VĐV hệ tuyển càn quét giải Vô địch quốc gia Marathon và Cự ly dài Báo Tiền Phong

Hôm nay (27/3), giải Vô địch quốc gia Marathon và Cự ly dài Báo Tiền Phong chính thức được diễn ra tại Côn Đảo, Bà Rịa Vũng Tàu.

Tham dự giải đấu có gần 3.700VĐV hệ phong trào và tuyển tranh tài trên mảnh đất thiêng Côn Đảo. Trong lần thứ 2 giải Vô địch quốc gia Marathon và Cự ly dài Báo Tiền Phong được tổ chức ngoài đảo đã nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình của các VĐV và người hâm mộ điền kinh toàn quốc.

Cũng như mọi năm, giải đấu năm nay được chia ra hệ phong trào va hệ tuyển. Riêng nội dung 10km và 5km chỉ có các VĐV thuộc đội tuyển điền kinh quốc gia tham dự. Đây cũng được coi là một giải đấu kiểm tra, đánh giá VĐV trước thềm SEA Games 31 được diễn ra vào tháng 5 sắp tới.

Giải Vô địch quốc gia Marathon và Cự ly dài Báo Tiền Phong - Ảnh 2
Chân chạy kỳ cựu Nguyễn Văn Lai tại giải Vô địch quốc gia Marathon và Cự ly dài Báo Tiền Phong (ảnh: TPM)

Tại nội dung marathon, chân chạy từng giành Huy chương bạc SEA Games - Hoàng Nguyên Thanh (Bình Phước) đã cán đích đầu tiên với thời gian 2:41:00. Thành tích này giúp chàng trai trẻ thuộc đội tuyển quốc gia có lần thứ 3 liên tiếp vô địch giải đấu. Kỷ lục cá nhân của Thanh ở nội dung này là 2:26:55 giây được thiết lập ở Tiền Phong Marathon 2021 tại Pleiku, Gia Lai năm 2021. Hai VĐV Lê Văn Tuấn (Bình Dương) và Lê Tấn Hi (Lâm Đồng) giành Huy chương bạc và Huy chương đồng.

Tại nội dung marathon nữ, VĐV Hoàng Thị Ngọc Hoa cán đích đầu tiên với thông số thành tích 2:53:56. Năm nay, nhà đương kim vô địch nội dung này - Phạm Thị Hồng Lệ đã rút xuống cự ly bán marathon thi đấu hệ tuyển do dính chấn thương trước giải. VĐV giành Huy chương bạc là Nguyễn Thụy Ý Tiên (Khánh Hoà - 3:16:30) và Huy chương đồng là Lèo Thị Tình (Sơn La - 3:20:36).

Giải Vô địch quốc gia Marathon và Cự ly dài Báo Tiền Phong - Ảnh 1
VĐV Hoàng Thị Ngọc Hoa trong một buổi tập trước giải Vô địch quốc gia Marathon và Cự ly dài Báo Tiền Phong

Nội dung bán marathon, Phạm Thị Hồng Lệ dù chấn thương nhưng vẫn giành ngôi đầu với thông số thành tích 1:22:41. Tại nội dung nam bán marathon, chân chạy kỳ cựu Nguyễn Văn Lai xuất sắc giành Huy chương vàng với thông số thành tích 1:11:41.

Tại nội dung nam 10km hệ tuyển, VĐV thuộc đoàn Quân Đội - Đỗ Quốc Luật đã hoàn thành phần thi của mình với tổng thời gian 31:28:42 giành Huy chương vàng.

Nội dung đáng chú ý 5km nữ, VĐV Nguyễn Thị Oanh đã xuất sắc giành ngôi đầu với thông số thành tích 17:47. Đây cũng là chức vô địch lần thứ 6 của cô gái vàng điền kinh Việt Nam và là bước đà thuận lợi giúp Nguyễn Thị Oanh chuẩn bị cho SEA Games 31 sắp tới tại Hà Nội.

TIN LIÊN QUAN

Giải chạy bộ VPBank Ha Noi Marathon công bố giờ theo chuẩn SEA Games 31

Điền kinh 03/03/2022

Ngày 6/3 tới đây, giải chạy bộ được trên đúng cung đường chạy nội dung marathon tại SEA Games 31 được diễn ra với sự tham gia của 600 VĐV trên khắp cả nước.

Ngày thi đấu thứ 2 cuộc thi tuyển chọn VĐV điền kinh dự SEA Games 31: Không có bất ngờ

Điền kinh 05/03/2022

Ngày thi đấu thứ 2 cuộc thi tuyển chọn VĐV điền kinh tham dự SEA Games 31 diễn ra mà không có nhiều bất ngờ tại Mỹ Đình.

Bộ môn điền kinh ở SEA Games 31 được đảo thứ tự nội dung thi đấu

Điền kinh 08/03/2022

Theo thông tin Thethao.vn nhận được, một trong những chi tiết đáng chú ý nhất ở môn điền kinh tại SEA Games 31 là việc một số nội dung sẽ được đảo theo thứ tự khác với thông thường.

Liên đoàn Điền kinh Việt Nam thông báo làm thẻ VĐV đồng hành nội dung marathon tại SEA Games 31

Điền kinh 16/03/2022

Tại SEA Games 31, nội dung marathon có sự đổi mới so với các kỳ SEA Games trước bởi có thêm các VĐV phong trào chạy đồng hành cùng các VĐV của các đoàn tham dự.

Đối thủ của Lê Tú Chinh tại SEA Games 31 không vượt qua vòng loại

Điền kinh 19/03/2022

Tại khu vực Đông Nam Á, VĐV người Philippines là đối thủ của “nữ hoàng tốc độ” Việt Nam - Lê Tú Chinh đã không thể vượt qua vòng loại tại giải Điền kinh Vô địch Thế giới trong nhà 2022.

Sao điền kinh Việt Nam đổ dồn về Côn Đảo tham dự Tien Phong Marathon 2022

Điền kinh 21/03/2022

Giải chạy bộ Tien Phong Marathon 2022 chính thức khởi tranh sau đây 1 tuần vào ngày 27/3, song hiện tại nhiều sao điền kinh Việt Nam đã tề tựu tại Côn Đảo.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Letsile Tebogo, người được mệnh danh là ‘Usain Bolt mới’ là ai?

Chân chạy 19 tuổi Letsile Tebogo phá kỷ lục U20 thế giới và được so sánh với huyền thoại sống ở nội dung chạy nước rút Usain Bolt.

Việt Nam có HCV đầu tiên tại Đại hội thể thao sinh viên Đông Nam Á 2022

Đoàn thể thao Việt Nam đã có tấm HCV đầu tiên tại Đại hội thể thao sinh viên Đông Nam Á 2022 nhờ màn trình diễn ấn tượng của Bùi Thị Ngân.

Quách Thị Lan về áp chót nội dung 400m vượt rào tại giải điền kinh thế giới

Quách Thị Lan không đạt được thành tích tốt ở nội dung 400m vượt rào tại Giải vô địch điền kinh thế giới 2022. ‘Nữ hoàng tốc độ’ của Việt Nam chỉ về đích ở vị trí áp chót.

Nhật Bản đánh bại Singapore, đăng cai Giải vô địch điền kinh thế giới 2025

Nhật Bản đã đánh bại Singapore để trở thành quốc gia đăng cai sự kiện điền kinh lớn nhất năm 2025: Giải vô địch điền kinh thế giới.

Quách Thị Lan dự giải điền kinh vô địch thế giới

Vào tháng 7 tới, vận động viên Quách Thị Lan sẽ lên đường đến Mỹ dự giải điền kinh vô địch thế giới. Cô là đại diện hiếm hoi của Việt Nam tham dự giải đấu này.

VĐV điền kinh Timor Leste làm đại sứ cho thương hiệu của Việt Nam

Với thành tích ấn tượng tại SEA Games 31 vừa qua, vận động viên điền kinh Felisberto De Deus của Timor Leste đã được chọn làm đại sứ thương hiệu cho một nhãn hàng tới từ Việt Nam.

Thần đồng điền kinh Thái Lan lập kỷ lục mới, chuẩn bị dự giải vô địch thế giới

Thần đồng điền kinh Thái Lan - Puripol Boonson tiếp tục cho thấy những màn trình diễn ấn tượng khi phá sâu kỷ lục của chính mình và chuẩn bị dự giải vô địch thế giới.

Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay. Giải điền kinh mở rộng diễn ra từ ngày 16/6 đến 21/6.

Giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 có bao nhiêu nội dung?

Giải Điền kinh TP. Hồ Chí Minh mở rộng 2022 sẽ diễn ra từ ngày 17 đến hết ngày 21/6 với sự tham gia của nhiều tuyển thủ quốc gia.

Nhiều tuyển thủ Việt Nam dự giải điền kinh TP. Hồ Chí Minh mở rộng 2022

Giải điền kinh TP. Hồ Chí Minh mở rộng 2022 sẽ thu hút sự tham gia của nhiều tuyển thủ Việt Nam vừa tỏa sáng tại SEA Games 31.

Hàn Quốc
Vòng 24
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
Getafe B
14:30
CD Artistico Navalcarnero
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Last 32
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 5
Balashikha
16:00
FK Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Salyut-Energia Belgorod
Khimki (R)
17:00
Zenit Penza
Strogino Moscow
17:00
SY Sakhalinsk
Chertanovo Moscow
17:00
Dynamo Vologda
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Myanmar Professional League
Vòng 7
Laconi Lian
15:30
Hantharwady United
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
17:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
16:30
Pine Hills
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Estrela FC U23
00:00
Maritimo U23
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
CD Mafra U23
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
QLD Division 1
Vòng 18
Brisbane Strikers
16:30
Rochedale Rovers
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Kazakhstan Division 1
Vòng 15
FK Igilik
17:00
Kaisar Kyzylorda
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Nantong Zhiyun
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Kunshan FC
15:00
Shenyang City Public
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane City
16:30
Gold Coast Knights
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Thailand U16
15:30
Vietnam U16
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
16:30
Peninsula Power U23
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Australia FFA Cup
Vòng 2
Modbury Jets
16:30
FC Macarthur
Bentleigh greens
16:30
Sydney FC
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kelantan
20:00
Perak
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá