2 võ sĩ MMA ‘song phi như Lý Tiểu Long’ trong buổi gặp mặt quảng bá

Hữu Vượng

Thứ hai, 31/01/2022 15:20 (GMT+7)

Dù chỉ là buổi gặp mặt trước trận đấu, 2 võ sĩ MMA là Temirov Temir và Ianshin Aleksandr đã có màn giao đấu gây sốc tới khán giả.

Cụ thể, trong buổi lễ gặp mặt báo chí và quảng bá cho sự kiện Hardcore FC tại Nga, Tamerlan Temirov và Ianshin Aleksandr đã ẩu đả quyết liệt.

Ngay khi gặp nhau trên sân, đôi bên đã có những trao đổi. Không rõ Alexander Yanshin đã nói gì nhưng Tamerlan Temirov đã ngay lập tức chuyển từ thế chụp ảnh sang thành một cú tát vô mặt đối phương. Hai bên sau đó ẩu đả thì được người của ban tổ chức ngăn lại.

2 võ sĩ MMA ‘song phi như Lý Tiểu Long’ trong buổi gặp mặt quảng bá - Ảnh 1
2 võ sĩ MMA ‘song phi như Lý Tiểu Long’ trong buổi gặp mặt quảng bá

Khi 2 võ sĩ đã ngồi ra phía sau của sân khấu thì lúc này, Alexander Yanshin chạy thằng từ vị trí của mình sang phía đối phương, tung cú song phi vào thẳng người đối thủ. Lý do là bởi Temirov đã khích tướng, nói rằng anh thắng Yanshin một cách dễ dàng trên sân tập.

Còn nhớ, võ sĩ nổi tiếng Khabib Nurmagomedov từng nhảy ra khỏi lồng thi đấu để song phi vào người của Dillon Danis, HLV Jiu Jitsu của Conor McGregor. Sự việc kể trên hoàn toàn có thể so sánh với tình huống nổi tiếng này.

TIN LIÊN QUAN

Võ sĩ MMA Nguyễn Văn Nam: Sẽ chuẩn bị sẵn sàng cho những đối thủ mạnh hơn nữa!

MMA 22/12/2021

Sau chiến thắng tại giải Cúp MMA Việt Nam năm 2021, võ sĩ Nguyễn Văn Nam đang nóng lòng chờ ngày trở lại sàn đấu MMA và sẵn sàng so tài với những đối thủ mạnh hơn.

Cúp MMA Việt Nam: Hai nữ võ sĩ Thái Nguyên tiếc nuối vì chỉ có 4 ngày học địa chiến trước khi lên sàn

MMA 22/12/2021

Hai nữ võ sĩ của MMA Thái Nguyên đã xuất sắc giành thắng lợi tại giải tranh Cúp MMA Việt Nam 2021 khi chỉ có một thời gian ngắn làm quen với địa chiến.

Heqin Lin, đối thủ tiếp theo của Bi Nguyễn là ai?

MMA 27/01/2022

Vào ngày 11/2 tới, Bi Nguyễn sẽ trở lại sàn đấu và đối đầu với Heqin Lin - một nữ võ sĩ mạnh đến từ Trung Quốc tại sự kiện ONE: BAD BLOOD.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trần Quang Lộc chạm trán võ sĩ Uganda ở vòng loại Lion Championship

'Quái vật da nâu' Trần Quang Lộc, một trong những võ sĩ thi đấu võ tổng hợp MMA đầu tiên của Việt Nam sẽ đấu vòng loại Lion Championship trước một đấu thủ ngoại quốc.

4 võ sĩ nước ngoài dự vòng loại giải MMA Lion Championship khu vực phía Nam

Theo lịch thi đấu vòng loại giải MMA Lion Championship khu vực phía Nam, có 4 võ sĩ ngoại quốc đăng ký thi đấu. Họ sẽ tanh tài vào ngày 9 và 10/7 tới tại TP Hồ Chí Minh.

Vòng loại phía Nam giải MMA Lion Championship diễn ra trong 2 ngày

Khác với vòng loại khu vực phía Bắc và miền Trung - Tây Nguyên, vòng loại phía nam của giải vô địch võ thuật tổng hợp Việt Nam 2022 - Lion Championship sẽ diễn ra trong vòng 2 ngày.

Vòng loại Lion Championship: Phạm Bá Hợi thắng bằng đòn Submission

Ở vòng loại giải vô địch MMA Việt Nam Lion Championship 2022 khu vực miền Trung - Tây Nguyên, nhà vô địch Kickboxing SEA Games 30 Phạm Bá Hợi đã giành chiến thắng bằng một đòn Submission (khóa siết).

Link xem trực tiếp MMA Lion Championship vòng loại miền Trung - Tây Nguyên

Link xem trực tiếp MMA Lion Championship 2022 vòng loại miền Trung - Tây Nguyên ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp sự kiện võ tổng hợp MMA Việt Nam Lion Championship 2022 hôm nay mới nhất.

Nghệ nhân đúc đồng tham dự giải MMA Lion Championship

Trong số các võ sĩ tham dự giải vô địch võ thuật tổng hợp Việt Nam 2022 Lion Championship có một người rất đặc biệt. Đó là Ngô Hồng Giang, vận động viên có nghề chính là nghệ nhân đúc đồng.

Nhà vô địch Kickboxing SEA Games Phạm Bá Hợi tham dự Lion Championship

Danh sách võ sĩ thi đấu vòng loại giải vô địch võ tổng hợp (MMA) Việt Nam Lion Championship 2022, khu vực miền Trung - Tây Nguyên có Phạm Bá Hợi, nhà vô địch Kickboxing SEA Games 30.

Hằng Nga, Thanh Minh rút khỏi giải MMA Lion Championship 2022

Theo lịch thi đấu vòng loại giải vô địch võ tổng hợp (MMA) Việt Nam Lion Championship 2022, khu vực miền Trung - Tây Nguyên, 2 võ sĩ Nguyễn Thị Hằng Nga (Kickboxing) và Dương Thị Thanh Minh (Judo, Jujitsu) đã không có tên.

Nguyễn Trần Duy Nhất thắng trận mở màn Lion Championship bằng đòn bẻ khuỷu tay

Ở trận đấu chào sàn MMA chuyên nghiệp Việt Nam Lion Championship 2022, 'Độc cô cầu bại Muay Thái' Nguyễn Trần Duy Nhất đã giành chiến thắng ở hiệp đấu thứ 2 bằng môn đòn khóa, bẻ khuỷu tay đối thủ.

Võ sĩ MMA Việt Nam thắng đấu thủ người Pháp ở Lion Championship

Trong trận đấu thứ 10 của vòng loại giải vô địch võ tổng hợp MMA Việt Nam - Lion Championship 2022, võ sĩ Việt Nam Nguyễn Vũ Quỳnh Hoa đã xuất sắc đánh bại đối thủ Bernard Tiffany ngay hiệp 1.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
FC Pyunik
22:59
CFR Cluj
Malmo FF
00:00
Vikingur Reykjavik
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Sutjeska Niksic
Lech Poznan
01:00
Qarabag
The New Saints
01:00
Linfield FC
KF Ballkani
01:00
FK Zalgiris Vilnius
Shamrock Rovers
01:30
Hibernians FC
FK Shkupi
01:45
FC Lincoln
Giao hữu quốc tế
Erzurum BB
20:30
Konyaspor
Stratford Town
21:30
Burton Albion
Levski Sofia
22:00
Etar
Maccabi Tel Aviv
22:00
NK Lokomotiva Zagreb
Synot Slovacko
22:00
Trinec
SK Vorwarts Steyr
22:00
Zwickau
Rapid Bucuresti
22:59
Slavia Praha
FC Viktoria Plzen
22:59
FC Botosani
SV Sandhausen
22:59
Astoria Walldorf
Bolton Wanderers
23:00
Stockport County
FV Illertissen
23:30
TSV Kottern
Viktoria Aschaffenburg
23:30
Eintracht Frankfurt
YoungBoys(HOL)
23:30
Dynamo Kyiv
SC Heerenveen
00:00
FC Oss
CSKA Sofia
00:00
Sportist Svoge
Swift Hesperange
01:00
UN Kaerjeng 97
Cúp C3
Qual.1
St Joseph's FC
00:00
Larne FC
Gzira United
00:00
Atletic Club D Escaldes
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica (nữ)
06:00
Panama (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Atletico Mineiro
05:15
Club Sport Emelec
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Monarcas Morelia
05:00
Tlaxcala FC
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Augnablik (nữ)
02:15
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Smouha SC
22:59
Kafr El Shaikh
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Mjallby AIF U21
22:00
Osters U21
U19 Uruguay
Vòng
Rentistas U19
20:05
Danubio U19
Torque U19
21:00
Tacuarembo U19
Plaza Colonia U19
21:00
Defensor Sporting U19
Mexico U20
Vòng 3
Santos Laguna U20
22:59
Chivas Guadalajara U20
Copa Sudamericana
1/8 Final
Union Santa Fe
05:15
Nacional Montevideo
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Hạng nhất Iceland
Vòng 10
UMF Selfoss
01:00
Vestri
Thor Akureyri
01:00
KV Vesturbaer
HK Kopavogs
02:15
Grindavik
Throttur Vogum
02:15
Fylkir
Afturelding
02:15
Kordrengir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
Fjolnir
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Burkina Faso (nữ)
00:00
Senegal (nữ)
Uganda (nữ)
03:00
Morocco (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Flint City Bucks
06:00
Oakland County FC
Pathfinder FC
06:00
West Mass Pioneers
Weston
06:00
Tampa Bay Rowdies B
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Brazil Serie B
Vòng 14
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Chapecoense SC
05:00
Londrina PR
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Atletico Palmaflor Vinto
02:00
Real Tomayapo
Royal Pari FC
05:15
Independiente Petrolero
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Ngoại hạng Sudan
Vòng 24
Al Merreikh
00:15
Ahli Al Khartoum
Kober Khartoum
00:15
Hay Al-Arab
Tuti SC Khartoum
00:15
Hilal El Fasher
Al Shorta Al Qadarif
00:15
Wad Nobawi
Amal Atbara
00:15
Hay Al Wadi
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Benjamin Aceval
00:30
Atyra FC
Libyan Premier League
Vòng
Wefaq Sabrata
22:00
Shah Bob Chyba
Al Khmes
22:00
Dhahra Tripoli
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Halmstads
00:00
Jonkopings Sodra IF
Orgryte
00:00
Orebro
Brazil national youth (U20) Football Championship
Atletico Paranaense (Youth)
20:00
Parana Clube (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Angola
22:00
Comoros
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tallinna FC Ararat TTU
22:30
Rapla JK Atli
Botola Pro 1
Vòng 30
Hassania Agadir
00:00
IRT Itihad de Tanger
Uzbek League
Vòng 13
Sogdiana Jizak
21:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Ai Cập
Vòng 9
El Gounah
02:00
EL Ahly
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)
Argentina Reserve League
Vòng
Lujan Reserves
21:00
Sportivo Italiano Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá