Lịch thi đấu, fight card ONE 158: Tawanchai vs Larsen

Hải Sơn

Thứ sáu, 03/06/2022 09:28 (GMT+7)

Lịch thi đấu ONE Championship. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu, fight card ONE 158: Tawanchai vs Larsen hôm nay nhanh nhất.

ONE 158: Tawanchai vs Larsen diễn ra ở đâu

Là sự kiện võ tổng hợp được tổ chức bởi ONE Championship, ONE 158: Tawanchai vs Larsen diễn ra tại Nhà thi đấu trong nhà ở Kallang, Singapore. Đây là địa điểm thường xuyên được sử dụng để tổ chức các sự kiện võ thuật của ONE Championship nhiều năm qua tại châu Á.

Lịch thi đấu, fight card ONE 158: Tawanchai vs Larsen - Ảnh 1

ONE 158: Tawanchai vs Larsen diễn ra khi nào

Theo lịch thi đấu được ONE Championship công bố, sự kiện ONE 158: Tawanchai vs Larsen diễn ra vào 16h30 ngày 3/6 theo giờ Việt Nam. Thông thường các sự kiện của ONE Championship diễn ra trong chiều tối thứ 6, và ONE 158: Tawanchai vs Larsen cũng không phải ngoại lệ.

ONE 158: Tawanchai vs Larsen có bao nhiêu cặp đấu

Theo lịch thi đấu ban đầu, sự kiện chính của ONE 158: Tawanchai vs Larsen là trận đấu tranh đai giữa Joshua Pacio và Jarred Brooks. Tuy nhiên, trận đấu này buộc phải hủy do Brooks phải rút lui vì gặp chấn thương không lâu trước khi sự kiện chính thức bắt đầu.

Vì lý do đó, sự kiện chính của ONE 158: Tawanchai vs Larsen chuyển thành cuộc đấu ở nội dung Muay giữa 2 võ sĩ Tawanchai Saenchai và Niclas Larsen. Bao gồm cả sự kiện chính, ONE 158: Tawanchai vs Larsen có tổng cộng 13 cặp đấu sẽ diễn ra.

Xem ONE 158: Tawanchai vs Larsen ở đâu

Giống như những sự kiện trước đó, ONE 158: Tawanchai vs Larsen được phát trực tiếp qua kênh YouTube của ONE Championship. Thethao.vn sẽ cập nhật kênh xem và gửi đến quý độc giả trong thời gian sớm nhất trước khi sự kiện bắt đầu.

LỊCH THI ĐẤU, FIGHT CARD ONE 158

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
LEAD CARD
3/6 16:30 Kim Kyung Lock vs Edson Marques
3/6 16:45 Julie Mezabarba vs Jenelyn Olsim
3/6 17:00 Duke Didier vs Jasur Mirzamukhamedov
3/6 17:15 Odie Delaney vs Mehdi Barghi
3/6 17:30 Marouan Toutouh vs Constantin Rusu
3/6 17:45 Yodkaikaew Fairtex vs Gurdarshan Mangat
3/6 18:00 Adrian Mattheis vs Alex Silva
MAIN CARD
3/6 18:15 Rade Opacic vs Guto Inocente
3/6 18:30 Kairat Akhmetov vs Tatsumitsu Wada
3/6 18:45 Marcus Almeida vs Simon Carson
3/6 19:00 Reece McLaren vs Xie Wei
3/6 19:15 Kwon Won Il vs Fabricio Andrade
3/6 19:30 Tawanchai Saenchai vs Niclas Larsen
TIN LIÊN QUAN

Duy Nhất ký lại hợp đồng với ONE Championship, sẽ đánh 6 trận trong năm sau?

Nguyễn Trần Duy Nhất ký lại hợp đồng với ONE Championship? Ban tổ chức ONE dự định sẽ cho Duy Nhất thi đấu 6 trận trong năm sau?

Thành Lê sẽ tái xuất sàn đấu ONE Championship vào ngày 11/3 tới

Thành Lê sẽ bảo vệ danh hiệu vô địch ONE Championship vào ngày 11/3 sau nhiều lần trì hoãn do ảnh hưởng của đại dịch COVID-19.

Thành Lê, Martin Nguyễn cùng thượng đài trong sự kiện ONE Championship: Lights Out

Không chỉ có võ sĩ người Mỹ gốc Việt Thành Lê, nhà cựu vô địch ONE Championship là Martin Nguyễn sẽ thượng đài ở sự kiện ONE Championship: Lights Out sắp diễn ra vào tuần 2 tháng 3.

Kết quả ONE Championship: Lights Out: Martin Nguyễn thắng knock-out, Thành Lê bảo vệ đai thành công

Trong đêm sự kiện ONE Championship: Lights Out, cả 2 võ sĩ gốc Việt là Martin Nguyễn và Thành Lê đều giành chiến thắng khi thượng đài ở hạng cân Featherweight 70 kg.

Reinier De Ridder bảo vệ đai vô địch ONE Championship vào tháng 7

Trang chủ ONE Championship xác nhận Reinier De Ridder, võ sĩ đang giữ đai vô địch MMA hạng cân Middleweight, sẽ bước vào trận bảo vệ đai vào cuối tháng 7 tới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thành Lê bảo vệ đai vô địch ONE Championship trước võ sĩ Trung Quốc

Ở sự kiện ONE 160, võ sĩ võ tổng hợp MMA người Mỹ gốc Việt Thành Lê sẽ trở lại thi đấu. Đối thủ của anh là đại diện Trung Quốc, võ sĩ Tang Kai.

Kết quả ONE Championship 158: Tawanchai hạ knock-out Larsen

Tawanchai đánh bại Larsen bằng một cú đấm knock-out chuẩn xác trong hiệp 2, qua đó giành chiến thắng trong sự kiện chính của ONE Championship 158.

Link xem trực tiếp ONE 158: Tawanchai vs Larsen

Link xem trực tiếp ONE Championship. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA ONE 158: Tawanchai vs Larsen hôm nay nhanh nhất.

Reinier De Ridder bảo vệ đai vô địch ONE Championship vào tháng 7

Trang chủ ONE Championship xác nhận Reinier De Ridder, võ sĩ đang giữ đai vô địch MMA hạng cân Middleweight, sẽ bước vào trận bảo vệ đai vào cuối tháng 7 tới.

Lịch thi đấu ONE X: Sự kiện kỷ niệm 10 năm ONE Championship có gì đặc biệt?

Siêu sự kiện ONE X có 3 Fight Card riêng biệt, trong đó bao gồm 20 trận đấu ở mọi thể thức và sẽ diễn ra vào ngày 26/3.

Kết quả ONE Championship: Lights Out: Martin Nguyễn thắng knock-out, Thành Lê bảo vệ đai thành công

Trong đêm sự kiện ONE Championship: Lights Out, cả 2 võ sĩ gốc Việt là Martin Nguyễn và Thành Lê đều giành chiến thắng khi thượng đài ở hạng cân Featherweight 70 kg.

Link xem trực tiếp ONE Championship: Lights Out

Link xem trực tiếp sự kiện ONE Championship. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp võ thuật tổng hợp ONE: Lights Out hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu ONE Championship: Lights Out: Martin Nguyễn, Thành Lê thượng đài

Lịch thi đấu võ thuật tổng hợp ONE Championship. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu MMA, sự kiện ONE Championship: Lights Out hôm nay nhanh nhất.

Thành Lê, Martin Nguyễn cùng thượng đài trong sự kiện ONE Championship: Lights Out

Không chỉ có võ sĩ người Mỹ gốc Việt Thành Lê, nhà cựu vô địch ONE Championship là Martin Nguyễn sẽ thượng đài ở sự kiện ONE Championship: Lights Out sắp diễn ra vào tuần 2 tháng 3.

Kết quả ONE: Full Circle: 'Trăn Miến Điện' gục ngã, 2 nhà vô địch bảo vệ đai thành công

Kết quả ONE: Full Circle. Trong sự kiện lớn nhất kể từ đầu năm 2022 đến nay của ONE Championship, 2 nhà đương kim vô địch Reinier de Ridder và Roman Kryklia đều đã bảo vệ đai thành công.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Kenya Super League
Vòng
Muranga Seal
19:00
Kisumu All Stars
Gusii FC
19:00
MCF FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
Kazakhstan Division 2
Vòng
Ordabasy Reserves
18:30
FK Kaspyi Aktau Reserves
FC Arys
19:00
Akademia Ontustyk Reserves
Jas Qyran
19:00
Khan Tengri FC
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Malaysia (nữ)
Maldives Premier League
Vòng
Club Green Streets
18:00
Super United Sports
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá