Lịch thi đấu Vô địch cầu lông cá nhân quốc gia 2021 hôm nay

Hải Sơn

Thứ tư, 01/12/2021 21:33 (GMT+7)

Lịch thi đấu giải vô địch cầu lông cá nhân quốc gia 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng tường thuật trực tiếp giải cầu lông cá nhân 2021 nhanh và chính xác nhất.

Diễn ra từ ngày mùng 1-5/12, Giải Cầu lông cá nhân toàn quốc 2021 là một trong những sự kiện quan trọng nhất của cầu lông Việt Nam. Giải năm nay được tổ chức tại tỉnh Bắc Giang và quy tụ những tay vợt tên tuổi nhất của cầu lông Việt Nam góp mặt như Tiến Minh, Thùy Linh, Vũ Thị Trang, cặp VĐV Tuấn Đức - Thu Thảo...

Với Tiến Minh, Thùy Linh và Vũ Thị Trang, giải đấu này còn là cơ hội tốt để họ làm nóng trước khi bước vào giải đấu lớn sắp tới BWF World Championship tại Tây Ban Nha. 3 đại diện của Việt Nam đều gặp phải những đối thủ rất mạnh ngay vòng đấu đầu tiên, và nếu gây bất ngờ, họ cũng sẽ chạm trán nhiều tay vợt xếp hạng hạt giống ở vòng sau.

Lịch thi đấu Giải Cầu lông cá nhân toàn quốc 2021 - Ảnh 1
Các tay vợt đoàn Hà Nội tham dự Giải Cầu lông cá nhân toàn quốc 2021. (Ảnh: Duc Thao Badminton)

Để chuẩn bị cho giải đấu năm nay, nhiều đoàn thể thao của các tỉnh thành phố đã đến Bắc Giang từ sớm nhằm làm quen mặt sân, cũng như lấy lại phong độ sau thời gian dài nghỉ thi đấu vì dịch COVID-19. Ban đầu giải dự kiến tổ chức ở Thái Bình, nhưng sau đó BTC quyết định chọn Bắc Giang làm địa điểm diễn ra sự kiện. Thông tin về việc này chỉ được thông báo ít ngày trước khi giải bắt đầu.

Một trong những chi tiết đáng chú ý khác là Cầu lông cá nhân 2021 diễn ra trùng với thời điểm Giải BWF World Tour Finals đang khởi tranh. Thethao.vn sẽ cập nhật chi tiết đến quý độc giả về thông tin chi tiết giải đấu, bao gồm kết quả và lịch thi đấu từng ngày.

LỊCH THI ĐẤU VÔ ĐỊCH CẦU LÔNG CÁ NHÂN QUỐC GIA 2021

NGÀY 3/12

Lịch thi đấu Vô địch cầu lông cá nhân quốc gia 2021 hôm nay - Ảnh 14

Lộ trình thi đấu cầu lông cá nhân 2021

Ngày 01/11/2021
Giai đoạn Thời gian Nội dung Số trận Mã số trận đấu
Buổi tối: 19h00
Lịch thi đấu cụ thể BTC sẽ thông báo sau
ĐƠN NAM GĐ 1
VÒNG 1
10
#2 #4 #6 #7
#8 #9 #10 #11
#13 #15    
ĐƠN NỮ GĐ 1
VÒNG 1
5
#2 #4 #5 #6
#7      
Ngày 02/12/2021
Giai đoạn Thời gian Nội dung Số trận Mã số trận đấu
Buổi sáng: 08h30
Lịch thi đấu cụ thể BTC sẽ thông báo sau
ĐÔI NAM NỮ
VÒNG 1
7
#2 #3 #4 #5
#6 #7 #8  
ĐƠN NAM GĐ 1
VÒNG 2
8
#17 #18 #19 #20
#21 #22 #23 #24
ĐƠN NỮ GĐ 2 VÒNG 1 4 201a 202a 201b 202b
Buổi tối: 18h30
Lịch thi đấu cụ thể BTC sẽ thông báo sau
ĐƠN NAM GĐ 2 VÒNG 1 4 101a 102a 101b 102b
ĐƠN NỮ GĐ 2 VÒNG 2 4 203a 204a 203b 204b
ĐÔI NAM VÒNG 1 2 #8 #9    
ĐÔI NỮ
VÒNG 1
6
#2 #3 #4 #5
#6 #7    
                 
Ngày 03/12/2021
Giai đoạn Thời gian Nội dung Số trận Mã số trận đấu
Buổi sáng: 08h30
Lịch thi đấu cụ thể BTC sẽ thông báo sau
ĐƠN NAM GĐ 2 VÒNG 2 4 103a 104a 103b 104b
ĐÔI NỮ TỨ KẾT 4 #9 #10 #11 #12
ĐÔI NAM
VÒNG 2
8
#17 #18 #19 #20
#21 #22 #23 #24
Buổi tối: 18h30
Lịch thi đấu cụ thể BTC sẽ thông báo sau
ĐÔI NAM NỮ TỨ KẾT 4 #9 #10 #11 #12
ĐƠN NAM GĐ 2 VÒNG 3 4 105a 106a 105b 106b
ĐƠN NỮ GĐ 2 VÒNG 3 4 205a 206a 205b 206b
ĐÔI NAM TỨ KẾT 4 #25 #26 #27 #28
Ngày 04/12/2021
Giai đoạn Thời gian Nội dung Số trận Mã số trận đấu
Buổi sáng: 08h30 BÁN KẾT TẤT CẢ CÁC NỘI DUNG
Buổi tối: 18h30 CHUNG KẾT TẤT CẢ CÁC NỘI DUNG
Lễ trao thưởng


BỐC THĂM NHÁNH ĐẤU GIẢI CẦU LÔNG CÁ NHÂN TOÀN QUỐC 2021

ĐƠN NAM-GIAI ĐOẠN 1
TT Đơn vị Vòng 1 Vòng 2 Vòng 3  
           
1 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Tiến Minh [1]      
      Nguyễn Tiến Minh [1]    
2   Bye #1:    
          Q1
3 Bắc Giang Nguyễn Hoàng Thái Sơn   #17:  
           
4 Bộ Công An Nguyễn Tiến Đạt #2:    
           
5 Hà Nội Nguyễn Tiến Tuấn [5]      
      Nguyễn Tiến Tuấn [5]    
6   Bye #3:    
          Q2
7 Hải Phòng Vũ Minh Phúc   #18:  
           
8 Quân Đội Nguyễn Viết Khang #4:    
           
9 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Thiên Lộc [4]      
      Nguyễn Thiên Lộc [4]    
10   Bye #5:    
          Q3
11 Bộ Công An Nguyễn Trung Kiên   #19:  
           
12 Hà Nội Nguyễn Đình Chiến #6:    
           
13 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Hải Đăng [6]      
           
14 Hải Phòng Nguyễn Thế Lâm Sơn #7:    
          Q4
15 Đồng Nai Nguyễn Thu Thảo   #20:  
           
16 Lâm Đồng Đồng Quang Huy #8:    
           
17 Quân Đội Kim Thuận      
           
18 Hà Nội Nguyễn Chiến Thắng #9:    
          Q5
19 Bắc Giang Trần Quốc Khánh   #21:  
           
20 TP. Hồ Chí Minh Phan Phúc Thịnh [7] #10:    
           
21 TP. Hồ Chí Minh Bùi Thành Đạt      
           
22 Hải Phòng An Thanh Huy #11:    
          Q6
23   Bye   #22:  
      Nguyễn Đình Hoàng [3]    
24 Lâm Đồng Nguyễn Đình Hoàng [3] #12:    
           
25 TP. Hồ Chí Minh Trương Thanh Long      
           
26 Bắc Giang Vũ Tuấn Anh #13:    
          Q7
27   Bye   #23:  
      Trần Văn Trì [8]    
28 Quảng Trị Trần Văn Trì [8] #14:    
           
29 Hà Nội Cao Chí Cường      
           
30 Bộ Công An Trần Quốc Việt #15:    
          Q8
31   Bye   #24:  
      Lê Đức Phát [2]    
32 Quân Đội Lê Đức Phát [2] #16:    
 
ĐƠN NỮ-GIAI ĐOẠN 1
TT Đơn vị Vòng 1 Vòng 2    
           
1 Đồng Nai Nguyễn Thuỳ Linh [1]      
      Nguyễn Thuỳ Linh [1] Q1  
2   Bye #1:    
           
3 TP. Hồ Chí Minh Lê Ngọc Vân [5]      
        Q2  
4 Bắc Giang Trần Phương Thảo #2:    
           
5 TP. Hồ Chí Minh Vũ Thị Anh Thư [4]      
      Vũ Thị Anh Thư [4] Q3  
6   Bye #3:    
           
7 Thái Bình Mai Thị Hồng Tho [8]      
        Q4  
8 Quảng Trị Trần Thị Thanh Hải #4:    
           
9 Thái Bình Phạm Thị Diệu Ly      
        Q5  
10 Bắc Giang Nguyễn Thị Ngọc Lan [7] #5:    
           
11 Đồng Nai Nguyễn Thị Anh Đào      
        Q6  
12 TP. Hồ Chí Minh Vũ Thị Trang [3] #6:    
           
13 Thái Bình Nguyễn Thị Hương      
        Q7  
14 Đà Nẵng Đồng Thị Thanh Hiền [6] #7:    
           
15   Bye      
      Trần Thị Phương Thúy [2] Q8  
16 Bắc Giang Trần Thị Phương Thúy [2] #8:   .

 

ĐÔI NAM
TT ĐƠN VỊ VÒNG 1 VÒNG 2 TỨ KẾT BÁN KẾT CHUNG KẾT
  Lâm Đồng Nguyễn Đình Hoàng [1]          
1 Lâm Đồng Trần Đình Mạnh Nguyễn Đình Hoàng [1]        
      Trần Đình Mạnh        
2   Bye 1 #1:        
  Bộ Công An Lê Duy Nam          
3 Bộ Công An Phạm Văn Việt Lê Duy Nam #17:      
      Phạm Văn Việt        
4   Bye 9 #2:        
  TP. Hồ Chí Minh Bảo Minh [7]          
5 TP. Hồ Chí Minh Dương Bảo Đức Bảo Minh [7]   #25:    
      Dương Bảo Đức        
6   Bye 5 #3:        
  Bắc Giang Nguyễn Mạnh Cường          
7 Bắc Giang Vũ Tuấn Anh Nguyễn Mạnh Cường #18:      
      Vũ Tuấn Anh        
8   Bye 13 #4:        
  Hà Nội Phạm Hồng Nam [3]          
9 Hà Nội Đỗ Tuấn Đức Phạm Hồng Nam [3]     #29:  
      Đỗ Tuấn Đức        
10   Bye 3 #5:        
  Quân Đội Nguyễn Thanh Sơn          
11 Quân Đội Nguyễn Viết Khang Nguyễn Thanh Sơn #19:      
      Nguyễn Viết Khang        
12   Bye 11 #6:        
  Hải Phòng An Thanh Huy [6]          
13 Hải Phòng Vũ Minh Phúc An Thanh Huy [6]   #26:    
      Vũ Minh Phúc        
14   Bye 7 #7:        
  Bộ Công An Nguyễn Quốc Học          
15 Bộ Công An Nguyễn Trung Kiên   #20:      
  Đồng Nai Nguyễn Duy Quang          
16 Đồng Nai Đỗ Hữu Nhân #8:        
  Hà Nội Lương Tuấn Huy          
17 Hà Nội Nguyễn Xuân Mạnh         #31:
  Lâm Đồng Nguyễn Việt Nhân          
18 Lâm Đồng Đồng Quang Huy #9:        
               
19   Bye 8 Nguyễn Ảnh Gia Huy [8] #21:      
  TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Ảnh Gia Huy [8] Nguyễn Thiên Lộc        
20 TP. Hồ Chí Minh Nguyễn Thiên Lộc #10:        
               
21   Bye 12 Nguyễn Thế Lâm Sơn   #27:    
  Hải Phòng Nguyễn Thế Lâm Sơn Trần Quang Định        
22 Hải Phòng Trần Quang Định #11:        
               
23   Bye 4 Giáp Hoàng Bách [4] #22:      
  Bắc Giang Giáp Hoàng Bách [4] Phạm Văn Hải        
24 Bắc Giang Phạm Văn Hải #12:        
               
25   Bye 14 Phan Phúc Thịnh     #30:  
  TP. Hồ Chí Minh Phan Phúc Thịnh Trương Thanh Long        
26 TP. Hồ Chí Minh Trương Thanh Long #13:        
               
27   Bye 6 Dương Trung Đức [5] #23:      
  Lâm Đồng Dương Trung Đức [5] Nguyễn Xuân Hưng        
28 Lâm Đồng Nguyễn Xuân Hưng #14:        
               
29   Bye 10 Nguyễn Tuấn Anh   #28:    
  Bộ Công An Nguyễn Tuấn Anh Trần Quốc Việt        
30 Bộ Công An Trần Quốc Việt #15:        
               
31   Bye 2 Nguyễn Chí Đức [2] #24:      
  Hà Nội Nguyễn Chí Đức [2] Trần Ngọc Tuấn Anh        
32 Hà Nội Trần Ngọc Tuấn Anh #16:        
 
ĐÔI NỮ
  ĐƠN VỊ VÒNG 1 TỨ KẾT BÁN KẾT CHUNG KẾT    
  Bắc Giang Nguyễn Thị Ngọc Lan [1]          
1 Bắc Giang Thân Vân Anh Nguyễn Thị Ngọc Lan [1]        
      Thân Vân Anh        
2   Bye 1 #1:        
  Đồng Nai Lê Thị Thanh Thuỷ [7]          
3 Đồng Nai Đặng Thị Kim Ngân   #9:      
  Đà Nẵng Trần Thị Trúc Chi          
4 Đà Nẵng Đồng Thị Thanh Hiền #2:        
  Bộ Công An Đào Khánh Linh [3]          
5 Bộ Công An Đỗ Thị Phương Mai     #13:    
  Bắc Giang Hà Thị Hương Giang          
6 Bắc Giang Lương Mỹ Duyên #3:        
  Thái Bình Phạm Thị Khánh [5]          
7 Thái Bình Đinh Thị Phương Hồng   #10:      
  TP. Hồ Chí Minh Lê Ngọc Vân          
8 TP. Hồ Chí Minh Vương Thủy Tiên #4:        
  Thái Bình Mai Thị Hồng Tho          
9 Thái Bình Phạm Thị Diệu Ly       #15:  
  Bắc Giang Nguyễn Thị Nguyệt Quỳnh [6]          
10 Bắc Giang Trần Phương Thảo #5:        
  Bộ Công An Nguyễn Thị Bé Trâm          
11 Bộ Công An Nguyễn Thị Thảo Mai   #11:      
  Đà Nẵng Nguyễn Thị Phương Hà [4]          
12 Đà Nẵng Trần Trương Bảo Vy #6:        
  Thái Bình Nguyễn Thị Ngọc Thúy          
13 Thái Bình Đỗ Thị Hoài     #14:    
  Quân Đội Trần Quế Anh          
14 Quân Đội Trần Thị Hoàng Tâm #7:        
               
15   Bye 2 Vũ Thị Anh Thư [2] #12:      
  TP. Hồ Chí Minh Vũ Thị Anh Thư [2] Vũ Thị Trang        
16 TP. Hồ Chí Minh Vũ Thị Trang #8:        
               
ĐÔI NAM NỮ
  ĐƠN VỊ VÒNG 1 TỨ KẾT BÁN KẾT CHUNG KẾT    
  Quảng Trị Trần Văn Trì [1]          
1 Quảng Trị Trần Thị Linh Giang Trần Văn Trì [1]        
      Trần Thị Linh Giang        
2   Bye 1 #1:        
  Đà Nẵng Nguyễn Phi Hùng [5]          
3 Thái Bình Đinh Thị Phương Hồng   #9:      
  Quân Đội Nguyễn Thanh Sơn          
4 Quân Đội Trần Thị Hoàng Tâm #2:        
  Hà Nội Đỗ Tuấn Đức [3]          
5 Hà Nội Phạm Như Thảo     #13:    
  Đồng Nai Nguyễn Thu Thảo          
6 Đồng Nai Phan Nguyễn Ngọc Quyên #3:        
  Bắc Giang Trần Quốc Khánh [7]          
7 Bắc Giang Hà Thị Hương Giang   #10:      
  Bộ Công An Phạm Văn Việt          
8 Bộ Công An Nguyễn Thị Bé Trâm #4:        
  Bắc Giang Nguyễn Mạnh Cường          
9 Bắc Giang Nguyễn Thị Nguyệt Quỳnh       #15:  
  Lâm Đồng Trần Đình Mạnh [6]          
10 Thái Bình Phạm Thị Khánh #5:        
  Thái Bình Nguyễn Văn Việt          
11 Thái Bình Đỗ Thị Hoài   #11:      
  Bộ Công An Lê Duy Nam [4]          
12 Bộ Công An Đỗ Thị Phương Mai #6:        
  Tp. HCM Nguyễn Ảnh Gia Huy          
13 Tp. HCM Vương Thủy Tiên     #14:    
  Quân Đội Kim Thuận          
14 Quân Đội Trần Quế Anh #7:        
  Bộ Công An Nguyễn Tuấn Anh          
15 Bộ Công An Đào Khánh Linh   #12:      
  Bắc Giang Phạm Văn Hải [2]          
16 Bắc Giang Thân Vân Anh #8:      
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu cầu lông World Tour Finals 2021 hôm nay mới nhất

Cầu lông 01/12/2021

Lịch thi đấu cầu lông World Tour Finals 2021 hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng tường thuật trực tiếp BWF World Tour Finals 2021 mới nhất.

Bảng xếp hạng cầu lông World Tour Finals 2021 hôm nay mới nhất

Cầu lông 01/12/2021

Bảng xếp hạng cầu lông World Tour Finals 2021 mới nhất. Thethao.vn cập nhật liên tục thứ tự xếp hạng các tay vợt ở vòng bảng giải cầu lông BWF World Tour Finals chính xác nhất.

Kết quả bốc thăm giải cầu lông VĐTG 2021: Thùy Linh, Tiến Minh gặp khó ngay vòng 1

Cầu lông 01/12/2021

Hôm nay 1/12, Liên đoàn Cầu lông thế giới BWF đã tiến hành bốc thăm phân nhánh các tay vợt tham dự giải BWF World Championships 2021. Theo đó, những tay vợt Việt Nam dự giải đều gặp đối thủ sừng sỏ ngay vòng đấu đầu tiên.

Xem trực tiếp giải cầu lông cá nhân quốc gia ở đâu, kênh nào?

Cầu lông 01/12/2021

Xem trực tiếp giải cầu lông cá nhân quốc gia ở kênh nào? Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp giải cầu lông cá nhân VĐQG 2021 nhanh và chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?. Thethao.vn cập nhật lin xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng 1 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Xiaodong Sheng rời cuộc chơi

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 26/1, vòng 1 giải Odisha Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 26/1. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022

Lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lee Zii Jia làm lành với Hiệp hội Cầu lông Malaysia sau khi bị cấm thi đấu

Lee Zii Jia và chủ tịch Hiệp hội Cầu lông Malaysia (BAM) vừa có cuộc gặp mặt để giải quyết êm thỏa vụ lùm xùm xunh quanh việc tay vợt số 7 thế giới bị cấm thi đấu 2 năm.

Lee Zii Jia được đề xuất gỡ bỏ lệnh cấm thi đấu 2 năm

Bộ Thanh niên và Thể thao Malaysia có kế hoạch đưa ra đề xuất gỡ bỏ lệnh cấm thi đấu 2 năm với Lee Zii Jia.

Giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng không có nhà vô địch đơn nam vì COVID-19

Ngày diễn ra các trận chung kết của giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng Syed Modi International 2022 đã khép lại mà không có trận đấu ở nội dung đơn nam. Ban tổ chức đã quyết định hủy trận chung kết mà không trao giải cho tay vợt nào vì cả 2 không đủ điều kiện thi đấu ở trận cuối cùng.

Quan chức Malaysia: Án phạt cho Lee Zii Jia là quá nặng

Quyết định cấm Lee Zii Jia và Goh Jin Wei thi đấu 2 năm bị quan chức của Malaysia chỉ trích là quá nặng nề, trong bối cảnh họ là niềm hi vọng số 1 của cầu lông quốc gia.

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022: Malvika Bansod - Pusarla V. Sindhu

Link xem trực tiếp chung kết cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 giữa Malvika Bansod và Pusarla V. Sindhu. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 nhanh và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

VL World Cup kv châu Á
Vòng bảng
Australia
16:10
Vietnam
Nhật Bản
17:00
China
Lebanon
19:00
Hàn Quốc
Iran
21:30
Iraq
UAE
22:00
Syrian
Saudi Arabia
00:15
Oman
VL World Cup kv Nam Mỹ
Vòng 1
Ecuador
04:00
Brazil
Paraguay
06:00
Uruguay
Chile
07:15
Argentina
Vòng 18
Estoril
03:15
FC Arouca
VL World Cup kv CONCACAF
Vòng 3
Jamaica
07:00
Mexico
Mỹ
07:00
El Salvador
Honduras
08:05
Canada
Costa Rica
09:05
Panama
Vòng 24
Club Brugge
02:45
Saint Gilloise
Hạng 2 Mexico
Vòng 4
CF Atlante
10:00
Club Chivas Tapatio
Gambia Division 2
Vòng
Latrikunda Utd
22:59
Medical FC
Greater Tomorrow FC
22:59
BK Milan
Benin Ligue 1
Vòng
Sitatunga
22:00
AS Police Porto-Novo
Rwanda
Vòng
Rayon Sports FC
20:00
Gasogi Utd
Bugesera
20:00
Gicumbi FC
Espoir FC
20:00
Gorilla FC
Etoile de LEst
20:00
AS Kigali
Rutsiro FC
20:00
Musanze FC
Mukura
20:00
Etincelles
Albania Cup
Quarterfinals
KS Dinamo Tirana
19:45
Partizani Tirana
Skenderbeu Korca
22:45
Teuta Durres
Brazil Campeonato Paulista
Vòng 1
Mirassol
06:00
Bragantino
Guarani SP
07:30
Sao Paulo
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 2
Union Magdalena
04:00
Alianza Petrolera
Patriotas FC
06:05
Dep.Independiente Medellin
Deportivo Pereira
08:10
America de Cali
England FA Women Super League
Vòng 10
Arsenal (nữ)
02:30
Brighton H.A. (nữ)
Brazil Campeonato Carioca
Vòng 1
Madureira
01:30
Resende-RJ
Fluminense RJ
07:30
Bangu
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Cruz Azul (nữ)
01:00
Juarez FC (nữ)
Puebla (nữ)
04:45
Pachuca (nữ)
Aguilas de Leon (nữ)
08:00
Tijuana (nữ)
Monterrey (nữ)
09:00
Mazatlan FC (nữ)
Santos Laguna (nữ)
10:00
Toluca (nữ)
Mexico U20
Vòng 3
Club America U20
22:00
Atlas U20
Israel C League
Vòng
MS Jerusalem
00:00
Hapoel Segev Shalom
MS Hapoel Lod
01:00
FC Arad
Kenya Super League
Vòng
MCF FC
19:00
Mara Sugar FC
Vòng bảng
Japan (nữ)
15:00
Korea Rep (nữ)
Vietnam (nữ)
15:00
Myanmar (nữ)
Australia (nữ)
21:00
Thái Lan (nữ)
Philippines (nữ)
21:00
Indonesia (nữ)
Brazil Campeonato Alagoano
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Jacyoba AC
Spain Primera Division RFEF
Vòng 20
Extremadura
01:00
CF Talavera de la Reina
UD Logrones
03:00
Calahorra
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Atletico de Madrid B
02:00
Villaverde Boetticher CF
CAF Confederation Cup
Playoff
JS kabylie
00:00
Royal Leopards
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Real Sociedad Tocoa
04:00
Lobos UPNFM
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Southampton U23
19:00
Bournemouth U23
Brazil Campeonato Paulista B
Vòng 1
Primavera
01:00
Portuguesa Desportos
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 17
Al-Trgee
19:25
Al Safa(KSA)
Israel Women First National
Vòng 6
AS Tel Aviv University (nữ)
22:00
Hapoel Raanana (nữ)
Maccabi Hadera (nữ)
22:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Maccabi Emekheifer (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
01:45
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
PakistanYajia
Vòng 1
Atletico Cliper Clube
02:30
Penarol AM
Nacional(AM)
02:30
Joao Carlos(JC) AM
Brazil Campeonato Gaucho
Vòng 1
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Luiz(RS)
Sao Jose PoA RS
07:30
Guarany de Bage
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Abo Qair Semads
19:30
Pioneers Club
Baladiyet El Mahallah
19:30
El Olympi
El Mansoura
19:30
Dekernes
Haras El Hedoud
19:30
EI Raja Marsa Matruh
Sporting Alexandria
19:30
Al Majd
Iceland Reykjavik Women's Tournament
match
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:30
KR Reykjavik (nữ)
Trottur Reykjavik (nữ)
02:30
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:30
Fram Reykjavik (nữ)
Brazil Campeonato Catarinense Division 1
Vòng 2
Juventus SC
06:00
Marcilio Dias SC
Brusque FC
07:30
Camboriu SC
English Women's Conference South
Vòng 16
Cardiff City (nữ)
02:45
Keynsham Town (nữ)
Hungary
Vòng 4
Videoton Puskas Akademia
00:30
Ferencvarosi TC
Zambia Super League
Vòng
Nkana FC
20:00
Kabwe Warriors
Ấn Độ Super League
Vòng 15
Odisha FC
21:00
Fateh Hyderabad
Bra CaP
Vòng 2
Cianorte PR
05:00
Rio Branco PR
Operario Ferroviario PR
07:30
Coritiba PR
Brazil Campeonato Cearense Division 1
Vòng 7
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Pacajus
Ferroviario CE
01:30
Crato CE
Caucaia CE
02:00
Maracana CE
Icasa CE
02:00
Iguatu CE
U23 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Sporting Lisbon Sad U23
00:00
Vizela U23
Egypt League Cup
Vòng bảng
El Mokawloon El Arab
19:30
Ismaily
El Gounah
19:30
NBE SC
Smouha SC
22:00
EL Ahly
Brazil Campeonato Baiano Division
Vòng 3
Alagoinhas Atletico BA
05:15
Barcelona BA
English Women's Conference North
Vòng 13
Fylde LFC (nữ)
20:00
Stoke City (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá