Lịch thi đấu giải cầu lông Toàn Anh mở rộng 2022 hôm nay

Hải Vy

Thứ hai, 14/03/2022 23:33 (GMT+7)

Lịch thi đấu giải cầu lông Toàn Anh mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp cầu lông Toàn Anh 2022 nhanh và chính xác nhất.

Giải Toàn Anh mở rộng 2022 sẽ chứng kiến các tay vợt cầu lông hàng đầu từ khắp nơi trên thế giới tập trung tranh tài tại Arena Birmingham ở thành phố Birmingham, Anh. Tất cả đang háo hức giành vinh quang ở một trong những giải vô địch danh giá nhất.

Giải Toàn Anh 2022 sẽ có tổng cộng 128 tay vợt đơn và 96 cặp đôi, bao gồm các nhà vô địch thế giới và nhà vô địch Olympic. 

Lịch thi đấu giải cầu lông Toàn Anh 2022 hôm nay - Ảnh 1
Như thường lệ, Axelsen vẫn là ứng viên số 1 của giải

Năm ngoái, với việc đăng quang tại Toàn Anh, Lee Zii Jia của Malaysia đã giành được danh hiệu đơn nam lần đầu tiên trong sự nghiệp. Người giành huy chương vàng Tokyo 2020 là Viktor Axelsen, năm nay là hạt giống số 1 của giải đấu này.

Anh sẽ khởi động chiến dịch của mình bằng trận gặp tay vợt giành huy chương đồng Giải vô địch thế giới 2019 - Sai Praneeth của Ấn Độ. 

Trong khi đó, nhà vô địch thế giới hai lần Momota Kento của Nhật Bản sẽ là một trong những ứng viên lớn nhất. Anh từng vô địch Toàn Anh vào năm 2019.

Xem thêm: Link xem trực tiếp cầu lông Toàn Anh 2022

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Toàn Anh 2022 là bao nhiêu? - Ảnh 1
Lee Zii Jia đang là ĐVKĐ đơn nam

Ở sân chơi của nữ, Tai Tzu Ying của Đài Bắc Trung Hoa đang là số một thế giới. Cô đã giành được huy chương bạc tại Tokyo 2020 và cô đang nỗ lực tìm lại vinh quang sau thất bại ở Đức Mở rộng 2022. 

Cô từng có rất nhiều kỷ niệm vui tại Toàn Anh khi vô địch ba lần vào các năm 2017, 2018 và 2020. Năm nay, cô hy vọng sẽ tìm lại đỉnh cao ở sự kiện Super 1000 này. Yamaguchi Akane cũng là ứng viên yêu thích cho danh hiệu đơn nữ. 

Không thể quên một ứng viên nữa là nhà vô địch thế giới 2019, chủ nhân huy chương vàng Olympic - Sindhu . Năm ngoái, Sindhu đã về nhì tại World Tour Finals và năm nay cô hứa hẹn sẽ truất ngôi của Tai Tzu Ying.

LỊCH THI ĐẤU GIẢI TOÀN ANH MỞ RỘNG 2022

Vòng 1

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
16/3   Axelsen V. - Praneeth B. S.
16/3   Caljouw M. - Verma Sa.
16/3   Chou Tien-chen - Rhustavito S. H.
16/3   Christie J. - Gemke R.
16/3   Anthony Ginting - Parupalli K.
16/3   Lee C. Y. - Heo Kwang H.
16/3   Liew D. - Popov T.
16/3   Loh Kean Yew - Anders Antonsen
16/3   Lu G. Z. - Zhao J. P.
16/3   Nishimoto K. - Lee Zii Jia
16/3   Thammasin S. - Yang B.
16/3   Tsuneyama K. - Ng Ka Long
16/3   Verma So. - Sen L.
16/3   Vitidsarn K. - Prannoy H. S.
16/3   Vittinghus H. S. - Kento Momota
16/3   Wangcharoen K. - Srikanth K.
ĐƠN NỮ
16/3   An Se Young - Gregoria M.
16/3   Azurmendi C. - Kjaersfeldt L. H.
16/3   Blichfeldt M. - Han Yue
16/3   Chaiwan P. - Yamaguchi A.
16/3   Chochuwong Po. - Nehwal S.
16/3   Gilmour K. - Zhang B.
16/3   Intanon R. - Michelle Li
16/3   Kim G. E. - Ongbamrungphan B.
16/3   Kosetskaya E. - He B. J.
16/3   Li Y. - Jakobsen J. D.
16/3   Okuhara N. - Christophersen L.
16/3   Qi X. - Wang I.
16/3   Tai Tzu Ying - Lienne Tan
16/3   Takahashi S. - Katethong S.
16/3   Wang Z. Y. - Sindhu P. V.
16/3   Zhang Y. M - Chen Y. F
ĐÔI NAM
16/3   Bay J./Moelhede L. - Liu C./Zhang N.
16/3   Carnando L. R./Marthin D. - Alfian F./Ardianto R.
16/3   Delrue F./Villeger W. - Matsui K./Takeuchi Y.
16/3   Fikri M. S./Maulana B. - Kusumawardana/Rambitan
16/3   Gideon M. F./Sukamuljo S - Choi S./Seo S. J.
16/3   He J. T./Tan Q.- Goh S. F./Izzuddin N.
16/3   Hoki T./Kobayashi Y. - Man W./Tee K. W.
16/3   Ivanov V./Sozonov I. - Chia A./Soh W. Y.
16/3   Jille R./Van Der Lecq - Astrup K./Rasmussen A..
16/3   Jomkoh S./Kedren K. - Liu Y. C./Zhou H. D.
16/3   Koga A./Saito T. - Popov C./Popov T.
16/3   Lamsfuss M./Seidel M. - Garaga P./Panjala V.
16/3   Lane B./Vendy S. - Tan Kian M./Tan W. K.
16/3   M.R. Arjun/Kapila D. - Ahsan M./Setiawan H.
16/3   Ong Y. S./Teo Ee Y. - Hemming C./Stallwood S.
16/3   Rankireddy S./Shetty C. - Dunn A./Hall A
ĐÔI NỮ
16/3   Azurmendi C./Corrales B. - Jille D./Seinen Ch.
16/3   Busch C./Schulz A. - Birch C./Pugh J.
16/3   Chen Q. C./Jia Y. F. - Jeong N. E./Kim H. J.
16/3   Finne-Ipsen J./Surrow M. - Aimsaard B./Aimsaard N.
16/3   Fruergaard M./Thygesen S. - Polii G./Rahayu A.
16/3   Gurazada S./Jaiswal I. - Honderich R./Tsai K.
16/3   Kim So Yeong/Kong H. Y. - Akchurina A./Morozova O.
16/3   Macpherson J./Torrance C. - Kititharakul J./Prajongjai R.
16/3   Magelund A./Ravn F. - Liu X. X./Xia Y. T.
16/3   Magnusson J./Nistad C. - Marran K./Ruutel H.
16/3   Matsumoto M./Nagahara W. - Tan P./Thinaah M.
16/3   Matsuyama N./Shida C. - Efler L./Lohau I.
16/3   Paewsampran/Supajirakul - Hoshi C./Matsuda A.
16/3   Ponnappa A./Reddy N. S. - Iwanaga/Nakanishi
16/3   Stoeva G./Stoeva S. - Lee S. H./Shin S. C.
16/3   Zhang S. X./Zheng Y. - Fukushima Y./Hirota S.
ĐÔI NAM NỮ
16/3   Alimov R./Davletova A. - Jansen J. R./Efler L.
16/3   Bhatnagar I./Crasto T. - Jordan P./Oktavianti M. D.
16/3   Christiansen M./Boje A.- Ferdinansyah/Widjaja G,
16/3   Ellis M./Smith L. - Rivaldy R./Mentari P. H.
16/3   Gicquel T./Delrue D. - Yamashita K./Shinoya N.
16/3   Hall A./Macpherson J. - Ou X. Y./Zhang S. X.
16/3   Hemming C./Pugh J. - Ong Y. S./Goh L. Y.
16/3   Hoo P. R./Cheah Y. S. - Prasad V. G./Dewangan J.
16/3   Jomkoh S./Paewsampran S. - Lamsfuss M./Lohau I.
16/3   Maulana A./Bandaso M. C. - Tan Kian M./Lai P. J.
16/3   Mikkelsen M./Soby - Wang Y. L./Huang D. P.
16/3   Puavaranukroh/Taerattanachai - Chen T. J./Peck Y. W.
16/3   Tabeling R./Piek S. - Kaneko Y./Matsutomo M.
16/3   Thyrri M./Magelund A. - Goh S. H./Lai S. J.
16/3   Villeger W./Tran A. - Zheng S. W./Huang Y. Q.
16/3   Watanabe Y./Higashino A. - Elgamal A. H./Hany D.

 

Toàn Anh 2022 là giải cầu lông thuộc hệ thống tổ chức của Hiệp hội Cầu lông Thế giới (BWF). Nằm trong hệ thống Super 1000, giải cầu lông Toàn Anh 2022 có tổng tiền thưởng lên tới 1 triệu USD với phần thưởng rất lớn dành cho những nhà vô địch ở 5 nội dung thi đấu khác nhau.

ĐIỂM THƯỞNG GIẢI CẦU LÔNG TOÀN ANH 2022

VÔ ĐỊCH Á QUÂN BÁN KẾT TỨ KẾT VÒNG 1/8 VÒNG 1/16
12.000 10.200 8.400 6.600 4.800 3.000

TIỀN THƯỞNG GIẢI CẦU LÔNG TOÀN ANH 2022 (USD)

HẠNG MỤC VÔ ĐỊCH Á QUÂN BÁN KẾT TỨ KẾT VÒNG 1/8 VÒNG 1/16
ĐÁNH ĐƠN 69.300 33.660 13.860 5.445 2.970 990
ĐÁNH ĐÔI 73.260 34.650 13.860 6.188 3.218 990

 

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp cầu lông Đức Mở rộng hôm nay 13/3

Cầu lông 13/03/2022

Link xem trực tiếp cầu lông Đức Mở rộng hôm nay 13/3. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Đức Mở rộng hôm nay nhanh nhất.

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng ngày 13/3: Tay vợt Thái Lan bất ngờ đăng quang

Cầu lông 14/03/2022

Kết quả giải cầu lông Đức Mở rộng 2022 ngày 13/3. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Đức Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Toàn Anh 2022 là bao nhiêu?

Cầu lông 15/03/2022

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Toàn Anh 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Toàn Anh 2022 trên Thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Spezia
17:30
Napoli
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Hàn Quốc
Vòng 14
Jeju United
14:30
Suwon Samsung Bluewings
Daegu FC
14:30
Gangwon FC
Suwon City
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 14
Jubilo Iwata
13:00
Consadole Sapporo
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
11:05
Adelaide United
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
SC Heerenveen
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Varbergs BoIS FC
20:00
Degerfors IF
Hammarby
20:00
IFK Norrkoping FK
Elfsborg
20:00
IFK Goteborg
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
Thụy Sĩ
Vòng 36
FC Sion
21:30
Servette
Young Boys
21:30
Grasshopper
St. Gallen
21:30
Lausanne Sports
Basel
21:30
Lugano
FC Zurich
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Karagumruk
20:00
Alanyaspor
Istanbul BB
20:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Takamatsu
13:00
Tokuyama University
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Saint Gilloise
21:00
Royal Antwerp
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 34
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszow
Gornik Polkowice
17:40
Miedz Legnica
GKS Tychy
17:40
Korona Kielce
Widzew lodz
17:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Chrobry Glogow
17:40
Zaglebie Sosnowiec
GKS Katowice
17:40
LKS Lodz
OKS Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
17:40
GKS Jastrzebie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 9
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
FK Ryazan
Khimki (R)
17:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FC Murom
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
FC Tver
19:00
FK Volna Nizhegorodskaya
Mashuk-KMV
19:00
FC Tuapse
Spartak Nalchik
19:00
Rotor Volgograd B
FK Leningradets
19:00
Kazanka Moscow
Rodina Moskva
20:00
Salyut-Energia Belgorod
Druzhba Maykop
20:00
FK Kuban Kholding
Luki Energiya
20:00
Chertanovo Moscow
FC Olimp Odintsovo
20:00
Shinnik Yaroslavl
FK Biolog
20:00
Stavropolye-2009
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
FK Chayka K-SR
21:00
FK Makhachkala
Kairat Moskva
21:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Ajman
21:15
Al Ain
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Gimpo FC
14:00
Busan I Park
Gyeongnam FC
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Taby
18:00
IF Sylvia
Tegs SK
18:00
BK Forward
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Wisla Pulawy
17:30
Motor Lublin
Olimpia Elblag
17:30
Slask Wroclaw II
KP Calisia Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice
Sokol Ostroda
17:30
Garbarnia Krakow
Znicz Pruszkow
17:30
Pogon Siedlce
Ruch Chorzow
17:30
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
17:30
Lech II Poznan
Wigry Suwalki
17:30
Pogonmazovik
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Holstebro BK
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
Korea League 4
Vòng 14
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
12:15
Queensland Lions(w)
Capalaba (nữ)
14:00
Brisbane Olympic (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
Akzhayik Oral
Tobol Kostanai
18:00
Maktaaral
FK Kaspyi Aktau
19:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
Jelgava
17:00
JDFS Alberts
FK Smiltene BJSS
19:00
Rezekne/BJSS
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Vasas
20:30
SOROKSAR
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Mokala Pancheners
17:00
Olhanense SC
Sertanense FC
21:00
GD Fontinhas
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Japanese WE League
Vòng 22
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
11:00
Albirex Niigata (nữ)
Nojima Stella (nữ)
11:00
Vegalta Sendai (nữ)
Omiya Ardija (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
Nagano Parceiro (nữ)
Urawa Red Diamonds (nữ)
11:00
NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
Lahti
20:00
AC Oulu
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
NSW Premier League
Vòng 12
Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City Demons
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Northern NSW U20 League
Vòng
Rockdale City Suns U20
11:00
Blacktown City FC U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Thisted FC (nữ)
18:00
Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Nzoia United
POL WD1
Vòng 21
APLG Gdansk (nữ)
15:15
KKPK Medyk Konin (nữ)
GKS Katowice (nữ)
15:15
Rekord Bielsko Biala (nữ)
GKS Gornik Leczna (nữ)
15:15
Czarni Sosnowiec (nữ)
AZS UJ Krakow (nữ)
15:15
UKS Lodz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Spartaks Jurmala
20:00
BFC Daugavpils
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
United Arab Emirates U21
Vòng
Emirates Club U21
21:15
Al-Sharjah U21
Wasl Dubai U21
21:15
Al Urooba U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15
Al-Jazira(UAE) U21
Al-Dhafra U21
21:15
Al-Nasr(KSA) U21
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
NSW Premier W-League
Vòng
Bankstown City Lions (nữ)
12:25
NWS Spirit (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Fiji cup
Rewa FC
12:00
Labasa FC
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
17:00
FK Tauras Taurage
Azadegan League
Vòng 31
Arman Gohar Sirjan
21:30
Baderan Tehran FC
Esteghlal Khozestan
21:30
Mes krman
Mashin Sazi
21:30
Saipa
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Qashqai Shiraz
21:30
Shahrdari Astara
Khouneh Be Khouneh
21:30
Mes Shahr-e Babak
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jonoubi Jam
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager
Vendsyssel
19:00
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
19:00
Esbjerg
Australian cloth
Vòng 2
The Lakes
13:00
The Gap BPL
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Tajikistan
Vòng 8
FK Eskhata
19:00
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 10
Geylang United FC
16:30
Hougang United FC
Luxembourg National Division
Vòng 30
Swift Hesperange
21:00
Racing Union Luxemburg
Rodange 91
21:00
Hostert
UNA Strassen
21:00
CS Petange
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbruck
FC Wiltz 71
21:00
F91 Dudelange
Hamm RM Benfica FC
21:00
Jeunesse Esch
Red Boys Differdange
21:00
Progres Niedercorn