Lịch thi đấu giải Vô địch Karate Châu Á năm 2021

Lịch thi đấu giải Vô địch Karate Châu Á năm 2021. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải Vô địch Karate Châu Á nhanh và chính xác nhất.

Chỉ còn vài ngày nữa, giải Vô địch Karate Châu Á năm 2021 sẽ chính thức diễn ra tại thành phố Almaty. Kazakhstan. Được biết, giải đấu lần này sẽ được tổ chức từ ngày 18/12 đến ngày 22/12 bao gồm các nội dung Kata và Kumite.

Sau đây là lịch thi đấu chính thức cho cả 2 nội dung thi đấu trên:

LỊCH THI ĐẤU GIẢI VÔ ĐỊCH KARATE CHÂU Á NĂM 2021

NGÀY GIỜ NỘI DUNG THI ĐẤU THẢM
18/12  9:00-13:00 Cadet, Junior Kata nam nữ 1-2-3-4
18/12  13:00-16:00 Cadet, Junior Kata cá nhân nam nữ 1-2-3-4
18/12  16:00-17:00 Tranh HCĐ Cadet, Junior Kata nam nữ  1-2
18/12  17:00-18:00 Tranh HCĐ Kumite cá nhân nam nữ 1-2
18/12  18:00-19:00 Chung kết nội dung Kata và Kumite 2
19/12  9:00-11:00 U-21 Kata nam nữ  1-2-3-4
19/12  11:00-14:00 Cadet, Junior Kumite cá nhân nam nữ 1-2-3-4
19/12  14:00-14:30 Tranh HCĐ U-21 Kata nam nữ 1-2
19/12  14:30-16:00 Tranh HCĐ Cadet, Junior Kumite cá nhân nam nữ 1-2
19/12  16:00-18:30 Chung kết U-21 Kata và Kumite cá nhân nam nữ 2
20/12 9:00-11:00 Senior Kata nhóm nam nữ 1-2-3-4
20/12 11:00-16:00 U-21 Kumite cá nhân nam nữ 1-2-3-4
20/12 16:00-17:30 Tranh HCĐ U-21 Kumite cá nhân nam nữ 1-2
20/12 17:30-19:30 Chung kết U-21 Kumite cá nhân nam nữ 2
21/12 9:00-12:00 Senior Kata đồng đội nam nữ 1-2-3-4
21/12 12:00-19:00 Senior Kumite cá nhân nam nữ, Kumite đồng đội 1-2-3-4
21/12 9:00-10:00 Tranh HCĐ Senior Kata 1-2
21/12 10:00-12:00 Tranh HCĐ Senior Kumite 1-2
21/12 12:00-17:00 Chung kết Senior Kata, Kumite cá nhân và đồng đội 1

Bên cạnh lịch thi đấu chung của giải, dưới đây là lịch thi đấu của 8 vận động viên Việt Nam tham dự giải đấu lần này:

LỊCH THI ĐẤU CỦA ĐỘI TUYỂN KARATE VIỆT NAM

NGÀY GIỜ VẬN ĐỘNG VIÊN NỘI DUNG THI ĐẤU THẢM
20/12  9:00 - 11:00 Nguyễn Thị Phương Senior Kata Female 1-2
21/12  12:00 - 19:00 Nguyễn Thị Ngoan Senior Kumite Female -61 kg 3-4
21/12  12:00 - 19:00 Hoàng Thị Mỹ Tâm Senior Kumite Female -55 kg 3-4
21/12  12:00 - 19:00 Hồ Thị Thu Hiền Senior Kumite Female -68 kg 3-4
21/12  12:00 - 19:00 Nguyễn Thanh Duy Senior Kumite Male -60 kg 1-2
21/12  12:00 - 19:00 Đặng Hồng Sơn Senior Kumite Male -67 kg 1-2
21/12 12:00 - 19:00 Chu Đức Thịnh Senior Kumite Male -75 kg 1-2
21/12 12:00 - 19:00 Đỗ Thành Nhân Senior Kumite Male -84 kg 1-2

Đây là lịch thi đấu của 8 gương mặt xuất sắc nhất bộ môn Karate Việt Nam đi tham dự giải vô địch lần này tại Kazakhstan. Tuy ngày thi đấu bắt đầu từ 18/12, nhưng đội tuyển Việt Nam sẽ bắt đầu đấu từ ngày 20, đây là một cơ hội tốt để các vận động viên có cơ hội học hỏi từ các đối thủ nước bạn trước khi ra trận.

Lịch thi đấu giải Vô địch Karate Châu Á năm 2021 - Ảnh 3
Các thành viên trong đội tuyển Karate Việt Nam đi tham dự giải đấu tại Kazakhstan (Ảnh Facebook)

Dưới sự dẫn dắt của huấn luyện viên Lê Tùng Dương, hy vọng lần ra quân này của đội tuyển Việt Nam sẽ mang về nhiều thành tích lớn đóng góp cho Karate Việt Nam nói riêng và thể thao Việt Nam nói chung.

TIN LIÊN QUAN

Nhan sắc đầy mê hoặc của vợ Lewandowski, võ sư đai đen karate kèm chuyên gia dinh dưỡng cho chồng

Ngoài khả năng săn bàn thiên bẩm của mình, Robert Lewandowski còn rất biết cách kéo dài sự nghiệp thi đấu đỉnh cao, tất cả nhờ vào người vợ xinh đẹp Anna Lewandowska.

Giải vô địch Karatedo quốc gia 2021 bị dừng giữa chừng do VĐV và trọng tài mắc COVID-19

MMA 02/12/2021

Ngày 30/11 vừa qua, ban tổ chức Giải Karatedo vô địch quốc gia năm 2021 đã quyết định dừng giải đấu do một số VĐV và trọng tài có kết quả dương tính với COVID-19.

Danh sách võ sĩ Việt Nam tham dự giải vô địch Karate Châu Á 2021

Đoàn thi đấu Việt Nam tham dự giải vô địch Karate Châu Á sẽ có 8 thành viên, thi đấu ở cả hai thể thức là đi quyền Kata và đối kháng Kumite.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Huỳnh Hà Hữu Hiếu có thêm 1 chức vô địch Muay thế giới

Tại giải vô địch Muay IFMA Grand Slam 2022, nữ võ sĩ Huỳnh Hà Hữu Hiếu đã xuất sắc đánh bại tất cả các đối thủ để giành chức vô địch thế giới hạng cân 45g nữ.

'Joshua nên giải nghệ nếu thua Usyk'

Boxing 6 giờ trước

Trước thềm trận đại chiến giữa Anthony Joshua và Oleksandr Usyk, nhà cựu vô địch Boxing nhà nghề Carl Froch nói AJ không có nhiều cửa thắng. Trong trường hợp nhận thất bại ê chề, anh nên giải nghệ.

Mike Tyson phải ngồi xe lăn ở tuổi 56

Boxing 1 ngày trước

Những hình ảnh mới nhất về Mike Tyson cho thấy 'võ sĩ thép' đã phải ngồi xe lăn lên máy bay vì gặp vấn đề sức khỏe. Điều này xảy ra chỉ ít ngày sau khi Mike nói anh cảm thấy mình sẽ không sống lâu.

Muay Việt Nam có 5 võ sĩ lọt vào chung kết giải trẻ thế giới

Trong ngày diễn ra các trận bán kết giải vô địch Muay trẻ thế giới 2022, thành viên đội tuyển Muay Việt Nam đã giành chiến thắng ở 5 trận đấu và lọt vào trận chung kết.

Xem trực tiếp UFC 278: Usman vs Edwards 2 ở đâu, kênh nào?

UFC 1 ngày trước

Xem trực tiếp UFC 278: Usman vs Edwards 2 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cung cấp thông tin chính xác kênh xem trực tiếp sự kiện MMA võ tổng hợp UFC 278: Usman vs Edwards 2.

Nhận định, dự đoán kết quả UFC 278: Usman vs Edwards 2

UFC 1 ngày trước

Nhận định kết quả võ tổng hợp MMA của UFC. Thethao.vn dự đoán kết quả trận đấu sự kiện UFC 278: Usman vs Edwards 2 hôm nay chính xác nhất.

Võ sĩ Việt Nam òa khóc khi lọt vào chung kết giải Muay trẻ thế giới

Trong buổi chiều 17/8, đoàn Việt Nam đã có đại diện đầu tiên lọt vào một trận chung kết giải Muay trẻ thế giới 2022. Đó là võ sĩ Võ Nhuận Phong (TP Hồ Chí Minh).

Lịch thi đấu UFC 278: Usman vs Edwards 2

UFC 1 ngày trước

Lịch thi đấu UFC hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu sự kiện võ tổng hợp MMA UFC 278: Usman vs Edwards 2 mới nhất.

Xem trực tiếp Boxing nhà nghề Usyk vs Joshua II ở đâu, kênh nào?

Boxing 2 ngày trước

Link xem trực tiếp Boxing nhà nghề Usyk vs Joshua II. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện Boxing, quyền Anh nhà nghề Oleksandr Usyk vs Anthony Joshua II mới nhất.

Nhận định, dự đoán kết quả Boxing nhà nghề Usyk vs Joshua II

Boxing 2 ngày trước

Nhận định kết quả Boxing nhà nghề, quyền Anh nhà nghề. Thethao.vn cập nhật nhận định, dự đoán kết quả sự kiện Boxing, quyền Anh nhà nghề Oleksandr Usyk vs Anthony Joshua II mới nhất.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
Citta di Fasano
22:30
Francavilla
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
Giao Hữu ĐTQG
Tunisia U17
22:59
Mauritania U17
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Waterside FC
22:59
Gunjur United
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Al Oruba Sur
22:59
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 3 Mexico
Tuzos Pachuca
22:59
Faraones Texcoco
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Maldives Cup
Club Valencia
22:59
Super United Sports
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Jordan League Women
Vòng
Ajloun (nữ)
22:40
Al Raya (nữ)
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
General Lamadrid Reserves
22:00
Deportivo Laferrere Reserves
CA San Miguel Reserves
22:00
Atletico Fenix Reserves
Deportivo Liniers Reserves
22:00
Argentino Merlo Reserves
Deportivo Espanol Reserves
22:59
Ferrocarril Midland Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá