AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Khabib: Các cô Ring Girl là những người vô dụng nhất trên sàn võ!

Thanh Anh

Thứ tư, 25/08/2021 06:49 (GMT+7)

Khabib Nurmagomedov sẽ không sử dụng bất cứ cô người mẫu nào làm Ring Girl báo hiệp đấu tại giải đấu của anh.

Sau khi rời UFC, cựu vương hạng Lightweigt Khabib Nurmagomedov đã tự sở hữu một giải đấu mới, Eagle FC. Giải đấu này không chỉ kết hợp lên sóng truyền hình với UFC, mà còn đóng vai trò là một sàn đấu đào tạo các võ sĩ tài năng tại khu vực Kavkaz - Trung Đông.

Khabib: Các cô Ring Girl là những người vô dụng nhất trên sàn võ! - Ảnh 1
Khabib Nurmagomedov cho rằng các cô Ring Girl là những người vô dụng nhất trên sàn võ (Ảnh UFC)

Nhưng có một điểm khá đáng nói, đó là giải Eagle FC hoàn toàn không có một cô người mẫu Ring Girl nào. Khi được hỏi lý do, Khabib Nurmagomedov đã nói rằng do văn hóa và tôn giáo tại khu vực, anh cho rằng sự xuất hiện của các cô Ring Girl chẳng tác dụng gì.

"Tôi không muốn khiến mọi người khó chịu, nhưng theo tôi thì các cô Ring Girl là những người vô dụng nhất trên sàn võ," Khabib phát biểu. "Họ xuất hiện trên sàn đấu để làm gì - đấy là câu hỏi của tôi. Ai cũng có thể biết rằng trận đấu đang ở hiệp 2 thông qua màn hình kia mà."

Tất nhiên, Khabib Nurmagomedov cũng giải thích rằng quyết định của anh chỉ mang tính "riêng tư", bởi nó xuất phát từ góc nhìn của chính nhà cựu vô địch. Kể lại thời điểm cùng cha mình xem sự kiện UFC Fight Night tại Moscow, Khabib nói:

Khabib: Các cô Ring Girl là những người vô dụng nhất trên sàn võ! - Ảnh 2
Ring Girl vốn vẫn luôn là những người khiến sàn đấu náo nhiệt hơn (Ảnh UFC)

"Ví dụ nhé, tôi đến xem một sự kiện UFC Fight Night với một người tín đạo như cha tôi. Ông có những sở thích riêng, niềm tin riêng, các giá trị văn hóa riêng. Ông chẳng hứng thú gì với các cô gái ăn mặc thiếu vải, cầm bảng thông báo hiệp đấu thứ hai bắt đầu. Mà thực tế thì cũng có ai nhìn cái bảng hiệp hai đâu."

"Tôi thấy không thoải mái trước cha mình trong tình cảnh đó. Tôi không có ý kiến gì với các cô Ring Girl, cũng như với những người cần được xem các cô gái thiếu vải trong mỗi trận đấu. Nếu họ muốn thì cứ làm thôi, nhưng đừng lộ ra trước mặt tôi, đi chỗ khác mà làm... Đó là ý kiến cá nhân của tôi."

TIN LIÊN QUAN

McGregor bị chỉ trích vì đụng đến người cha quá cố của Khabib Nurmagomedov

UFC 28/07/2021

Conor McGregor đã lên Twitter đăng dòng trạng thái có nội dung bới móc lại cái chết của cha Khabib Nurmagomedov để khiêu khích huyền thoại UFC người Nga.

Khabib tố cáo UFC 'lật kèo' phút chót để giúp McGregor tranh đai

UFC 12/08/2021

Cựu võ sĩ Khabib Nurmagomedov lên tiếng tố cáo giải đấu UFC từng lật kèo hợp đồng để trao cơ hội tranh đai vô địch cho Conor McGregor tại UFC 205.

Khabib: McGregor có thể chết vì đòn siết cổ nếu không có trọng tài ở UFC 229

UFC 19/08/2021

Huyền thoại UFC Khabib Nurmagomedov tin rằng đòn siết cổ của anh ở UFC 229 có thể giết chết McGregor nếu không có sự can thiệp của trọng tài.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Giải vô địch Karatedo quốc gia 2021 bị dừng giữa chừng do VĐV và trọng tài mắc COVID-19

Ngày 30/11 vừa qua, ban tổ chức Giải Karatedo vô địch quốc gia năm 2021 đã quyết định dừng giải đấu do một số VĐV và trọng tài có kết quả dương tính với COVID-19.

Lên sàn chây ì, hai võ sĩ Kickboxing bị trọng tài truất quyền thi đấu

Trong một trận đấu Kickboxing diễn ra tại Thái Lan, cặp đôi võ sĩ thi đấu cứ nhún nhảy mà không chịu ra đòn. Cuối cùng trọng tài đã tuyên bố loại luôn cả hai võ sĩ.

Nguyễn Trần Duy Nhất: Sẽ mang tinh thần chiến đấu của dân tộc vào trong từng trận đấu!

Đội tuyển Muay Việt Nam sẽ tham dự giải vô địch thế giới từ ngày 4 đến 14/12 tại Bangkok, Thái Lan. Nguyễn Trần Duy Nhất và đồng đội quyết tâm sẽ giành HCV tại giải lần này.

Võ sĩ nghiệp dư gãy lìa chân trong khi giao đấu y hệt Conor McGregor

Một tai nạn tương tự như ngôi sao hàng đầu của UFC Conor McGregor gặp phải trong trận so găng với Dustin Poirier đã xảy ra tại một giải đấu nghiệp dư ở Mỹ.

Liên đoàn MMA Việt Nam hợp tác với Cục X03 Bộ Công an phát triển MMA tại Việt Nam

Vừa qua, đại diện Liên đoàn Võ thuật tổng hợp Việt Nam đã có buổi hội đàm với đại diện Cục Công tác Đảng, công tác chính trị (X03) Bộ Công an nhằm phát triển Võ thuật tổng hợp MMA.

Bùi Yến Ly là ai? Tiểu sử và những điều chưa biết về 'Nữ võ sĩ thép' của làng Muay Thái Việt Nam

Bùi Yến Ly là một trong những cái tên nổi tiếng nhất trong làng Muay Thái Việt Nam, được mệnh danh là “Nữ võ sĩ thép” đồng thời là nữ võ sĩ có thành tích Muay Thái khủng nhất đất Việt.

Ngọc nữ Taekwondo Châu Tuyết Vân tự hào nhận Huân chương Lao động hạng ba

Mới gần đây, trên trang cá nhân của mình, Ngọc nữ Taekwondo Châu Tuyết Vân đã nhớ lại cảm xúc tự hào khi nhận được Huân chương Lao động hạng ba được Chủ tịch nước tặng.

Francis Ngannou tập luyện cùng nhà vô địch Rico Verhoeven để đấu với Ciryl Gane

Nhà vô địch hạng nặng Francis Ngannou đang tập luyện cùng nhà vô địch giải đấu GLORY Kickboxing - Rico Verhoeven để chuẩn bị cho trận thống nhất đai hạng nặng cùng tay đấm Ciryl Gane.

Nguyễn Trần Duy Nhất là ai? Tiểu sử và những điều chưa biết về 'Độc cô cầu bại' của làng Muay Thái Việt Nam

Là một võ sĩ nổi tiếng và được tất cả người hâm mộ Muay Thái biết đến, Nguyễn Trần Duy Nhất đã có những thành tựu đáng nể trong sự nghiệp võ thuật của mình.

Khamzat Chimaev gọi tên võ sĩ triệu đô Conor McGregor, liệu sẽ có một trận đấu?

Khamzat Chimaev vừa gọi tên Conor McGregor thông qua một bài đăng trên Twitter.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Chambly FC
01:00
Sedan
Orleans US 45
01:00
Sete FC
Red Star FC 93
01:00
Bourg Peronnas
Villefranche
01:00
Creteil
Bastia Borgo
01:00
Le Mans
Boulogne
01:00
Stade Lavallois MFC
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Zwickau
01:00
Saarbrucken
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Cankaya FK
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Karsiyaka
Halide Edip Adivarspor
17:00
Bayrampasa
Sile Yildizspor
17:00
Erzin Belediyespor
Modafen Spor
17:00
Turk Metal Kirikkale
Orduspor
17:00
EdirnesporGenclik
Yldrm Belediyesispor
17:00
Nevsehirspor Genclik
Mamak FK
17:00
Catalca Spor
Portugal Liga 3
Vòng
Anadia
02:30
S. Joao Ver
Real Sport Clube Queluz
18:00
Uniao Leiria
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Fulham U23
02:00
Wolves U23
Leeds United U23
02:00
Leicester City U23
Derby County U23
02:00
Chelsea U23
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Brazil U20 Cup
Canedense U20
01:30
Campineira U20
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Syrian
02:00
Tunisia
Jordan
17:00
Morocco
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
<