TRỰC TIẾP Giải cầu lông vô địch châu Á 2022: Tiến Minh - Khosit Phetpradab

Hải Vy

Thứ tư, 27/04/2022 07:40 (GMT+7)

Trực tiếp Tiến Minh - Khosit Phetpradab, Giải cầu lông vô địch châu Á 2022. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông giải Cầu lông vô địch châu Á 2022 hôm nay nhanh nhất.

2 tay vợt hàng đầu của cầu lông Việt Nam gồm Nguyễn Tiến Minh và Nguyễn Thùy Linh sẽ tranh tài tại Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 từ ngày 26/4 - 1/5 tại Philippines.

Đây là bước chuẩn bị tốt cho các vận động viên trước khi trở về Việt Nam tranh tài ở SEA Games 31 sắp tới, diễn ra từ ngày 12 đến 23 tháng 5.

Link xem trực tiếp Tiến Minh thi đấu ở Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 - Ảnh 1
Tiến Minh vừa đăng quang giải tiền SEA Games

Theo đó, Tiến Minh sẽ gặp Khosit Phetpradab của Thái Lan ở vòng 1 nội dung đơn nam lúc 14:20 chiều nay, còn Linh sẽ so tài với hạt giống số 8 người Nhật Bản Sayaka Takahashi ở vòng 1 nội dung đơn nữ lúc 17:40.

Link xem trực tiếp Giải cầu lông vô địch châu Á 2022

LINK 1LINK 2 - LINK 3

Lịch vòng 1 giải cầu lông vô địch châu Á 2022

Các vận động viên hàng đầu của Việt Nam từng tập huấn tại tỉnh Bắc Giang - nơi đăng cai tổ chức các trận cầu lông của SEA Games 31. Tại giải tiền SEA Game là giải cầu lông các tay vợt xuất sắc quốc gia 2022, Tiến Minh đã dễ dàng vô địch đơn nam.

Thành công này tiếp tục cho thấy vị thế không thể lung lay của tay vợt 39 tuổi trong làng cầu lông Việt Nam. Nhưng nó cũng cho thấy rằng anh quá đơn độc khi không có nhiều tay vợt có thể đe dọa vị trí số 1 của Tiến Minh.

Link xem trực tiếp Tiến Minh thi đấu ở Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 - Ảnh 2
Khosit Phetpradab đứng cao hơn Tiến Minh trên BXH BWF

Để chuẩn bị cho sự kiện thể thao khu vực, Tiến Minh đã tham dự các giải cầu lông quan trọng thế giới như Olympic 2020 tại Nhật Bản, giải BWF thế giới 2021, Giải vô địch ở Tây Ban Nha... Với những hành trang đã tích lũy được, hy vọng Tiến Minh sẽ làm nên bất ngờ ở Giải cầu lông vô địch châu Á 2022.

Dù biết khả năng này là không cao bởi ngay vòng 1, Tiến Minh sẽ gặp thử thách lớn, bởi tay vợt Khosit Phetpradab dù sao vẫn được đánh giá nhỉnh hơn anh.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả Giải cầu lông Vô địch châu Á ngày 26/4: Chủ nhà rơi rụng

Cầu lông 26/04/2022

Kết quả Giải cầu lông Vô địch châu Á 2022 ngày 26/4. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải Cầu lông Vô địch châu Á 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/4: Vòng 1 Giải cầu lông vô địch châu Á 2022

Cầu lông 27/04/2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/4. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 hôm nay mới nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Giải cầu lông vô địch châu Á hôm nay 27/4

Cầu lông 26/04/2022

Link xem trực tiếp cầu lông Giải cầu lông vô địch châu Á hôm nay 27/4. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông giải Cầu lông vô địch châu Á 2022 hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Thomas Cup và Uber Cup ngày 13/5: Đan Mạch thua sốc

Kết quả giải cầu lông Thomas Cup & Uber Cup ngày 13/5. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 nhanh và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 13/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 13/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 37
Newcastle United
02:00
Arsenal
Serie A
Vòng 37
Sampdoria
23:30
Fiorentina
Juventus
01:45
Lazio
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Afghanistan U16
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
01:45
Luton Town
VĐQG Thụy Điển
Vòng 8
Djurgardens
00:10
Malmo FF
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 37
Galatasaray
00:00
Adana Demirspor
Caykur Rizespor
00:00
Sivasspor
Na Uy
Vòng 6
Bodo Glimt
22:59
Tromso IL
Viking
22:59
Jerv
Rosenborg
22:59
Sandefjord
Odd Grenland
22:59
Haugesund
Lillestrom
22:59
Sarpsborg 08
Aalesund FK
22:59
Molde
Kristiansund BK
22:59
Stromsgodset
Valerenga
01:00
Ham-Kam
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 40
Real Oviedo
02:00
Zaragoza
VĐQG Slovenia
Vòng 35
FC Koper
22:30
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 9
Universitatea Craiova
00:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
CS Mioveni
00:30
Rapid Bucuresti
Academica Clinceni
00:30
FC Botosani
Đan Mạch
Vòng 9
Silkeborg
00:00
Midtjylland
VĐQG Chile
Vòng 13
Curico Unido
07:30
Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Vratsa
21:30
Tsarsko Selo
Lokomotiv Sofia
00:00
Pirin Blagoevgrad
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 33
Gornik Polkowice
22:59
Resovia Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 31
FK Kuban Kholding
21:00
Anzhi Makhachkala
SKA Rostov
21:00
FK Biolog
Stavropolye-2009
22:00
FC Yessentuki
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 7
IK Oddevold
00:00
Ljungskile
Bulgaria B PFG
Vòng 37
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Botev Plovdiv II
Croatia 2.HNL
Vòng 28
NK Osijek II
22:30
Kustosija
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bursa Niluferspor AS
00:00
Ispartaspor
Amedspor
00:00
Tarsus Idman Yurdu
Serbia
Vòng 36
FK Vozdovac Beograd
21:30
Partizan Belgrade
Hạng 2 Hungary
Vòng 37
FC Ajka
01:00
Diosgyor VTK
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Tigres Zipaquira
08:00
Deportes Quindio
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ)
07:00
Tigres (nữ)
Monterrey (nữ)
09:05
Pachuca (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Boa
05:30
Betim FC
Hạng 2 Senegal
Vòng
ASC Wally Daan
22:30
Jamono Fatick
Azadegan League
Vòng 30
Shahrdari Astara
22:00
Esteghlal Khozestan
Esteghlal Mollasani
22:00
Mashin Sazi
Kheybar Khorramabad
22:00
Khouneh Be Khouneh
Khooshe Talaee Sana Saveh
22:00
Arman Gohar Sirjan
Mes krman
22:00
FC Vista Turbine
Mes Shahr-e Babak
22:00
Shahrdari Hamedan
Pars Jonoubi Jam
22:00
Qashqai Shiraz
Saipa
22:00
Shahin Bushehr
Baderan Tehran FC
22:10
Malavan
Cyprus 1 Division
Vòng 9
AEL Limassol
22:59
Doxa Katokopias
Olympiakos Nicosia FC
22:59
Ethnikos Achnas FC
ICE WC
Vòng 2
IH Hafnarfjordur (nữ)
02:00
Hafnarfjordur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Gualaceo SC
07:00
Guayaquil City
Lithuania - 2.Division
Vòng 7
FK Zalgiris Vilnius B
22:00
Siauliai B
Banga Gargzdai B
22:59
FK Panevezys-2
Georgia Primera Division
Vòng 14
Dinamo Tbilisi
22:00
FC Saburtalo Tbilisi
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
KTP Kotka
22:30
Gnistan Helsinki
Brazil Serie B
Vòng 7
Ituano SP
06:00
Gremio (RS)
Ireland First Division
Vòng 4
Treaty United
01:45
Longford Town
Paraguay Women League
Vòng
Sportivo Limpeno (nữ)
21:00
Nacional-Humaita (nữ)
Sweden Damallsvenskan
Vòng 9
Linkopings (nữ)
00:00
Djurgardens (nữ)
FC Rosengard (nữ)
00:00
Orebro (nữ)
AIK Solna (nữ)
00:00
Brommapojkarna (nữ)
BK Hacken (nữ)
00:00
IFK Kalmar (nữ)
Hammarby (nữ)
00:00
Kristianstads DFF (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 13
Elva
22:59
Viimsi MRJK
Iran Div 2
Vòng
Shohada Razakan
21:00
Naft Gachsaran
Sepidrood Rasht
22:15
Shahrdari Bam
Payam Mashhad
22:30
Shahrdari Bandar Abbas
U19 Slovenia
ND Ilirija U19
22:10
Domzale U19
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Italy U17
21:30
Germany U17
France U17
21:30
Poland U17
Israel U17
00:00
luxembourg U17
Bulgaria U17
00:00
Netherlands U17
European Women
Round 2 A
Bulgaria (nữ) U19
22:59
Ukraine (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:59
Austria (nữ) U19
BRA D4
Azuriz FC
05:00
EC Prospera
Anapolis FC
06:00
Costa Rica MS
Trem-AP
06:15
Porto Velho/RO
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
PPJ Akatemia
22:59
Kiffen Helsinki
Colombia Regional League
Vòng
Lula FC
21:20
Medellin City FC
Estudiantes de Medellin
22:00
Sol de Oriente
Club Deportivo La Chalaca
22:10
Molino Viejo
Chile Primera B
Vòng 15
Santiago Morning
02:30
Melipilla
Puerto Montt
05:00
Union San Felipe
Santiago Wanderers
05:00
Universidad de Concepcion
Hạng nhất Na Uy
Vòng 6
Brann
22:59
Sandnes Ulf
Fredrikstad
22:59
Skeid Oslo
Stabaek
22:59
Grorud
Hạng 4 Nauy
Vòng
Mjondalen IF B
21:00
Stromsgodset B
Kongsvinger IL B
22:59
Raufoss IL B
Follo
22:59
Start Kristiansand B
Floro
22:59
Forde
Mandalskameratene
23:30
Vindbjart
Hạng 2 Venezuela
Vòng 1
Deportivo Rayo Zuliano
04:00
Academia Rey
VĐQG Uruguay
Vòng 12
Boston River
04:00
Liverpool URU
Israel Premier League
Vòng 9
Maccabi Netanya
00:30
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:30
Maccabi Haifa
Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Beer Sheva
Argentine Division 2
Vòng 15
Nueva Chicago
01:00
Atletico Atlanta
Deportivo Moron
05:10
All Boys
Almirante Brown
07:10
Villa Dalmine
VĐQG Paraguay
Vòng 16
Guarani CA
07:00
12 de Octubre
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Centro Espanol
01:30
Deportivo Muniz
Bulgaria U19
CSKA 1948 Sofia U19
21:30
Cherno More U19
Botola Pro 1
Vòng 24
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:15
IRT Itihad de Tanger
Hassania Agadir
02:30
Olympique de Safi
Iceland
Vòng 6
Leiknir Reykjavik
02:15
Fram Reykjavik
Vikingur Reykjavik
02:15
Breidablik
KR Reykjavik
02:15
Keflavik
Uzbek League
Vòng 9
OTMK Olmaliq
21:00
Kuruvchi Bunyodkor
Olympic FK Tashkent
21:00
Lokomotiv Tashkent
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
Ghazl El Mahallah
23:30
El Sharqia Dokhan
Smouha SC
02:00
EL Masry
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Comunicaciones(nữ)
21:10
Rosario Central (nữ)
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 31
FK Zeljeznicar
00:20
Radnik Bijeljina
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Juventud
22:59
Club Atletico Progreso
Uruguay Montevideo
01:15
IA Sud America

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá