Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất

Hải Vy

Thứ hai, 06/06/2022 21:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Indonesia Masters 2022 nhanh và chính xác nhất.

Indonesia Masters 2022 là giải đấu thuộc hệ thống thi đấu của Liên đoàn cầu lông thế giới BWF. Indonesia Masters 2022 sẽ bắt đầu với các trận đấu vòng loại vào ngày 7/6, sau đó là vòng 1, vòng 1/8, tứ kết, bán kết và kết thúc bằng trận chung kết vào Chủ nhật (12/6).

Tay vợt số 1 thế giới Axelsen sẽ gặp ngay đối thủ khó chịu Rhustavito ở vòng 1. Đối thủ của Axelsen đứng thứ 24 thế giới, từng hạ số 3 thế giới Antonsen tại Thomas Cup vừa qua. Phong độ của Rhustavito cũng là rất tốt khi chỉ thua 1 trong 7 lần ra sân gần nhất. Với sự xuất sắc đang hể hiện, Rhustavito hoàn toàn có thể gây bất ngờ trước Axelsen, nhất là khi anh có lợi thế sân nhà.

Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1
Các tay vợt Indonesia sẽ có điểm tựa sân nhà

Một cặp đấu đáng chú ý nữa diễn ra khi Christie, tay vợt chủ nhà của Indonesia, đụng độ Zhao Jun Peng đến từ Trung Quốc. Dĩ nhiên Christie vẫn được đánh giá cao hơn rất nhiều. Nhưng nên nhớ Zhao Jun Peng vừa hạ số 2 thế giới Momota. Do vậy, không loại trừ khả năng sẽ có bất ngờ xảy ra.

Cặp Ginting - Vitidsarn cũng là tâm điểm. Hay tay vợt này không lạ gì nhau khi 1 năm qua, họ gặp nhau tới 3 lần. Và bất ngờ ở chỗ Vitidsarn, tay vợt thứ 18 thế giới, người vừa đăng quang SEA Games 31, đã đánh bại Ginting 2 lần. Phong độ của Vitidsarn là cực tốt với 9 trận thắng liên tiếp. Anh sẽ duy trì mạch thăng hoa của mình?

Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 2
Cặp đấu Ginting - Vitidsarn sẽ là tâm điểm ở vòng 1

Tại nội dung đơn nữ, Tai Tzu Ying và Yamaguchi, số 2 và số 1 thế giới, sẽ không thể góp mặt. Như vậy, sự chú ý sẽ đổ dồn vào Caroline Marin, tay vợt vừa trở lại sau thời gian dài trị thương. An Se-young cũng là một cái tên gây chú ý bởi tháng 4 và 5 vừa qua, cô đã chinh phục 2 danh hiệu lớn.

Không có nhiều đại chiến ở vòng 1 bởi nhiều tay vợt được đặc cách đi tiếp. Cặp Chen Yu Fei gặp Wang Zhi Yi có lẽ là đáng nói nhất.

LỊCH GIẢI CẦU LÔNG INDONESIA MASTERS 2022

CHUNG KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM 12/6 12:40 Chou Tien Chen - Axelsen
ĐƠN NỮ 12/6 13:20 Intanon - Chen Yu Fei
ĐÔI NAM 12/6 14:40 Alfian F/Ardianto R - Liang/Wang
ĐÔI NỮ 12/6 14:00 Chen Qing Chen/Jia Yi Fan - Rahayu A./Ramadhanti S.
ĐÔI NAM NỮ 12/6 12:00 Gicquel/Delrue - Zheng Si Wei/Huang Ya Qiong

BÁN KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
11/6 14:40 Chou Tien Chen - Loh Kean Yew
11/6 15:20 Axelsen - Ginting
ĐƠN NỮ
11/6 16:00 Intanon - Han Yue
11/6 17:20 Chen Yu Fei - He Bing Jiao
ĐÔI NAM
11/6 16:40 Gideon/Sukamuljo - Liang/Wang
11/6 18:00 Alfian F/Ardianto R - He Ji Ting/Zhou Hao Dong
ĐÔI NỮ
11/6 12:40 Chen Qing Chen/Jia Yi Fan - Jeong Na Eun/Kim Hye Jeong
11/6 14:00 Tan/Thinaah - Rahayu A./Ramadhanti S.
ĐÔI NAM NỮ
11/6 12:00 Seo/Chae - Zheng Si Wei/Huang Ya Qiong
11/6 13:20 Gicquel/Delrue - Jomkoh S./Paewsampran S.

TỨ KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
10/6 13:40 Loh Kean Yew - Lu Guang Zu
10/6 13:40 Sen - Chou Tien Chen
10/6 15:00 Ginting A. - Lee Zii Jia
10/6 16:20 Axelsen - Ng Ka Long
ĐƠN NỮ
10/6 14:20 Kjaersfeldt L. - He Bing Jiao
10/6 15:40 Chen Yu Fei - Ongbamrungphan B.
10/6 16:20 Han Yue - Iris Wang
10/6 17:00 Intanon - Sindhu P. V.
ĐÔI NAM
10/6 15:40 Chia A./Soh W. Y. - Liang W. K./Wang C.
10/6 15:40 Gideon M. F./Sukamuljo S. - Goh S. F./Izzuddin N.
10/6 16:20 He J. T./Zhou H. D. - Kang M. H./Seo S. J.
10/6 17:40 Alfian F./Ardianto R. - Lee Y./Wang Ch.
ĐÔI NỮ
10/6 13:40 Chen Q. C./Jia Y. F. - Liu X. X./Xia Y. T.
10/6 14:20 Rahayu A./Ramadhanti S. - Lee S. H./Shin S. C.
10/6 14:20 Tan P./Thinaah M. - Kititharakul J./Prajongjai R.
10/6 15:00 Jeong N. E./Kim H. J. - Gani F. V. D./Sugiarto R.
ĐÔI NAM NỮ
10/6 13:00 Gicquel T./Delrue D. - Tang Chun M./Tse Y. S.
10/6 13:00 Rivaldy R./Mentari P. H. - Jomkoh S./Paewsampran S.
10/6 13:00 Seo S. J./Chae Y. J. - Wang Y. L./Huang D. P.
10/6 15:00 Ko S. H./Eom H. W. - Zheng S. W./Huang Y. Q.

VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
8/6 10:20 Lu G. Z. - Liew D.
8/6 11:00 Heo Kwang H. - Antonsen A.
8/6 11:40 Verma Sa. - Dwi Wardoyo Ch. A.
8/6 12:20 Sugiarto T. - Lee C. Y.
8/6 13:00 Gemke R. - Leverdez B.
8/6 13:00 Soong J. V. - Chou T. Chien
8/6 14:20 Popov T. - Loh Kean Yew
8/6 15:00 Vittinghus H. S. - Sen L.
8/6 15:40 Christie J. - Zhao J. P.
8/6 15:40 Sun F. X.- Caljouw M.
8/6 16:20 Ginting - Vitidsarn K.
8/6 16:20 Phetpradab K. - Thammasin S.
8/6 17:00 Axelsen - Rhustavito S. H.
8/6 17:00 Lee Zii Jia - Wangcharoen K.
8/6 17:00 Ng Ka Long - Weng H. Y.
8/6 19:00 Wang T. W. - Nguyen N.
ĐƠN NỮ
8/6 10:20 Zhang B. - Kashyap A.
8/6 11:40 Tan L. - Kim G. E.
8/6 12:20 Chen Yu Fei - Wang Z. Y.
8/6 13:00 Li M. - Ongbamrungphan B.
8/6 13:40 Gregoria M. - Chaiwan P.
8/6 14:20 He Bing Jiao - Wardani P. K.
8/6 14:20 Kawakami S. - Sim Y. J.
8/6 15:00 Christophersen L. - Sindhu P. V.
8/6 15:00 Pai Yu P. - Wang I.
8/6 15:40 Jakobsen J. D. - Kjaersfeldt L. H.
8/6 17:40 Katethong S. - Yeo J. M.
8/6 19:00 Blichfeldt M. - An S. Y.
8/6 19:00 Takahashi A. - Chochuwong Po.
8/6 19:40 Han Y. - Ohori A.
8/6 19:40 Hartawan R. - Intanon R.
8/6 20:20 Gilmour K. - Zhang Y. M.
ĐÔI NAM
8/6 9:00 He J. T./Zhou H. D. - Kim G. J./Kim S. R.
8/6 9:45 Chia A./Soh W. Y. - Tan Kian M./Tan W. K.
8/6 9:45 Okamura H./Onodera M. - Liang W. K./Wang C.
8/6 9:45 Ong Y. S./Teo Ee Y. - Liu Y. C./Ou X. Y.
ĐÔI NỮ
8/6 9:00 Du Y./Li W. M. - Meida I./Nastine R.
8/6 9:45 Munggaran A./Rahayu A. - Low Y. Y./Siow V.
8/6 10:20 Rahma T./Wardana B. - Kamila A./Ramadhani A. Z. D.
8/6 11:00 Christiansen M./Boje A. - Choong Hon Jian/Peck Y. W.
ĐÔI NAM NỮ
8/6 11:00 Hoo P. R./Toh W. - Chang Tak C./Ng W. Y.
8/6 11:40 Puavaranukroh D./Taerattanachai S. - Gicquel T./Delrue D.
8/6 12:20 Tang Chun M./Tse Y. S. - Tabeling R./Piek S.
8/6 13:40 Goh S. H./Lai S. J. - Jomkoh S./Paewsampran S.
8/6 13:40 Jordan P./Oktavianti M. D. - hatnagar I./Crasto T.
8/6 16:20 Kusharjanto R. N./Kusumawati L. A. - Hall A./Macpherson J.
8/6 17:40 Guo X. W./Zhang S. X. - Wang Y. L./Huang D. P.
8/6 17:40 Tan Kian M./Lai P. J. - Midorikawa H./Saito N.
8/6 18:20 Elgamal A. H./Hany D. - Ellis M./Smith L.
8/6 18:20 Maulana A./Bandaso M. C. - Seo S. J./Chae Y. J.
8/6 18:20 Rivaldy R./Mentari P. H. - Chen T. J./Siow V.
8/6 19:40 Feng Y. Z./Lin F. L. - Ko S. H./Eom H. W.
8/6 20:20 Hee Y./Tan Wei Han J. - Zheng S. W./Huang Y. Q.
8/6 20:20 Soong J. V./Goh L. Y. - Chan P. S./Cheah Y. S.
8/6 21:00 Reddy B. S./Ponnappa A. - Faizal H./Kani S.

VÒNG 2

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
9/6 9:00 Gemke R. - Sen L.
9/6 9:40 Lee C. Y. - Chou T. Ch.
9/6 10:20 Dwi Wardoyo Ch. A. - Loh Kean Yew
9/6 11:00 Lu G. Z. - Heo Kwang H.
9/6 13:40 Lee Zii Jia - Caljouw M.
9/6 14:20 Axelsen - Wang T. W.
9/6 14:20 Zhao J. P. - Ng Ka Long
9/6 15:40 Ginting A. - Thammasin S.
ĐƠN NỮ
9/6 9:00 Chen Yu Fei - Zhang B.
9/6 9:40 Ongbamrungphan B. - Kim G. E.
9/6 11:00 He Bing Jiao - Katethong S.
9/6 11:40 Kawakami S. - Kjaersfeldt L. H.
9/6 16:20 Gregoria M. - Sindhu P. V.
9/6 16:20 Han Yue - Chochuwong Po.
9/6 17:00 Gilmour K. - Intanon R.
9/6 17:00 Wang I. - An Se Young
ĐÔI NAM
9/6 11:40 Liu Y. C./Ou X. Y. - Liang W. K./Wang C.
9/6 12:20 Hee Y./Loh K. - Lee Y./Wang Ch.
9/6 12:20 Kusumawardana P./Rambitan Y. - Alfian F./Ardianto R.
9/6 15:00 Chia A./Soh W. Y. - Carnando L. R./Marthin D.
9/6 15:00 Goh S. F./Izzuddin N. - Gutama S. K./Isfahani M. R. P.
9/6 15:40 He J. T./Zhou H. D. - Astrup K./Rasmussen A. S.
9/6 16:20 Gideon M. F./Sukamuljo S. - Jomkoh S./Kedren K.
9/6 17:00 Kang M. H./Seo S. J. - Ahsan M./Setiawan H.
ĐÔI NỮ
9/6 9:40 Baek H. N./Lee Y. L. - Tan P./Thinaah M.
9/6 10:20 Aimsaard B./Aimsaard N. - Jeong N. E./Kim H. J.
9/6 11:00 Du Y./Li W. M. - Lee S. H./Shin S. C.
9/6 11:40 Liu X. X./Xia Y. T. - Munggaran A./Rahayu A. S.
9/6 12:20 Chen Q. C./Jia Y. F. - Puspita Sari M. T./Rose R. A.
9/6 13:00 Anisanaya K./Ramadhani A. - Kititharakul J./Prajongjai R.
9/6 13:40 Hoo V./Lim Chiew S. - Rahayu A./Ramadhanti S.
9/6 14:20 Gani F. V. D./Sugiarto R. - Mamahit M./Nadia T.
ĐÔI NAM NỮ
9/6 0:00 Soong J. V./Goh L. Y. - Chan P. S./Cheah Y. S.
9/6 9:00 Tang Chun M./Tse Y. S. - Hoo P. R./Toh W.
9/6 10:20 Gicquel T./Delrue D. - Christiansen M./Boje A.
9/6 13:00 Midorikawa H./Saito N. - Jomkoh S./Paewsampran S.
9/6 13:40 Jordan P./Oktavianti M. D. - Rivaldy R./Mentari P. H.
9/6 15:40 Kusharjanto R. N./Kusumawati L. A. - Wang Y. L./Huang D. P.
9/6 17:00 Reddy B. S./Ponnappa A. - Zheng S. W./Huang Y. Q.
9/6 17:40 Ko S. H./Eom H. W. - Ellis M./Smith L.

VÒNG LOẠI

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐÔI NAM
7/6 15:40 Bay J./Moelhede L. - Ahsan M./Setiawan H.
7/6 15:40 Lu C. Y./Yang P. H. - Lee Y./Wang Ch.
7/6 16:20 Azriyn N. M. A. A./Lim K. W. - Hee Y./Loh K.
7/6 16:20 Grimley C./Grimley M. - Jomkoh S./Kedren K.
7/6 17:00 Gutama S. K./Isfahani M. R. P. - Fikri M. S./Maulana B.
7/6 17:40 Lane B./Vendy S. - Carnando L. R./Marthin D.
7/6 18:20 Choi S./Kim Won Ho - Kang M. H./Seo S. J.
7/6 18:20 Goh S. F./Izzuddin N. - Dunn A./Hall A.
7/6 18:20 Goh V S./Low J. S. - Alfian F./Ardianto R.
7/6 19:00 Delrue F./Villeger W. - Astrup K./Rasmussen A. S.
7/6 19:40 Gideon M. F./Sukamuljo S. - Popov C./Popov T.
7/6 19:40 Kusumawardana P./Rambitan Y. E. - Attri M./Reddy B. S.
ĐÔI NỮ
7/6 15:00 Amelia R./Putri V. - Aimsaard B./Aimsaard N.
7/6 15:00 Awanda A. S./Larasati P. - Mamahit M./Nadia T.
7/6 15:00 Finne-Ipsen J./Surrow M. - Hoo V./Lim Chiew S.
7/6 15:40 Chen Q. C./Jia Y. F. - Kusuma F. D./Pratiwi A. C.
7/6 17:00 Stoeva G./Stoeva S. - Gani F. V. D./Sugiarto R.
7/6 17:00 Cheong Anna C. Y./Teoh Mei X. - Baek H. N./Lee Y. L.
7/6 17:40 Singhi S./Thaker R. - Lee S. H./Shin S. C.
7/6 17:40 Jeong N. E./Kim H. J. - Zhang S. X./Zheng Y.
7/6 19:00 Jille D./Seinen Ch. - Rahayu A./Ramadhanti S.
7/6 19:00 Lambert M./Tran A. - Tan P./Thinaah M.
7/6 19:40 Puspita Sari M. T./Rose R. A. - Ponnappa A./Reddy N. S.
7/6 19:40 Stoliarenko M./Zharka Y. - Kititharakul J./Prajongjai
TIN LIÊN QUAN

Loh Kean Yew được xếp hạt giống tại Singapore Mở rộng 2022

Cầu lông 03/06/2022

Tại Singapore Mở rộng, giải đấu sẽ diễn ra vào tháng 7/2022, Loh Kean Yew sẽ được xếp làm hạt giống do Kendo Momota và Chen Long không thể tham dự.

Nhà vô địch Olympic của cầu lông Indonesia giải nghệ

Cầu lông 04/06/2022

Tay vợt nữ hàng đầu Indonesia, Greysia Polii, đã quyết định từ giã sự nghiệp thi đấu cầu lông ở tuổi 34.

Kento Momota xác nhận trở lại tại giải cầu lông Malaysia Mở rộng 2022

Cầu lông 06/06/2022

Ngôi sao Kento Momota của Nhật Bản sẽ trở lại thi đấu tại giải cầu lông Malaysia Mở rộng, sự kiện diễn ra từ ngày 28 tháng 6 đến ngày 3 tháng 7.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tay vợt số 3 thế giới Antonsen tiếp tục phải bỏ giải

Đơn nam số 3 thế giới, Anders Antonsen lại không góp mặt ở một giải cầu lông quốc tế. Lần này là tại Malaysia Mở rộng.

Đôi nam số 1 thế giới rút lui khỏi giải cầu lông Malaysia Mở rộng

Giải vô địch cầu lông Malaysia Mở rộng, bắt đầu vào thứ Ba tới, sẽ không có đôi nam số 1 thế giới Kevin Sanjaya Sukamuljo/Marcus Fernaldi Gideon.

Vũ Thị Anh Thư vô địch giải cầu lông Croatia Mở rộng

Trong loạt trận chung kết vừa diễn ra chiều 22/6, Vũ Thị Anh Thư và Nguyễn Hải Đăng đã có kết quả khác nhau. Nếu như Vũ Thị Anh Thư vô địch thì đồng đội của cô lại thất bại tại nội dung đơn nam.

Tay vợt Lê Đức Phát gặp trục trặc khi thi đấu tại châu Âu

Tay vợt trẻ Lê Đức Phát vừa chia sẻ lý do khiến anh không thể có phong độ tốt nhất và sớm dừng bước tại giải Croatia Mở rộng vừa diễn ra.

Cầu lông Việt Nam vào chung kết 2 nội dung tại giải Croatia Mở rộng

Croatia Mở rộng 2022 đang đi đến những ngày cuối. Và trong loạt trận bán kết vừa kết thúc, cầu lông Việt Nam đã gây ấn tượng khi Nguyễn Hải Đăng và Vũ Thị Anh Thư đều vào chung kết.

Lee Zii Jia bỏ Commonwealth Games để dành sức cho giải vô địch cầu lông thế giới

Người hâm mộ cầu lông sẽ không được chứng kiến Lee Zii Jia tham gia sự kiện Đại hội thể thao khối thịnh vượng chung (Commonwealth Games) ở Birmingham, Anh (từ 28/7 đến 8/8)...

Cầu lông Việt Nam thi đấu ấn tượng ở giải Croatia Mở rộng

2 tay vợt trẻ Nguyễn Hải Đăng và Vũ Thị Anh Thư vừa giành quyền vào bán kết giải cầu lông Croatia Mở rộng 2022.

Hơn 500 VĐV tham dự Giải Cầu lông các nhóm tuổi thiếu niên quốc gia 2022

Giải Cầu lông các nhóm tuổi thiếu niên quốc gia 2022, sân chơi cho các tay vợt trẻ lứa tuổi từ U9 đến U17 chính thức khởi tranh với sự tham gia của 528 VĐV.

Kết quả bốc thăm Malaysia Mở rộng 2022: Đại chiến ngay vòng 1

Hôm qua, BTC Malaysia Mở rộng 2022 đã tiến hành bốc thăm chia cặp. Ngay từ vòng 1 của giải đấu (diễn ra vào 28/6), sẽ có nhiều tay vợt hàng đầu phải loại nhau.

Lee Zii Jia thừa nhận Viktor Axelsen đang là 'độc cô cầu bại' của cầu lông thế giới

“Không có gì ngăn cản Viktor Axelsen vào lúc này”, đó là thông điệp của số 5 thế giới Lee Zii Jia, người đã thua Axelsen tại bán kết Indonesia Mở rộng vừa qua.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:59
KF Llapi
FC Koper
22:59
Vojvodina Novi Sad
Dinamo Zagreb
23:00
FK Shkendija 79
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
00:00
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ)
22:59
Benfica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
Na Uy
Vòng 11
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
Bodo Glimt
22:59
Aalesund FK
Ham-Kam
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Tromso IL
Valerenga
01:00
Odd Grenland
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
San Lorenzo
22:59
Club Atletico Tigre
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
York 9 FC
22:59
Valour
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Colorado Pride (nữ)
22:59
Colorado Rapids (nữ)
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Paisley Athletic (nữ)
04:00
New Jersey Copa (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
KA Akureyri
22:59
Fram Reykjavik
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Spartaks Jurmala
22:59
Rigas Futbola skola
Riga FC
00:00
FK Valmiera
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias
22:59
Quintero Unido
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Spain U18
22:59
Algeria U18
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
Miami AC
05:00
Caledonia SC
VĐQG Belarus
Vòng 12
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Slavia Mozyr
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Kvarnsvedens IK
22:59
Kungsangens IF
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Tunisia
Vòng 10
Sifakesi
22:59
U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis
22:59
US Ben Guerdane
ES du Sahel
22:59
Club Africain
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Giải trẻ Peru
Vòng
Santos FC Reserves
22:59
Cienciano Reserves
Sport Boys Reserves
22:59
Universitario de Deportes Reserves
Union Huaral Reserves
22:59
Alianza Universidad Reserves
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
U16 Tây Á
Vòng bảng
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Academia Deportiva Cantolao
22:59
AD Tarma
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Deportivo Camioneros
01:30
Club Circulo Deportivo
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman