Lịch thi đấu UFC Fight Night: Sandhagen vs Song

Lịch thi đấu UFC hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC Fight Night: Sandhagen vs Song mới nhất.

Thông tin UFC Fight Night: Sandhagen vs Song

UFC Fight Night: Sandhagen vs Song là sự kiện võ tổng hợp MMA định kỳ được đơn vị Ultimate Fighting Championship sản xuất. Các sự kiện hàng tuần thường chỉ bao gồm những trận đấu tranh hạng, trong khi sự kiện có trận tranh đai vô địch thường diễn ra 2-3 tuần 1 lần.

UFC Fight Night: Sandhagen vs Song diễn ra ở đâu, khi nào

Theo thông báo từ UFC, sự kiện UFC Fight Night: Sandhagen vs Song diễn ra vào đêm 17/9, rạng sáng 18/9 theo giờ Việt Nam. Địa điểm tổ chức UFC Fight Night: Sandhagen vs Song là Nhà thi đấu UFC Apex ở thành phố Enterprise, bang Nevada, Mỹ. Đây là nơi thường xuyên diễn ra các sự kiện võ thuật lớn của UFC.

Lịch thi đấu UFC Fight Night: Sandhagen vs Song - Ảnh 1

UFC Fight Night: Sandhagen vs Song có bao nhiêu trận đấu

Lịch thi đấu do UFC công bố xác nhận UFC Fight Night: Sandhagen vs Song 13 cặp đấu diễn ra, gồm 7 trận Prem Card (mở màn) và 6 trận Main Card (cặp đấu chính). Tâm điểm là cuộc đối đầu ở hạng cân Bantamweight giữa 2 võ sĩ Cory Sandhagen và Song Yadong.

Ban đầu, trận đấu giữa Cory Sandhagen và Song Yadong dự kiến diễn ra trong khuôn khổ sự kiện UFC 279. Nhưng vì một số lý do, ban tổ chức cuối cùng phải đẩy trận đấu này lùi lại 1 tuần. Nhiều trận đấu khác cũng được điều chỉnh về tổ chức tại UFC Fight Night: Sandhagen vs Song theo yêu cầu từ UFC.

Là một trong những gương mặt đang lên của UFC, Song Yadong gây chú ý bởi lối đánh sử dụng nhiều kỹ thuật của võ thuật Thiếu Lâm. Biệt danh "Kung Fu Kid" dành cho anh ở đấu trường UFC như một sự ghi nhận cho nỗ lực của võ sĩ Trung Quốc tại đấu trường võ thuật khắc nghiệt nhất thế giới.

LỊCH THI ĐẤU UFC FIGHT NIGHT: SANDHAGEN VS SONG

NGÀY GIỜ HẠNG CÂN CẶP ĐẤU TỶ LỆ
PREM CARD  
18/9 3:00 Lightweight Nikolas Motta vs. Cameron VanCamp -155/130
18/9 3:25 Bantamweight Tony Gravely vs. Javid Basharat 140/-165
18/9 3:50 Women's Flyweight Mariya Agapova vs. Gillian Robertson 125/-150
18/9 4:15 Lightweight Trey Ogden vs. Daniel Zellhuber 310/-400
18/9 4:40 Women's Strawweight Denise Gomes vs. Loma Lookboonmee 170/-200
18/9 5:05 Welterweight Trevin Giles vs. Louis Cosce -220/180
18/9 5:30 Featherweight Damon Jackson vs. Pat Sabatini 170/-200
MAIN CARD  
18/9 6:00 Middleweight Anthony Hernandez vs. Marc-André Barriault -220/180
18/9 6:30 Heavyweight Tanner Boser vs. Rodrigo Nascimento -175/150
18/9 7:00 Middleweight Joseph Pyfer vs. Alen Amedovski -550/400
18/9 7:30 Featherweight Andre Fili vs. Bill Algeo -125/105
18/9 8:00 Middleweight Chidi Njokuani vs. Gregory Rodrigues -130/110
18/9 8:30 Bantamweight Cory Sandhagen vs. Song Yadong -195/165
TIN LIÊN QUAN

Jiri Prochazka tái đấu Glover Teixeira ở UFC 282

UFC 13/08/2022

Không lâu sau khi giành đai vô địch hạng cân Light Heavyweight từ tay Glover Teixeira, Jiri Prochazka sẽ tiến hành tái đấu với đối thủ cũ đúng như cam kết trước đó.

Khamzat Chimaev thừa cân, không đấu Nate Diaz ở UFC 279

UFC 10/09/2022

Ở buổi kiểm tra cân nặng trước thềm UFC 279, Khamzat Chimaev đã vượt quá trọng lượng quy định, do đó không thể đấu với Nate Diaz. Ban tổ chức phải sắp xếp 2 cặp đấu mới cho họ tại sự kiện tới.

Nate Diaz giải nghệ sau UFC 279, chuyển sang làm ông bầu MMA

UFC 11/09/2022

Ngay sau khi trận đấu với Tony Ferguson khép lại, Nate Diaz sẽ chính thức rời xa lồng bát giác. Đây là tuyên bố của anh ngay khi biết mình không được cáp kèo thi đấu với McGregor hay Poirier.

CEO phòng tập đào tạo nhà vô địch UFC dự lễ thành lập Liên đoàn MMA TP Hồ Chí Minh

MMA 16/09/2022

Ông Viwat Sakulrat, CEO hệ thống phòng tập Tiger Muay Thai (Thái Lan) là một trong những khách mời tham dự Đại hội Đại biểu thành lập Liên đoàn Võ tổng hợp Thành phố Hồ Chí Minh (HMMAF) nhiệm kỳ 1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Mark Zuckerberg đến xem UFC, Facebook lấn sân sang MMA?

Các giải đấu võ tổng hợp, đặc biệt là UFC ngày càng thu hút nhiều khán giả đại chúng đến theo dõi. Tại sự kiện gần nhất của UFC, nhiều người đã phát hiện một khán giả đặc biệt là ông trùm Facebook Mark Zuckerberg.

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Dern vs Yan ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Dern vs Yan ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cung cấp thông tin chính xác kênh xem trực tiếp sự kiện MMA võ tổng hợp UFC Fight Night: Dern vs Yan.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC Fight Night: Dern vs Yan

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC Fight Night: Dern vs Yan hôm nay chính xác nhất.

Lịch thi đấu UFC Fight Night: Dern vs Yan

Lịch thi đấu UFC hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC Fight Night: Dern vs Yan mới nhất.

Raul Rosas Jr, thần đồng MMA 17 tuổi của UFC là ai?

Ở tuổi 17, Raul Rosas Jr đứng trước cơ hội trở thành võ sĩ trẻ nhất ký hợp đồng thi đấu chuyên nghiệp với UFC. Khi những người bạn đồng trang lứa vẫn đang miệt mài đèn sách trên ghế nhà trường, Rosas đã có sự nghiệp của riêng mình.

McGregor khoe cơ bắp trước ngày trở lại thi đấu cho UFC

Chia sẻ qua mạng xã hội Instagram, võ sĩ Conor McGregor cho thấy thể trạng của anh đang ở mức tốt hơn bao giờ hết. Điều đó được 'gã tai tiếng' thể hiện qua những khuôn hình cơ bắp.

Huyền thoại UFC Jose Aldo giải nghệ

Ở tuổi 36, tượng đài của làng MMA Jose Aldo tuyên bố giải nghệ, dù anh vẫn còn hợp đồng thi đấu 1 trận với UFC. Võ sĩ người Brazil đã nhận nhiều lời chúc từ đồng nghiệp và người hâm mộ.

Kết quả UFC Fight Night: Sandhagen hạ Song Yadong cuối hiệp 4

Ở trận đấu tâm điểm của sự kiện UFC Fight Night: Sandhagen vs Song, võ sĩ Cory Sandhagen đã giành chiến thắng TKO theo cách khá may mắn khi bác sĩ muốn dừng trận đấu để đảm bảo an toàn cho Song Yadong.

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cung cấp thông tin chính xác kênh xem trực tiếp sự kiện MMA võ tổng hợp UFC Fight Night: Sandhagen vs Song.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC Fight Night: Sandhagen vs Song

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC Fight Night: Sandhagen vs Song hôm nay chính xác nhất.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Liên đoàn Tây Ba Nha
Vòng 2
UD Marbella
21:30
UD Melilla
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Mexico U20
Vòng
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Puebla U20
22:00
Atlas U20
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
VCK U17 Châu Âu
Qualifi
Italy U17
21:00
Kosovo U17
European Women
Round 1 A
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Sanremese
21:00
Asti
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Sacavenense U19
21:00
Loures U19
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Women's football South American Games
Vòng bảng
Argentina (nữ) U20
21:15
Uruguay (nữ) U20
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Tyumen
21:00
Volgar-Gazprom Astrachan
Torpedo Vladimir
22:00
Akron Togliatti
Avangard
22:00
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:00
Baltika Kaliningrad
Dinamo Briansk
22:00
Arsenal Tula
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Japan U17
20:30
Turkmenistan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Scheveningen
Katwijk
01:00
OFC Oostzaan
Rijnsburgse Boys
01:00
De Treffers
HHC Hardenberg
01:00
AFC
Kuwait first Division Leagus
Vòng 4
Al-Salibikhaet
22:00
Al-Shabab(KUW)
Khaitan
22:00
Al-Yarmouk
Holland Derde Divisie
Vòng
Urk
01:00
VV DOVO
UNA
01:00
Gemert
SV Oss 20
01:00
HSC 21 Brein
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 5
HSK Zrinjski Mostar
22:59
NK Siroki Brijeg
Hạng nhất Scotland
Vòng 7
Edinburgh City
01:45
Peterhead
Argentina Reserve League
Vòng
Deportivo Camioneros Reserves
21:00
Nueva Chicago Reserves
Deportivo Moron Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
Banfield Reserves
21:00
Velez Sarsfield Reserves
Sacachispas Reserves
21:00
CSD Flandria Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
21:00
CA Independiente Reserves
Tigre Reserves
21:00
Sarmiento Junin Reserve
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Columbus Crew
Inter Miami
07:00
Orlando City

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá