Video highlight Juventus vs BoIogna 2-1: Ronaldo kiến tạo

Video Highlight Juventus vs BoIogna đêm qua. Xem lại video trận đấu giữa Juventus và BoIogna trong khuôn khổ vòng 19, Serie A 2020/2021.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Crystal Palace
21:00
Liverpool
Leicester City
21:00
Brighton Hove Albion
Arsenal
21:00
Burnley
Chelsea
23:30
Tottenham Hotspur
Vòng 22
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Granada CF
20:00
Osasuna
Real Madrid
22:15
Elche
Rayo Vallecano
00:30
Athletic Bilbao
Sociedad
00:30
Getafe
Alaves
03:00
Barca
Vòng 20
RB Leipzig
21:30
VfL Wolfsburg
Hertha Berlin
23:30
Bayern Munchen
Vòng 23
Lazio
02:45
Atalanta
Cagliari
18:30
Fiorentina
Napoli
21:00
Salernitana
Spezia
21:00
Sampdoria
Torino
21:00
Sassuolo
Empoli
00:00
AS Roma
AC Milan
02:45
Juventus
Vòng 22
Lens
03:00
Marseille
Metz
19:00
Nice
Clermont
21:00
Rennes
Bordeaux
21:00
Strasbourg
Angers
21:00
Troyes
Nantes
21:00
Lorient
Montpellier
23:05
Monaco
PSG
02:45
Reims
1/8 Final
Burkina Faso
22:59
Gabon
Nigeria
02:00
Tunisia
Vòng 22
Central Coast Mariners
12:05
Melbourne City
Brisbane Roar
14:45
Adelaide United
Giao hữu quốc tế
JK Nomme Kalju
21:30
Trans Narva
Vòng 19
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Maritimo
22:30
Belenenses
Vitoria Guimaraes
22:30
Estoril
Gil Vicente
01:00
Portimonense
FC Porto
03:30
FC Famalicao
Vòng 20
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
NEC Nijmegen
18:15
Feyenoord
Heracles Almelo
20:30
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
20:30
AFC Ajax
Sparta Rotterdam
22:45
FC Utrecht
RKC Waalwijk
02:00
Fortuna Sittard
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Hatayspor
17:30
Caykur Rizespor
Kasimpasa
17:30
Kayserispor
Altay Spor Kulubu
20:00
Konyaspor
Giresunspor
20:00
Alanyaspor
Antalyaspor
20:00
Gazisehir Gaziantep
Galatasaray
23:00
Trabzonspor
Vòng 3
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Pumas U.N.A.M.
01:00
Tigres UANL
Santos Laguna
08:00
Necaxa
Vòng 23
Charleroi
02:45
KAA Gent
Standard Liege
19:30
Club Brugge
Saint Gilloise
22:00
Racing Genk
Mechelen
00:30
Anderlecht
Cercle Brugge
03:00
Zulte-Waregem
Serie B Italia
Vòng 20
Vicenza
22:15
Cittadella
Lecce
00:30
Cremonese
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Burgos CF
20:00
Leganes
Sporting Gijon
22:00
SD Amorebieta
Girona
00:15
CD Lugo
SD Huesca
00:15
Ponferradina
AD Alcorcon
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Feirense
18:00
CD Mafra
Porto B
21:00
Casa Pia AC
Rio Ave
22:30
SC Farense
SL Benfica B
01:00
Penafiel
Estrela da Amadora
02:30
Clube Desportivo Trofense
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Jahn Regensburg
19:30
Holstein Kiel
Karlsruher SC
19:30
SV Sandhausen
Hannover 96
19:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
SC Telstar
20:30
Jong Ajax (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 22
CS Mioveni
19:30
Academica Clinceni
UTA Arad
22:00
Gaz Metan Medias
FC Steaua Bucuresti
01:00
CFR Cluj
Siêu Cúp Chile
match
Univ Catolica
05:00
Colo Colo
Hạng 3 Đức
Vòng 22
SV Meppen
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
20:00
Saarbrucken
Magdeburg
21:00
Havelse
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Adanaspor
17:30
Keciorengucu
Bandirmaspor
17:30
Erzurum BB
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Eyupspor
22:59
Bursaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Monarcas Morelia
06:00
Monterrey B
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Diagoras
19:00
Ierapetra
AEK Athens B
19:00
AO Episkopis Rethymno
AO Kavala
19:45
Panserraikos
Giorgos Karaiskakis
19:45
Irodotos
Kalamata AO
19:45
Rhodos FC
Olympiakos Volou
19:45
AEL Larisa
Asteras Vlachioti
19:45
Kallithea
Panathinaikos B
19:45
Levadiakos
Thesprotos
19:45
Iraklis
Kissamikos
19:45
Zakynthos
Pierikos
19:45
Apollon Kalamarias
Ergotelis
19:45
Egaleo Athens
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Coastal Union
22:59
Namungo FC
Argentina Torneo B
Bella Vista BB
03:00
Juventud Antoniana
Talleres de Perico
03:00
Sportivo Alberdi
General Paz Junlors
04:00
CA Sarmiento de Humboldt
Independiente San Cayetano
04:00
Liniers Bahia Blanca
Gutierrez
04:00
Fundacion Amigos
CA Juventud Alianza
04:15
EFI Juniors
Libertad Sunchales
06:00
Atletico San Jorge
Rivadavia Lincoln
06:00
Mariano Moreno Junin
Libertad Concordia
06:00
Atletico Parana
Club Sportivo 9 de Julio
06:45
CDA Monte Miaz
VĐQG Iran
Vòng 16
Shahrdary Arak
18:30
Shahr Khodrou
Naft Masjed Soleyman FC
18:30
Peykan
Zob Ahan
18:30
Sanat-Naft
Tractor S.C.
18:30
Gol Gohar FC
Rwanda
Vòng
Rayon Sports FC
17:30
Marines FC
Rwamagana City
19:00
Nyagatare FC
Vision FC
19:00
Alpha FC
Rugende FC
19:00
Akagera FC
Gasogi Utd
20:00
Etincelles
Mukura
20:00
Musanze FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Aksarayspor
17:00
Yeni Orduspor
Hacettepe SK
17:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adivarspor
17:00
Yomraspor
Kestel
17:00
Bayrampasa
Turk Metal Kirikkale
17:00
Dai Lin Jissbon
Mardin BB
17:00
Agri 1970 Spor
Ofspor
17:00
Modafen Spor
Orduspor
17:00
Karaman Belediyesi Spor
EdirnesporGenclik
17:00
Ceyhanspor
Kizilcabolukspor
17:00
Elazig Belediyespor
Erokspor
17:00
Fethiyespor
Kusadasispor
17:00
Yeni Altindag BS
Gumushanespor
17:00
Tepecik Bld
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00
76 Igdir Belediye spor
Celspor
17:00
Karsiyaka
Kardemir Karabukspor
17:00
Cankaya FK
Erbaaspor S
17:00
Utkoi
Hendek Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Osmaniyespor
Kutahyaspor
17:00
Yldrm Belediyesispor
Nevsehirspor Genclik
17:00
Artvin Hopaspor
Sancaktepe Belediye Spor
17:00
Karaman Belediyespor
Batman Petrolspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazigspor
17:00
Mamak FK
Darica Genclerbirligi
18:00
Carsambaspor
BRA SPB
Vòng
Parnahyba PI
03:00
4 de Julho
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveirense
18:00
Anadia
Vitoria Guimaraes B
19:00
Sanjoanense
FC Caldas
22:00
Oriental Dragon
Lusitania
22:00
S. Joao Ver
Montalegre
22:00
Sporting Braga II
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Tigres Zipaquira
02:00
Real Cartagena
Valledupar FC
03:00
Real Santander
Boyaca Chico
08:00
Leones
Burundi League
Vòng 19
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Flambeau de l'Est
20:00
Bujumbura City
Top Junior
20:00
Kayanza Utd
Vitalo
20:00
Royal Muramvya FC
Portugal Campeonato Nacional
Maritimo B
18:00
Limianos
O.Elvas
18:00
Ideal
Pero pinheiro
18:00
Rabo Peixe
CD Gouveia
22:00
Valadares Gaia FC
GD Vitoria Sernache
22:00
Marinhense
Esp. Lagos
22:00
Juventude de Evora
Aidan Heinus
22:00
Sertanense FC
Berco SC
22:00
Macedo Cavaleiros
Sintrense
22:00
Coruchense
Imortal
22:00
Pinhalnovense
Loures
22:00
CF Os Belenenses
Barreirense
22:00
FC Serpa
Olhanense SC
22:00
Louletano
Vila Real
22:00
Santa Marta de Penaguiao
USC Paredes
22:00
Vila Mea
Vianense
22:00
CSD Camara Lobos
Leca
22:00
Gondomar
Praiense
22:00
GD Fontinhas
Maria da Fonte
22:00
Merelinense
GDSC Alvarenga
22:00
AD Castro Daire
Montemor
22:00
Mokala Pancheners
Uniao de Coimbra
22:00
Ferreira de Aves
Peniche
22:00
Benfica C.Branco
Amarante
22:00
Tirsense
Mirandela
22:00
Marr Tino
Camacha
22:59
Vilaverdense
Operario Desportivo Lagoa
23:00
Sacavenense
Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Gremio Novorizontin
02:00
Palmeiras
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Jeel Youths
19:20
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:35
Al-Orubah Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin
04:05
Deportes Tolima
Jaguares de Cordoba
06:10
Deportivo Cali
Alianza Petrolera
08:15
Deportivo Pereira
England FA Women Super League
Vòng 13
Manchester United (nữ)
19:00
Tottenham Hotspur (nữ)
Brighton H.A. (nữ)
19:30
Chelsea FC (nữ)
Leicester City (nữ)
21:00
Aston Villa (nữ)
Reading (nữ)
21:00
Birmingham (nữ)
West Ham United (nữ)
22:00
Everton FC (nữ)
Manchester City (nữ)
01:45
Arsenal (nữ)
Malta Premier League
Vòng 15
Gzira United
20:00
Valletta FC
Sirens
22:00
Santa Lucia
Floriana F.C.
00:00
Birkirkara FC
Kenya Super League
Vòng 16
Kenya Police FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kakamega Homeboyz
Tusker
19:00
Nzoia United
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Mazatlan FC (nữ)
08:00
Puebla (nữ)
Mexico U20
Vòng 3
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Santos Laguna U20
00:00
Necaxa U20
Brazil Mato-grossense Division 1
Vòng 1
Academia Futebol
02:30
CEO Varzeagrandense
Cuiaba
02:30
Sociedade Acao
Dom Bosco MT
03:00
Uniao Rondonopolis MT
Luverdense
03:00
Sport Sinop
Ghana Premier
Vòng 14
Elmina Sharks
22:00
Berekum Chelsea
Great Olympics
22:00
King Faisal
Asante Kotoko FC
22:00
Medeama SC
Bechem United
22:00
WAFA
Bibiani Gold Stars
22:00
Legon Cities FC
Techiman City
22:00
Real Tamale United
Nigerian Premier League
Vòng 8
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
Akwa United
22:00
Sunshine Stars FC
Enugu Rangers International
22:00
Remo Stars
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes FC
Kano Pillars
22:00
MFM FC
Lobi Stars
22:00
Enyimba
Nasarawa United
22:00
Katsina United
Rivers United
22:00
Heartland FC
Shooting Stars SC
22:00
Kwara United
Brasil Copa SP Juniores
Bán kết
Sao Paulo U20
05:00
OSTO youth team
Israel B League
Vòng 20
Hapoel Kafr Kanna
19:00
Hapoel Migdal HaEmek
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 2
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Coban Imperial
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Xelaju MC
09:00
Antigua GFC
CD Puerto de Iztapa
01:00
CSD Solola
CD Achuapa
01:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Nueva Concepcion
04:00
Malacateco
Azadegan League
Vòng 15
Arman Gohar Sirjan
17:30
Saipa
Esteghlal Khozestan
17:30
Pars Jonoubi Jam
Malavan
17:30
Mashin Sazi
Mes krman
17:30
Shahrdari Astara
Qashqai Shiraz
17:30
Kheybar Khorramabad
Khouneh Be Khouneh
17:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahin Bushehr
17:30
Esteghlal Mollasani
Shahrdari Hamedan
17:30
Baderan Tehran FC
FC Vista Turbine
17:30
Mes Shahr-e Babak
Cyprus 1 Division
Vòng 18
APOEL Nicosia
21:00
Aris Limassol
Doxa Katokopias
00:00
Olympiakos Nicosia FC
Costa Rica 2.Liga
Vòng
Municipal Turrialba
03:00
CD Barrio Mexico
FC Aserri
04:00
Futbol Consultants Moravia
Vòng bảng
Iran (nữ)
17:00
China (nữ)
Chinese Taipei (nữ)
21:00
India (nữ)
Brazil Campeonato Alagoano
ASA
03:00
Jacyoba AC
Spain Primera Division RFEF
Vòng 19
CF Talavera de la Reina
18:00
Zamora CF
CF Internacional De Madrid
18:00
Deportivo La Coruna
Baleares
18:00
Algeciras
Real Betis B
18:00
Sevilla Atletico
Villarreal B
18:00
Atletico Sanluqueno
Calahorra
18:00
Badajoz
Real Balompedica Linense
22:00
Gimnastic Tarragona
Racing de Ferrol
23:00
UD Logrones
Castellon
23:00
CD Linares Deportivo
Unionistas de Salamanca
23:00
CF Rayo Majadahonda
Cúp Liên Đoàn UAE
Lower Table Round
Al-Dhafra
20:15
Emirates Club
Khor Fakkan
20:15
Al Oruba (UAE)
Al-Sharjah
22:45
Banni Yas
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Intergym Melilla
16:30
Almeria B
CD Murense
17:00
CE Mercadal
Fuenlabrada B
17:00
CD Galapagar
Mallorca B
17:30
Santanyi
Urduliz FT
17:30
CD Basconia
Getafe B
17:30
CDF Tres Cantos
CF Trival Valderas
17:30
Atletico de Madrid B
Villaverde Boetticher CF
17:30
CD Colonia Moscardo
UP Plasencia
17:45
Arroyo Club Polideportivo
Grama
17:45
CF Peralada
Viveiro CF
18:00
Deportivo La Coruna B
UP Langreo B
18:00
Real Oviedo B
CD Cabecense
18:00
Puente Genil
Pobla De Mafumet CF
18:00
Sant Andreu
CD Gerena
18:00
CD Pozoblanco
Atletico Saguntino
18:00
Villarreal C
CD Varea
18:00
Alfaro
CD Roda
18:00
Acero
CD Ribert
18:00
CyDL Jupiter Leones
Villarrubia CF
18:00
Almansa
CD Azuaga
18:00
CD Badazus II
Alhaurin de la Torre
18:15
CD Torreperogil
Juventud Torremolinos CF
18:15
Malaga B
Tenerife B
19:00
Arucas CF
ED Moratalaz
22:00
CD Paracuellos Antamira
Racing Villalbes
22:00
Juvenil Ponteareas
CF Soller
22:00
Constancia
Silla CF
22:30
Torrent C.F
AD Llerenense
22:30
Olivenza FC
SP Villafranca
22:30
CD Miajadas
Atletico Arnoia
22:30
CSD Arzua
Mazarron CF
22:30
Deportiva Minera
Callosa Deportiva CF
22:59
Hercules II
Gimnastica Torrelavega
22:59
U.M. Escobedo
Barakaldo CF
22:59
CD Lagun Onak
CDFC La Calzada
22:59
CA River Ebro
CD Vitoria(SPA)
00:00
SD Deusto
Huetor Tajar
00:00
UD San Pedro
Caudal
00:30
SD Lenense
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Konak BEL. (nữ)
16:00
Fatih Karagumruk (nữ)
Adana Idmanyurduspor (nữ)
16:00
Hakkarigucu SK (nữ)
ALG Spor (nữ)
16:00
Sivasspor (nữ)
Trabzonspor (nữ)
16:00
Rizespor (nữ)
Altay SK Izmir (nữ)
16:00
Amedspor (nữ)
Atasehir Belediyesi (nữ)
16:00
KDZ Ereglispor (nữ)
Fatih Vatan Spor (nữ)
16:00
Kirecburnu (nữ)
Hatayspor (nữ)
16:00
Fenerbahce SK (nữ)
Kocaeli Bayan (nữ)
16:00
Fomget Genclik (nữ)
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
17:00
Dudulluspor (nữ)
Besiktas (nữ)
17:00
Muratpasa (nữ)
Australia W-League
Vòng 8
Brisbane Roar (nữ)
12:05
Newcastle Jets (nữ)
Perth Glory (nữ)
14:45
WS Wanderers (nữ)
Qatar
Vòng 16
Al Shamal
20:30
Umm Salal
Qatar SC
22:40
Al-Garrafa
Al Rayyan
22:40
Al-Ahli Doha
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 18
CF Intercity
17:30
Eldense
Mar Menor