Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 hôm nay

Anh Cương

Thứ hai, 10/01/2022 10:51 (GMT+7)

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật liên tục lịch phát sóng trực tiếp cầu lông India Open 2022 nhanh và chính xác nhất.

Làng cầu lông thế giới trong năm 2022 sẽ bắt đầu bằng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng, hay còn được biết tới với tên gọi Yonex Sunrise India Open. Đây là giải đấu BWF 500, thuộc phân khúc BWF World Tour Series, quy tụ gần 200 cây vợt với chủ yếu là các vận động viên của chủ nhà Ấn Độ.

Ấn Độ đang rất quyết tâm để có thể tổ chức thành công sự kiện năm nay, sau khi giải đấu năm 2020 bị gián đoạn, trong khi giải đấu năm 2021 sớm bị hủy bởi dịch Covid-19. Giải đấu năm nay dự kiến sẽ diễn ra trong 6 ngày, từ ngày 11/1 tới ngày 16/1/2022. Thời gian cụ thể được phân bổ như sau:

Một trong những cái tên đáng chú ý nhất của các cây vợt tham gia India Open 2022 là tân vương cầu lông thế giới Loh Kean Yew. Có lẽ, Loh Kean Yew sẽ tận dụng phong độ tốt của mình ở giải cầu lông vô địch thế giới vừa diễn ra tại Huelva, Tây Ban Nha để có thể tiếp tục gặt hái thành tích tốt ở giải đấu năm nay, đạt được một lượng điểm thưởng vừa đủ để có thể đặt chân vào top 10 thế giới.

Cơ hội đặt chân vào top 10 sẽ là động lực cho Loh Kean Yew giành chức vô địch Ấn Độ mở rộng
Cơ hội đặt chân vào top 10 sẽ là động lực cho Loh Kean Yew giành chức vô địch Ấn Độ mở rộng

Ở nội dung đơn nữ, Pusarla Sindhu sẽ rất quyết tâm để lần đầu tiên đăng quang tại giải cầu lông được tổ chức tại quê nhà. Tuy nhiên hành trình của Pusarla được dự đoán sẽ không dễ dàng với sự có mặt của Busanan Ongbamrungphan. Cây vợt người Thái Lan mới trở lại sau chấn thương và đang rất quyết tâm giành được danh hiệu.

Xem thêm: 

Kết quả thi đấu India Open 2022 mới nhất 

Trực tiếp giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022

LỊCH THI ĐẤU CẦU LÔNG ẤN ĐỘ MỞ RỘNG 2022

Ngày 11/1 12/1 13/1 14/1 15/1 16/1
Nội dung Vòng 1 Vòng 2 Tứ kết Bán kết Chung kết

CHUNG KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM 16/1 17:10 Loh Kean Yew - Lakshya Sen
ĐƠN NỮ 16/1 15:50 Supanida Katethong - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM 16/1 16:30 Ahsan/Setiawan - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ 16/1 14:30 Aimsaard/Aimsaard - Akchurina/Morozova
ĐÔI NAM NỮ 16/1 15:10 Chen/Peck - Hee/Tan

VÒNG BÁN KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
15/1 15:10 Brian Yang - Loh Kean Yew
15/1 16:30 Lakshya Sen - Ng Tze Yong
ĐƠN NỮ
15/1 19:10 Pusarla Sindhu - Supanida Katethong
15/1 17:50 Aakarshi Kashyap - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
15/1 17:10 Ahsan/Setiawan - Ong/Teo
15/1 18:30 Delrue/Villeger - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ
15/1 15:50 Manazhiyil/Roy - Aimsaard/Aimsaard
15/1 x Akchurina/Morozova - Malkova/Shapovalova
ĐÔI NAM NỮ
15/1 15:30 Tan/Lai - Chen/Peck
15/1 14:30 Hee/Tan - Alimov/Davletova

VÒNG TỨ KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
14/1 18:50 Kim Bruun - Brian Yang
14/1 18:10 Sergey Sirant - Loh Kean Yew
14/1 17:40 Prannoy H. S. - Lakshya Sen
14/1 17:30 Ng Tze Yong - Nhat Nguyen
ĐƠN NỮ
14/1 17:30 Pusarla Sindhu - Ashmita Chaliha
14/1 16:10 Yeo Jia Min - Supanida Katethong
14/1 18:10 Aakarshi Kashyap - Malvika Bansod
14/1 16:10 Lauren Lam - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
14/1 16:50 Ahsan/Setiawan - Flaatten/Rikheim
14/1 17:00 Ong/Teo - Bhatnagar/Sai Pratheek
14/1 16:50 Delrue/Villeger - Magee/Reynolds
14/1 18:10 Hee/Loh - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ
14/1 18:10 Jaiswal/Jamaludeen - Manazhiyil/Roy
14/1 19:30 Aimsaard/Aimsaard - Choudhary/Jakhar
14/1 18:50 Hoo/Lim - Akchurina/Morozova
14/1 18:10 Bhat/Gautam - Malkova/Shapovalova
ĐÔI NAM NỮ
14/1 15:30 Tan/Lai - Abramov/Akchurina
14/1 16:10 Chen/Peck - Prasad/Dewangan
14/1 15:30 Nithin/Bhat - Hee/Tan
14/1 15:30 Chan/Siow - Alimov/Davletova

VÒNG 2

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
13/1 11:00 Sameer Verma - Brian Yang
13/1 11:40 Lucas Claerbout - Ng Tze Yong
13/1 12:20 Kidambi Srikanth - Kim Bruun
13/1 13:00 Loh Kean Yew - Soong Joo Ven
13/1 13:40 Nhat Nguyen - Rahul Yadav Chittaboina
13/1 14:20 Mithun Manjunath - Prannoy H. S.
13/1 15:00 Kalle Koljonen - Sergey Sirant
13/1 16:00 Felix Burestedt - Lakshya Sen
ĐƠN NỮ
13/1 11:00 Ashmita Chaliha - Yaelle Hoyaux
13/1 11:40 Pusarla V. Sindhu - Ira Sharma
13/1 12:20 Supanida Katethong - Polina Buhrova
13/1 13:00 Aakarshi Kashyap - Keyura Mopati
13/1 13:40 Yeo Jia Min - Anupama Upadhyaya
13/1 14:20 Malvika Bansod - Saina Nehwal
13/1 15:00 Tanya Hemanth - Lauren Lam
13/1 16:00 Maria Ulitina - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
13/1 11:00 Ahsan/Setiawan - Chakraborty/Chaudhary
13/1 11:40 Flaatten/Rikheim - Hanumaiah/Surya
13/1 12:20 Ong/Teo - Arora/Shetty
13/1 13:00 Magee/Reynolds - Vaibhaav/Nithin
13/1 13:40 Prasad/Sunjith - Rankireddy/Shetty
13/1 14:20 Dhanraj/Elango - Delrue/Villeger
13/1 15:00 Arjun/Kapila - Bhatnagar/Krishnaprasad
13/1 16:00 Deswal/Yadav - Hee/Loh
ĐÔI NỮ
13/1 11:00 Aimsaard/Aimsaard - Deshpande/Mundada
13/1 11:40 Bolotova/Shapovalova - Ponnappa/Reddy
13/1 12:20 Choudhary/Jakhar - Singhi/Thaker
13/1 13:00 Jolly/Pullela - Manazhiyil/Roy
13/1 13:40 Gupta/Gupta - Jaiswal/Jamaludeen
13/1 14:20 Gurazada/Jaiswal - Hoo/Lim
13/1 15:00 Das/Saikia - Akchurina/Morozova
13/1 16:00 Chickmenhalli/Nayak - Bhat/Gautam
ĐÔI NAM NỮ
13/1 11:00 Chen/Peck - Krishnaprasad/Pullela
13/1 11:40 Makhija/Choudhary - Alimov/Davletova
13/1 12:20 Tan/Lai - Jakhar/Bora
13/1 13:00 Shetty/Singhi - Hee/Tan
13/1 13:40 Nithin/Bhat - Elgamal/Hany
13/1 14:20 Prasad/Dewangan - Dhanraj/Dandu
13/1 15:00 Kapila/Reddy - Abramov/Akchurina
13/1 16:00 Sharma/Sharma - Chan/Siow

VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
11/1 13:30 Kidambi Srikanth - Siril Verma
11/1 14:10 Subhankar Dey - Kim Bruun
11/1 14:50 Sameer Verma - Sourabh Verma
11/1 15:30 Kiran George - Brian Yang
11/1 15:30 Gulshan Kumar - Kalle Koljonen
11/1 16:10 Cheam June Wei - Sergey Sirant
11/1 16:50 Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng
11/1 17:30 Soong Joo Ven - Chirag Sen
12/1 13:30 Mithun Manjunath - Arnaud Merkle
12/1 14:10 Pablo Abian - Prannoy H. S.
12/1 14:50 Luis Enrique Penalver - Rahul Yadav Chittaboina
12/1 15:30 Adham Hatem Elgamal - Lakshya Sen
12/1 15:30 Priyanshu Rajawat - Lucas Claerbout
12/1 15:30 Nhat Nguyen - Ajay Jayaram
12/1 16:10 B. R. Sankeerth - Felix Burestedt
12/1 16:10 Ng Tze Yong - Tommy Sugiarto
ĐƠN NỮ
11/1 13:30 Pusarla V. Sindhu - Sri Krishna Priya Kudaravalli
11/1 14:10 Ira Sharma - Doha Hany
11/1 14:50 Evgeniya Kosetskaya - Ashmita Chaliha
11/1 15:30 Riya Mookerjee - Yaelle Hoyaux
11/1 15:30 Yeo Jia Min - Disha Gupta
11/1 16:10 Anupama Upadhyaya - Mugdha Agrey
11/1 16:50 Supanida Katethong - Rituparna Das
11/1 17:30 Shruti Mundada - Polina Buhrova
12/1 12:10 Tereza Švábíková - Saina Nehwal
12/1 12:50 Anura Prabhudesai - Aakarshi Kashyap
12/1 13:30 Keyura Mopati - Smit Toshniwal
12/1 13:30 Malvika Bansod - Samiya Imad Farooqui
12/1 14:10 Tanya Hemanth - Sai Uttejitha Rao Chukka
12/1 14:10 Lauren Lam - Mariia Stoliarenko
12/1 14:50 Jordan Hart - Maria Ulitina
12/1 15:10 Wen Yu Zhang - Busanan Ongbamrungphan
ĐÔI NAM
11/1 13:30 Ahsan/Setiawan - Chouhan/Verma
11/1 14:10 Chakraborty/Chaudhary - Dalal/Malik
11/1 14:50 Attri/Reddy - Flaatten/Rikheim
11/1 15:30 Hanumaiah Ranganatha/Surya - Mittal/Sharma
11/1 15:30 Ong/Teo - Ravikrishna/Udayakumar
11/1 16:10 Jakhar/Saroha - Arora/Shetty
11/1 16:50 Arjun/Kapila - Azriyn/Lim
11/1 17:30 Abramov/Alimov - Bhatnagar/Sai Pratheek
12/1 12:10 Dhanraj/Elango - Chawat/Naithani
12/1 13:30 Kongara/Prasad - Delrue/Villeger
12/1 14:50 Magee/Reynolds - Ambekar/Javadekar
12/1 16:10 Elumalai/Vasudevan - Vaibhaav/Nithin
12/1 16:50 Deswal/Yadav - Makhija/Prasad
12/1 16:50 Hee/Loh - Garaga/Panjala
12/1 16:50 Kadam/Raju - Prasad/Sunjith Jr
12/1 17:30 Ravi/Arora - Rankireddy/Shetty
ĐÔI NỮ
11/1 13:30 Manglam/Srivastava - Gupta/Gupta
11/1 14:10 Jaiswal/Jamaludeen - Rapria/Rapria
11/1 14:50 Jolly/Pullela - Prozorova/Rudakova
11/1 15:30 Dewangan/Gupta - Harinarayanan/Roy
11/1 15:30 Aimsaard/Aimsaard - Crasto/Panda
11/1 16:10 Deshpande/Mundada - Arora/Hooda
11/1 16:50 Jagadish/Krishnapriya - Choudhary/Jakhar
11/1 17:30 Stoliarenko/Zharka - Singhi/Thaker
12/1 11:30 Malkova/Shapovalova - Christian/Sharma
12/1 11:30 Ananthakumar/Balasubramanian - Ponnappa/Reddy
12/1 14:00 Fitriani/Susanto - Hoo/Lim
12/1 14:10 Chickmenhalli/Nayak - Poornima/Kapila
12/1 14:30 Das/Saikia - Ghorpade/Sawant
12/1 14:50 Lovely/Saraswat - Akchurina/Morozova
12/1 16:10 Gurazada/Jaiswal - Bora/Rachapalli
12/1 16:50 Gautam/Kaushik - Bhat/Gautam
ĐÔI NAM NỮ
11/1 13:30 Tan/Lai - Ranade/Kanwal
11/1 14:10 Jakhar/Bora - Villeger/Tran
11/1 14:50 Kapila/Reddy - Arora/Rapria
11/1 15:30 Sharma/Sawant - Abramov/Akchurina
11/1 15:30 Chen/Peck - Arjun/Jolly
11/1 16:10 Pratheek/Gopichand - Bhatnagar/Crasto
11/1 16:50 Prasad/Dewangan - Arora/Garg
11/1 17:30 Agarwal/Shukla - Dhanraj/Dandu
12/1 11:30 Thakran/Sehrawat - Elgamal/Hany
12/1 11:30 Saxena/Saikia - Shetty/Singhi
12/1 12:10 Nithin/Bhat - Udayakumar/Gupta
12/1 12:10 Sharma/Sharma - Dhindhwal/Gautam
12/1 12:50 Hee/Tan - Babu/Gurazada
12/1 12:50 Raju/Jamaludeen - Chan/Siow
12/1 12:50 Deswal/Kaushik - Makhija/Choudhary
12/1 13:10 Reddy/Ponnappa - Alimov/Davletova
TIN LIÊN QUAN

Những tài năng trẻ cầu lông đáng xem nhất trong năm 2022: An Se Young, Lakshya Sen

Cầu lông 04/01/2022

Ngày nay chúng ta càng ngày càng được thấy những cây vợt trẻ xuất hiện trong những giải đấu lớn được xếp hạng cao trong hệ thống BWF. Ở bài viết này, Thethao.vn sẽ giới thiệu tới quý vị khán giả những cây vợt xuất sắc nhất trong lứa tuổi U22 đã sớm khẳng định tên tuổi trong làng cầu lông thế giới.

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ Open 2022: Loh Kean Yew góp mặt

Cầu lông 05/01/2022

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật danh sách vận động viên tham dự Yonex Sunrise India Open 2022 chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Cầu lông 05/01/2022

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng Yonex Sunrise India Open trên Thethao.vn

2 tuyển thủ cầu lông Hàn Quốc tham gia nghĩa vụ quân sự

Cầu lông 05/01/2022

Với việc 2 vận động viên sẽ tham gia nghĩa vụ quân sự trong thời gian tới, cầu lông Hàn Quốc sẽ phải đối mặt với tình hình thiếu hụt lực lượng trong năm 2022 và 2023.

Jordan - Oktavianti mất suất ở đội tuyển cầu lông Indonesia

Cầu lông 07/01/2022

Liên đoàn cầu lông Indonesia mới đây cho biết họ đã quyết định gạch tên bộ đôi Praveen Jordan và Melati Daeva Oktavianti cùng một số vận động viên khác ra khỏi danh sách đội tuyển cầu lông nước này tham dự các giải đấu quốc tế.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Giải cầu lông Indonesia Masters cháy vé

Giải cầu lông Indonesia Masters là sự kiện đáng chú ý nhất của cầu lông thế giới sẽ diễn ra trong tháng 6/2022. Và nó gây chú ý đến nỗi BTC đã bán sạch vé dù 10 ngày nữa giải đấu mới khai mạc.

Giải cầu lông Malaysia Mở rộng super 750 trở lại sau 2 năm

Giải Malaysia Mở rộng Super 750 thuộc hệ thống thi đấu của Liên đoàn cầu lông thế giới sẽ trở lại sau hai năm gián đoạn vì đại dịch.

Loh Kean Yew cảm ơn sự ủng hộ từ CĐV Việt Nam

Loh Kean Yew đã không quên gửi lời cảm ơn đến NHM, đặc biệt là các CĐV Việt Nam, vì đã ủng hộ anh tại SEA Games vừa qua.

Lee Chong Wei tin Lee Zii Jia sẽ sớm trở thành số một thế giới

Huyền thoại Lee Chong Wei tin rằng Lee Zii Jia đang trên hành trình đường trở thành tay vợt giỏi nhất thế giới.

Lee Zii Jia tri ân NHM sau khi vô địch Thái Lan Mở rộng

Lee Zii Jia đã vô địch Thái Lan Mở rộng, qua đó có danh hiệu thứ 2 liên tiếp sau giải vô địch châu Á 2022. Sau khi trở về từ xứ chùa vàng, anh đã gửi lời tri ân tất cả.

Tay vợt Thùy Linh cảm ơn NHM vì đã cổ vũ hết mình tại SEA Games

Sau SEA Games, Thùy Linh đã gửi gắm những thông điệp tri ân, cảm ơn NHM, đồng thời thể hiện quyết tâm sẽ cải thiện phong độ trong thời gian tới.

Lee Zii Jia vô địch Thái Lan Mở rộng

Lee Zii Jia đã nối dài phong độ bùng nổ tại Thái Lan Mở rộng để giành danh hiệu vô địch đơn nam. Như vậy, trong 2 giải đấu gần nhất, anh đều đăng quang.

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

LỊCH BÓNG ĐÁ

</
J-League 1
Vòng 15
Cerezo Osaka
17:00
Urawa Red Diamonds
Consadole Sapporo
17:00
Kashiwa Reysol
Kashima Antlers
17:00
Sagan Tosu
Kawasaki Frontale
17:00
Shonan Bellmare
Shimizu S-Pulse
17:00
FC Tokyo
Vissel Kobe
17:00
Jubilo Iwata
Yokohama Marinos
17:00
Kyoto Sanga
Nagoya Grampus
17:30
Avispa Fukuoka
UEFA Europa Conference
Chung kết
AS Roma
02:00
Feyenoord
Giao hữu quốc tế
A League All Stars
17:15
Barca
Copa Libertadores
Vòng bảng
River Plate
05:00
Alianza Lima
Colo Colo
05:00
Fortaleza
CA Penarol
07:00
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
07:00
Olimpia Asuncion
Atletico Mineiro
07:00
Deportes Tolima
Independiente Jose Teran
07:00
America MG
Na Uy
Vòng 8
Odd Grenland
22:59
Sandefjord
Bodo Glimt
22:59
Stromsgodset
Aalesund FK
22:59
Jerv
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Viking
22:59
Ham-Kam
Lillestrom
01:00
Valerenga
Nga
Vòng
SKA Khabarovsk
16:30
Khimki
Gazovik Orenburg
21:30
FC Ufa
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Grulla Morioka
16:00
Yokohama FC
Omiya Ardija
17:00
FC Ryukyu
Tochigi SC
17:00
Machida Zelvia
Vegalta Sendai
17:00
Fagiano Okayama
Tokyo Verdy
17:00
Zweigen Kanazawa FC
V-Varen Nagasaki
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Thespa Kusatsu
17:00
Roasso Kumamoto
Mito Hollyhock
17:00
Albirex Niigata
Montedio Yamagata
17:00
Renofa Yamaguchi
Oita Trinita
17:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
17:30
Tokushima Vortis
Hạng 2 Nga
Vòng 28
Zvezda Perm
20:00
FK Zenit Izhevsk
VĐQG UAE
Vòng 26
Al-Dhafra
21:15
Al Oruba (UAE)
Al-Wasl
00:00
Al-Jazira(UAE)
Al Wehda(UAE)
00:00
Al Nasr Dubai
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Erzurum BB
22:30
Istanbulspor
Eyupspor
01:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Lunds BK
23:30
Torns IF
Hammarby TFF
00:00
Haninge
Motala AIF FK
00:00
Orebro Syrianska IF
Tvaakers IF
00:00
Ljungskile
IFK Malmo FK
00:00
Qviding FIF
BK Forward
00:00
Karlstad BK
IF Sylvia
00:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
00:00
FC Stockholm Internazionale
Vanersborgs IF
00:30
FC Trollhattan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
B1908
23:30
Ledoje-Smorum Fodbold
Tanzania Ligue 1
Vòng
Mbeya Kwanza
18:00
Kagera Sugar
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Erzin Belediyespor
20:00
76 Igdir Belediye spor
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
HK Kopavogur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:30
Fjolnir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Semifinals
Barcelona (nữ)
02:00
Real Madrid (nữ)
Cúp Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
06:00
Nashville
Orlando City
06:00
Inter Miami
New York City FC
06:30
New England Revolution
Minnesota United FC
07:00
Omaha
New York Red Bulls
07:00
Charlotte FC
FC Kansas City
07:30
Houston Dynamo
LA Galaxy
09:30
Los Angeles FC
Sacramento Republic FC
09:30
San Jose Earthquakes
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Leones
06:00
Llaneros FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Chacaritas SC
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Libertad FC
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fylkir
01:00
IBV Vestmannaeyjar
Keflavik
02:15
UMF Njardvik
Hafnarfjordur
02:15
Kari Akranes
Stjarnan Gardabaer
02:45
KR Reykjavik
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
01:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
Boa Esporte Clube
05:30
Uberaba MG
Aymores
05:30
Betim MG
Democrata SL/MG
05:30
Tupi Juiz de Fora MG
Ipatinga
05:30
Varginha EC
Nacional AC Muriae MG
06:15
Uniao Luziense
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Zvijezda Gradacac
22:30
NK Tomislav
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
09:00
Kansas City NWSL (nữ)
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Nigerian Premier League
Vòng 28
Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors
Copa Sudamericana
Group
Lanus
05:15
Deportivo Metropolitano
Sao Paulo
05:15
Inti Gas Deportes
Wanderers FC
05:15
Barcelona SC(ECU)
Jorge Wilstermann
05:15
Everton CD
Independiente
07:30
Ceara
Deportivo La Guaira
07:30
General Caballero
USA National Premier Soccer League
Vòng 20
Florida U23
02:00
Weston
Miami City Championship
05:00
Tampa Bay United
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
Toledo Villa FC
06:00
South Bend Lions
Wake FC
06:00
Charlotte Eagles
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina FC U23
AC Connecticut
06:00
Blackstones
Charlotte Independ B
06:00
Tobacco Road
Florida Elite
06:00
The Villages
Long Island Rough Riders
06:00
Hudson Valley Hammers
Dalton Red Wolves SC
06:30
Peachtree City
Midwest United
06:30
Flint City Bucks
FC Motown
06:30
Manhattan SC
Houston FC
07:00
Round Rock SC
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Boston
07:00
Bostong
Cedar star
07:00
New Jersey Copa
Kaw Valley
07:30
Chicago City SC
Davis Legacy SC
09:00
San Francisco Glens SC
Portland Timbers U23
09:00
PDX FC
Hippocampus of southern California
09:00
Ventura County Fusion
Tây Úc
Vòng 3
Balcatta FC
18:00
Stirling Macedonia
Cockburn City
18:30
Willip
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
America SP (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Penapolense (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Andradina SP Youth
Osasco Audax Youth
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Ibrachina Youth
01:00
Paulista (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
Mogi Mirim (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Taquaritinga/SP Youth
Independente SP Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Brasilis FC U20
01:00
Itapirense Youth
Ituano (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
RB Bragantino Youth
01:00
CA Guacuano U20
Capivariano FC SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Juventus-AC (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Santos (Youth)
01:00
Mauaense SP Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Maua SP Youth
01:00
Jabaquara SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Santo Andre (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
EC Sao Bernardo U20
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Comercial-SP (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Brasil De Farroupilha/RS U20
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Francana Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
Noroeste (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Portuguesa Santista U20
01:00
Agua Santa SP Youth
Taubate (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
Montreal Impact
06:00
Forge FC
Cavalry FC
08:00
Vancouver Whitecaps
Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Trem-AP
06:15
Sao Paulo AP
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
20:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
20:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 16
Dinamo Tbilisi
22:00
FC Telavi
Dinamo Batumi
00:00
Samgurali Tskh
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
Assyriska United IK
00:00
Trosa Vagnhärad SK
Ahlafors IF
00:00
Angered BK
Kumla
00:00
Karlslunds IF HFK
Stenungsunds IF
00:00
Herrestads AIF
Assyriska BK
00:00
Onsala BK
Eslovs BK
00:00
Hassleholms IF
Hogsby IK
00:00
Karlskrona AIF
IFK Hassleholm
00:00
FBK Balkan
Lidkopings FK
00:15
Grebbestads IF
Syrianska Botkyrka IF
00:30
Huddinge IF
Syrianska Eskilstuna IF
00:30
Varmbols FC
Ullared
00:30
Torslanda IK
Bergnasets AIK
00:30
Skelleftea FF
Sandvikens AIK FK
00:30
Skiljebo SK
IFK Osterakers Fk
01:00
IFK Stocksund
IFK Lidingo FK
01:15
Syrianska FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 24
WA Tlemcen
22:00
ES Setif
Finland Suomen Cup
Vòng 5
HAPK
21:30
Lahti
AC Oulu
22:00
Ilves Tampere II
SJK Akatemia
22:00
SJK Seinajoen
JIPPO
22:30
Atlantis
EPS Espoo
22:30
IFK Mariehamn
HJS Akatemia
22:30
Kiffen Helsinki
Vaasa VPS
22:30
Vantaa
FC Ilves-Kissat
22:59
PK-35 Vantaa
MP MIKELI
22:59
Jaro
JaPS
22:59
Komeetat
KTP Kotka
00:00
FC Haka
Brazil Serie B
Vòng 9
Londrina PR
05:00
Operario Ferroviario PR
Hạng 3 Áo
Vòng 12
USK Anif
23:30
SV Wals-Grunau
Allerheiligen
00:00
Vocklamarkt
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Weiz
Santa Ana
00:00
ATSV Stadl Paura
FC Wels
00:00
WSC Hertha Wels
Italia Primavera
Vòng
Cagliari U19
22:00
Sampdoria Youth
Iraqi Premier League
Vòng 28
Al Quwa Al Jawiya
00:00
AL Najaf
Turkey A2 League U19
Vòng
Goztepe U19
16:00
Hatayspor U19
Eyupspor U19
16:00
Bursaspor U19
Tuzlaspor U19
16:00
Umraniyespor U19
Galatasaray U19
17:00
Besiktas JK U19
Buyuksehir BLD.Spor U19
17:00
Kayserispor U19
Ả Rập Xê Út
Vòng 29
Abha
01:00
Al-Feiha
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Raed
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Ettifaq
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Faisaly Harmah
01:00
Al-Tai
Al-Fateh
01:00
Al Hilal
Al-Hazm
01:00
Al-Nasr(KSA)
Al-Taawon
01:00
Al-Shabab(KSA)
Lithuania cup
Vòng 2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
18:00
Hegelmann Litauen
TransINVEST Vilnius
22:59
Lietava Jonava
Suduva
22:59
Banga Gargzdai
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Kolding FC
00:00
Aarhus Fremad
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Platense
01:05
Belgrano
Gimnasia La Plata
03:10
Liniers
Italy C1
Vòng
Catanzaro
00:00
Padova
Feralpisalo
02:00
Palermo
Mongolia Second League
Vòng
Alliance FC
16:45
Khukh Arslanguud
Germany Regionalliga
Vòng 10
VfV Borussia 06 Hildesheim
00:00
FC Teutonia 05
Altona 93
01:45
FC Oberneuland
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
22:59
Tromso (nữ)
Porsanger (nữ)
00:00
Medkila (nữ)
Amazon Grimstad (nữ)
00:00
Sandefjord (nữ)
Molde (nữ)
00:00
Fortuna Alesund (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Aral Nukus
20:15
Xorazm Urganch
Mashal Muborak
20:15
Buxoro FK
Cúp Liên đoàn Thái Lan
Semi Final
Chonburi Shark FC
18:00
Prachuap Khiri Khan
Buriram United
19:00
Chiangrai United
Italy Serie D
Vòng 20
Cynthiabalonga
21:00
Giugliano
Acireale
21:00
FC Lamezia Terme
ASD Muravera
21:00
Aprilia
Trastevere Calcio
21:00
Vastese
Team Nuova Florida
21:00
Afragolese 1944
Cavese
21:00
Citta Di S. Agata
AS Ostia Mare
21:00
Insieme Formia
Lentigione
21:00
Correggese Calcio
Sassari Torres
21:00
Atletico Uri
USD Bitonto
21:00
Citta di Fasano
Vis Artena
21:00
Real Monterotondo
Azy based nano Bo
21:00
Novara
Arzachena
21:00
USD Latte Dolce
Carbonia
21:00
Gladiator
Cassino
21:00
ASD Lanusei
Recanatese
22:00
San Donato Tavarnelle
Ravenna
22:59
Carpi
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Linfield (nữ)
BRA D4
Gremio Anapolis
06:00
Brasiliense
Nữ Estonia