Lịch thi đấu, fight card UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik

Hải Sơn

Thứ bảy, 04/06/2022 14:11 (GMT+7)

Lịch thi đấu UFC hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải võ tổng hợp MMA UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik mới và chính xác nhất.

UFC Fight Night là gì

Còn được quảng bá với tên gọi UFC Fight Night 207, UFC on ESPN+ 65 và UFC Vegas 56, UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik là sự kiện võ tổng hợp (MMA) được đơn vị tổ chức giải Ultimate Fighting Championship tổ chức.

Lịch thi đấu, fight card UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik - Ảnh 1

UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik diễn ra khi nào, ở đâu

Theo thông báo từ UF, sự kiện UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik diễn ra vào rạng sáng ngày 5/6 tại khu phức hợp UFC Apex (Las Vegas, Mỹ). Đây là nơi thường xuyên diễn ra các sự kiện của UFC nhiều năm qua.

UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik có bao nhiêu cặp đấu?

UFC thông báo sự kiện này có tổng cộng 14 cặp đấu sẽ diễn ra, gồm 8 trận Prem Card và 6 trận Main Card. 3 trận trong số đó là các cặp đấu của nữ, đặc biệt là trận đấu giữa Poliana Botelho và Karine Silva ở hạng Flyweight.

Trận đấu tâm điểm của UFC Fight Night: Volkov vs Rozenstruik là cuộc đối đầu ở hạng cân Heavyweight giữa 2 võ sĩ Alexander Volkov (người Nga) và Jairzinho Rozenstruik (người Suriname).

Ở thời điểm hiện tại, Volkov đang đứng thứ 7 trên bảng xếp hạng UFC còn Rozenstruik đứng thứ 8. Đây là cuộc đấu khá cân tài cân sức, đặc biệt trong bối cảnh cả 2 võ sĩ đều khát khao chiến thắng vì để thua ở trận đấu gần nhất.

Trong lần thượng đài hồi tháng 3 vừa qua, Volkov đã để thua Tom Aspinall vì một đòn khóa siết ngay hiệp đấu đầu tiên. Về phần Jairzinho Rozenstruik, anh thua Curtis Blaydes bằng tính điểm ở UFC 266 hồi tháng 9 năm ngoái.

LỊCH THI ĐẤU, FIGHT CARD UFC FIGHT NIGHT: VOLKOV VS ROZENSTRUIK

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
PREM CARD
5/6 0:00 Erin Blanchfield vs JJ Aldrich
5/6 0:30 Rinat Fakhretdinov vs Andreas Michailidis
5/6 1:00 Jeff Molina vs Zhalgas Zhumagulov
5/6 1:20 Johnny Munoz Jr vs Tony Gravely
5/6 1:40 Benoit Saint-Denis vs Niklas Stolze
5/6 2:00 Damon Jackson vs Daniel Argueta
5/6 2:20 Joe Solecki vs Alex da Silva Coelho
5/6 2:40 Felice Herrig vs Karolina Kowalkiewicz
MAIN CARD
5/6 3:00 Zarrukh Adashev vs Ode Osbourne
5/6 3:30 Alonzo Menifield vs Askar Mozharov
5/6 4:00 Poliana Botelho vs Karine Silva
5/6 4:30 Michael Trizano vs Lucas Almeida
5/6 5:00 Dan Ige vs Movsar Evloev
5/6 5:30 Alexander Volkov vs Jairzinho Rozenstruik
TIN LIÊN QUAN

UFC tổ chức 2 sự kiện lớn tại châu Á trong năm 2022

UFC 02/04/2022

Trên trang chủ của mình, UFC xác nhận thông tin về việc họ sẽ tổ chức 2 sự kiện lớn là UFC 275 và UFC 281 tại châu Á.

Liên đoàn MMA Việt Nam gia nhập IMMAF, hợp tác cùng UFC trong tương lai?

MMA 03/04/2022

Tại Hội nghị Ban chấp hành Liên đoàn lần thứ 3 - nhiệm kỳ 1, Liên đoàn MMA Việt Nam đã chính thức thống nhất một số quyết định quan trọng, bao gồm việc lựa chọn gia nhập tổ chức Liên đoàn Võ thuật tổng hợp quốc tế (IMMAF).

Sao nữ UFC vỡ mũi, gãy 2 răng cửa sau chiến thắng ở sự kiện 'Fight Night'

UFC 17/04/2022

Trong trận đấu vòng sơ bộ tại sự kiện UFC Fight Night: Luque vs Muhammad 2, Pannie Kianzad đã đánh bại Lina Lansberg một cách đầy vất vả. Điều này được thể hiện bởi những chấn thương trên khuôn mặt của cô.

McGregor khoe cơ bắp cuồn cuộn trước ngày trở lại sàn UFC

UFC 26/04/2022

"Gã điên" McGregor cho thấy một phiên bản hoàn toàn khác lạ với thân hình lực lưỡng trong khi chuẩn bị cho ngày trở lại sàn đấu UFC.

Charles Oliveira bị tước đai vô địch trước thềm UFC 274

UFC 07/05/2022

Ngay sau nghi thức kiểm tra cân nặng, võ sĩ Charles Oliveira đã bị UFC thông báo tước đai vô địch hạng lightweight do vi phạm quy định, vượt quá mức cân cho phép.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả UFC on ESPN 38: Gamrot thắng Tsarukyan bằng tính điểm

Ở trận đấu đáng chú ý nhất trong khuôn khổ sự kiện võ tổng hợp MMA UFC on ESPN 38, võ sĩ Mateusz Gamrot đã giành chiến thắng sát nút trước đối thủ Arman Tsarukyan.

Trực tiếp UFC on ESPN: Tsarukyan vs Gamrot

Trực tiếp UFC on ESPN: Tsarukyan vs Gamrot. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA UFC on ESPN: Tsarukyan vs Gamrot hôm nay nhanh nhất.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC on ESPN: Tsarukyan vs Gamrot

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC on ESPN: Tsarukyan vs Gamrot hôm nay chính xác nhất.

Lịch thi đấu UFC on ESPN: Tsarukyan vs Gamrot

Lịch thi đấu UFC. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC on ESPN: Tsarukyan vs Gamrot hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu, fight card UFC on ESPN: Kattar vs Emmett

Lịch thi đấu UFC hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC on ESPN: Kattar vs Emmett hôm nay nhanh nhất.

Danh sách các nhà vô địch UFC: Jiri Prochazka trẻ nhất

Danh sách các nhà vô địch UFC theo từng hạng cân. Thethao.vn cập nhật danh sách các võ sĩ giữ đai vô địch võ tổng hợp MMA của UFC hôm nay chính xác nhất.

Joanna Jedrzejczyk giải nghệ sau trận thua tại UFC 275

Tay đấm người Ba Lan Joanna Jedrzejczyk giải nghệ khỏi MMA chuyên nghiệp ở tuổi 34.

Link xem trực tiếp UFC 275: Teixeira vs Prochazka

Trực tiếp UFC 275. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA UFC 275: Teixeira vs Prochazka hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu, fight card UFC 275: Teixeira vs Prochazka

Lịch thi đấu UFC 275. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC 275: Teixeira vs Prochazka hôm nay mới nhất.

Dana White cân nhắc đưa hạng cân 48kg nữ vào thị trường UFC châu Á

Chủ tịch UFC, Dana White tuyên bố sẵn sàng đưa hệ thống giải đấu MMA của mình trở lại châu Á sau thời kỳ đại dịch. Đồng thời, ông cho biết mình sẽ cân nhắc mở rộng thêm hạng cân siêu nhẹ cho nữ ở thị trường này.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá