Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Open 2022 hôm nay mới nhất

Hải Vy

Thứ hai, 13/06/2022 07:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Open 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Indonesia Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Sau khi Indonesia Masters 2022 khép lại với những trận đấu hấp dẫn, gay cấn cùng niềm vui dành cho Axelsen và đội tuyển cầu lông Trung Quốc (ẵm 3/5 chức vô địch), thủ đô Jakarta tiếp tục là điểm đến của người hâm mộ cầu lông thế giới khi sự kiện Indonesia Open 2022 sẽ diễn ra từ ngày 14/6 đến 19/6.

Thậm chí so về cấp độ, Indonesia Mở rộng còn lớn hơn cả Indonesia Masters bởi đây là giải Super 1000, trong khi Indonesia Masters mới chỉ được nâng cấp lên Super 750.

Axelsen thất vọng vì thắng Ginting quá dễ dàng - Ảnh 1
Axelsen và Ginting sẽ lại có cơ hội tái ngộ tại Indonesia Open

Do vậy, tiền thưởng, điểm thưởng chắc chắn cũng sẽ lớn hơn. Nhưng bất ngờ là ở nội dung đánh đôi, đội tuyển Indonesia lại không cử những niềm hy vọng lớn nhất đi tranh tài. Thay vào đó họ trao cơ hội cho các tài năng trẻ.

Phần vì nhiều trụ cột chưa bình phục chấn thương (điển hình như việc Marcus chưa hoàn toàn bình phục sau ca phẫu thuật mắt cá chân), phần vì sự vươn lên của các tay vợt trẻ nên liên đoàn cầu lông Indonesia mới đi đến lựa chọn táo bạo trên.

Còn lại ở nội dung đơn nam, Indonesia vẫn đặt niềm tin vào Ginting và Axelsen. Đây là hai hạt giống của giải. Như thường lệ Viktor Axelsen vẫn hạt giống số một. Trong khi nhà vô địch người Nhật Bản, Kento Momota là hạt giống số hai. Số 3 là Anders Antonsen, người đã gây thất vọng khi bị loại sớm tại Indonesia Masters vừa qua.

Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Open 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1
Các tay vợt Indonesia tiếp tục có lợi thế sân nhà

Akane Yamaguchi của Nhật Bản là hạt giống số 1 ở nội dung đơn nữ. Tai Tzu Ying của Đài Loan là hạt giống số hai và hạt giống số ba đến từ Hàn Quốc, An Se Young. Các trận đấu sẽ diễn ra từ sáng 14/6 và hứa hẹn mang tới những phút giây sống động nhất tại Jakarta.

LỊCH THI ĐẤU INDONESIA MỞ RỘNG 2022

CHUNG KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM 19/6 14:00 Axelsen - Zhao Jun Peng
ĐƠN NỮ 19/6 12:40 Tai Tzu Ying - Wang Zhi Yi
ĐÔI NAM 19/6 14:40 Choi S./Kim Won Ho - Liu Y. C./Ou X. Y.
ĐÔI NỮ 19/6 13:20 Matsuyama N./Shida C. - Fukushima Y./Hirota S.
ĐÔI NAM NỮ 19/6 12:00 Zheng S. W./Huang Y. Q. - Watanabe Y./Higashino A.

BÁN KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
18/6 15:20 Axelsen - Lee Zii Jia
18/6 17:20 Zhao Jun Peng - Prannoy H.
ĐƠN NỮ
18/6 12:40 Wang Z. Y. - He Bing Jiao
18/6 14:00 Chen Yu Fei - Tai Tzu Ying
ĐÔI NAM
18/6 16:00 Chia A./Soh W. Y. - Liu Y. C./Ou X. Y.
18/6 18:00 Astrup K./Rasmussen A. S. - Choi S./Kim Won Ho
ĐÔI NỮ
18/6 14:40 Matsuyama N./Shida C. - Kititharakul J./Prajongjai R.
18/6 12:00 Lee S. H./Shin S. C.. - Fukushima Y./Hirota S.
ĐÔI NAM NỮ
18/6 12:00 Seo S. J./Chae Y. J. - Watanabe Y./Higashino A.
18/6 13:20 Zheng S. W./Huang Y. Q. - Wang Y. L./Huang D. P.

TỨ KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
17/6 15:40 Loh Kean Yew - Lee Zii Jia
17/6 16:20 Zhao Jun Peng - Lee Cheuk Yiu
17/6 17:00 Axelsen - Ginting A. S.
17/6 18:20 Prannoy H. - Gemke R.
ĐƠN NỮ
17/6 13:00 Yamaguchi A. - Wang Z. Y.
17/6 13:40 An Se Young - He Bing Jiao
17/6 15:00 Okuhara N. - Chen Yu Fei
17/6 16:20 Kjaersfeldt - Tai Tzu Ying
ĐÔI NAM
17/6 15:40 Chia A./Soh W. Y. - Kusumawardana P./Rambitan
17/6 17:00 Kang M. H./Seo S. J. - Choi S./Kim Won Ho
17/6 17:40 Alfian F./Ardianto R. - Liu Y. C./Ou X. Y.
17/6 19:00 Hoki T./Kobayashi Y. - Astrup K./Rasmussen A. S.
ĐÔI NỮ
17/6 13:40 Rahayu A./Ramadhanti S. - Lee S. H./Shin S. C.
17/6 14:20 Chen Q. C./Jia Y. F. - Kititharakul J./Prajongjai R.
17/6 14:20 Du Y./Li W. M. - Matsuyama N./Shida C.
17/6 15:00 Jeong N. E./Kim H. J. - Fukushima Y./Hirota S.
ĐÔI NAM NỮ
17/6 13:00 Hoo P. R./Toh W. - Seo S. J./Chae Y. J.
17/6 13:00 Watanabe Y./Higashino A. - Gicquel T./Delrue D.
17/6 13:40 Christiansen M./Boje A. - Zheng S. W./Huang Y. Q.
17/6 14:20 Chen T. J./Siow V. - Wang Y. L./Huang D. P.
NỘI DUNG NGÀY CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
14/6 Antonsen - Tomas Popov
14/6 Axelsen - Tsuneyama K.
14/6 Caljouw M. - Zhao Ji Peng
14/6 Gemke R. - Momota K.
14/6 Ginting A. - Sugiarto T.
14/6 Lee C. Y. - Daren Liew
14/6 Lee Zii Jia - Thammasin
14/6 Loh Kean Yew - Heo Kwang Hee
14/6 Lu Guang Zu - Nishimoto
14/6 Parupalli K. - Verma Sa.
14/6 Prannoy H. - Lakhsya Sen
14/6 Rhustavito - Ng Ka Long
14/6 Vitidsarn K. - Chou Tien Chen
14/6 Vittinghus H. - Praneeth B. S.
14/6 Wang T. W. - Srikanth K.
14/6 Wangcharoen - Christie
ĐƠN NỮ
14/6 An Se Young - Yigit
14/6 Chochuwong - Intanon R.
14/6 Christophersen - Gilmour K.
14/6 Gregoria M. - Chaiwan P.
14/6 Han Yue - Ongbamrungphan B.
14/6 Katethong - Zhang Yi Man
14/6 Kim G. E. - Chen Yu Fei
14/6 Michelle Li - Wang Z. Y.
14/6 Li Y. - Iris Wang
14/6 Marin - Nehwal S.
14/6 Pai Yu P. - Okuhara N.
14/6 Sindhu P. V. - He Bing Jiao
14/6 Takahashi S. - Zhang B.
14/6 Tan L. - Kjaersfeldt L. H.
14/6 Yamaguchi A. - Blichfeldt M.
14/6 Yeo J. M. - Tai Tzu Ying
ĐÔI NAM
14/6 Astrup K./Rasmussen A. - Lu C. Y./Yang P. H.
14/6 Bay J./Moelhede L. - Ong Y. S./Teo Ee Y.
14/6 Delrue F./Villeger W. - Carnando L. R./Marthin D.
14/6 Fikri M. S./Maulana B. - Dunn A./Hall A.
14/6 Garaga P./Panjala V. - Ahsan M./Setiawan H.
14/6 Gideon M. F./Sukamuljo S. - Pangkaryanira W. N./Santoso A.
14/6 Goh S. F./Izzuddin N. - Alfian F./Ardianto R.
14/6 Hoki T./Kobayashi Y. - Attri M./Reddy B. S.
14/6 Jomkoh S./Kedren K. - Lee Y./Wang Ch.
14/6 Kang M. H./Seo S. J. - Gutama S. K./Isfahani M. R. P.
14/6 Koga A./Saito T. - Lamsfuss M./Seidel M.
14/6 Lane B./Vendy S. - Kusumawardana P./Rambitan Y.
14/6 M.R. Arjun/Kapila D. - Matsui K./Takeuchi Y.
14/6 Man W./Tee K. W. - Chia A./Soh W. Y.
14/6 Popov C./Popov T. - Jille R./Van Der Lecq T.
14/6 Rankireddy S./Shetty C. - Choi S./Kim Won Ho
ĐÔI NỮ
14/6 Aimsaard B./Aimsaard N. - Fukushima Y./Hirota S.
14/6 Bhat K. A./Gautam S. - Zhang S. X./Zheng Y.
14/6 Chen Q. C./Jia Y. F. - Baek H. N./Lee Y. L.
14/6 Cheong Anna C. Y./Teoh Mei X. - Tan P./Thinaah M.
14/6 Gani F. V. D./Sugiarto R. - Lee S. H./Shin S. C.
14/6 Gurazada S./Jaiswal I. - Ponnappa A./Reddy N. S.
14/6 Hoo V./Lim Chiew S. - Lima J./Lima S.
14/6 Iwanaga R./Nakanishi K. - Stoeva G./Stoeva S.
14/6 Jille D./Seinen Ch. - Azurmendi C./Corrales B.
14/6 Kim So Yeong/Kong H. Y. - Du Y./Li W. M.
14/6 Kititharakul J./Prajongjai R. - Honderich R./Tsai K.
14/6 Lambert M./Tran A. - Jolly T./Pullela G. G.
14/6 Liu X. X./Xia Y. T. - Macpherson J./Torrance C.
14/6 Manazhiyil Harinarayanan H./Roy A. - Jeong N. E./Kim H. J.
14/6 Matsuyama N./Shida C. - Finne-Ipsen J./Surrow M.
14/6 Rahayu A./Ramadhanti S. - Matsumoto M./Nagahara W.
ĐÔI NAM NỮ
14/6 Chang Tak C./Ng W. Y. - Bhatnagar I./Crasto T.
14/6 Christiansen M./Boje A. - Tan Kian M./Lai P. J.
14/6 Ellis M./Smith L. - Chan P. S./Cheah Y. S.
14/6 Guo X. W./Zhang S. X. - Zheng S. W./Huang Y. Q.
14/6 Hall A./Macpherson J. - Jordan P./Oktavianti M. D.
14/6 Hee Y./Tan Wei Han J. - Wang Y. L./Huang D. P.
14/6 Hoo P. R./Toh W. - Kaneko Y./Matsutomo M.
14/6 Jomkoh S./Paewsampran S. - Kim Won Ho/Jeong N. E.
14/6 Ko S. H./Eom H. W. - Yamashita K./Shinoya N.
14/6 Kusharjanto R. N./Kusumawati L. - Lamsfuss M./Lohau I.
14/6 Maulana A./Bandaso M. C. - Chen T. J./Siow V.
14/6 Puavaranukroh D./Taerattanachai S. - Goh S. H./Lai S. J.
14/6 Seo S. J./Chae Y. J. - Rivaldy R./Mentari P. H.
14/6 Soong J. V./Goh L. Y. - Faizal H./Kani S.
14/6 Tang Chun M./Tse Y. S. - Gicquel T./Delrue D.
14/6 Watanabe Y./Higashino A. - Tabeling R./Piek S.
TIN LIÊN QUAN

Kết quả cầu lông ngày 12/6: Khép lại giải Indonesia Masters 2022

Cầu lông 12/06/2022

Kết quả cầu lông ngày 12/6: Khép lại giải Indonesia Masters 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Indonesia Masters nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Trung Quốc thống trị tại Indonesia Masters 2022

Cầu lông 12/06/2022

Đôi Trung Quốc đăng quang 3/5 nội dung của Indonesia Masters 2022, trong khi đó chủ nhà Indonesia chỉ có một danh hiệu nào. Đó là sự tương phản sau khi ngày thi đấu cuối cùng của Indonesia Masters 2022 khép lại.

Lê Đức Phát giành HCĐ giải Lithuanian International 2022

Cầu lông 13/06/2022

Không có bất ngờ nào xảy ra, khi Lê Đức Phát thua ở trận bán kết, qua đó giành HCĐ giải Lithuanian International 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7: Vòng 1 Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7: Vòng loại Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng loại giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Malaysia Masters 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng cầu lông Malaysia Masters 2022 là bao nhiêu? Cập nhật thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Malaysia Masters 2022 trên Thethao.vn.

Lịch thi đấu giải cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Malaysia Masters 2022 nhanh và chính xác nhất.

Ginting vui sướng vì Axelsen không dự giải cầu lông Malaysia Masters

Lee Zii Jia đã xác nhận rút lui khỏi Malaysia Masters 2022, ông vua cầu lông thế giới Viktor Axelsen cũng gần như chắc chắn sẽ không xuất hiện. Đây có thể là một cơ hội tuyệt vời cho Ginting.

Lee Zii Jia và Axelsen nghỉ Malaysia Masters 2022?

Những CĐV mong chờ được gặp lại thần tượng của mình tại Malaysia Masters tuần này sẽ phải thất vọng. Bởi Lee Zii Jia và một số tên tuổi lớn khác sẽ vắng mặt, đặc biệt là Axelsen.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 3/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 3/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
J-League 1
Vòng 20
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
AZ Alkmaar (Youth)
17:30
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
India Shillong Premier League
Vòng
Ryntih SC
17:30
Shillong Lajong FC
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Kenya Super League
Vòng
Muranga Seal
19:00
Kisumu All Stars
Gusii FC
19:00
MCF FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
Kazakhstan Division 2
Vòng
Ordabasy Reserves
18:30
FK Kaspyi Aktau Reserves
FC Arys
19:00
Akademia Ontustyk Reserves
Jas Qyran
19:00
Khan Tengri FC
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Malaysia (nữ)
Maldives Premier League
Vòng
Club Green Streets
18:00
Super United Sports
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá