Tuyển Boxing Việt Nam chưa thể bay sang Thái Lan vì trục trặc thủ tục

Ông Trần Minh Tiến, Chủ tịch Liên đoàn Boxing Việt Nam cho biết các tuyển thủ Việt Nam tham dự giải Boxing Thái Lan Mở rộng chưa thể xuất cảnh do gặp trục trặc.

"Ở Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022, nhiều đoàn không có vận động viên chủ lực vì phải tập trung lên đội tuyển quốc gia. Họ đang chuẩn bị lên đường dự giải Boxing Thái Lan Mở rộng", ông Trần Minh Tiến, Chủ tịch Liên đoàn Boxing Việt Nam chia sẻ.

Cũng theo thông tin từ ông Trần Minh Tiến, theo lịch dự kiến, đội tuyển Boxing Việt Nam sẽ sang Thái Lan trong ngày 23/3. Nhưng vì gặp trục trặc về thủ tục xuất nhập cảnh, cả đoàn hiện chưa thể bay. Dự kiến trong vòng 3 ngày tới, họ mới có thể đến Thái Lan để tập luyện và thi đấu.

Tuyển Boxing Việt Nam chưa thể bay sang Thái Lan vì trục trặc thủ tục - Ảnh 1
Nguyễn Thị Tâm là 1 trong 17 vận động viên Việt Nam dự Thái Lan Mở rộng - Ảnh Getty Images

Tại giải Boxing Thái Lan Mở rộng 2022, đoàn Việt Nam tham dự với 17 vận động viên, bao gồm nhiều tay đấm tên tuổi như Trương Đình Hoàng, Trần Văn Thảo, Bùi Trọng Thái, Nguyễn Văn Đương, Nguyễn Thị Tâm. Sau khi giải kết thúc, toàn đội sẽ tiếp tục ở lại Thái Lan tập luyện rồi bay thẳng về Hà Nội chuẩn bị cho SEA Games 31.

Thái Lan Mở rộng 2022 là một trong những giải Boxing lớn ở tầm cỡ châu lục và thế giới. Giải đấu năm nay quy tụ 32 đoàn tham dự đến từ 32 quốc gia và vùng lãnh thổ.

Các võ sĩ sẽ tranh tổng cộng 13 bộ huy chương ở giải Boxing Thái Lan Mở rộng, bao gồm 6 hạng cân dành cho nữ (48kg, 51kg, 57kg, 60kg, 69kg, 75kg) và 7 hạng cân của nam (52kg, 57kg, 63kg, 69kg, 75kg, 81kg, 91kg).

Lịch thi đấu giải Boxing Thái Lan Mở rộng 2022:

Ngày 1/4: Tiếp đón các đoàn đến tham dự giải

Ngày 2/4: Các đoàn làm thủ tục checkin, họp báo kỹ thuật và bốc thăm phân nhánh

Ngày 3/4: Khai mạc, thi đấu ngày đầu tiên

Ngày 4-6/4: Thi đấu ngày 2, 3, 4

Ngày 7/4: Tạm nghỉ

Ngày 8/4: Đấu bán kết

Ngày 9/4: Đấu chung kết, Tiệc bế mạc

Ngày 10/4: Các đoàn tham dự rời giải

TIN LIÊN QUAN

Đoàn boxing Quân Đội tập dưới nắng Tiền Giang, họp nội bộ trước giải toàn quốc

Boxing 23/03/2022

Trong buổi chiều 22/3, các thành viên đoàn Boxing Quân Đội đã tiến hành tập luyện tại một bãi đất trống gần nơi lưu trú. Kết thúc buổi tập, HLV Huỳnh Viết Khánh, trưởng đoàn không quên dặn dò các VĐV.

'Thu Nhi đã vô địch Boxing nhà nghề thế giới thì không nên trở lại đánh nghiệp dư'

Boxing 23/03/2022

Chia sẻ cùng Thethao.vn về việc võ sĩ Nguyễn Thị Thu Nhi tranh tài ở Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022, một HLV giàu kinh nghiệm cho biết ông không tán thành với việc này.

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022

Boxing 23/03/2022

Lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022 hôm nay nhanh nhất.

Phát hiện 20 mẫu gộp dương tính với COVID-19 tại giải Boxing toàn quốc

Boxing 23/03/2022

Tại buổi họp báo kỹ thuật trước thềm Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022, Ban tổ chức cho biết họ đã phát hiện 20 mẫu gộp dương tính với COVID-19 qua xét nghiệm PCR.

Ngày khai mạc giải Boxing VĐQG kết thúc sớm 'để phục vụ các đoàn xem bóng đá'

Boxing 23/03/2022

Theo thông báo của Ban tổ chức Giải Vô địch Boxing các đội mạnh toàn quốc 2022, ngày thi đấu đầu tiên của giải sẽ kết thúc sớm hơn thường lệ để các đoàn về xem bóng đá, cổ vũ đội tuyển Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

CLB Trigger tổ chức sự kiện Boxing chuyên nghiệp tại Hà Nội vào tháng 8

Chia sẻ trên mạng xã hội, câu lạc bộ Trigger Boxing cho biết họ sẽ tổ chức một sự kiện Boxing chuyên nghiệp vào giữa tháng 8 tại thủ đô Hà Nội, với 9 cặp đấu diễn ra.

Saenchai nối gót Buakaw, gia nhập giải Boxing tay trần BKFC

Trang chủ của giải vô địch Boxing tay trần (BKFC) thông báo họ đã có chữ ký của 'Vua Muay' Suphachai Saenchai Saepong.

Jake Paul lại phải hoãn thượng đài vì Hasim Rahman Jr thừa cân

Kế hoạch hướng đến võ đài Boxing chuyên nghiệp của YouTuber Jake Paul tiếp tục phải hoãn lại, khi đối thủ của anh là Hasim Rahman Jr không đủ điều kiện thi đấu.

‘Hulk’ của Iran chạy thục mạng ở trận ra mắt boxing chuyên nghiệp

Võ sĩ được mệnh danh là ‘Hulk của Iran’ Sajad Gharibi bị đánh bại chóng vánh chỉ sau 1 hiệp đấu đấu boxing.

Đinh Hồng Quân bảo vệ thành công đai Boxing IBF

Ở trận đấu diễn ra buổi tối 30/7, võ sĩ Đinh Hồng Quân đã đánh bại đối thủ Jules Victoriano bằng tính điểm sau 12 hiệp đấu, qua đó bảo vệ thành công đai vô địch Boxing nhà nghề IBF châu Á.

Sẳm Minh Phát hạ TKO đối thủ trong hiệp 2

Là người mở màn sự kiện bảo vệ đai Boxing nhà nghề IBF châu Á của Đinh Hồng Quân, võ sĩ sĩ Sẳm Minh Phát đã giành chiến thắng đầy thuyết phục bằng knock out kỹ thuật.

TRỰC TIẾP sự kiện Boxing chuyên nghiệp IBF WBO ASIA Championship Ho Tram

Xem trực tiếp sự kiện Boxing chuyên nghiệp IBF WBO ASIA Championship Ho Tram ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp sự kiện bảo vệ đai IBF của Đinh Hồng Quân hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu, fight card IBF WBO ASIA Championship Ho Tram

Lịch thi đấu sự kiện tranh đai Boxing IBF WBO ASIA Championship Ho Tram. Thethao.vn cập nhật fight card sự kiện bảo vệ đai IBF Asia của Đinh Hồng Quân hôm nay mới nhất.

Đinh Hồng Quân quyết bảo vệ đai Boxing IBF châu Á

Chiều 29/7 tại THE GRAND HỒ TRÀM, CLB Cocky Buffalo đã tổ chức Lễ Họp báo cân ký cho các võ sĩ tại sự kiện IBF WBO ASIA CHAMPIONSHIP với tâm điểm là trận giữ đai IBF Châu Á của Đinh Hồng Quân và hai đai WBO Châu Á của Song Chan-ho và Olimjon Nazarov.

Thu Nhi nói gì trước trận thống nhất đai Boxing nhà nghề?

Chia sẻ trên mạng xã hội, nữ võ sĩ Nguyễn Thị Thu Nhi đã nói một điều hoàn toàn bất ngờ về thông tin cô thượng đài đấu với nữ võ sĩ người Costa Rica là Yokasta Valle.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
Getafe B
14:30
CD Artistico Navalcarnero
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
00:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Shenyang City Public
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:30
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Australia FFA Cup
Vòng 2
Modbury Jets
16:30
FC Macarthur
Bentleigh greens
16:30
Sydney FC
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kelantan
20:00
Perak
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá