Lịch thi đấu Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 hôm nay

Hải Vy

Thứ hai, 25/04/2022 07:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu Giải cầu lông Vô địch châu Á 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp Giải cầu lông Vô địch châu Á 2022 nhanh và chính xác nhất.

Ngày 26/4, giải Cầu lông vô địch châu Á 2022 sẽ diễn ra tại Manila, Philippines. Đây là lần thứ ba Philippines đăng cai sự kiện này sau các năm 1961 và 2001. Giải đấu từng được tổ chức tại Vũ Hán từ năm 2015 đến năm 2019 nhưng nó đã bị hủy bỏ vào năm 2020 và 2021 do đại dịch. 

Bởi vậy, 2022 là năm đầu tiên giải được tổ chức sau 2 năm vắng bóng. Vì thế, nó càng được mong đợi. Và các tay vợt hàng đầu châu Á cũng đặt kỳ vọng rất lớn ở giải đấu lần này.

Kento Momota hụt hơi, đánh trượt cầu ở điểm số quyết định của vòng 2 giải Indonesia mở rộng - Ảnh 1
Kento Momota đang là ĐKVĐ của giải

ĐKVĐ đơn nam đang là Momota. Anh sẽ dẫn đầu trong danh sách ứng viên nội dung đơn nam, tiếp theo là Anthony Sinisuka Ginting người Indonesia, Lee Zii Jia người Malaysia, Jonathan Christie người Indonesia, Lakshya Sen người Ấn Độ, Loh Kean Yew người Singapore, Kidambi Srikanth người Ấn Độ và Kanta Tsuneyama người Nhật Bản…

Xem thêm:

Tin nhanh SEA Games 31 

Lịch Cầu lông SEA Games 31 mới nhất

8 hạt giống hàng đầu ở nội dung đơn nữ là Yamaguchi, An Seyoung của Hàn Quốc, Nozomi Okuhura của Nhật, Pusarla Sindhu của Ấn Độ, He Bing Jiao của Trung Quốc, Thái Pornpawee Chochuwong và Busanan Ongbamrungphan và Sayaka Takahshi của Nhật.

Hạng mục đôi nam có số 2 thế giới, cặp Mohammed Ahsan và Hendra Setiawan. Hai tay vợt của Indonesia làm hạt giống hàng đầu. Takuro Hoki và Yugo Kobayashi được xếp vào vị trí thứ 2.

Tiếp theo là Satwiksairaj Rankedlydy/Chirag Shetty của Ấn Độ, Fajar Alfian/Muhammad Rian Ardianto của Indonesia, Aaron Chia/Soh Wooi Yik và Ong Yew Sin/Teo Ee Yi của Malaysia, Choi Solgyu/Seo Seungjae của Hàn Quốc và Goh Sze Fei/Nur Izzuddin của Malaysia.

Lịch thi đấu Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 hôm nay - Ảnh 1
Lee Zii Jia đặt tham vọng rất lớn ở giải lần này

Đương kim vô địch Chen Qingchen và Jia Yifan của Trung Quốc là những hạt giống hàng đầu ở nội dung đôi nữ, tiếp theo là Lee Sohee/Shin Seungchan và Kim Soyeong/Kong Heeyong của Hàn Quốc, Yuki Fukushima/Sayaka Hirota và Nami Matsuyama/Chicharu Shida của Nhật Bản.

Sau đó là Jongkolphan Kititharakul/Rawinda Prajongjai của Thái Lan, Pearly Tan/Thinash Maralitharan của Malaysia và Ashwini Ponnappa/Reddy N. Sikki của Ấn Độ.

LỊCH THI ĐẤU GIẢI CẦU LÔNG VÔ ĐỊCH CHÂU Á 2022

CHUNG KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ TRẬN
ĐƠN NAM 30/4 14:40 Lee Zii Jia - Christie J.
ĐƠN NỮ 30/4 12:00 Wang Zhi Yi - Yamaguchi
ĐÔI NAM 30/4 14:00 Chia A./Soh W. Y. Kusumawardana P./Rambitan Y.
ĐÔI NỮ 30/4 13:20 Chen Q. C./Jia Y. F. - Iwanaga R./Nakanishi K.
ĐÔI NAM NỮ 30/4 12:40 Zheng S. W./Huang Y. Q. - Wang Y. L./Huang D. P.

BÁN KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ TRẬN
ĐƠN NAM
30/4 13:20 Dwi Wardoyo - Christie J.
30/4 14:40 Lee Zii Jia - Weng Hong Yang
ĐƠN NỮ
30/4 12:40 Wang Zhi Yi - An Se Young
30/4 12:40 Yamaguchi A. - Sindhu P.
ĐÔI NAM
30/4 14:00 Goh S. F./Izzuddin N. - Chia A./Soh W. Y.
30/4 14:40 Alfian F./Ardianto R. - Kusumawardana P./Rambitan Y.
ĐÔI NỮ
30/4 12:00 Chen Q. C./Jia Y. F. - Du Y./Li W. M.
30/4 14:00 Fukushima Y./Hirota S. - Iwanaga R./Nakanishi K.
ĐÔI NAM NỮ
30/4 12:00 Zheng S. W./Huang Y. Q. - Jordan P./Oktavianti M. D.
30/4 13:20 Wang Y. L./Huang D. P. - Watanabe Y./Higashino A.

TỨ KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ TRẬN
ĐƠN NAM
29/4 15:40 Chico Aura Dwi Wardoyo - Li Shi Feng
29/4 16:20 Tsuneyama - Lee Zii Jia
29/4 17:40 Jonatan Christie - Loh Kean Yew
29/4 18:20 Weng Hong Yang - Anthony Sinisuka Ginting
ĐƠN NỮ
29/4 15:00 Pusarla V. Sindhu - He Bing Jiao
29/4 15:40 Wang Zhi Yi - Wen Chi Hsu
29/4 16:20 Akane Yamaguchi - Pornpawee Chochuwong
29/4 17:40 Sayaka Takahashi - An Seyoung
ĐÔI NAM
29/4 15:00 Ren X. Y./Tan Q. - Goh S. F./Izzuddin N.
29/4 16:20 Kusumawardana P./Rambitan Y. E. - Hoki T./Kobayashi Y.
29/4 18:20 Rankireddy S./Shetty C - Chia A./Soh W. Y.
29/4 19:00 Man W./Tee K. W. - Alfian F./Ardianto R.
ĐÔI NỮ
29/4 15:40 Chen Q. C./Jia Y. F. - Matsuyama N./Shida C.
29/4 17:00 Iwanaga R./Nakanishi K. - Lee S. H./Shin S. C.
29/4 17:00 Ramadhanti S./Sugiarto R. - Du Y./Li W. M.
29/4 19:00 Tan P./Thinaah M. - Fukushima Y./Hirota S.
ĐÔI NAM NỮ
29/4 15:00 Zheng S. W./Huang Y. Q. - Kaneko Y./Matsutomo M.
29/4 17:00 Jordan P./Oktavianti M. D. - Yamashita K./Shinoya N.
29/4 17:40 Rivaldy R./Mentari P. H. - Wang Y. L./Huang D. P.
29/4 18:20 Tan Kian M./Lai P. J. - Watanabe Y./Higashino A.

VÒNG 2

NỘI DUNG NGÀY GIỜ TRẬN
ĐƠN NAM
28/4 8:40 Chico Aura Dwi Wardoyo - Lee Cheuk Yiu
28/4 10:00 Loh Kean Yew - Watanabe
28/4 10:40 Jonatan Christie - Liew Daren
28/4 11:20 Li Shi Feng - Wang Tzu Wei
28/4 14:00 Weng Hong Yang - Kidambi Srikanth
28/4 14:40 Tiến Minh - Kanta Tsuneyama
28/4 15:20 Shesar Hiren Rhustavito - Lee Zii Jia
28/4 16:00 Kenta Nishimoto - Anthony Sinisuka Ginting
ĐƠN NỮ
28/4 8:40 Pornpawee Chochuwong - Putri Kusuma Wardani
28/4 10:00 Akane Yamaguchi - Dewi
28/4 10:40 He Bing Jiao - Kisona Selvaduray
28/4 11:20 Pusarla V. Sindhu -Yaslyn Hooi
28/4 14:00 Saina Nehwal - Wang Zhi Yi
28/4 14:40 Zhang Yi Man - An Seyoung
28/4 15:20 Wen Chi Hsu - Thet Htar Thuzar
28/4 16:00 Yeo Jia Min - Sayaka Takahashi
ĐÔI NAM
228/4 8:40 Goh S. F./Izzuddin N. - Kang M. H./Kim Won Ho
28/4 10:00 Hee Y./Loh K. - Hoki T./Kobayashi Y.
28/4 10:40 Rankireddy S./Shetty C. - Koga A./Saito T.
28/4 11:20 Ahsan M./Setiawan H. - Ren X. Y./Tan Q.
28/4 14:00 Man W./Tee K. W. - Bernardo C./Pantig P. J.
28/4 14:40 Kusumawardana P./Rambitan Y. E. - Ong Y. S./Teo Ee Y.
28/4 15:20 Chia A./Soh W. Y. - Chrisnanta D. B./Kwek J. L. A.
28/4 16:00 Liu Y. C./Ou X. Y. - Alfian F./Ardianto R.
ĐÔI NỮ
28/4 9:20 Chen Q. C./Jia Y. F. - Cheong Anna C. Y./Teoh Mei X.
28/4 10:40 Matsuyama N./Shida C. - Ng Tsz Y./Tsang H. Y.
28/4 12:00 Kititharakul J./Prajongjai R. - Du Y./Li W. M.
28/4 12:40 Iwanaga R./Nakanishi K. - Dinh T. P./Pham T.
28/4 13:20 Ramadhanti S./Sugiarto R. - Chang C. H./Lee C.
28/4 13:20 Yeung Nga T./Yeung P. L. - Tan P./Thinaah M.
28/4 14:40 Zhang S. X./Zheng Y. - Lee S. H./Shin S. C.
28/4 15:20 Korepap C./Sudjaipraparat J. - Fukushima Y./Hirota S.
ĐÔI NAM NỮ
28/4 8:40 Chen T. J./Peck Y. W. - Wang Y. L./Huang D. P.
28/4 10:00 Shaheed Zayan H./Abdul Razzaq F. N. - Rivaldy R./Mentari P. H.
28/4 10:40 Zheng S. W./Huang Y. Q. - Maulana A./Bandaso M. C.
28/4 11:20 Jordan P./Oktavianti M. D. - Feng Y. Z./Lin F. L.
28/4 14:00 Goh S. H./Lai S. J. - Kaneko Y./Matsutomo M.
28/4 14:40 Yamashita K./Shinoya N. - Chang Tak C./Ng W. Y.
28/4 15:20 Bhatnagar I./Crasto T. - Tan Kian M./Lai P. J.
28/4 16:00 Hee Y./Tan W. H. - Watanabe Y./Higashino A.

VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY TRẬN
ĐƠN NAM
27/4 Kento Momota - Chico Aura Dwi Wardoyo
27/4 Lee Cheuk Yiu -
27/4 Lakshya Sen - Li Shi Feng
27/4 Wang Tzu Wei - Sholeh Aidil
27/4 Jonatan Christie - Sai Praneeth
27/4 Heo Kwanghee - Liew Daren
27/4 Loh Kean Yew - Kantaphon Wangcharoen
27/4 Koki Watanabe -
27/4 Tien Minh - Khosit Phetpradab
27/4 Kanta Tsuneyama -
27/4 Lin Chun-Yi - Shesar Hiren Rhustavito
27/4 Sun Fei Xiang - Lee Zii Jia
27/4 Jia Heng Jason Teh -
27/4 Ng Tze Yong - Kidambi Srikanth
27/4 Niluka Karunaratne - Kenta Nishimoto
27/4 Sitthikom Thammasin - Anthony Sinisuka Ginting
ĐƠN NỮ
27/4 Akane Yamaguchi - Aakarshi Kashyap
27/4 Han Yue - 
27/4 Pornpawee Chochuwong - Sung Shuo Yun
27/4 Kim Gaeun - Putri Kusuma Wardani
27/4 Pusarla V. Sindhu - Pai Yu Po
27/4 Yue Yann Jaslyn Hooi
27/4 He Bing Jiao - Aya Ohori
27/4 Kisona Selvaduray - Supanida Katethong
27/4 Sim Yujin - Saina Nehwal
27/4 Wang Zhi Yi - Busanan Ongbamrungphan
27/4 Wen Chi Hsu -
27/4 Thet Htar Thuzar - Nozomi Okuhara
27/4 Yeo Jia Min - Malvika Bansod
27/4 Thuy Linh - Sayaka Takahashi
27/4 Gregoria Mariska Tunjung - Zhang Yi Man
27/4 An Seyoung - 
ĐÔI NAM
27/4 Mohammad Ahsan/Hendra Setiawan - Hiroki Okamura/Masayuki Onodera
27/4 Chaloempon Charoenkitamorn/Nanthakarn Yordphaisong - Ren Xiang Yu/Tan Qiang
27/4 Goh Sze Fei/Nur Izzuddin - Solomon Jr. Padiz/Julius Villabrille
27/4 Krishna Prasad Garaga/Vishnuvardhan Goud Panjala - Kang Minhyuk/Kim Wonho
27/4 Satwiksairaj Rankireddy/Chirag Shetty - Apiluk Gaterahong
27/4 Muhammad Shohibul Fikri/Bagas Maulana - Akira Koga/Taichi Saito
27/4 Aaron Chia/Soh Wooi Yik - He Ji Ting/Zhou Hao Dong
27/4 Danny Bawa Chrisnanta/Jun Liang Andy Kwek - Chow Hin Long/Lui Chun Wai
27/4 Man Wei Chong/Kai Wun Tee - Weeraphat Phakjarung/Wongsathorn Thongkham
27/4 Christian Bernardo/Paul John Pantig - Choi Solgyu/Seo Seungjae
27/4 Liu Yu Chen/Ou Xuan Yi - Law Cheuk Him/Lee Chun Hei Reginald
27/4 M.R. Arjun/Dhruv Kapila - Fajar Alfian/Muhammad Rian Ardianto
27/4 Kusumawardana/Yeremia Yacob Rambitan - Attri Manu/Reddy Sumeeth
27/4 Chang Tak Ching/Yeung Ming Nok - Ong Yew Sin/Teo Ee Yi
27/4 Hee Yong Kai Terry/Loh Kean Hean - Sachin Dia/Buwaneka Goonethilleka
27/4 Lu Ching Yao/Yang Po Han - Takuro Hoki/Yugo Kobayashi
ĐÔI NỮ
27/4 Chen Qing Chen/Jia Yi Fan - Jeong Na Eun/Kim Hye Jeong
27/4 Anna Ching Yik Cheong/Teoh Mei Xing - Ashwini Bhat/Shikha Gautam
27/4 Nami Matsuyama/Chiharu Shida - 
27/4 Lanny Tria Mayasari/Jesita Putri Miantoro - Ng Tsz Yau/Tsang Hiu Yan
27/4 Kim Soyeong/Kong Heeyong - Silva Ramadhanti/Ribka Sugiarto
27/4 Chang Ching Hui/Lee Chih Chen - Treesa Jolly/Gayatri Gopichand Pullela
27/4 Kititharakul/Rawinda Prajongjai - Vivian Hoo/Lim Chiew Sien
27/4 Du Yue/Li Wen Mei - 
27/4 Baek Ha Na/Lee Yu Lim - Yeung Nga Ting/Yeung Pui Lam
27/4 Simran Singhi/Ritika Thaker - Pearly Tan/Thinaah Muralitharan -
27/4 Chasinee Korepap/Jhenicha Sudjaipraparat - 
27/4 Yujia Jin/Wong Jia Ying - Yuki Fukushima/Sayaka Hirota
27/4 Rin Iwanaga/Kie Nakanishi - Low Yeen Yuan/Valeree Siow
27/4 Ashwini Ponnappa/Reddy N. Sikki - 
27/4 Febriana Dwipuji Kusuma/Amalia Cahaya Pratiwi - Zhang Shu Xian/Zheng Yu
27/4 Aminath Nabeeha/Fathimath Nabaaha - Lee Sohee/Shin Seungch
ĐÔI NAM NỮ
27/4 Zheng Si Wei/Huang Ya Qiong - Makkasasithorn/Jhenicha Sudjaipraparat
27/4 Jun Liang Andy Kwek/Yujia Jin - Adnan Maulana/Mychelle Crhystine Bandaso
27/4 Goh Soon Huat/Lai Shevon Jemie - Bahaedeen Ahmad Alshannik/Domou Amro
27/4 Yuki Kaneko/Misaki Matsutomo - Lee Chun Hei/Ng Tsz Yau
27/4 Praveen Jordan/Melati Daeva Oktavianti - Venkat Gaurav Prasad/Juhi Dewangan
27/4 Hoo Pang Ron/Cheah Yee See - Feng Yan Zhe/Lin Fang Ling
27/4 Seo Seungjae/Chae Yujung - Kyohei Yamashita/Naru Shinoya
27/4 Chang Tak Ching/Ng Wing Yung - Alvin Morada/Thea Marie Pomar
27/4 Hussein Zayan Shaheed/Abdul Razzaq - Hiroki Midorikawa/Natsu Saito
27/4 Rinov Rivaldy/Pitha Haningtyas Mentari - Tang Chun Man/Tse Ying Suet
27/4 Chen Tang Jie/Peck Yen Wei - Solomon Jr. Padiz/Eleanor Christine Inlayo
27/4 Ruttanapak Oupthong/Chasinee Korepap - Wang Yi Lyu/Huang Dong Ping
27/4 Law Cheuk Him/Yeung Nga Ting - Ishaan Bhatnagar/Tanisha Crasto
27/4 Kim Wonho/Jeong Na Eun - Tan Kian Meng/Lai Pei Jing
27/4 Hee Yong Kai Terry/Tan Wei Han - Sachin Dias/Thilini Hendahewa
27/4 Rehan Naufal Kusharjanto/Lisa Kusumawati - Yuta Watanabe/Arisa Higashino
TIN LIÊN QUAN

Môn cầu lông SEA Games miễn phí vé vào cửa

Cầu lông 23/04/2022

Theo tinh thần “miễn phí vé vào cửa với các môn thể thao ngoài bóng đá tại SEA Games 31”, tỉnh Bắc Giang cũng đã xác nhận mở cửa tự do với môn cầu lông.

Danh sách các đội tuyển dự giải cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022

Cầu lông 23/04/2022

Danh sách các đội tuyển dự giải cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 mới nhất. Cập nhật cách tính điểm, xếp hạng và lựa chọn người tham dự giải cầu lông World Tour Finals trên thethao.vn

Tiến Minh, Thuỳ Linh đặt chân đến Philippines, sẵn sàng đấu giải châu lục

Cầu lông 24/04/2022

Để chuẩn bị cho giải cầu lông vô địch châu Á diễn ra tại Philippines từ 26/4 đến 1/5, các đội tuyển đã đổ bộ xuống Thủ đô Manila. Với đội Việt Nam, Tiến Minh, Thùy Linh cùng các thành viên trong đội tuyển vừa được tiếp đón nồng nhiệt.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 37
Southampton
01:45
Liverpool
Hạng nhất Anh
Vòng
Nottingham Forest
01:45
Sheffield United
Copa Libertadores
Vòng bảng
CA Penarol
05:15
Cerro Porteno
Caracas FC
05:15
The Strongest
Bragantino
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Univ Catolica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Cordoba
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Serie B Italia
Vòng
Benevento
01:30
Pisa
Hạng 2 Pháp
Vòng
Paris FC
01:30
Sochaux
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
01:00
FC Eindhoven
VĐQG UAE
Vòng 24
Emirates Club
21:15
Al Oruba (UAE)
Al-Dhafra
21:15
Al Ahli(UAE)
Al-Wasl
21:15
Ajman
Khor Fakkan
00:00
Al-Jazira(UAE)
Al Nasr Dubai
00:00
Al Ain
Al Wehda(UAE)
00:00
Ittihad Kalba
Banni Yas
00:00
Al-Sharjah
Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch
20:00
Awassa Kenema
Malaysia
Vòng 9
Sarawak United
19:15
Kuala Lumpur
Pulau Pinang
20:00
Sabah
Kedah
20:00
Negeri Sembilan
Tanzania Ligue 1
Vòng
Biashara United FC
20:00
Namungo FC
Uganda Cup
Vipers
19:00
Mbarara City
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Liverpool Montevideo Reserve
20:00
Plaza Colonia Reseves
Deportivo Maldonado Reserve
20:00
CA River Plate Reserves
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Kutahyaspor
20:00
Artvin Hopaspor
Yldrm Belediyesispor
20:00
Utkoi
Celspor
00:00
Orduspor
Fethiyespor
00:00
Ofspor
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng
Wolves U23
01:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Llaneros FC
03:00
Boyaca Chico
Leones
05:30
Real Cartagena
Fortaleza F.C
07:40
Bogota FC
Phần Lan
Vòng 8
AC Oulu
22:00
KuPs
HJK Helsinki
22:00
Lahti
FC Haka
22:00
SJK Seinajoen
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 10
Djurgardens U21
19:00
Degerfors IF U21
Croatia 3.Division
Vòng
Vuteks Sloga
22:30
NK Belisce
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 14
CA Fenix Pilar
01:35
Comunicaciones BsAs
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:05
Portland Thorns FC (nữ)
Copa Sudamericana
Group
Banfield
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
05:15
Dep.Independiente Medellin
Ceara
05:15
General Caballero
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Oriente Petrolero
Atletico Clube Goianiense
07:30
CSD Antofagasta
9 de Octubre
07:30
Guairena
Nigeria League Women
Vòng
Edo Queens (nữ)
19:00
Nasarawa Amazons (nữ)
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Perlis United FC
20:00
Kuching FA
ICE WC
Vòng 2
Augnablik (nữ)
02:00
Haukar (nữ)
Meng Guanlian
Vòng
BFF Elite Football Academy
19:15
Azampur FC Uttara
Georgia Primera Division
Vòng 14
FC Sioni Bolnisi
19:30
Dila Gori
FC Gagra
19:30
Samgurali Tskh
Torpedo Kutaisi
22:00
FC Telavi
Dinamo Batumi
00:00
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
JS kabylie
23:30
JS Saoura
Georgia Division
Vòng 12
FC Metalurgi Rustavi
20:00
Gareji Sagarejo
FC Shukura Kobuleti
20:00
Samtredia
Spaeri FC
20:00
WIT Georgia Tbilisi
Tunisia
Vòng 5
U.S.Monastir
22:00
Sifakesi
Brazil Serie B
Vòng 8
Gremio Novorizontin
07:30
Sport Club Recife PE
Portugal U23 Cup
Semi Final
Maritimo U23
20:30
Braga U23
Hạng 3 Áo
Vòng 14
SV Spittal
00:00
Wolfsberger AC Amateure
Iraqi Premier League
Vòng 27
Al Quwa Al Jawiya
00:00
Al Shorta
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Al Sahel
22:59
Al-Kawkab
Al-Shoalah
23:05
Al Wehda Mecca
AL-Rbeea Jeddah
23:35
Al Kholood
Uhud
23:35
Al-Nahdha
Al-adalh
01:00
Al Khaleej Club
Lebanese Premier League
Vòng 10
Al-Hikma
20:00
Al-Safa
Al Akhaahli Alay
20:00
Sporting Club Beirut
Lithuania cup
Vòng 2
FK Tauras Taurage
22:00
Marijampole City
Germany Regionalliga
Vòng 38
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Schweinfurt 05 FC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Srbija C.Gora U17
21:30
Belgium U17
Denmark U17
21:30
Sweden U17
Scotland U17
00:00
Portugal U17
Turkey U17
00:00
spain U17
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
Tampere United
22:00
Klubi 04 Helsinki
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Benfica U19
23:30
GD Estoril-Praia U19
Colombia Regional League
Vòng
Envigado FC Reserves
20:00
FC Leones Reserves
Cúp Quốc Gia Philippines
Dynamic Herb Cebu
19:45
Ceres FC
Chile Primera B
Vòng 15
Deportes Temuco
05:00
Cobreloa
Argentine Torneo A
Vòng
Sol de Mayo
01:30
Sansinena
Australia FFA Cup
Qual.
Murdoch University
18:45
FC Ashfield
Mongolia Premier League
Vòng 11
Khangarid Klub
12:00
Erchim
Uganda Super League Women
Vòng
Rines SS (nữ)
20:00
UCU Lady Cardinals (nữ)
Uganda Martyrs (nữ)
20:00
She Maroons (nữ)
Tooro Queens (nữ)
20:00
She Corporate (nữ)
Kawempe Muslim FC (nữ)
20:00
Lady Doves FC (nữ)
Kampala Queens (nữ)
20:00
Olila High School (nữ)
VĐQG Hy Lạp
Vòng 10
AEK Athens
00:00
Olympiakos Piraeus
PAOK Saloniki
00:00
Panathinaikos
Pas Giannina
00:00
Aris Thessaloniki
Estonia Champions League
Vòng 14
Tartu JK Maag Tammeka
22:00
JK Tallinna Kalev
FC Flora Tallinn
00:00
FC Kuressaare
Uzbek League
Vòng 9
Metallurg Bekobod
20:30
Dinamo Samarqand
Nasaf Qarshi
20:30
Qizilqum Zarafshon
Navbahor Namangan
20:30
Neftchi Fargona
Hạng nhất Malaysia
Vòng 5
FAM-MSN Project Squad
19:15
Pahang UiTM FC
Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Confianca SE
06:00
Ferroviario CE
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
El Gounah
21:00
Misr Elmaqasah
Kokakola Cairo
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Zamalek
02:00
Talaea EI-Gaish
Argentina Reserve League
Vòng
Ferro Carril Oeste Reserves
20:00
CA San Telmo Reserves
Atletico Fenix Reserves
20:00
UAI Urquiza Reserves
Puerto Nuevo Reserves
20:30
Lujan Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá