FRA D1

PSG

NICE

03:00 - 02/12
Lịch đấu
  AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

Đô

THAI

19:00 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

Đô

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng hôm nay 26/11: Praneeth - Axelsen, Yamaguchi - Chochuwong

Hải Sơn

Hải Sơn

BTV thể thao

Thứ sáu, 26/11/2021 05:32 (GMT+7)

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 26/11 nhanh và chính xác nhất.

Ở vòng tứ kết, các trận đấu thuộc giải cầu lông Indonesia Mở rộng sẽ bắt đầu được phát sóng trực tiếp trên các kênh thuộc hệ thống Đài Truyền hình Việt Nam (VTV6) và Truyền hình Cáp Việt Nam. Ngoài ra, quý độc giả có thể tiếp tục theo dõi qua kênh YouTube BWF TV như thường lệ. Thethao.vn cũng sẽ cập nhật link xem nhanh nhất đến với quý độc giả.

Đơn nữ: An Se Young - Phittayaporn Chaiwan, 12:00

Đôi nam nữ: Tang/Tse - Watanabe/Higashino, 13:00

Đơn nữ: Akane Yamaguchi - Pornpawee Chochuwong, 14:00

Đôi nữ: Matsumoto/Sakuramoto - Polii/Rahayu, 15:00

Đôi nam: Gideon/Sukamuljo - Ong/Teo, 16:00

Đôi nữ: Stoeva/Stoeva - Kititharakul/Prajongjai, 17:00

Đơn nam: Jonatan Christie - Anders Antonsen, 18:00

Đôi nam: Koga/Saito - Alfian/Ardianto, 19:00

Đơn nam: Sai Praneeth - Viktor Axelsen, 20:00

Đôi nam: Astrup/Rasmussen - Hoki/Kobayashi, 21:00

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng hôm nay 26/11: Praneeth - Axelsen, Yamaguchi - Chochuwong - Ảnh 1
Yamaguchi thi đấu cuối cùng ở nội dung đơn nữ

Tâm điểm ngày thi đấu hôm nay 26/11 tại giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 diễn ra ở các trận đấu thuộc nội dung đơn nam và đơn nữ. Viktor Axelsen tràn đầy cơ hội giành ngôi vô địch khi Momota đã phải nói lời dừng cuộc chơi, nhưng trước đó anh cần đánh bại Sai Praneeth. Nếu làm được điều này, đối thủ của Axelsen ở vòng tứ kết sẽ là người thắng trong cặp đấu giữa Anders Antonsen và Jonatan Christie.

Xem thêm:

Tổng hợp kết quả cầu lông Indonesia Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông Indonesia Mở rộng

Điều thú vị là cả 4 trận đấu tứ kết đơn nam giải cầu lông Indonesia Mở rộng năm nay đều có những tay vợt Đan Mạch góp mặt. 2 người còn lại là Rasmus Gemke và Hans-Kristian Vittinghus. Họ đều đang có phong độ rất cao, và viễn cảnh về một trận chung kết nội bộ của những tay vợt Đan Mạch là điều hoàn toàn có thể xảy ra. Trong khi đó, Nhật Bản chỉ còn 1 đại diện là Kenta Nishimoto.

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 26/11

LINK 1 - LINK 2 - LINK 3

Còn ở nội dung đơn nữ, hạt giống số 1 Akane Yamaguchi sẽ gặp đối thủ Thái Lan Pornpawee Chochuwong. Nhật Bản còn có một đại diện khác góp mặt ở vòng đấu này là Asuka Takahashi. Cô sẽ chạm trán cựu số 1 thế giới Ratchanok Intanon ở vòng tứ kết. Trong khi đó, tay vợt đang thi đấu rất tiến bộ thời gian gần đây là An Se Young đối đầu Phittayaporn Chaiwan.

TIN LIÊN QUAN

Heo Kwang Hee rút lui khỏi giải cầu lông Indonesia Mở rộng, tay vợt chủ nhà hưởng lợi

Cầu lông 23/11/2021

Ngay trước khi giải cầu lông Indonesia Mở rộng chính thức bắt đầu, tay vợt Hàn Quốc Heo Kwang Hee đã xin rút lui. Người thay thế anh là VĐV Pháp Christo Popov.

Cặp đôi vàng của cầu lông Malaysia công khai chuyện tình trước thềm Indonesia Mở rộng

Cầu lông 23/11/2021

Sau hàng loạt tin đồn, 2 VĐV cầu lông Malaysia Goh Soon Huat và Shevon Jemie Lai đã chính thức thừa nhận tình cảm của họ trước khi Indonesia Mở rộng diễn ra.

Kento Momota hụt hơi, đánh trượt cầu ở điểm số quyết định tại vòng 2 giải Indonesia mở rộng

Cầu lông 4 ngày trước

Tay vợt số 1 thế giới đã thua sốc khi chạm trán đối thủ có thứ hạng kém hơn nhiều người Singapore là Loh Kean Yew ở giải Indonesia mở rộng 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Axelsen vô địch, lên ngôi số 1 thế giới

5 trận chung kết ở giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 đã kết thúc hôm nay, với tâm điểm là chiến thắng ở nội dung đôi nam của tay vợt Đan Mạch Viktor Axelsen.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Loh Kean Yew - Axelsen, An Se Yong - Intanon

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp chung kết cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 27/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu chung kết cầu lông Indonesia mở rộng: Loh Kean Yew - Axelsen, An Se Yong - Intanon

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp chung kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kết quả bán kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Axelsen thắng dễ, nhăm nhe soán ngôi Momota

Tay vợt số 2 thế giới Viktor Axelsen đã lọt vào chung kết giải cầu lông Indonesia Mở rộng sau khi giành chiến thắng hôm nay. Nếu lên ngôi vô địch, anh có khả năng chiếm vị trí số 1 thế giới.

Link xem trực tiếp bán kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Christie - Axelsen, Chochuwong - An Se Yong

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 ngày 27/11 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu bán kết cầu lông Indonesia mở rộng: Christie - Axelsen, Chochuwong - An Se Yong

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp vòng bán kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kết quả tứ kết cầu lông Indonesia Mở rộng: Hàng loạt hạt giống rời giải

Sau khi tay vợt số 1 thế giới Kento Momota sớm dừng cuộc chơi, giải cầu lông Indonesia Mở rộng 2021 tiếp tục chứng kiến hàng loạt VĐV tên tuổi khác bị loại ở tứ kết.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 26/11 - Tứ kết Indonesia Mở rộng: Praneeth - Axelsen, Yamaguchi - Chochuwong

Lịch thi đấu Indonesia Mở rộng 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp vòng tứ kết giải cầu lông Indonesia Open 2021 đơn nam, nữ nhanh chóng và chính xác nhất.

Kento Momota hụt hơi, đánh trượt cầu ở điểm số quyết định tại vòng 2 giải Indonesia mở rộng

Tay vợt số 1 thế giới đã thua sốc khi chạm trán đối thủ có thứ hạng kém hơn nhiều người Singapore là Loh Kean Yew ở giải Indonesia mở rộng 2021.

Kết quả cầu lông hôm nay 25/11 - Vòng 2 Indonesia Mở rộng: Momota thua với kịch bản không tưởng

Thethao.vn cập nhật kết quả cầu lông hôm nay thuộc vòng 2 Indonesia Mở rộng. Bất ngờ liên tiếp xảy ra khi tay vợt số 1 thế giới Kento Momota và hạt giống số 4 Chou Tien Chen bất ngờ bị loại.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 14
Newcastle United
02:30
Norwich City
Leeds United
03:15
Crystal Palace
Vòng 15
Atalanta
00:30
Venezia
Fiorentina
00:30
Sampdoria
Salernitana
02:45
Juventus
Verona
02:45
Cagliari
Round 1 Playoff
Exeter City
02:45
Bradford City
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Vòng 1
CD Cayon
22:00
SD Huesca
CD Marchamalo
22:00
Valladolid
Naxara
00:30
Andorra CF
Victoria CF
01:00
Villarreal
CD Laguna
01:00
Granada CF
Unami CP
01:00
Alaves
Teruel
02:00
AD Alcorcon
UC Ceares
02:00
Sporting Gijon
Rio Sports
02:00
FC Cartagena
Atletico Sanluqueno
02:30
Sabadell
CFJ Mollerussa
03:00
Getafe
CD Ebro
03:00
Celta Vigo
CD Montijo
03:00
Burgos CF
Aguilas CF
03:00
Almeria
Albacete
03:00
Racing de Ferrol
Badajoz
03:00
CD Alcoyano
Giao Hữu ĐTQG
Colombia (nữ)
22:30
Uruguay (nữ)
England U17
01:30
Portugal U17
Paraguay (nữ)
02:00
Peru (nữ)
Ecuador (nữ)
03:00
Argentina (nữ)
Dominican Republic (nữ)
04:00
Trinidad Tobago (nữ)
Mexico (nữ)
05:30
Canada (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 12
Sporting Braga
03:15
Vizela
Scotland
Vòng 16
Motherwell
02:45
Dundee United
Cúp Quốc Gia Ba Lan
Vòng 3
Korona Kielce
00:00
Gornik Leczna
Piast Gliwice
02:45
Gornik Zabrze
VĐQG Slovakia
Vòng 16
FK Senica
21:00
MSK Zilina
Serie B Italia
Vòng 15
Cremonese
00:00
Frosinone
Pisa
00:00
Perugia
Pordenone Calcio SSD
02:30
Alessandria
Reggina
02:30
Ascoli
Vicenza
02:30
Benevento
Monza
02:30
Cosenza Calcio 1914
Spal
02:30
Lecce
VĐQG Brazil
Vòng 35
Juventude
05:00
Bragantino
Flamengo
06:00
Ceara
America MG
07:00
Chapecoense SC
Cuiaba
08:00
Palmeiras
VĐQG Bulgaria
Vòng 17
Botev Plovdiv
20:00
Botev Vratsa
Beroe Stara Zagora
22:30
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 23
San Lorenzo
03:00
Sarmiento Junin
Banfield
07:30
Independiente
Hạng 3 Đức
Vòng 12
TSV 1860 Munchen
01:00
SV Waldhof Mannheim
Wurzburger Kickers
01:00
Eintracht Braunschweig
VĐQG Venezuela
Vòng 9
CD Hermanos Colmenares
04:15
Deportivo Metropolitano
Academia Puerto Cabello
06:30
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng
Tampico Madero
08:00
Monarcas Morelia
Leones Negros
10:05
Celaya FC
Hạng 2 Romania
Vòng 15
Universitaea Cluj
22:30
Astra Giurgiu
Tanzania Ligue 1
Vòng
Biashara United FC
20:00
Polisi Tanzania FC
Indonesia Super League
Vòng 14
Bali United
20:45
Persiraja Aceh
England Conference North Division
Vòng 11
Hereford United
02:45
Kettering Town
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 15
Bowers Pitsea
02:45
Cray Wanderers
Horsham
02:45
Wingate Finchley
Merstham
02:45
Bishop's Stortford
Potters Bar Town
02:45
Carshalton Athletic FC
Rwanda
Vòng
Musanze FC
20:00
Gorilla FC
Botswana Premier League
Vòng
Township Rollers
21:00
BR Highlanders
Brazil U20 Cup
Santa Barbara U20
20:00
Belavistense U20
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Iraq
20:00
Oman
Qatar
23:30
Bahrain
UAE
02:00
Syrian
England Conference
Vòng 1
Wrexham
02:45
Yeovil Town
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 3
Hamilton Academical
02:45
Kilmarnock
Inverness
02:45
Raith Rovers
Cove Rangers
02:45
Glasgow Rangers U21
England FA Vase
Vòng 2
Liversedge
02:45
Lancaster City
Ashton United
02:45
Guiseley
Southport FC
02:45
Darlington
Spennymoor Town
02:45
Chorley FC
Matlock Town
02:45
Marske United
Farsley Celtic
02:45
Stalybridge Celtic
Whitby Town
02:45
Nantwich Town
Israel Youth League
Maccabi Netanya U19
19:30
Hapoel Kiryat Shmona U19
Beitar Jerusalem Oren U19
21:00
Ironi Nesher U19
Maccabi Tel Aviv U19
21:00
Hapoel Tel Aviv U19
Israel B League
Vòng 12
Shimshon Kafr Qasim
19:30
Hapoel Holon Yaniv
Tzeirey Kafr Kana
19:30
Hapoel Kafr Kanna
Ironi Nesher
22:30
Hapoel Bnei Arrara Ara
Maccabi Herzliya
00:30
Maccabi Shaarayim
MS Tseirey Taybe
01:45
Ironi Tiberias
Hapoel Bnei Pardes
01:45
Hapoel Iksal
Giải trẻ Anh
Vòng
Morecambe Reserve
19:58
Preston (R)
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
Odense BK Reserve
20:00
Vejle Reserve
Four Nations Tournament
Israel U17
22:59
spain U17
Portugal U17
01:30
England U17
CONCACAF League
Bán kết
C.S.D. Comunicaciones
10:00
Guastatoya
England Johnstone
Vòng 2
Bolton Wanderers
02:00
Fleetwood Town
Carlisle United
02:00
Lincoln City
Rotherham United
02:00
Port Vale
Charlton Athletic
02:00
Aston Villa U21
Forest Green Rovers
02:00
Chelsea U21
Leyton Orient
02:00
Milton Keynes Dons
Cambridge United
02:00
Walsall
Tranmere Rovers
02:45
Harrogate Town
Accrington Stanley
02:45
Wigan Athletic
Sutton United
02:45
Stevenage Borough
Swindon Town
02:45
Colchester United
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
03:00
CD Motagua
CD Vida
03:00
CD Olimpia
Belgian Cup
1/4 Final
Seraing United
02:45
Anderlecht
Cúp Quốc Gia Malaysia
Chung kết
Kuala Lumpur
20:00
Johor Darul Takzim
Bắc Anh
Vòng 11
Atherton Collieries
02:45
Ashton United
Morpeth Town
02:45
Basford Utd
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 13
Al-Nahdha
21:25
Al-Ameade
Bolivia Regional League
Vòng
Real Tomayapo Reserves
20:00
Nacional Potosi Reserves
Gibraltar Premier Division
Vòng
FC Lincoln
02:45
Mons Calpe SC
Germany Regionalliga
Vòng 21
SC Eltersdorf
01:00
FC Memmingen
SSV Ulm 1846
01:00
SG Sonnenhof Grossaspach
Unterhaching
01:00
Schweinfurt 05 FC
Berliner AK 07
01:00
Berliner FC Dynamo
Fortuna Dusseldorf (Youth)
01:30
Wiedenbruck
Bolivia Primera Division
Vòng 28
San Jose
02:45
Oriente Petrolero
Blooming
07:00
Always Ready
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Rio Ave U19
22:00
Braga U19
Libyan Premier League
Vòng
Al-Nasr Benghazi
22:59
Al-Tahaddi
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Armenia (nữ)
20:00
Norway (nữ)
Azerbaijan (nữ)
21:00
Montenegro (nữ)
Bulgaria (nữ)
21:00
Serbia (nữ)
Kosovo (nữ)
22:00
Albania (nữ)
Turkey (nữ)
22:00
Israel (nữ)
Czech (nữ)
22:59
Belarus (nữ)
Croatia (nữ)
22:59
Moldova (nữ)
Romania (nữ)
23:30
Italy (nữ)
Lithuania (nữ)
23:30
Switzerland (nữ)
Hungary (nữ)
00:00
Ukraine (nữ)
Cyprus (nữ)
00:00
Iceland (nữ)
Slovenia (nữ)
00:00
Greece (nữ)
Denmark (nữ)
00:00
Russia (nữ)
Sweden (nữ)
01:00
Slovakia (nữ)
Portugal (nữ)
01:00
Germany (nữ)
Anh (nữ)
02:00
Latvia (nữ)
Luxembourg (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Ireland (nữ)
02:00
Georgia (nữ)
Belgium (nữ)
02:30
Poland (nữ)
Spain (nữ)
03:00
Scotland (nữ)
France (nữ)
03:10
Wales (nữ)
Indonesia Division 1
Vòng
Perserang Serang
20:30
Perseru Serui
England Southern League Central Division
Vòng 18
Leiston FC
22:00
Stratford Town
Alvechurch
02:45
Stourbridge
Stratford Town
02:45
Nuneaton Borough
Peterborough Sports
02:45
Hednesford Town
Biggleswade Town
02:45
Tamworth
VĐQG Uruguay
Vòng 14
CA River Plate
19:45
Villa Espanola
Centro Atletico Fenix
02:30
Boston River
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Odisha FC
21:00
East Bengal
Israel Premier League
Vòng 11
Maccabi Petah Tikva FC
00:00
Hapoel Hadera
Maccabi Netanya
00:30
Ashdod MS
Hapoel Bnei Sakhnin FC
01:15
Beitar Jerusalem
England Southern Premier League
Vòng 18
Hartley Wintney
02:30
Poole Town
Hendon
02:45
Metropolitan Police
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 4
Istanbul BB
21:00
Bodrumspor
Adana Demirspor
22:59
Serik Belediyespor
Antalyaspor
01:00
Amedspor
Holland Reserve League
FC Groningen Reserves
21:00
Heerenveen U21
Holland Ligue 3
Vòng 12
Kozakken Boys
02:00
De Treffers
England Conference South Division
Vòng 4
Tonbridge Angels
02:45
St Albans City
Oxford City
02:45
Ebbsfleet United
Croatia Cup
Quarterfinals
HNK Gorica
22:00
Istra 1961 Pula
NK Lokomotiva Zagreb
00:30
Hajduk Split
England U23 1.Liga
Vòng 11
Cardiff City U23
20:00
Colchester United U23
Watford U23
20:00
Ipswich U23
Millwall U23
20:30
Bristol City U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 16
Linfield FC
02:45
Carrick Rangers
Warrenpoint Town
02:45
Ballymena United
Coleraine
02:45
Glentoran FC
Crusaders
02:45
Portadown
Dungannon Swifts
02:45
Glenavon Lurgan
Larne FC
02:45
Cliftonville
Cúp quốc gia Romania
Quarterfinals
Chindia Targoviste
01:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng
New England Revolution
07:30
New York City FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá