Lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay 14/12: Tai Tzu Ying xuất trận

Lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay 14/12. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Vòng 2 của giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championships 2021 sẽ được diễn ra bắt đầu từ ngày hôm nay 14/12. 

Mở màn của nội dung đơn nam sẽ là cuộc đọ sức giữa Kevin Cordon và Michal Rogalski. Kevin Cordon năm nay đã bước sang tuổi 36 nhưng thi đấu vẫn rất chắc chắn. Ở Olympic Tokyo 2021 vừa qua, anh chỉ giành thất bại trước cây vợt số 1 thế giới Viktor Axelsen ở bán kết và Anthony Ginting ở trận tranh huy chương đồng, qua đó kết thúc giải ở vị trí thứ 4.

Lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay - Ảnh 1
Kevin Cordon đã chơi tốt ở Olympic Tokyo 2021

Đối thủ của Cordon sẽ là Rogalski, cây vợt 35 tuổi người Ba Lan có phần may mắn lọt vào vòng 2 sau khi “thoát” khỏi Kento Momota, khi Momota đã rút lui khỏi giải vì chấn thương lưng đeo bám. Đây cũng là một trong những cặp đấu “già” nhất ở BWF World Championships năm nay.

Bên cạnh màn đọ sức giữa hai lão tướng Kevin Cordon và Michal Rogalski, nội dung đơn nam cũng chứng kiến những cuộc đối đầu hấp dẫn giữa hạt giống số 4 Chou Tien Chen - Lu Guang Zu và tài năng gốc Việt Nhật Nguyễn - Toby Penty.

Lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay - Ảnh 2
Tai Tzu Ying có trận ra quân ở vòng 2, khi đối thủ ở vòng 1 bỏ cuộc sớm

Ở nội dung đơn nữ, các cây vợt hàng đầu như Tai Tzu Ying, He Bing Jiao hay Michelle Li đều sẽ thi đấu. Dù gặp các đối thủ không được xếp hạng hạt giống, nhưng đó đều là những cây vợt còn rất trẻ, hứa hẹn khả năng gây bất ngờ.

Các đối thủ của Tai Tzu Ying, He Bing Jiao và Michelle Li lần lượt là Evgenyia Kosetskaya, Marie Batomene và Julia Jakobsen. Cả 3 mới chỉ ở độ tuổi từ 23 tới 25.

Các trận đấu sẽ được bắt đầu vào lúc 16h ngày hôm nay 14/12 theo giờ Việt Nam. Sau đây là lịch thi đấu chi tiết.

LỊCH CẦU LÔNG VÔ ĐỊCH THẾ GIỚI 2021 NGÀY 14/12

VÒNG 2

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
14/12 15h10 Michal Rogalski - Kevin Cordon
14/12 15h35 Kenta Nishimoto - Lakshya Sen
14/12 20h25 Nhat Nguyen - Toby Penty
14/12 18h10 Zhao Jun Peng - Koki Watanabe
14/12 18h00 Chou Tien Chen - Lu Guang Zu
14/12 16h10 Kidambi Srikanth - Li Shi Feng
14/12 17h30 Thomas Rouxel - Brian Yang
14/12 16h45 Mark Caljouw - Kalle Koljonen
ĐƠN NỮ
14/12 17h45 Tai Tzu Ying - Evgeniya Kosetskaya
14/12 19h45 Yeo Jia Min - Kirsty Gilmour
14/12 16h20 Pusarla Sindhu - Martina Repiska
14/12 18h40 Pornpawee Chochuwong - Lianne Tan
Marin bỏ cuộc Carolina Marin - Han Yue
14/12 18h35 Michelle Li - Julie Dawall Jakobsen
14/12 17h10 He Bing Jiao - Marie Batomen
14/12 19h10 Mia Blichfeldt - Neslihan Yigit
ĐÔI NAM
Gideon/Sukamuljo bỏ cuộc Gideon/Sukamuljo - Matsui/Takeuchi
14/12 18h00 Lane/Vendy - Delrue/Villeger
14/12 17h55 Hoki/Kobayashi - Huang/Liu
Lu/Yang bỏ cuộc Lu/Yang - Grimley/Grimley
14/12 19h50 Lee/Wang - Jille/Van der Clecq
14/12 19h45 Goh/Izzuddin - Dunn/Hall
14/12 15h35 Rankireddy/Shetty - Lee/Yang
14/12 18h35 Ong/Teo - Eipe/Kjaer
ĐÔI NỮ
14/12 16h55 Chen/Jia - Castillo Salazar/La Torre Regal
14/12 19h15 Honderich/Tsai - Tirtosentono/Van der Aar
14/12 16h40 Matsuyama/Shida - Azurmendi - Corrales
14/12 19h10 Supajirakul/Taerattanachai - Akchurina/Morozova
14/12 17h20 Matsumoto/Nagahara - Busch/Schulz
14/12 15h00 Magelund/Ravn - Ng/Yeung
14/12 18h05 Stoeva/Stoeva - Ercetin/Inci
14/12 15h45 Birch/Smith - Lima/Lima
ĐÔI NAM NỮ
14/12 20h20 Zheng/Huang - Chang/Ng
14/12 20h20 Alimov/Davletova - Ou/Feng
14/12 19h45 Ellis/Smith - Yamashita/Shinoya
14/12 22h30 Tabeling/Piek - Leydon-Davis/Pak
14/12 16h05 Watanabe/Higashino - Dremin/Dimova
14/12 15h00 Tan/Lai - Sharma/Parikh
14/12 19h45 Gicquel/Delrue - Mikkelsen/Soby
14/12 21h00 Kaneko/Matsumoto - Hemming/Pugh

(*) Thời gian bắt đầu có thể lùi lại/sớm lên ít phút vì phụ thuộc vào thời gian thi đấu của các trận diễn ra trên cùng sân trước đó

TIN LIÊN QUAN

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF 2022 mới nhất Tháng 8

Cầu lông 03/08/2022

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF 2022 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật top các tay vợt đơn nam, nữ nằm trên BXH cầu lông BWF trong tháng 7 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông vô địch thế giới 2021 hôm nay

Cầu lông 10/12/2021

Lịch thi đấu giải cầu lông vô địch thế giới 2021 hôm nay mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng tường thuật trực tiếp BWF World Championships 2021 mới nhất.

Link xem trực tiếp vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay 14/12: Nhật Nguyễn - Toby Penty

Cầu lông 14/12/2021

Link xem trực tiếp vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay 14/12. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp vòng 1 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay giữa Nhật Nguyễn và Toby Penty nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng 1 giải cầu lông vô địch thế giới ngày 13/12: Tiến Minh ép đối thủ đánh tới set thứ 3

Cầu lông 13/12/2021

Ở vòng 1 giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championships 2021, tay vợt số 1 Việt Nam Nguyễn Tiến Minh đã không thể làm nên bất ngờ dù đã ép đối thủ đánh tới set thứ 3.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kento Momota thừa nhận 'từng thi đấu rất tệ'

Đơn nam Nhật Bản, Kento Momota, vừa thể hiện quyết tâm rất lớn để chấm dứt chuỗi trận kém cỏi khi anh trở về Nhật Bản tham dự Giải vô địch thế giới 2022.

ĐT cầu lông Trung Quốc hạ mục tiêu 4 HCV tại Giải vô địch thế giới

Vào đầu tuần sau, Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 sẽ chính thức khởi tranh tại Tokyo, Nhật Bản. Đây là giải đấu quan trọng nhất trong năm và đội Trung Quốc cũng hạ quyết tâm, đặt chỉ tiêu lớn nhất từ trước tới nay.

Thùy Linh lên đường sang Nhật Bản, sẵn sàng dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022

Mọi công đoạn chuẩn bị đã hoàn tất, hôm qua trên trang cá nhân, Thùy Linh thông báo cô sẽ lên đường đến Nhật Bản để tham dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022, sự kiện diễn ra từ 21/8 ở Tokyo.

Trở lại sau chấn thương, Antonsen không dám mơ cao tại giải Vô địch thế giới

Tay vợt số 3 thế giới Anders Antonsen thừa nhận với thể trạng hiện tại, anh khó mà mơ mộng tại giải Vô địch thế giới 2022 sẽ diễn ra vào tuần sau.

Lee Chong Wei chỉ ra 3 cái tên đủ sức cản Axelsen tại Giải cầu lông vô địch thế giới

Cựu tay vợt huyền thoại người Malaysia, Lee Chong Wei đã được giới truyền thông nước nhà phỏng vấn. Tại đây, anh cho biết quan điểm của mình về cuộc đua vô địch nội dung đơn nam ở Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 sắp tới.

Viktor Axelsen thay HLV trước giải Vô địch cầu lông thế giới

Tay vợt số 1 thế giới Viktor Axelsen sẽ có một huấn luyện viên mới khi anh xuất hiện tại Giải vô địch cầu lông thế giới 2022, sự kiện diễn ra trong tuần sau.

Cầu lông Indonesia đặt mục tiêu huy chương tại Giải vô địch thế giới

Giải cầu lông vô địch thế giới 2022 sẽ được tổ chức tại Tokyo, Nhật Bản từ ngày 22 đến 28 tháng 8. Indonesia sẽ cử 15 đại diện tham dự sự kiện này và họ cũng đặt ra mục tiêu huy chương.

Vắng bóng tại nội dung đôi nam giải Vô địch thế giới, HLV tuyển Trung Quốc nói điều đau lòng

HLV Chen Qiqiu của đội tuyển cầu lông Trung Quốc thừa nhận rằng chất lượng các tay vợt đôi nam của nền cầu lông xứ tỷ dân là “quá kém”. Do vậy, họ đã không đủ điều kiện tham dự giải Vô địch thế giới 2022.

Tiến Minh xin cảm thông vì không thể 'chiều lòng' người hâm mộ

Ngay sau khi vô địch giải Các CLB Đà Nẵng 2022 vào hôm qua, Nguyễn Tiến Minh đã có chút chia sẻ với người hâm mộ. Trên trang cá nhân, anh giải thích lý do từ chối chụp hình với các CĐV.

Tiến Minh đăng quang giải Các CLB Đà Nẵng 2022

Tiến Minh vừa giành thêm một tấm HCV nữa khi tham dự các sự kiện trong nước. Lần này, anh đăng quang giải Các CLB Đà Nẵng 2022.

V-League
Vòng 13
Hoàng Anh Gia Lai
17:00
Hải Phòng FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Nam Định FC
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Nagoya Grampus
17:30
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
AFC Champions League
1/8 Final
Bangkok Glass
15:00
Kitchee
Johor Darul Takzim
18:00
Urawa Red Diamonds
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
VĐQG Argentina
Vòng 14
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Bhayangkara Surabaya United
15:30
Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC
16:00
Persebaya Surabaya
Madura United
18:15
Dewa United FC
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Souths United SC (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
Cockburn City U20
12:00
Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ)
05:00
Sao Paulo/SP (nữ)
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
U19 Đan Mạch
Vòng 2
Sonderjyske U19
17:30
Odense BK U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
Australian cloth
Vòng 21
University of Queensland
17:30
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
NTC Football West (nữ)
Singapore
Vòng 21
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Hạng 2 Paraguay
Vòng 22
Independiente Luque
06:15
2 de Mayo PJC
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
FK Ural Youth
15:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
16:00
CSKA Moscow (R)
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
FK Orenburg Youth
Strogino Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Nhật Bản Football League
Vòng 15
Nara Club
16:15
FC Tiamo Hirakata
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 23
Daejeon Korail
17:00
Changwon City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Puskas Akademia (nữ)
20:30
Szetomeharry (w)
Diosgyori VTK (w)
21:30
MOL Fehervar FC (nữ)
Viktoria FC Szombathely (nữ)
22:00
Gyori Dozsa (nữ)
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Metropolis United (nữ)