Lịch thi đấu giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022

Lịch thi đấu giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Syed Modi India International 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Sau khi giải cầu lông Ấn Độ vừa kết thúc, người hâm mộ cầu lông Ấn Độ nói riêng và trên toàn thế giới nói chung sẽ lại được sống trong không khí cầu lông với giải Quốc tế Ấn Độ 2022 sẽ được diễn ra vào ngày 18/1 tới đây. 

Lịch thi đấu giải cầu lông Syed Modi India International 2022 - Ảnh 1
Syed Modi India International là giải đấu thứ 2 thuộc hệ thống BWF diễn ra trong năm 2022

Ở giải Syed Modi India International 2022, chúng ta sẽ gặp lại khá nhiều cây vợt đã từng góp mặt ở cầu lông Ấn Độ mở rộng như Pusarla Sindhu, Ng Tze Yong, Brian Yang, Lakshya Sen,... hay thậm chí Kidambi Srikanth, Sai Praneeth, Siril Verma,.. nếu những cây vợt này kịp trở lại sau khi chiến thắng COVID-19.

Hiện tại, BTC đã công bố lịch bốc thăm và thi đấu của vòng 1 Syed Modi India International 2022. Nội dung đơn nam sẽ được chứng kiến cặp thư hùng đầu tiên trong ngày khai cuộc, khi hạt giống số 4 Sameer Verma sẽ đụng độ Nhật Nguyễn. Nhật Nguyễn là cây vợt sinh ra tại Hà Nội, và hiện đang đại diện cho Cộng hòa Ireland chinh chiến trên đấu trường quốc tế. Ở Ấn Độ mở rộng, Nhật Nguyễn đã chơi rất tốt và lọt tới vòng Tứ kết.

Lịch thi đấu giải cầu lông Syed Modi India International 2022 - Ảnh 2
Nhật Nguyễn được kỳ vọng sẽ tỏa sáng ở Syed Modi India International 2022

Nội dung đôi nam cũng sẽ chứng kiến một cặp đấu cân tài cân sức, đó là màn so tài giữa hạt giống số 4 Arjun/Kapila với Flaaten/Rikheim. Cặp đôi người Na Uy cũng đã có màn thể hiện ấn tượng ở Ấn Độ mở rộng khi lọt vào Tứ kết, và chỉ để thua cặp đôi Á quân của giải đấu là Ahsan/Setiawan.

LỊCH THI ĐẤU SYED MODI INDIA INTERNATIONAL 2022

 

Ngày 18/1 19/1 20/1 21/1 22/1 23/1
Nội dung Vòng 1 Vòng 2 Tứ kết Bán kết Chung kết

CHUNG KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM 23/1 16:05 Arnaud Merkle - Lucas Claerbout
ĐƠN NỮ 23/1 16:40 Malvika Bansod - Pusarla V. Sindhu
ĐÔI NAM 23/1 17:50 Garaga/Panjala - Man/Tee
ĐÔI NỮ 23/1 17:15 Cheong/Teoh - Jolly/Pullela
ĐÔI NAM NỮ 23/1 15:30 Bhatnagar/Crasto - Babu/Gurazada

BÁN KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
22/1 16:10 Arnaud Merkle - Mithun Manjunath
22/1 17:30 Nhat Nguyen - Lucas Claerbout
ĐƠN NỮ
22/1 16:25 Anupama Upadhyaya - Malvika Bansod
22/1 16:50 Pusarla V. Sindhu - Evgeniya Kosetskaya
ĐÔI NAM
22/1 17:45 Chouhan/Verma - Garaga/Panjala
22/1 18:50 Arjun/Kapila - Man/Tee
ĐÔI NỮ
22/1 17:05 Manazhiyil/Roy - Cheong/Teoh
22/1 18:10 Low/Siow - Jolly/Pullela
ĐÔI NAM NỮ
22/1 15:30 Arjun/Jolly - Bhatnagar/Crasto
22/1 15:45 Shetty/Singhi - Babu/Gurazada

TỨ KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
20/1 15:00 Arnaud Merkle - Kartikey Gulshan Kumar
20/1 15:00 Prannoy H. S. - Priyanshu Rajawat
20/1 15:00 Chirag Sen - Sergey Sirant
20/1 16:10 Soong Joo Ven - Mithun Manjunath
20/1 16:30 Julien Carraggi - Ade Resky Dwicahyo
20/1 17:05 Adulrach Namkul - Nhat Nguyen
20/1 16:10 Lucas Claerbout - Raghu Mariswamy
20/1 16:30 Cheam June Wei - Kaushal Dharmamer
ĐƠN NỮ
20/1 14:40 Pusarla V. Sindhu - Lauren Lam
20/1 14:05 Supanida Katethong - Kriti Bharadwaj
20/1 14:05 Tereza Švábíková - Ishika Jaiswal
20/1 15:35 Evgeniya Kosetskaya - Yaelle Hoyaux
20/1 14:40 Anupama Upadhyaya - Smit Toshniwal
20/1 13:30 Samiya Imad Farooqui - Kanika Kanwal
20/1 16:10 Aakarshi Kashyap - Sai Uttejitha Rao Chukka
20/1 16:10 Malvika Bansod - Prerana Neeluri
ĐÔI NAM
20/1 15:35 Chouhan/Verma - Devlekar/Rambhiya
20/1 x Kale/Mayekar - x
20/1 17:05 Prasad/Sunjith Jr - Bhatnagar/Sai Pratheek
20/1 16:30 Garaga/Panjala - Azriyn/Lim
20/1 18:15 Deswal/Yadav - Delrue/Villeger
20/1 17:40 Makhija/Prasad - Arjun/Kapila
20/1 17:40 Mittal/Sharma - Man/Tee
20/1 16:30 Kadam/Raju - Ivanov/Sozonov
ĐÔI NỮ
20/1 15:35 Deshpande/Mundada - Jaiswal/Jamaludeen
20/1 17:05 Dey/Palit - Harinarayanan/Roy
20/1 x Chickmenhalli/Nayak - x
20/1 18:15 Cheong/Teoh - Kanwal/Prabhudesai
20/1 17:05 Lakkamraju/Panda - Hoo/Lim
20/1 17:40 Gurazada/Jaiswal - Low/Siow
20/1 18:15 Singhi/Thaker - Jolly/Pullela
20/1 18:15 Mookerjee/Singh - Akchurina/Morozova
ĐÔI NAM NỮ
20/1 13:30 Sunjith Jr/Riza - Arjun/Jolly
20/1 13:30 Villeger/Tran - Dias/Hendahewa
20/1 14:05 Prasad/Dewangan - Surya/Prabhu Chimulkar
20/1 14:05 Bhatnagar/Crasto - Sai Pratheek K/Pullela
20/1 13:30 Yadav/Panda - Chan/Siow
20/1 14:40 Shetty/Singhi - Sharma/Sharma
20/1 x Nagendra Babu/Gurazada - x
20/1 15:35 Rawat/Gautam - Chen/Peck

VÒNG 2

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
20/1 15:00 Arnaud Merkle - Kartikey Gulshan Kumar
20/1 15:00 Prannoy H. S. - Priyanshu Rajawat
20/1 15:00 Chirag Sen - Sergey Sirant
20/1 16:10 Soong Joo Ven - Mithun Manjunath
20/1 16:30 Julien Carraggi - Ade Resky Dwicahyo
20/1 17:05 Adulrach Namkul - Nhat Nguyen
20/1 16:10 Lucas Claerbout - Raghu Mariswamy
20/1 16:30 Cheam June Wei - Kaushal Dharmamer
ĐƠN NỮ
20/1 14:40 Pusarla V. Sindhu - Lauren Lam
20/1 14:05 Supanida Katethong - Kriti Bharadwaj
20/1 14:05 Tereza Švábíková - Ishika Jaiswal
20/1 15:35 Evgeniya Kosetskaya - Yaelle Hoyaux
20/1 14:40 Anupama Upadhyaya - Smit Toshniwal
20/1 13:30 Samiya Imad Farooqui - Kanika Kanwal
20/1 16:10 Aakarshi Kashyap - Sai Uttejitha Rao Chukka
20/1 16:10 Malvika Bansod - Prerana Neeluri
ĐÔI NAM
20/1 15:35 Chouhan/Verma - Devlekar/Rambhiya
20/1 x Kale/Mayekar - x
20/1 17:05 Prasad/Sunjith Jr - Bhatnagar/Sai Pratheek
20/1 16:30 Garaga/Panjala - Azriyn/Lim
20/1 18:15 Deswal/Yadav - Delrue/Villeger
20/1 17:40 Makhija/Prasad - Arjun/Kapila
20/1 17:40 Mittal/Sharma - Man/Tee
20/1 16:30 Kadam/Raju - Ivanov/Sozonov
ĐÔI NỮ
20/1 15:35 Deshpande/Mundada - Jaiswal/Jamaludeen
20/1 17:05 Dey/Palit - Harinarayanan/Roy
20/1 x Chickmenhalli/Nayak - x
20/1 18:15 Cheong/Teoh - Kanwal/Prabhudesai
20/1 17:05 Lakkamraju/Panda - Hoo/Lim
20/1 17:40 Gurazada/Jaiswal - Low/Siow
20/1 18:15 Singhi/Thaker - Jolly/Pullela
20/1 18:15 Mookerjee/Singh - Akchurina/Morozova
ĐÔI NAM NỮ
20/1 13:30 Sunjith Jr/Riza - Arjun/Jolly
20/1 13:30 Villeger/Tran - Dias/Hendahewa
20/1 14:05 Prasad/Dewangan - Surya/Prabhu Chimulkar
20/1 14:05 Bhatnagar/Crasto - Sai Pratheek K/Pullela
20/1 13:30 Yadav/Panda - Chan/Siow
20/1 14:40 Shetty/Singhi - Sharma/Sharma
20/1 x Nagendra Babu/Gurazada - x
20/1 15:35 Rawat/Gautam - Chen/Peck

 

VÒNG 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
18/1/2022   Kidambi Srikanth - Arnaud Merkle
18/1/2022   Kartikey Gulshan Kumar - Subhankar Dey
18/1/2022   Prannoy H. S. - Danylo Bosniuk
18/1/2022   Priyanshu Rajawat - Rahul Yadav Chittaboina
18/1/2022   Sai Praneeth B. - Chirag Sen
18/1/2022   Kiran George - Sergey Sirant
18/1/2022   Brian Yang - Soong Joo Ven
18/1/2022   Alap Mishra - Mithun Manjunath
18/1/2022   B. R. Sankeerth - Kim Bruun
18/1/2022   Ade Resky Dwicahyo - Sourabh Verma
18/1/2022   Ajay Jayaram - Ng Tze Yong
18/1/2022   Nhat Nguyen - Sameer Verma
18/1/2022   Lucas Claerbout - Siddharth Pratap Singh
18/1/2022   Siril Verma - Parupalli Kashyap
18/1/2022   Cheam June Wei - Xiaodong Sheng
18/1/2022   Jia Heng Jason Teh - Lakshya Sen
18/1/2022   Pusarla V. Sindhu - Tanya Hemanth
18/1/2022   Lauren Lam - Ira Sharma
18/1/2022   Supanida Katethong - Sri Krishna Priya Kudaravalli
18/1/2022   Wen Yu Zhang - Vrushali Gummadi
18/1/2022   Saina Nehwal - Tereza Švábíková
18/1/2022   Polina Buhrova - Riya Mookerjee
18/1/2022   Evgeniya Kosetskaya - Yue Yann Jaslyn Hooi
18/1/2022   Anura Prabhudesai - Yaelle Hoyaux
18/1/2022   Rituparna Das - Anupama Upadhyaya
18/1/2022   Maria Ulitina - Iris Wang
18/1/2022   Samiya Imad Farooqui - Shruti Mundada
18/1/2022   Disha Gupta - Yeo Jia Min
18/1/2022   Mugdha Agrey - Aakarshi Kashyap
18/1/2022   Sai Uttejitha Rao Chukka - Jordan Hart
18/1/2022   Ashmita Chaliha - Malvika Bansod
18/1/2022   Aadya Variyath - Michelle Li
18/1/2022   Rankireddy/Shetty - Gagneja/Tripathi
18/1/2022   Hee/Loh - Devlekar/Rambhiya
18/1/2022   Tan/Tan - Chahal/Khatri
18/1/2022   Abramov/Alimov - Kale/Mayekar
18/1/2022   Attri/Reddy - Kona/Sharma
18/1/2022   Bhatnagar/Sai Pratheek K - Arif/Haikal
18/1/2022   Garaga/Panjala - Ranganatha/Surya
18/1/2022   Jakhar/Saroha - Azriyn/Lim
18/1/2022   Malik/Naithani - Deswal/Yadav
18/1/2022   Sharma/Singh - Delrue/Villeger
18/1/2022   Khwairakpam/Konthoujam - Agarwal/Saxena
18/1/2022   Flaatten/Rikheim - Arjun/Kapila
18/1/2022   Mittal/Sharma - Ravikrishna/Udayakumar
18/1/2022   Ravi/Arora - Man/Tee
18/1/2022   Kadam/Raju - Chakraborty/Chaudhary
18/1/2022   Dias/Goonethilleka - Ivanov/Sozonov
18/1/2022   Ponnappa/Reddy - Das/Saikia
18/1/2022   Singh/Yadav - Jaiswal/Jamaludeen
18/1/2022   Lambert/Tran - Gupta/Gupta
18/1/2022   Harinarayanan/Roy - Christian/Sharma
18/1/2022   Bhat K./Gautam - Stoliarenko/Zharka
18/1/2022   Singh/Singh - Chickmenhalli/Nayak
18/1/2022   Cheong/Teoh - Prozorova/Rudakova
18/1/2022   Prabhu Chimulkar/Warang - Kanwal/Prabhudesai
18/1/2022   Lakkamraju/Panda - Malkova/Shapovalova
18/1/2022   Go/Yap - Hoo/Lim
18/1/2022   Riza/Sunil - Gurazada/Jaiswal
18/1/2022   Low/Siow - Aimsaard/Aimsaard
18/1/2022   Choudhary/Jakhar - Singhi/Thaker
18/1/2022   Crasto/Panda - Jolly/Pullela
18/1/2022   Mookerjee/Singh - Ghorpade/Mishra
18/1/2022   Gautam/Kaushik - Akchurina/Morozova
18/1/2022   Alimov/Davletova - Sunjith Jr/Riza
18/1/2022   Deswal/Kaushik - Arjun/Jolly
18/1/2022   Villeger/Tran - Kapoor/Santosh
18/1/2022   Dias/Hendahewa - Navaneeth/Thaker
18/1/2022   Prasad/Dewangan - Reddy/Ponnappa
18/1/2022   Jakhar/Bora - Surya/Prabhu Chimulkar
18/1/2022   Bhatnagar/Crasto - Singh/Warang
18/1/2022   Konthoujam/Konjengbam - Sai Pratheek K/Pullela
18/1/2022   Yadav/Panda - Dhindhwal/Gautam
18/1/2022   Nithin/Bhat - Chan/Siow
18/1/2022   Arora/Rapria - Sharma/Sawant
18/1/2022   Sharma/Sharma - Hemming/Pugh
18/1/2022   Sharma/Panda - Saxena/Saikia
18/1/2022   Hee/Tan - Kapila/Reddy
18/1/2022   Raju/Jamaludeen - Rawat/Gautam
18/1/2022   Ranade/Kanwal - Chen/Peck
TIN LIÊN QUAN

2 tuyển thủ cầu lông Hàn Quốc tham gia nghĩa vụ quân sự

Cầu lông 05/01/2022

Với việc 2 vận động viên sẽ tham gia nghĩa vụ quân sự trong thời gian tới, cầu lông Hàn Quốc sẽ phải đối mặt với tình hình thiếu hụt lực lượng trong năm 2022 và 2023.

Jordan - Oktavianti mất suất ở đội tuyển cầu lông Indonesia

Cầu lông 07/01/2022

Liên đoàn cầu lông Indonesia mới đây cho biết họ đã quyết định gạch tên bộ đôi Praveen Jordan và Melati Daeva Oktavianti cùng một số vận động viên khác ra khỏi danh sách đội tuyển cầu lông nước này tham dự các giải đấu quốc tế.

Giải cầu lông đồng đội châu Âu 2022 bị hủy

Cầu lông 08/01/2022

Theo công bố mới nhất của Liên đoàn cầu lông châu Âu, Giải cầu lông đồng đội châu Âu 2022 dự kiến diễn ra tại Phần Lan vào tháng 2 tới sẽ bị hủy.

Kết quả Chung kết cầu lông Ấn Độ mở rộng: Lakshya Sen giành huy chương vàng

Cầu lông 16/01/2022

Ở trận chung kết cầu lông Ấn Độ mở rộng diễn ra vào hôm nay, tài năng trẻ của nước chủ nhà Lakshya Sen đã xuất sắc đánh bại Loh Kean Yew để giành tấm huy chương vàng của giải đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thùy Linh lên đường sang Nhật Bản, sẵn sàng dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022

Mọi công đoạn chuẩn bị đã hoàn tất, hôm qua trên trang cá nhân, Thùy Linh thông báo cô sẽ lên đường đến Nhật Bản để tham dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022, sự kiện diễn ra từ 21/8 ở Tokyo.

Trở lại sau chấn thương, Antonsen không dám mơ cao tại giải Vô địch thế giới

Tay vợt số 3 thế giới Anders Antonsen thừa nhận với thể trạng hiện tại, anh khó mà mơ mộng tại giải Vô địch thế giới 2022 sẽ diễn ra vào tuần sau.

Lee Chong Wei chỉ ra 3 cái tên đủ sức cản Axelsen tại Giải cầu lông vô địch thế giới

Cựu tay vợt huyền thoại người Malaysia, Lee Chong Wei đã được giới truyền thông nước nhà phỏng vấn. Tại đây, anh cho biết quan điểm của mình về cuộc đua vô địch nội dung đơn nam ở Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 sắp tới.

Viktor Axelsen thay HLV trước giải Vô địch cầu lông thế giới

Tay vợt số 1 thế giới Viktor Axelsen sẽ có một huấn luyện viên mới khi anh xuất hiện tại Giải vô địch cầu lông thế giới 2022, sự kiện diễn ra trong tuần sau.

Cầu lông Indonesia đặt mục tiêu huy chương tại Giải vô địch thế giới

Giải cầu lông vô địch thế giới 2022 sẽ được tổ chức tại Tokyo, Nhật Bản từ ngày 22 đến 28 tháng 8. Indonesia sẽ cử 15 đại diện tham dự sự kiện này và họ cũng đặt ra mục tiêu huy chương.

Vắng bóng tại nội dung đôi nam giải Vô địch thế giới, HLV tuyển Trung Quốc nói điều đau lòng

HLV Chen Qiqiu của đội tuyển cầu lông Trung Quốc thừa nhận rằng chất lượng các tay vợt đôi nam của nền cầu lông xứ tỷ dân là “quá kém”. Do vậy, họ đã không đủ điều kiện tham dự giải Vô địch thế giới 2022.

Tiến Minh xin cảm thông vì không thể 'chiều lòng' người hâm mộ

Ngay sau khi vô địch giải Các CLB Đà Nẵng 2022 vào hôm qua, Nguyễn Tiến Minh đã có chút chia sẻ với người hâm mộ. Trên trang cá nhân, anh giải thích lý do từ chối chụp hình với các CĐV.

Tiến Minh đăng quang giải Các CLB Đà Nẵng 2022

Tiến Minh vừa giành thêm một tấm HCV nữa khi tham dự các sự kiện trong nước. Lần này, anh đăng quang giải Các CLB Đà Nẵng 2022.

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay 14/8: Chung kết giải các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp vòng chung kết Giải Cầu lông các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất.

Tay vợt nữ số 1 Ấn Độ không thể dự giải Vô địch cầu lông thế giới

Ngay sau khi vô địch Đại hội Khối Thịnh vượng chung 2022, Sindhu đã gặp vận đen khi cô dính một chấn thương nặng ở mắt cá chân nên không thể sang Nhật Bản dự giải Vô địch cầu lông thế giới.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
AFC Champions League
1/8 Final
Daegu FC
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Vissel Kobe
18:00
Yokohama Marinos
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Indonesia Super League
Vòng 5
PSIS Semarang
16:00
Persik Kediri
Barito Putera
16:30
Bali United
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Laconi Lian
15:30
Chinland
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SFK 2000 Sarajevo (nữ)
15:00
Birkirkara (nữ)
Valur (nữ)
16:00
FC Hayasa (nữ)
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
16:00
FC Guria Lanchkhuti(nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
16:00
FK Lokomotiv Stara Zagora (nữ)
FK Minsk (nữ)
17:00
Slovacko (nữ)
Benfica (nữ)
17:00
KF Hajvalia (nữ)
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:00
University of Sydney (nữ)
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
19:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
17:59
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
WK League
Vòng 17
Changnyeong (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Gyeongju FC (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Suwon FMC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Nanjing City
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Okean Nakhodka
14:00
Dinamo Vladivostok
FSHM Moscow
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
VIC Premier League
Vòng 25
Green Gully Cavaliers
16:30
Eastern Lions SC
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
North Star
16:30
Taringa Rovers
Komala
16:30
Albany Creek
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá