Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ngày 11/1: Loh Kean Yew và Xiaodong Sheng

Anh Cương

Thứ ba, 11/01/2022 07:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ngày 11/1 giữa Loh Kean Yew và Xiaodong Sheng. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng hàng ngày giải cầu lông India Open nhanh nhất.

Ngày hôm nay sẽ bắt đầu diễn ra những cuộc tranh tài đầu tiên tại giải cầu lông Ấn Độ mở rộng, hay còn được biết tới với tên gọi chính thức là Yonex Sunrise India Open 2022. Giải đấu quy tụ gần 200 cây vợt với đa phần là các vận động viên của đội chủ nhà Ấn Độ.

Ngày thi đấu đầu tiên chứng kiến những trận ra quân của các hạt giống của giải. Kidambi Srikanth chạm trán Siril Verma, Sai Praneeth đụng độ Luís Enrique Peñalver, Lakshya Sen đối đầu Adham Elgamal và đáng chú ý nhất là trận đấu giữa tân vương cầu lông thế giới Loh Kean Yew và Xiaodong Sheng.

Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay: Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng - Ảnh 1
Xiaodong Sheng sẽ là đối thủ đầu tiên của Loh Kean Yew

Dù đây không phải là cặp đấu có sự tham gia của cây vợt nào của Ấn Độ, nhưng trận Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng hứa hẹn sẽ vẫn thu hút sự chú ý của khán giả địa phương lẫn truyền thông, bởi Loh Kean Yew vừa có một màn trình diễn xuất sắc ở giải cầu lông vô địch thế giới vừa qua được tổ chức ở Huelva, Tây Ban Nha. Cây vợt 24 tuổi người Singapore đã xuất sắc đánh bại hạt giống số 1 Viktor Axelsen ngay từ trận ra quân, và anh còn loại luôn cả đồng hương của Axelsen là hạt giống số 3 Anders Antonsen ở bán kết. Ở trận chung kết, anh cũng đã vượt qua Kidambi Srikanth để lần đầu tiên đăng quang ở giải cầu lông quy mô lớn nhất thế giới này.

Trong lịch thi đấu Ấn Độ mở rộng, Kidambi Srikanth sẽ có dịp tái ngộ Loh Kean Yew. Thế nhưng kết quả bốc thăm ở các nhánh đấu cho thấy nếu hai đấu thủ có dịp chạm trán, họ sẽ gặp nhau ở bán kết chứ không thể tái hiện trận chung kết giải vô địch thế giới.

Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay: Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng - Ảnh 2
Kidambi Srikanth rất muốn đòi lại món nọ từ Loh Kean Yew ở chung kết giải cầu lông vô địch thế giới

Trong khi đó ở nội dung đơn nữ, Pusarla Sindhu đang tràn trề hy vọng sẽ “làm mưa làm gió” ở giải cầu lông được tổ chức ngay tại quê nhà. Cô có trận ra quân gặp người đàn em đồng hương Sri Krishna Priya Kudaravalli, một đối thủ không được kỳ vọng sẽ tạo ra bất ngờ. Trong khi đó hạt giống số 2 của giải là Busanan Ongbamrungphan với sự trở lại sau chấn thương cũng được xem là đối thủ lớn nhất có thể ngăn cản Pusarla Sindhu ở giải đấu năm nay. 

LỊCH THI ĐẤU CẦU LÔNG INDIA OPEN 2022 NGÀY 11/1

Ngày 11/1 12/1 13/1 14/1 15/1 16/1
Nội dung Vòng 1 Vòng 2 Tứ kết Bán kết Chung kết

VÒNG 1

NỘI DUNG GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
14h50 Kidambi Srikanth - Siril Verma
14h50 Subhankar Dey - Kim Bruun
16h50 Sameer Verma - Sourabh Verma
17h30 Kiran George - Brian Yang
13h30 Kantaphon Wangcharoen - Kalle Koljonen
12h50 Cheam June Wei - Sergey Sirant
14h10 Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng
11h30 Soong Joo Ven - Chirag Sen
ĐƠN NỮ
14h10 Pusarla V. Sindhu - Sri Krishna Priya Kudaravalli
16h50 Ira Sharma - Doha Hany
14h10 Evgeniya Kosetskaya - Ashmita Chaliha
12h10 Riya Mookerjee - Yaelle Hoyaux
13h30 Yeo Jia Min - Disha Gupta
14h10 Anupama Upadhyaya - Mugdha Agrey
12h50 Supanida Katethong - Rituparna Das
12h10 Shruti Mundada - Yulia Yosephine Susanto
ĐÔI NAM
13h30 Ahsan/Setiawan - Chouhan/Verma
13h30 Chakraborty/Chaudhary - Dalal/Malik
17h30 Hanumaiah Ranganatha/Surya - Mittal/Sharma
14h50 Ong/Teo - Ravikrishna/Udayakumar
15h30 Jakhar/Saroha - Arora/Shetty
15h30 Arjun/Kapila - Azriyn/Lim
16h10 Abramov/Alimov - Bhatnagar/Sai Pratheek
ĐÔI NỮ
14h50 Manglam/Srivastava - Gupta/Gupta
15h30 Jaiswal/Jamaludeen - Rapria/Rapria
16h10 Jolly/Pullela - Prozorova/Rudakova
14h10 Dewangang/Gupta - Harinarayanan/Roy
16h10 Aimsaard/Aimsaard - Crasto/Panda
16h40 Deshpande/Mundada - Arora/Hooda
15h30 Lambert/Tran - Choudhary/Jakhar
12h50 Stoliarenko/Zharka - Singhi/Thaker
ĐÔI NAM NỮ
12h50 Tan/Lai - Ranade/Kanwal
11h30 Kapila/Reddy - Arora/Rapria
12h10 Sharma/Sawant - Surya/Chimulkar
11h30 Chen/Peck - Arjun/Jolly
11h30 Pratheek/Pullela - Bhatnagar/Crasto
12h10 Prasad/Dewangan - Wong/Lim
16h10 Rawat/Gautam - Dhanraj/Dandu

(*) Thời gian bắt đầu các trận đấu sẽ được chúng tôi cập nhật sớm nhất theo công bố của ban tổ chức giải

TIN LIÊN QUAN

‘Tứ đại thiên vương’ cầu lông thế giới: Lin Dan, Lee Chong Wei, và 2 người còn lại là ai?

Cầu lông 30/12/2021

“Tứ đại thiên vương” của cầu lông thế giới bao gồm những ai? Trong bài viết này, thethao.vn sẽ cung cấp tới các bạn những thông tin về tiểu sử và sự nghiệp của 4 cây vợt huyền thoại trong làng cầu lông thế giới.

Nozomi Okuhara vô địch giải cầu lông Toàn Nhật Bản - All Japan Badminton Championship 2021

Cầu lông 31/12/2021

Cây vợt số 5 thế giới Nozomi Okuhara mới đây đã đăng quang tại giải cầu lông Toàn Nhật Bản - All Japan Badminton Championship 2021. Thethao.vn cập nhật kết quả All Japan Badminton Championship 2021 nhanh và chính xác nhất.

Những tài năng trẻ cầu lông đáng xem nhất trong năm 2022: An Se Young, Lakshya Sen

Cầu lông 04/01/2022

Ngày nay chúng ta càng ngày càng được thấy những cây vợt trẻ xuất hiện trong những giải đấu lớn được xếp hạng cao trong hệ thống BWF. Ở bài viết này, Thethao.vn sẽ giới thiệu tới quý vị khán giả những cây vợt xuất sắc nhất trong lứa tuổi U22 đã sớm khẳng định tên tuổi trong làng cầu lông thế giới.

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ Open 2022: Loh Kean Yew góp mặt

Cầu lông 05/01/2022

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật danh sách vận động viên tham dự Yonex Sunrise India Open 2022 chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 28/1

Link xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/1, tứ kết giải Odisha Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/1. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Kết quả vòng 2 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Cheam June Wei dừng bước

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Thủ tướng vào cuộc, cầu lông Malaysia phải cho phép Lee Zii Jia thi đấu quốc tế

Hiệp hội Cầu lông Malaysia (BAM) đã ra văn bản chính thức cho phép 2 tay vợt Lee Zii Jia và Goh Jin Wei được phép tự do tham gia các giải đấu quốc tế trong tương lai. Quyết định này được đưa ra sau buổi nói chuyện giữa 2 tay vợt cùng Thủ tướng Malaysia.

Link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 27/1

Link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 27/1. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/1, vòng 2 giải Odisha Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/1. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?. Thethao.vn cập nhật lin xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng 1 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Xiaodong Sheng rời cuộc chơi

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

VL World Cup kv Nam Mỹ
Vòng 1
Colombia
04:00
Peru
Venezuela
05:00
Bolivia
Vòng 12
Perth Glory
18:05
FC Macarthur
Vòng 29
Huddersfield Town
02:45
Stoke City
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 19
Yverdon
01:30
Stade Ouchy
Aarau
02:15
Neuchatel Xamax
Vòng 3
Puebla
10:00
Club Tijuana
Vòng 25
Sint-Truidense
02:45
Charleroi
VĐQG Croatia
Vòng 21
Istra 1961 Pula
00:00
HNK Gorica
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 25
Valladolid
03:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 20
SC Farense
01:00
Estrela da Amadora
Clube Desportivo Trofense
03:15
SL Benfica B
Hạng 2 Pháp
Vòng 20
Caen
01:00
Chamois Niortais
Nimes
01:00
Valenciennes
USL Dunkerque
01:00
Paris FC
Ajaccio
01:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 24
FC Oss
02:00
Den Bosch
VĐQG Romania
Vòng 23
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
01:00
CS Universitatea Craiova
Hạng 3 Pháp
Vòng 17
Villefranche
01:00
Sete FC
Boulogne
01:00
Red Star FC 93
Hạng 3 Đức
Vòng 24
Wurzburger Kickers
01:00
SC Freiburg (Youth)
Hạng 2 Scotland
Vòng 24
Greenock Morton
02:45
Raith Rovers
Hạng 2 Mexico
Vòng 5
Tlaxcala FC
06:00
Venados FC
Mineros de Zacatecas
08:00
Tepatitlan de Morelos
Indonesia Super League
Vòng 21
Persik Kediri
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Madura United
18:15
PSIS Semarang
Barito Putera
20:00
PSM Makassar
Arema Malang
20:45
Persipura Jayapura
Rwanda
Vòng
Marines FC
20:00
Kiyovu FC
APR FC
20:00
Police(RWA)
Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense
21:30
Montalegre
Alverca
02:30
Sporting CP B
Botola 2
Vòng 17
Stade Marocain du Rabat
21:30
Kawkab de Marrakech
Renaissance Zmamra
21:30
Wydad Fes
Chabab Ben Guerir
21:30
UTS Union Touarga Sport Rabat
Olympique Dcheira
21:30
USM Oujda
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Club Necaxa (nữ)
01:00
Chivas Guadalajara (nữ)
Queretaro (nữ)
06:00
Unam Pumas (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
06:00
Club America (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Atlas (nữ)
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 26
Newry City
02:45
Dundela
Israel C League
Vòng
Hapoel Kiryat Ono
16:00
Moadon Sport Roch Tel Aviv
Beitar Ramat Gan
16:30
Tzeirey Tira
Hapoel Qalansawe
16:45
Hapoel Ramat Israel
Hapoel Ironi Karmiel
16:45
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Ironi Sderot
17:00
Beitar Ironi Maale Adumim
Hapoel Bnei Musmus
18:00
Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Mahane Yehuda
18:30
Sporting Club Tel Aviv
Shimshon Bnei Tayibe
19:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Ghana Premier
Vòng 15
Aduana Stars
22:00
Bechem United
Israel B League
Vòng 21
Maccabi Tzur Shalom
17:00
Tzeirey Kafr Kana
Shimshon Tel Aviv
17:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
17:15
Bnei Eilat
Sport Club Dimona
17:15
Maccabi Yavne
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
17:45
Maccabi Tamra
Shimshon Kafr Qasim
17:45
Maccabi Kabilio Jaffa
Rubi Shapira
17:59
Hapoel Bnei Pardes
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
17:59
Hapoel Azor
Hapoel Bnei Lod
18:00
AS Nordia Jerusalem
Hapoel Kfar Shalem
18:00
MS Ironi Kuseife
Hapoel Kaukab
18:30
Hapoel Migdal HaEmek
Moadon Sport Tira
18:30
Hapoel Iksal
Azadegan League
Vòng 16
Baderan Tehran FC
16:30
Qashqai Shiraz
Esteghlal Mollasani
17:30
Shahrdari Hamedan
Kheybar Khorramabad
17:30
FC Vista Turbine
Khooshe Talaee Sana Saveh
17:30
Esteghlal Khozestan
Mashin Sazi
17:30
Arman Gohar Sirjan
Malavan
17:30
Shahin Bushehr
Mes Shahr-e Babak
17:30
Shahrdari Astara
Pars Jonoubi Jam
17:30
Mes krman
Saipa
17:30
Khouneh Be Khouneh
Cyprus 1 Division
Vòng 19
PAEEK
00:00
AEP Paphos
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Serverense
01:30
CD Binissalem
CD Buzanada
03:00
Marino
Australia W-League
Vòng 9
WS Wanderers (nữ)
15:45
Adelaide United (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 22
Afan Lido
02:30
Cambrian Clydach
Ammanford
02:30
Goytre Utd
Risca Utd
02:30
Llantwit Major
Airbus UK Broughton
02:30
Conwy Utd
Ruthin Town FC
02:30
Llandudno
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 15
NA Hussein Dey
20:30
CS Constantine
Hạng 2 Síp
Vòng 18
Nea Salamis
22:00
Onisilos Sotiras
Finland Suomen Cup
Vòng 3
Inter Turku
19:00
HIFK
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Burnley U23
02:00
Sheffield Utd U23
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 17
Al-Sadd FC(SA)
19:40
Al-Rawdhah
Al-Zlfe
19:45
Arar FC
Al-Taqdom
19:50
Al Najma(KSA)
Al-Jndal
20:00
Al Qaisoma
Al-Ansar
20:10
Al-Rayyan
Al Dahab
20:10
Al Entesar
Afief
20:40
Al-Thuqbah
Israel Women First National
Vòng 15
AS Tel Aviv University (nữ)
15:00
Hapoel Raanana (nữ)
Estonia Winter Tournament
Vòng bảng
Tartu JK Maag Tammeka
23:30
Tallinna JK Legion
JK Tallinna Kalev II
01:30
Tallinna FC Ararat TTU
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
Paradou AC U21
16:00
HB Chelghoum Laid U21
RC Arba U21
16:00
RC Relizane U21
WA Tlemcen U21
21:00
MC Oran U21
ES Setif U21
21:00
US Biskra U21
Olympique Medea U21
21:00
USM Alger U21
NC Magra U21
21:00
CR Belouizdad U21
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Al Nasr Cairo
19:30
Olympic El Qanal
El Entag Al Harby
19:30
Telecom Egypt
El Sekka El Hadid
19:30
Bur Fouad
Italia Primavera
Vòng 15
Lecce U20
18:30
Sampdoria Youth
Cagliari U19
18:30
AS Roma U20
Fiorentina U20
20:30
Bologna U20
Sassuolo U20
22:30
Pescara U20
Israel Leumit League
Vòng 22
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Raanana
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Akko
AS Ashdod
20:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Kfar Saba
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
00:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Rishon Lezion
Vô địch Futsal châu Âu
Vòng bảng
Slovenia Indoor Soccer
23:30
Finland Indoor Soccer
Kazakhstan Indoor Soccer
23:30
Italy Indoor Soccer
Ukraine Indoor Soccer
02:30
Portugal Indoor Soccer
Netherland Futsal
02:30
Serbia Indoor Soccer
Germany Regionalliga
Vòng 23
Germania Halberstadt
01:00
Berliner FC Dynamo
ZFC Meuselwitz
01:00
FSV luckenwalde
Hạng 2 Bỉ
Vòng 18
KVSK Lommel
02:00
Lierse
Belgium Women's Premier League
Vòng 16
Charleroi (nữ)
02:00
KAA Gent Ladies (nữ)
Anderlecht (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Racing Genk (nữ)
02:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
Qatar B
Vòng
Al Bidda SC
22:00
Al Nasa(QAT)
Mexico Liga TDP
Vòng
CD Novillos Neza
00:00
CD Muxes
CD Halcones de Rayon
04:00
Club Carsaf
R-Reyes FC
05:00
Cuervos de Silver Soccer
Malta First Division League
Vòng 14
Mgarr United FC
22:59
Qrendi
Lija Athletic
03:00
Naxxar Lions
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TuS Osdorf
01:30
SC Victoria Hamburg
Hamm United
01:30
HSV Barmbek Uhlenhorst
Cúp QG Pháp
1/8 Final
Nantes
03:00
Stade Brestois
Palestine
Vòng
Hilal AL Quds
20:00
Shbab Alkhaleel
Thagafi Tulkarem
20:00
Islami Kalkelea
Markz Balata
22:59
Al Birah
Liga de Elite
Vòng 3
Cheng Fung
20:00
CD Monte Carlo
Zambia Super League
Vòng
ZESCO United Ndola
18:00
Indeni FC
Forest Rangers
20:00
Power Dynamos
Ấn Độ Super League
Vòng 15
Jamshedpur FC
21:00
FC Goa
Hạng nhì UAE
Vòng
Al Mooj
20:00
Baynounah SC
Al Ittifaq Dubai
23:30
Al-Hilal United FC
Welsh Premier League
Vòng 21
Bala Town F.C.
02:45
Newtown AFC
Caernarfon
02:45
The New Saints
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
Aberystwyth Town
03:00
Newi Cefn Druids
Egypt League Cup
Vòng bảng
Ghazl El Mahallah
19:30
Pharco
Enppi
19:30
Talaea EI-Gaish
Ceramica Cleopatra FC
22:00
Zamalek
Hạng nhất UAE
Vòng 17
Al Bataeh
20:10
Ahli Al-Fujirah
Al-Rams
20:10
Dabba Al-Fujairah
Al Taawon
20:10
Al-Hamriyah
City Club
20:15
Gulf Heroes FC
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Real Union de Tenerife B (nữ)
22:59
CD Achaman Santa Lucia (nữ)
Tanzania Cup
Azam
20:00
Transit Camp
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 25
Ballymena United
02:45
Cliftonville
Thái Lan x
Vòng 24
Khonkaen United
18:00
Suphanburi FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá