Xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Hải Vy

Thứ hai, 06/06/2022 18:34 (GMT+7)

Xem trận trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Indonesia Masters 2022 là giải đấu thuộc hệ thống thi đấu của Liên đoàn cầu lông thế giới BWF. Sự kiện này trước đây được gọi là Indonesia Open Grand Prix Gold. Nó được tổ chức lần đầu tiên vào năm 2010 tại Samarinda, Đông Kalimantan và hàng năm được luân chuyển đến các thành phố khác nhau. 

Vào năm 2021, giải đấu đã được nâng cấp từ Super 500 lên Super 750. Như vậy, mức thưởng của giải cũng cao hơn. Sức hút của nó được thể hiện qua việc 8/10 tay vợt đơn nam hàng đầu thế giới sẽ tranh tài.

Xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 1
Axelsen là cái tên đáng chú ý nhất giải

Indonesia Masters 2022 sẽ bắt đầu với các trận đấu vòng loại vào ngày 7/6, sau đó là vòng 1, vòng 1/8, tứ kết, bán kết và kết thúc bằng trận chung kết vào Chủ nhật (12/6).

Tổng cộng 88 tay vợt đơn và 108 đội đôi từ khắp nơi trên thế giới, bao gồm nhà vô địch Olympic đơn nam Viktor Axelsen, sẽ tham gia sự kiện tại xứ vạn đảo này.

Năm 2021, Kento Momota là người đã đăng quang Indonesia Masters. Nhưng năm nay, do dính chấn thương nên tay vợt số 2 thế giới sẽ không thể xuất hiện. Tương tự là Chen Long. Hay tay vợt này nhiều khả năng sẽ tái xuất trong tháng sau.

Lịch thi đấu bán kết cầu lông Indonesia mở rộng: Christie - Axelsen, Chochuwong - An Se Yong - Ảnh 1
An Se Yong là ứng viên nặng ký ở nội dung đơn nữ

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 

LINK 1 - LINK 2

Dù sao thì với 8/10 cái tên xuất sắc nhất làng cầu lông thế giới, Indonesia Masters 2022 vẫn sẽ là một giải đấu tâm điểm trong tháng 6 này. Các trận đấu sắp tới tại Jakarta, Indonesia sẽ hứa hẹn rất gay cấn.

TIN LIÊN QUAN

Loh Kean Yew được xếp hạt giống tại Singapore Mở rộng 2022

Cầu lông 03/06/2022

Tại Singapore Mở rộng, giải đấu sẽ diễn ra vào tháng 7/2022, Loh Kean Yew sẽ được xếp làm hạt giống do Kendo Momota và Chen Long không thể tham dự.

Nhà vô địch Olympic của cầu lông Indonesia giải nghệ

Cầu lông 04/06/2022

Tay vợt nữ hàng đầu Indonesia, Greysia Polii, đã quyết định từ giã sự nghiệp thi đấu cầu lông ở tuổi 34.

Kento Momota xác nhận trở lại tại giải cầu lông Malaysia Mở rộng 2022

Cầu lông 06/06/2022

Ngôi sao Kento Momota của Nhật Bản sẽ trở lại thi đấu tại giải cầu lông Malaysia Mở rộng, sự kiện diễn ra từ ngày 28 tháng 6 đến ngày 3 tháng 7.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả giải cầu lông Malaysia Masters ngày 7/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Masters ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Masters nhanh và chính xác nhất.

Hạt giống số 1 Momota 'rụng' sớm tại giải cầu lông Malaysia Masters

Kento Momota lại gây thất vọng. Anh vừa gục ngã dưới tay chính người đồng đội của mình, Kanta Tsuneyama, trong trận đấu vòng 2 giải cầu lông Malaysia Masters chiều nay.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 7/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 7/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Bị loại sớm khỏi giải cầu lông Malaysia Masters, Christie đổ tại trọng tài

Jonatan Christie vừa bị loại ngay vòng đầu tiên của Malaysia Masters 2022. Sau trận, anh nhấn mạnh rằng trọng tài chính là lý do khiến anh phải gác vợt sớm.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 7/7: Vòng 2 Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 7/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Masters ngày 6/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Masters ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Masters nhanh và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7: Vòng 1 Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7: Vòng loại Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng loại giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
Sectzya Nes Ziona
22:00
Ironi Tiberias
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:30
APOEL Nicosia
Aris Limassol
22:30
Aris Thessaloniki
FC Voluntari
22:59
Karmiotissa Polemidion
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
Zvi Jerzy Da
22:59
Jedinstvo Bijelo Polje
Rostov FK
22:59
FK Forte Taganrog
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Unterhaching
23:30
SV Pullach
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Ismaily
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
Lithuania II Lyga
Vòng
DFK Dainava Alytus B
22:00
FK Kauno Zalgiris II
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VPV Pallo-Veikot
22:59
VPS Vaasa-J
Puiu
22:59
FC Viikingit E
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
22:59
Real Bamako
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
United Victory
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
23:30
WAA Banjul
GAMTEL
23:30
Brikama United
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Argentina Reserve League
Vòng
Acassuso Reserves
22:00
CA San Miguel Reserves
Talleres Remedios Reserves
22:00
UAI Urquiza Reserves
Victoriano Arenas Reserves
22:59
General Lamadrid Reserves
JJ Urquiza Reserves
22:59
CA Ituzaingo Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá