Link xem trực tiếp ONE 158: Tawanchai vs Larsen

Link xem trực tiếp ONE Championship. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA ONE 158: Tawanchai vs Larsen hôm nay nhanh nhất.

Xem ONE 158: Tawanchai vs Larsen ở đâu, kênh nào

Theo thông lệ, các sự kiện ONE Championship sẽ được phát trực tiếp trên kênh YouTube của đơn vị tổ chức. Sự kiện ONE 158: Tawanchai vs Larsen cũng không phải ngoại lệ. Thethao.vn trân trọng gửi đến độc giả đường link theo dõi và video trực tiếp trước khi sự kiện bắt đầu dưới đây.

ONE 158: Tawanchai vs Larsen diễn ra ở đâu, khi nào, có bao nhiêu cặp đấu

Theo thông báo từ ONE Championship, sự kiện ONE 158: Tawanchai vs Larsen diễn ra vòa lúc 16h30 ngày 6/3 tại Nhà thi đấu trong nhà Singapore. Có tổng cộng 13 cặp đấu diễn ra trong buổi tối 6/3 ở các nội dung Kickboxing, Muay và võ tổng hợp MMA.

Tâm điểm của ONE 158: Tawanchai vs Larsen là cuộc đối đầu tranh đai vô địch Muay Thái giữa 2 võ sĩ Tawanchai Saenchai và Niclas Larsen. Đây là cặp đấu thay thế cuộc đấu giữa Joshua Pacio và Jarred Brooks, sau khi Brooks buộc phải bỏ cuộc vì gặp chấn thương trước thềm sự kiện.

Link xem trực tiếp ONE 158: Tawanchai vs Larsen - Ảnh 1

Sự kiện ONE 158: Tawanchai vs Larsen còn có 2 trận đấu ở môn Kickboxing giữa Rade Opacic và Guto Inocente (hạng 120kg nam), Marouan Toutouh và Constantin Rusu (hạng 77kg nam). Đây đều là những cuộc đấu cân tài cân sức, hứa hẹn những trận đấu nảy lửa.

Sau ONE 158: Tawanchai vs Larsen, người hâm mộ võ tổng hợp ONE Championship sẽ tiếp tục đón chờ một sự kiện lớn khác diễn ra vào cuối tháng 7. Đó là ONE 159: De Ridder vs Bigdash. Đúng như tên gọi, đây là sự kiện rất hứa hẹn khi có sự tham dự của Reinier de Ridder, người sẽ bảo vệ đai vô địch MMA hạng cân 93kg nam. Đối thủ của anh là Vitaly Bigdash, võ sĩ người Nga đang thi đấu rất tốt thời gian gần đây.

LỊCH THI ĐẤU ONE 158

 

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
LEAD CARD
3/6 16:30 Kim Kyung Lock vs Edson Marques
3/6 16:45 Julie Mezabarba vs Jenelyn Olsim
3/6 17:00 Duke Didier vs Jasur Mirzamukhamedov
3/6 17:15 Odie Delaney vs Mehdi Barghi
3/6 17:30 Marouan Toutouh vs Constantin Rusu
3/6 17:45 Yodkaikaew Fairtex vs Gurdarshan Mangat
3/6 18:00 Adrian Mattheis vs Alex Silva
MAIN CARD
3/6 18:15 Rade Opacic vs Guto Inocente
3/6 18:30 Kairat Akhmetov vs Tatsumitsu Wada
3/6 18:45 Marcus Almeida vs Simon Carson
3/6 19:00 Reece McLaren vs Xie Wei
3/6 19:15 Kwon Won Il vs Fabricio Andrade
3/6 19:30 Tawanchai Saenchai vs Niclas Larsen
TIN LIÊN QUAN

Thành Lê, Martin Nguyễn cùng thượng đài trong sự kiện ONE Championship: Lights Out

Không chỉ có võ sĩ người Mỹ gốc Việt Thành Lê, nhà cựu vô địch ONE Championship là Martin Nguyễn sẽ thượng đài ở sự kiện ONE Championship: Lights Out sắp diễn ra vào tuần 2 tháng 3.

Lịch thi đấu ONE Championship: Lights Out: Martin Nguyễn, Thành Lê thượng đài

Lịch thi đấu võ thuật tổng hợp ONE Championship. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu MMA, sự kiện ONE Championship: Lights Out hôm nay nhanh nhất.

Kết quả ONE Championship: Lights Out: Martin Nguyễn thắng knock-out, Thành Lê bảo vệ đai thành công

Trong đêm sự kiện ONE Championship: Lights Out, cả 2 võ sĩ gốc Việt là Martin Nguyễn và Thành Lê đều giành chiến thắng khi thượng đài ở hạng cân Featherweight 70 kg.

Lịch thi đấu ONE X: Sự kiện kỷ niệm 10 năm ONE Championship có gì đặc biệt?

Siêu sự kiện ONE X có 3 Fight Card riêng biệt, trong đó bao gồm 20 trận đấu ở mọi thể thức và sẽ diễn ra vào ngày 26/3.

Link xem trực tiếp ONE X - Sự kiện kỷ niệm 10 năm ONE Championship

MMA 25/03/2022

Link xem trực tiếp sự kiện ONE X kỷ niệm 10 năm thành lập ONE Championship. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải ONE X hôm nay nhanh nhất.

Reinier De Ridder bảo vệ đai vô địch ONE Championship vào tháng 7

Trang chủ ONE Championship xác nhận Reinier De Ridder, võ sĩ đang giữ đai vô địch MMA hạng cân Middleweight, sẽ bước vào trận bảo vệ đai vào cuối tháng 7 tới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thai Ngan Le là ai? Tiểu sử võ sĩ Muay gốc Việt thi đấu ở ONE Championship

Thai Ngan Le là ai? Tìm hiểu thông tin, tiểu sử trên Thethao.vn về Thai Ngan Le, võ sĩ Muay người Mỹ gốc Việt đang tìm cơ hội thi đấu chuyên nghiệp ở ONE Championship.

Thành Lê thượng đài đấu nhà vô địch UFC Volkanovski?

Trước thềm trận đấu bảo vệ đai vô địch ONE Championship, võ sĩ mang 2 dòng máu Việt - Mỹ Thành Lê nói anh không loại trừ khả năng tham dự một trận so tài theo thể thức MMA với Alexander Volkanovski, nhà vô địch UFC hạng cân Featherweight.

Lịch thi đấu Road to ONE Championship: Thailand 1

Lịch thi đấu ONE Championship hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA Road to ONE: Thailand 1 mới nhất.

Kết quả ONE Championship 159: De Ridder bảo vệ thành công đai vô địch

Kết quả sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship 159: Trong trận đấu tâm điểm của sự kiện, 'Hiệp sĩ Hà Lan' Reinier De Ridder chỉ mất 3 phút rưỡi để đánh bại đối thủ, qua đó bảo vệ thành công đai vô địch hạng Middleweight.

TRỰC TIẾP ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash

TRỰC TIẾP ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash hôm nay mới nhất.

Xem trực tiếp ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash ở đâu, kênh nào

Xem trực tiếp ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash

Lịch thi đấu ONE Championship hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA ONE Championship 159: De Ridder vs Bigdash mới nhất.

Thành Lê bảo vệ đai vô địch ONE Championship trước võ sĩ Trung Quốc

Ở sự kiện ONE 160, võ sĩ võ tổng hợp MMA người Mỹ gốc Việt Thành Lê sẽ trở lại thi đấu. Đối thủ của anh là đại diện Trung Quốc, võ sĩ Tang Kai.

Kết quả ONE Championship 158: Tawanchai hạ knock-out Larsen

Tawanchai đánh bại Larsen bằng một cú đấm knock-out chuẩn xác trong hiệp 2, qua đó giành chiến thắng trong sự kiện chính của ONE Championship 158.

Lịch thi đấu, fight card ONE 158: Tawanchai vs Larsen

Lịch thi đấu ONE Championship. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu, fight card ONE 158: Tawanchai vs Larsen hôm nay nhanh nhất.

Cúp C1 châu Âu
Playoff
FC Copenhagen
02:00
Trabzonspor
Glasgow Rangers
02:00
PSV Eindhoven
Bodo Glimt
02:00
Dinamo Zagreb
Trung Quốc
Vòng 13
Shanghai Port
18:30
Shenzhen FC
Shenzhen FC
19:00
Shanghai Port
Hạng nhất Anh
Vòng 4
Coventry City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Hull City
Birmingham City
01:45
Watford
Norwich City
01:45
Huddersfield Town
Swansea City
01:45
Millwall
Bristol City
01:45
Luton Town
Preston North End
01:45
Rotherham United
Queens Park Rangers (QPR)
02:00
Blackpool
VĐQG Mexico
Vòng 9
Atlas
07:00
FC Juarez
Mazatlan FC
08:00
Queretaro FC
Puebla
09:05
Necaxa
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Yokohama FC
17:00
Thespa Kusatsu
VĐQG Argentina
Vòng 14
Central Cordoba SDE
02:30
Colon de Santa Fe
Sarmiento Junin
02:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
San Lorenzo
05:00
CA Platense
Independiente
07:30
CA Huracan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 33
FC Anyang
17:00
Bucheon FC 1995
Busan I Park
17:00
Seoul E-Land FC
Hạng 4 Anh
Vòng 4
Mansfield Town
01:45
AFC Wimbledon
Crewe Alexandra
01:45
Sutton United
Doncaster Rovers
01:45
Stockport County
Colchester United
01:45
Bradford City
Barrow
01:45
Walsall
Hartlepool United
01:45
Tranmere Rovers
Swindon Town
01:45
Leyton Orient
Stevenage Borough
01:45
Rochdale
Newport County
01:45
Salford City
Grimsby Town
01:45
Carlisle United
Crawley Town
01:45
Northampton Town
Gillingham
01:45
Harrogate Town
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Mineros de Zacatecas
05:05
Atletico La Paz
Cancun FC
07:05
Alebrijes de Oaxaca
Monterrey B
09:05
Venados FC
Hạng 2 Romania
Vòng 2
Dinamo Bucuresti
22:00
FC Otelul Galati
Malaysia
Vòng 15
Melaka
20:00
Kuala Lumpur
Bulgaria B PFG
Vòng 5
Strumska Slava
22:00
FK Levski Krumovgrad
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Singida United
18:00
Tanzania Prisons
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Dodoma Jiji FC
22:59
Mbeya City
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
England Conference North Division
Vòng 3
Banbury United
01:45
Boston United
Southport FC
01:45
Darlington
Buxton FC
01:45
Leamington
Spennymoor Town
01:45
Alfreton Town
Chester FC
01:45
Hereford United
Chorley FC
01:45
Blyth Spartans
Farsley Celtic
01:45
AFC Fylde
Gloucester City
01:45
Peterborough Sports
Kettering Town
01:45
AFC Telford United
Kidderminster Harriers
01:45
Curzon Ashton FC
Kings Lynn
01:45
Brackley Town
Scarborough
01:45
Bradford Park Avenue
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Brightlingsea Regent
01:45
Canvey Island
Folkestone
01:45
Hastings United
Haringey Borough
01:45
Herne Bay
Hornchurch
01:45
Enfield Town
Horsham
01:45
Corinthian Casuals
lewes
01:45
Carshalton Athletic FC
Potters Bar Town
01:45
Bishop's Stortford
Bowers Pitsea
01:45
Margate
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Leones
07:35
Cucuta
Atletico Huila
05:00
Boyaca Chico
Real Cartagena
07:15
Real Santander
England Conference
Vòng 3
Chesterfield
01:45
Wrexham
Eastleigh
01:45
Dagenham Redbridge
Halifax Town
01:45
Southend United
Gateshead
01:45
Notts County
Maidenhead United
01:45
Altrincham
Maidstone United
01:45
Dorking
Oldham Athletic
01:45
Wealdstone FC
Boreham Wood
01:45
Aldershot Town
Woking
01:45
Scunthorpe United
Bromley
01:45
Torquay United
Yeovil Town
01:45
Barnet
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
CD El Nacional
05:00
CD Puerto Quito
SC Imbabura
05:00
Sociedad Deportivo Quito
Libertad FC
05:00
Guayaquil SC
Manta FC
05:00
CD Independiente Juniors
Chacaritas SC
05:00
Olmedo Riobamba
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Colchester United U21
17:00
Sheffield Wed U21
Cardiff City U21
18:00
Peterborough U21
Bristol City U21
19:00
Hull City U21
Ipswich U21
19:00
Wigan U21
Millwall U21
20:00
Barnsley U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 11
Norrkoping IFK U21
19:00
Athletic FC United U21
Landskrona BoIS U21
21:00
Helsingborg U21
Kalmar U21
22:00
Osters U21
Trelleborg U21
22:00
Mjallby AIF U21
HackenU21
22:00
Elfsborg U21
Varbergs BoIS U21
22:00
Skowad U21
Norrby IF(U21)
22:00
Orgryte U21
Jonkopings Sodra U21
00:00
Utsiktens BK U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Pachuca (nữ)
07:00
Queretaro (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
09:00
Tigres (nữ)
Santos Laguna (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 9
Atlas U20
21:00
FC Juarez U20
Puebla U20
21:00
Necaxa U20
Mazatlan U20
22:00
Queretaro U20
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Bergdalens IK (nữ)
00:00
Ulricehamns IFK (nữ)
Ope IF (nữ)
00:00
Sundsvalls DFF (nữ)
Orebro Soder (nữ)
00:00
Ravasens IK Karlskoga (nữ)
Rimbo (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Qviding Fif (nữ)
00:30
Alingsas (nữ)
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
16:30
Apia L Tigers (nữ)
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 5
Sonderjyske
23:30
Helsingor
Hvidovre IF
23:30
Fremad Amager
Herfolge Boldklub Koge
00:00
Nykobing FC
Vendsyssel
00:00
Hobro
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Deportivo Cuenca
07:00
Delfin SC
Qatar
Vòng 3
Al-Arabi SC
21:25
Al Markhiya
Al Duhail
23:35
Al Rayyan
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
Tallinna FC Olympic
00:00
JK Saare Latte
Tallinna Wolves
00:30
Maksatransport)
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 3
Portimonense U23
22:59
Estoril U23
Farense U23
22:59
Benfica U23
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Rosenborg U19
Chile Cup
Vòng 4
Santiago Morning
02:00
Cobreloa
Audax Italiano
05:00
Univ Catolica
Universidad de Concepcion
07:30
CD Magallanes
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
MP MIKELI
22:30
KTP Kotka
Belgian Cup
Vòng 3
FCV Dender EH
01:00
RFC Wetteren
Brazil Serie B
Vòng 25
Londrina PR
06:30
Bahia
Slovakia Cup
Vòng 2
OFK Tovarniky
22:00
TJ Spartak Myjava
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 4
FK Rudar Pljevlja
22:59
FK Buducnost Podgorica
OFK Petrovac
00:00
Decic Tuzi
Jedinstvo Bijelo Polje
01:00
Jezero Plav
Arsenal Tivat
01:00
Mornar
FK Sutjeska Niksic
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
Mamelodi Sundowns
00:30
AmaZulu
Bắc Anh
Vòng 2
Belper Town
01:45
FC United of Manchester
Gainsborough Trinity
01:45
Hyde F.C.
Marine
01:45
Lancaster City
Morpeth Town
01:45
Guiseley
Nantwich Town
01:45
Warrington Rylands
Radcliffe Borough
01:45
Matlock Town
Stalybridge Celtic
01:45
Warrington Town AFC
Ashton United
01:45
South Shields
Whitby Town
01:45
Liversedge
Atherton Collieries
01:45
Stafford Rangers
Bamber Bridge
01:45
Marske United
Montenegro Division 2
Vòng 1
FK Berane
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Celik Niksic
KOM Podgorica
22:00
Bokelj Kotor
Otrant
22:00
FK Podgorica
Lithuania cup
Quarterfinals
FK Zalgiris Vilnius
22:59
FK Riteriai
Lietava Jonava
22:59
Hegelmann Litauen
Germany Regionalliga
Vòng 4
Eintracht Norderstedt
23:30
Hamburger SV (Youth)
Turkmenistan
Vòng 4
Energetik Mary
20:00
HTTU Asgabat
FC Ahal
20:00
Sagadam FK
FC Altyn Asyr
20:00
Kopetdag Asgabat
Nebitchi
20:00
FC MERW
Hạng 2 Jordan
Vòng
Al-Tora
21:00
Al-Baq's
Al Hashemeya
21:00
Sama Al Sarhan
Al-Ahly
21:00
Kufer Soom
Hạng 3 Anh
Vòng 4
Bolton Wanderers
01:45
Morecambe
Milton Keynes Dons
01:45
Port Vale
Oxford United
01:45
Lincoln City
Charlton Athletic
01:45
Plymouth Argyle
Portsmouth
01:45
Cambridge United
Shrewsbury Town
01:45
Derby County
Forest Green Rovers
01:45
Accrington Stanley
Peterborough United
01:45
Sheffield Wednesday
Barnsley
01:45
Bristol Rovers
Burton Albion
01:45
Ipswich Town
Exeter City
01:45
Wycombe Wanderers
Fleetwood Town
01:45
Cheltenham Town
VĐQG Peru
Vòng 7
FBC Melgar
07:00
Academia Deportiva Cantolao
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shanghai Jiading City Fight Fat
14:30
Bei Li Gong
Zibo Cuju F.C.
18:30
Heilongjiang Lava Spring
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Komeetat
Chile Primera B
Vòng 24
CD Copiapo S.A.
07:00
San Luis Quillota
Santiago Wanderers
05:00
Deportes Temuco
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Sectzya Nes Ziona
00:30
Hapoel Tel Aviv
Ashdod MS
00:30
Hapoel Jerusalem
Hạng 4 Nauy
Vòng
Pors Grenland
22:59
Start Kristiansand B
Nordstrand
00:00
Grorud B
Raufoss IL B
01:00
Kongsvinger IL B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Colombia (nữ) U20
06:00
New Zealand (nữ) U20
Mexico (nữ) U20
06:00
Germany (nữ) U20
Australia (nữ) U20
09:00
Spain (nữ) U20
Brasil (nữ) U20
09:00
Costa Rica (nữ) U20
USA MLS Next Pro League
Vòng
MINNESOTA United B
07:00
Tacoma Defiance
England Southern League Central Division
Vòng 3
Tamworth
01:45
Rushall Olympic
Rushden Diamonds
01:45
Hitchin Town
Basford Utd
01:45
Nuneaton Borough
Bromsgrove Sporting FC
01:45
Alvechurch
Hednesford Town
01:45
Stourbridge
Mickleover Sports
01:45
Coalville
Needham Market
01:45
St Ives Town
Royston Town
01:45
Leiston FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 19
Osters IF
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Trelleborgs FF
VĐQG Uruguay
Vòng 6
CS Cerrito
22:59
Cerro Largo
Centro Atletico Fenix
01:30
CA River Plate
Vô địch nữ Iceland
Vòng 13
UMF Selfoss (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Keflavik (nữ)
Czech Republic U19 League
Vòng 3
Tescoma Zlin U19
18:30
Slavia Praha U19
Argentine Division 2
Vòng 29
Ferrol Carril Oeste
07:10
Almirante Brown
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Club Atletico Guemes
England Southern Premier League
Vòng 3
Dorchester Town
01:45
Plymouth Parkway
Hanwell Town
01:45
Chesham United
Hayes Yeading United
01:45
Hendon
Merthyr Town
01:45
Tiverton Town
Metropolitan Police
01:45
Beaconsfield SYCOB
North Leigh
01:45
Winchester City
Salisbury FC
01:45
Hartley Wintney
Weston Super Mare
01:45
Yate Town
BRA SPC
Vòng 1
Noroeste
02:00
Botafogo B SP
Uzbek League
Vòng 16
Kuruvchi Kokand Qoqon
21:00
Navbahor Namangan
Lokomotiv Tashkent
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
Wales Challenge Cup
Vòng 2
Guilsfield
21:00
Racine town
Trefelin
21:00
Tufts Vail
Caersws
21:00
Will Holly town
Llandudno
21:00
Caernarfon
VĐQG Costa Rica
Vòng 6
Perez Zeledon
08:00
Puntarenas
England Conference South Division
Vòng 3
Hampton Richmond Borough
01:45
Bath City
Slough Town
01:45
Chelmsford City
St Albans City
01:45
Hungerford Town
Welling United
01:45
Cheshunt
Chippenham Town
01:45
Oxford City
Weymouth
01:45
Worthing
Concord Rangers
01:45
Dulwich Hamlet
Braintree Town
01:45
Hemel Hempstead Town
Dartford
01:45
Havant Waterlooville
Dover Athletic
01:45
Tonbridge Angels
Eastbourne Borough
01:45
Ebbsfleet United
Farnborough Town
01:45
Taunton Town
Cúp Quốc Gia Séc
Vòng 1
Uhersky Brod
22:00
Vyskov
Hranice KUNZ
22:00
MFK Karvina
Aritma Praha
22:59
FK Olympie Brezova
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
15:45
Canberra Olympic U23
England U23 1.Liga
Vòng 8
Colchester United U23
17:00
Sheffield Wed U23
Cardiff City U23
18:00
Peterborough United U23
Bristol City U23
19:00
Hull City U23
Ipswich U23
19:00
Wigan U23
Millwall U23
20:00
Barnsley U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 8
Los Angeles FC
09:30
DC United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá