Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay 8/6

Hải Vy

Thứ tư, 08/06/2022 09:51 (GMT+7)

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay 8/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Trực tiếp sân 1

Trực tiếp sân 2

Trực tiếp sân 3

Với lợi thế chủ nhà, Indonesia đã cử một lực lượng rầm rộ các tay vợt đi tranh tài. Anthony Sinisuka Ginting là một trong 17 đại diện Indonesia góp mặt ở các loạt trận hôm nay. Anthony Ginting với tư cách là hạt giống số 4 sẽ đối đầu với Kunlavut Vitidsarn của Thái Lan.

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay 8/6 - Ảnh 1
Ginting sẽ xuất phát vào sáng nay

Đây là cặp đấu rất hấp dẫn. Ginting được đánh giá cao hơn nhưng Kunlavut Vitidsarn của Thái Lan cũng có phong độ rất tốt. Anh toàn thắng 8 trận gần nhất, giúp ĐT Thái Lan giành HCV SEA Games và anh cũng có HCV đơn nam tại giải đấu này.

Ngoài Ginting, một số đại diện trụ cột khác của Indonesia như Jonatan Christie, Gregoria Mariska Tunjung, Shesar Hiren Rhustavito, Praveen Jordan/Melati Daeva Oktavianti cũng ra sân hôm nay. Đơn nam Indonesia, Jonatan Christie gặp Zhao Jung Peng (Trung Quốc).

Trong khi đó, Shesar Hiren sẽ gặp đối thủ khó chơi đến từ Đan Mạch, Viktor Axelsen. Với tư cách là hạt giống số một của giải, Viktor Axelsen dĩ nhiên vượt trội đối thủ. Nên nhớ Axelsen hiện đã thắng đối thủ trong cả 2 lần gặp gỡ.

Tay vợt Viktor Axelsen đòi nợ Liên đoàn cầu lông thế giới - Ảnh 1
Tay vợt Viktor Axelsen sẽ đi tiếp?

Link xem trực tiếp cầu lông Indonesia Masters 2022

LINK 1 - LINK 2

Lịch vòng 1 giải Indonesia Masters 2022

Ở trận đấu còn lại, tay vợt nữ Gregoria Mariska Tunjung sẽ đấu với Phittayaporn Chaiwan (Thái Lan). Đôi nam nữ hỗn hợp Indonesia Praveen Jordan/Melati Daeva Oktavianti sẽ gặp Ishaan Bhatnagar/Tanisha Crasto.

Tất cả các trận đấu của Indonesia Masters 2022 hôm nay sẽ được tổ chức tại Istora Senayan, Jakarta, và được tường thuật trực tiếp trên kênh YouTube của BWF.

TIN LIÊN QUAN

Tay vợt cầu lông Lê Đức Phát lên đường dự 3 giải châu Âu hậu SEA Games 31

Cầu lông 07/06/2022

Sau một kỳ SEA Games 31 không thành công, Lê Đức Phát sẽ sang châu Âu để tham dự 3 giải cầu lông tại Lithuania, Đức và Croatia.

Kết quả giải cầu lông Indonesia Masters ngày 7/6

Cầu lông 07/06/2022

Kết quả giải cầu lông Indonesia Masters ngày 7/6. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Indonesia Masters nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 8/6: Vòng 1 Indonesia Masters 2022

Cầu lông 08/06/2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 8/6. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 7/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 7/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Bị loại sớm khỏi giải cầu lông Malaysia Masters, Christie đổ tại trọng tài

Jonatan Christie vừa bị loại ngay vòng đầu tiên của Malaysia Masters 2022. Sau trận, anh nhấn mạnh rằng trọng tài chính là lý do khiến anh phải gác vợt sớm.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 7/7: Vòng 2 Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 7/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Masters ngày 6/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Masters ngày 6/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Masters nhanh và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7: Vòng 1 Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7: Vòng loại Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng loại giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Malaysia Masters 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng cầu lông Malaysia Masters 2022 là bao nhiêu? Cập nhật thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Malaysia Masters 2022 trên Thethao.vn.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Schalke 04 (Youth)
16:30
Sportfreunde Lotte
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U17
16:00
Faroe Islands (nữ) U16
Iceland (nữ) U16
16:00
Finland (nữ)U16
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Trung Quốc
Vòng 9
Shanghai Shenhua
16:30
Hebei FC
Beijing Guoan
16:30
Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen
18:30
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Shenzhen FC
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Myanmar Professional League
Vòng 2
YANGON UNITED
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Cambodia (nữ)
18:00
Vietnam (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Cambodia Cup
Next Step FC
15:30
Siem Reap
Banteay Meanchey
15:30
Soltilo Angkor
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
Mohammedan Dhaka
17:00
Uttar Baridhara SC
Bangladesh Police Club
17:00
Rahmatganj MFS
Abahani Limited
17:00
Swadhinata KS
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Quanzhou Yaxin
18:30
Jinan XingZhou
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSIS Semarang
16:00
Arema Malang
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC
Malaysia President Cup
Kuching FA U21
15:15
UiTM U21
Sabah U21
15:15
Sarawak U21
Pulau Pinang U21
15:45
Kelantan United U21
Melaka U21
15:45
Selangor U21
Terengganu FC III U21
15:45
Johor Darul Tazim III U21
Negeri Sembilan NAZA U21
15:45
Petaling Jaya City FC U21
Kuala Lumpur FA U21
15:45
Pahang U21

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá