Link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters hôm nay 14/4

Hải Vy

Thứ năm, 14/04/2022 06:30 (GMT+7)

Link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters hôm nay 14/4. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Trực tiếp sân 1

Trực tiếp sân 2

Sau khi vô địch Hàn Quốc Mở rộng, Tan Kian Meng đến với Hàn Quốc Masters với sự hưng phấn rất lớn. Anh cùng đối tác của mình, Tan Wee Kiong, vừa đánh bại hạt giống số ba của giải đấu đến từ Indonesia, Pramudya Kusumawardana/Yeremia Rambitan ở vòng đầu tiên.

Chiến thắng đó giúp họ càng tự tin bước vào vòng đấu thứ 2. Hôm nay, họ sẽ gặp một thách thức lớn khi đối thủ của cặp đôi này ở nội dung đôi nam là Choi Solgyu/Kim Won Ho, 2 tay vợt nước chủ nhà và họ cũng được đánh giá cao hơn bộ đôi Malaysia.

Link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters hôm nay 14/4 - Ảnh 2
Tan Kian Meng/Tan Wee Kiong sẽ tiếp tục thăng hoa?

Nhưng cặp đôi Malaysia vẫn rất tự tin. Tan Kian Meng thừa nhận sự kết hợp với Wee Kiong - huy chương bạc Olympic Rio 2016 - đang ngày càng tốt hơn. Và nó đã dẫn đến thành công mà họ đang có.

"Tôi đã được giúp đỡ nhiệt tình sau chiến thắng ở giải Hàn Quốc Mở rộng tuần trước", tay vợt Malaysia nói. "Tuy nhiên, vẫn còn rất nhiều điều cần phải cải thiện. Vì vậy, tôi hy vọng mình có thể tiếp tục thi đấu với phong độ cao nhất".

Link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters hôm nay 14/4 - Ảnh 1

Tuần trước khi thi đấu tại Hàn Quốc Mở rộng, Tan Kian Meng đăng ký ở nội dung đôi nam nữ và giải đó anh giành chức vô địch. Nay khi thi đấu ở nội dung đôi nam, sẽ có nhiều khác biệt. Nhưng anh vẫn tin rằng mọi thứ sẽ không quá khó khăn bởi anh "có sự hiểu biết và ăn ý với đối tác".

Link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters 2022

LINK 1LINK 2 - LINK 3

Lịch vòng 2 giải cầu lông Hàn Quốc Masters 2022

Ngoài trận đấu giữa Choi Solgyu/Kim Won Ho và Tan Kian Meng/Tan Wee Kiong, Hàn Quốc Masters sẽ tiếp tục sôi động với những cuộc đọ sức gay cấn ở nội dung đơn nam và đơn nữ. Sau ngày thi đấu thứ 3, nhiều ứng viên vô địch sẽ lộ diện.

Như thường lệ, các trận đấu tại Hàn Quốc Masters 2022 sẽ được trực tiếp trên kênh YouTube của BWF TV.

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters hôm nay 13/4

Cầu lông 13/04/2022

Link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters hôm nay 13/4. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Hàn Quốc Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Kết quả giải cầu lông Hàn Quốc Masters ngày 13/4: Khép lại vòng 1

Cầu lông 13/04/2022

Kết quả giải cầu lông Hàn Quốc Masters 2022 ngày 13/4. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Hàn Quốc Masters 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/4: Vòng 2 giải Hàn Quốc Masters 2022

Cầu lông 14/04/2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/4. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải Hàn Quốc Masters 2022 hôm nay mới nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 32
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
Foz do Iguacu PR
01:30
Andraus Brasil
Parana STC PR
01:30
Aruko Sports Brasil
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Club Deportivo Xela (nữ)
02:00
FC Cremas (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HIFK
22:00
KuPs
Columbia women's League
Vòng
Deportivo Cali (nữ)
01:00
Independiente Santa Fe (nữ)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Brazil Campeonato Cearense Division 2
Vòng
Guarany CE
01:00
Itapipoca CE
Horizonte CE
01:00
Tiradentesce
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Rodelindo Roman
02:00
Lautaro de Buin
Deportes Union Companias
02:00
Provincial Ovalle
CD Provincial Ranco
02:30
Deportes Quillon
Iberia Los Angeles
02:30
Real Juventud San Joaquin
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
USA National Premier Soccer League
Vòng
Toledo Villa FC
01:00
Dayton Dutch Lions
St. Croix SC
01:00
Peoria
Tulsa Athletics
02:00
Arkansas Wolves FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Mauritania Division 1
Vòng
ASC Snim
01:40
ASAC Concorde
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
01:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
BRA D4
Alagoinhas Atletico BA
02:00
CS Sergipe
Cianorte PR
02:00
Parana PR
Santa Cruz PE
02:00
CS Esportivo AL
Sociedade Acao
02:00
Anapolis FC
Bahia de Feira BA
02:00
Inter de Limeira
ASA AL
02:00
EC Jacuipense
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
SE Paraty RJ
01:00
Juventus RJ
CAAC Brasil FC
01:00
EC Vera Cruz RJ
Belford Roxo RJ
01:00
Uni Souza
VĐQG Uruguay
Vòng
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:40
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Costa Rica Primera Division Women
Vòng
SUVA Sports (nữ)
02:00
Saprissa (nữ)
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Ivory Coast Premier Division
Vòng
LYS Sassandra
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
00:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
Levante Futsal
00:00
Cordoba Futsal
Palma Futsal
00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
7 de Abril U20
01:00
Sao Goncalo U20
Tamoio U20
01:00
Gremio Atletico Farroupilha U20
Lagarto U20
01:00
Confianca SE (Youth)
Garibaldi U20
02:00
Caxias RS U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Chile Beach Soccer
01:00
Ecuador Beach Soccer
Venezuela Beach Soccer
02:30
Brazil Beach Soccer
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Brazil Paulista Serie B
Vòng
Sao Carlos
01:00
Batatais
Brazil Serie D
FF Sports Vicosense U23
01:00
Miguelense FC U23
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Bangladesh Police Club
16:00
Swadhinata KS
Botola Pro 1
Vòng 24
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
South Melbourne (nữ)
Uzbek League
Vòng 10
Dinamo Samarqand
21:00
OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent
21:00
Pakhtakor
Qizilqum Zarafshon
21:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
Pharco
23:30
El Gounah
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
GA Farroupilha/RS
01:30
Tupi RS
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Montreal Impact
03:00
Real Salt Lake
New York City FC
04:00
Chicago Fire
Charlotte FC
04:00
Vancouver Whitecaps
Inter Miami
05:00
New York Red Bulls
FC Dallas
06:00
Minnesota United FC
San Jose Earthquakes
06:30
FC Kansas City
LA Galaxy
07:00
Houston Dynamo
Colorado Rapids
07:00
Seattle Sounders
Austin FC
07:00
Orlando City
Portland Timbers
09:00
Philadelphia Union

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá