Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Sudirman Cup 2021: Trung Quốc vs Nhật Bản

Hữu Vượng

Chủ nhật, 03/10/2021 13:12 (GMT+7)

Link xem trực tiếp cầu lông Sudirman Cup 2021 – 17h00 ngày 3/10. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Sudirman Cup hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp Sudirman Cup 2021 

Trung Quốc và Nhật Bản là hạt giống số 1 và số 2 của toàn giải. Do đó, họ được gán vào vị trí Bảng A và bảng D để tránh gặp nhau vòng loại. Việc cả hai cùng đi tới trận chung kết là điều không quá bất ngờ.

Phía Trung Quốc đã giành HCV Olympic tại Tokyo 2021 và họ sẽ tin vào sức mạnh của mình. Đó là tấm HCV đơn nữ và HCV đôi nam nữ, do đó đội Trung Quốc sẽ tận dụng sức mạnh của cặp này.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Sudirman Cup 2021: Trung Quốc vs Nhật Bản - Ảnh 1

Đội hình mạnh nhất của Trung Quốc là số 1 thế giới đơn nữ Chen Yufei (Trần Vũ Phi), số 10 đơn nam thế giới Shi Yuqi (Thạch Vũ Kỳ). Cặp đôi nữ số 2 thế giới, HCB Olympic 2020 là Chen Qingchen - Jia Yifan (Trần Thanh Thần – Cổ Nhất Phàm) cùng cặp đôi nam nữ vô địch Olympic Wang Yilyu - Huang Dongping (Vương Ý Luật – Hoàng Đông Bình). Cặp đôi nam là Liu Cheng - Wang Yilyu (Lưu Thành – Vương Ý Luật) hoặc He Jiting - Zhou Haodong (Hà Tế Đình – Chu Hạo Đông).

Nhật Bản không có tấm HCV Olympic nào tại Tokyo 2021 nhưng họ có tay vợt đơn nam số 1 thế giới Kento Momota. Đây lại là vị trí yếu của Trung Quốc khi Thầm Long (Chen Long) và Lâm Đan (Lin Dan) vắng mặt. Cặp nữ Mayu Matsumoto - Misaki Matsutomo cũng được đánh giá cao. 

Đội hình mạnh nhất của Nhật Bản là Kento Momota, Mayu Matsumoto - Misaki Matsutomo, Akane Yamaguchi, Takuro Hoki - Yugo Kobayashi và Yuta Watanabe - Arisa Higashino.

Thông tin Sudirman Cup 2021 

Thời gian: 17h00 ngày 3/10

Địa điểm:  Phần Lan.

Xem Trực tiếp: VTV6

TIN LIÊN QUAN

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021: Xác định 4 cặp tứ kết

Cầu lông 01/10/2021

Cập nhật kết quả cầu lông hôm nay 1/10 với tâm điểm là các trận đấu trong ngày thi đấu thứ 5 tại Sudirman Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu cầu lông tại giải Sudirman Cup 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021: Malaysia tạo cú sốc trước Indonesia

Cầu lông 02/10/2021

Cập nhật kết quả cầu lông hôm nay 2/10 với tâm điểm là các trận đấu trong ngày thi đấu thứ 6 tại Sudirman Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu cầu lông tại giải Sudirman Cup 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Kết quả cầu lông Sudirman Cup 2021: Momota thua trận, Nhật Bản vẫn vào chung kết gặp Trung Quốc

Cầu lông 03/10/2021

Cập nhật kết quả cầu lông hôm nay 3/10 với tâm điểm là các trận đấu trong ngày thi đấu áp chót tại Sudirman Cup 2021. Xem tỷ số các trận đấu cầu lông tại giải Sudirman Cup 2021 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 2/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 2/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

Số 2 thế giới Tai Tzu Ying gục ngã ở bán kết giải cầu lông Malaysia Mở rộng

Tay vợt số 4 thế giới Chen Yu Fei đã theo chân đại diện Thái Lan, Ratchanok Intanon vào chung kết giải Malaysia Mở rộng 2022. Cô có vé nhờ thắng lợi hoành tráng trước Tai Tzu Ying, ĐKVĐ Indonesia Mở rộng, ở trận bán kết chiều nay.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 2/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 2/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/7: Bán kết Malaysia Mở rộng 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 1/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 1/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

Linda Zetchiri, đối thủ của Thùy Linh ở vòng loại giải cầu lông Singapore Mở rộng là ai?

Linda Zetchiri, 35 tuổi, từng là tay vợt hàng đầu của cầu lông Bulgaria. Cô đã giành khá nhiều danh hiệu từ cấp độ nhỏ đến trung bình.

Thùy Linh thi đấu 2 giải cầu lông Singapore và Đài Loan Mở rộng 2022

Tay vợt Nguyễn Thùy Linh sẽ lên đường xuất ngoại trong thời gian tới. 2 giải đấu tay vợt nữ số 1 Việt Nam chuẩn bị tham gia là Singapore Mở rộng và Đài Loan Mở rộng.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 1/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 1/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/7: Tứ kết Malaysia Mở rộng 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 30/6

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 30/6. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
05:00
Toluca
Chivas Guadalajara
05:05
FC Juarez
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Ceara
05:00
Internacional RS
Santos
05:00
Flamengo
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Universidad de Chile
04:30
Union La Calera
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Indy Eleven
06:30
Miami FC
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Enugu Rangers International
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Alabama
04:30
Apotheos
Magia Futbol Academy
05:00
Miami Beach CF
Erie Commodores
06:00
FC Buffalo
Hartford City FC
06:00
Valeo FC
Richmond Kickers
06:00
North Carolina
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Morris Elite
05:30
Long Island Rough Riders
Reading United
06:00
West Chester United
Fort Wayne FC
06:00
South Bend Lions
FC Miami City
06:00
The Villages
Oakland County FC
06:00
Flint City Bucks
Tri Cities FC
06:00
South Georgia Tormenta B
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
Nautico (PE)
04:30
Gremio Novorizontin
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana
13:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
13:00
Maruyasu Industries
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Pocheon FC
15:00
Ulsan Citizens
Dangjin Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong FC
17:00
Busan Transportation Corporation
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Singapore National Football League
Vòng
Mattar Sailors FC
16:00
Katong FC
Racing Club Warwick FC
18:30
Yishun Sentek Mariners
Bolivia Primera Division
Vòng 3
Independiente Petrolero
06:30
Blooming
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
European Women
Vòng bảng
France (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
Trinidad & Tobago
Vòng
National Defense Forces
06:00
Real West Fort
VĐQG Peru
Vòng 19
EM Deportivo Binacional
06:00
FC Carlos Stein
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Guangxi Baoyun FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Suzhou Dongwu
Hong Kong Division Three League Cup
Sun Pegasus
14:30
Fukien AC
Tuen Mun FC
14:30
Lung Moon FC
Wing Go FC
16:30
Sài Gòn
City FC
16:30
Ornament FC
Norway 2.Liga
Vòng 13
Sotra
17:45
Orn-Horten
Vard Haugesund
19:00
Ullern FC
Staal Jorpeland
20:00
Moss
Egersunds IK
21:00
Strommen
Kvik Halden
22:59
Odd Grenland 2
BRA D4
CS Esportivo AL
05:00
Lagarto
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
LaPa
20:00
PK Keski Uusimaa
KuPS (Youth)
22:30
KaPa
GrIFK Kauniainen
22:30
Vantaa
Australia Queensland Woman Cup
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
13:00
Gold Coast city (nữ)
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Total Soccer FC
04:10
FC Leones Reserves
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane Roar (Youth)
14:15
Capalaba Bulldogs
Sunshine Coast Wanderers FC
15:15
Queensland Lions SC
Brisbane Olympic United FC
15:15
Moreton Bay United
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
KFUM Oslo
20:00
Sogndal
Skeid Oslo
20:00
Grorud
Mjondalen IF
20:00
Stabaek
Argentine Torneo A
Vòng
CA Juventud Unida San Luis
21:00
Desamparados
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane Olympic FC U23
13:00
Moreton Bay United U23
Belarus Pershaya Liga