Lịch thi đấu cầu lông thế giới 2022, lịch cầu lông Việt Nam

Anh Cương

Thứ năm, 23/12/2021 09:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu cầu lông thế giới hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu các giải cầu lông Việt Nam và thế giới năm 2022 nhanh chóng, chính xác nhất

Trong danh sách được BWF công bố, tổng cộng sẽ có hơn 130 giải cầu lông sẽ được diễn ra khắp nơi trên thế giới, với hơn 60 quốc gia tổ chức đăng cai. Trong số đó tiếp tục diễn ra những giải đấu quan trọng thuộc hệ thống BWF, các giải trẻ và một số giải giao hữu.

Ngay từ thời điểm đầu năm mới, khán giả sẽ được chứng kiến 2 giải đấu lớn thuộc hệ thống BWF đó là giải Ấn Độ mở rộng (BWF 500), diễn ra từ ngày 11/01 tới 16/01; và giải Syed Modi India International (BWF 300) được tổ chức ngay sau đó, từ ngày 18/01 tới ngày 23/01. Một điều đáng tiếc là cầu lông Indonesia sẽ không có đại diện nào tham dự hai giải đấu trên vì lý do thể lực không đảm bảo.

Không chỉ giải Ấn Độ mở rộng, cầu lông Indonesia sẽ không tham dự 2 giải cầu lông khác được diễn ra trong tháng 1
Không chỉ giải Ấn Độ mở rộng, cầu lông Indonesia sẽ không tham dự 2 giải cầu lông khác được diễn ra trong tháng 1

Như mọi năm, giải BWF 1000 duy nhất được diễn ra trong 6 tháng đầu tiên là All England Open Badminton Championships được tổ chức tại Anh. Và như thường lệ, giải dự kiến được tổ chức vào tháng 3. Lee Zii Jia đang là đương kim vô địch ở nội dung đơn nam, còn Nozomi Okuhara là người đăng quang ở nội dung đơn nữ.

Cũng trong tháng 3, người hâm mộ cầu lông Việt Nam sẽ có dịp thưởng thức những màn so tài hấp dẫn thuộc khuôn khổ giải Vietnam International Challenge, dự kiến diễn ra vào khoảng 22/03 đến 27/03. Giải đấu thuộc phân cấp International Challenge, được dự kiến tiếp tục sẽ được tổ chức tại khu đô thị Ciputra Hà Nội như các năm trước.

Theo dự kiến ban đầu, bên cạnh Vietnam International Challenge, Việt Nam sẽ còn đăng cai 2 giải đấu quốc tế nữa là Vietnam Open 2022 (BWF 100) và Vietnam International Series (International Series). Nhưng tuy nhiên 2 giải đấu này sẽ không được tổ chức theo như kế hoạch. 

Bên cạnh giải quốc tế Vietnam International Challenge 2022, liên đoàn cầu lông Việt Nam cũng dự kiến tổ chức 9 giải vô địch quốc gia trong giai đoạn từ tháng 4 tới tháng 12 năm nay.

LỊCH CẦU LÔNG VIỆT NAM 2022

STT Thời gian Giải đấu Địa điểm
1 22 - 27/3 Giải Vietnam Challenge 2022 Hà Nội
2 11 - 17/4 Giải CLB toàn quốc 2022 Phú Yên
3 06 - 12/6 Giải vô địch trẻ quốc gia (U19) năm 2022 Đồng Nai
4 20 - 22/6 Giải các nhóm tuổi quốc gia (U9, U11, U13, U15, U17) năm 2022 TP. Hồ Chí Minh
5 11 - 17/7 Giải cây vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc quốc gia năm 2022 Ninh Bình
6 8 - 14/8 Giải vô địch đồng đội nam nữ hỗn hợp quốc gia năm 2022 Hà Nội
7 Tháng 9 Giải Vietnam Open 2022 TP. Hồ Chí Minh
8 08 - 20/11 Đại hội Thể thao toàn quốc năm 2022 Đông Triều - Quảng Ninh
9 Tháng 12 Giải Vietnam International Series 2022 Đà Nẵng
10 12 - 18/12 Giải các cây vợt xuất sắc quốc gia năm 2022 Bắc Giang

 

LỊCH THI ĐẤU CẦU LÔNG THẾ GIỚI NĂM 2022

THÁNG NGÀY GIẢI ĐẤU THỂ LOẠI QUỐC GIA ĐĂNG CAI
1
11 -16 YONEX-SUNRISE India Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Ấn Độ
13 -16 YONEX Estonian International 2022 International Series Estonia
14 -16 3 Borders International U19 2022 Junior International Series Pháp
18 -23 Syed Modi India International 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Ấn Độ
20 -23 VICTOR Swedish Open 2022 International Series Thụy Điển
25 -30 Odisha Open 2022 BWF Tour Super 100 Ấn Độ
27 -30 RSL Iceland International 2022 Future Series Iceland
27 -30 VICTOR Ukraine Open 2022 International Challenge Ukraine
28 -30 Swedish Junior 2022 Junior International Series Thụy Điển
2
02 -05 Iran Junior International Series 2022 Junior International Series Iran
03 -06 Malta Junior International 2022 presented by VICTOR Junior International Series Malta
07 -11 30th Iran Fajr International Challenge 2022 International Challenge Iran
10 -13 12th MULTI ALARM Hungarian Junior International Championships 2022 presented by VICTOR Junior International Series Hungary
11 -13 VICTOR Oceania Junior Mixed Team Championships 2022 Continental Junior Team Championships New Zealand
14 -17 VICTOR Oceania Championships 2022 Continental Individual Championships New Zealand
14 -17 VICTOR Oceania Junior Championships 2022 Continental Junior Individual Championships New Zealand
14 -17 All Africa Men's & Women's Team Championships 2022 Continental Team Championships Uganda
15 -20 2022 European Men's & Women's Team Championships Continental Team Championships Phần Lan
17 -20 Pan Am M&F Cup 2022 Continental Team Championships Mexico
18 -20 VICTOR Oceania Men's & Women's Team Championships 2022 Continental Team Championships New Zealand
18 -20 All Africa Individual Championships 2022 Continental Individual Championships Uganda
24 -27 Uganda International 2022 International Challenge Uganda
25 -27 Italian Junior 2022 Junior International Challenge Italia
28 -02 Uganda Junior International 2022 Junior Future Series Uganda
3
01 -06 Spain Masters 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Tây Ban Nha
02 -05 Slovak Open 2022 Future Series Slovakia
02 -06 YONEX Dutch Junior International 2022 Junior International Grand Prix Hà Lan
08 -13 YONEX GAINWARD German Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Đức
09 -13 YONEX German Junior 2022 Junior International Grand Prix Đức
10 -13 57 Portugal International Championships 2022 International Series Bồ Đào Nha
16 -20 XXI Torneo Internacional Giraldilla 2022 Future Series Cuba
16 -20 YONEX All England Open Badminton Championships 2022 HSBC BWF World Tour Super 1000 Anh
18 -20 IBERDROLA Spanish Junior Open 2022 Junior International Series Tây Ban Nha
22 -27 CIPUTRA HANOI - YONEX SUNRISE Vietnam International Challenge 2022 International Challenge Việt Nam
22 -27 YONEX Swiss Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Thụy Sĩ
24 -27 Polish Open 2022 International Challenge Ba Lan
24 -26 AMOT Israel Junior 2022 Junior International Series Israel
29 -03 Orleans Masters 2022 BWF Tour Super 100 Pháp
31 -03 Ukraine Junior 2022 Upgraded Junior Future Series Ukraine
4
05 -08 XII Santo Domingo Open 2022 International Series Cộng hòa Dominica
05 -10 Korea Open Badminton Championships 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Hàn Quốc
06 -10 Osaka International Challenge 2022 International Challenge Nhật Bản
07 -10 ADIDAS Alpes International U19 2022 Junior International Series Pháp
07 -10 Dnipro Future Series 2022 Future Series Ukraine
12 -17 Korea Masters Badminton Championships 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Hàn Quốc
12 -17 II Mexican International Challenge 2022 International Challenge Mexico
13 -16 ADIDAS Dutch International 2022 International Series Hà Lan
15 -17 Cyprus Junior 2022 Junior International Series Đảo Síp
25 -30 2022 European Championships Continental Individual Championships Phần Lan
28 -01 XXV Pan Am Individual Championships 2022 Continental Individual Championships El Savador
29 -01 Stockholm Junior 2022 Junior International Series Thụy Điển
5
05 -08 Luxembourg Open 2022 International Series Luxembourg
08 -15 TotalEnergies BWF Thomas and Uber Cup Finals 2022 Grade 1 - Team Tournaments Thái Lan
12 -15 VICTOR Denmark Masters 2022 International Challenge Đan Mạch
17 -22 Yonex Canadian International Challenge 2022 International Challenge Canada
17 -22 Thailand Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Thái Lan
17 -20 Turkey Junior 2022 Upgraded Junior Future Series Thổ Nhĩ Kỳ
18 -21 YONEX Slovenia International 2022 International Series Slovenia
26 -29 Austrian Open 2022 International Series Áo
6
01 -05 YONEX Latvia International 2022 Future Series Latvia
03 -05 Danish Junior Cup 2022 Junior International Series Đan Mạch
07 -12 Indonesia Masters 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Indonesia
09 -12 RSL Lithuanian International 2022 Future Series Lithuania
10 -12 IBERDROLA Spanish Junior International 2022 Junior International Series Tây Ban Nha
14 -19 Indonesia Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 1000 Indonesia
15 -18 IBERDROLA Spanish International 2022 International Challenge Tây Ban Nha
15 -18 B.A.B.B. German International 2022 Future Series Đức
16 -19 Croatia VALAMAR Junior Open 2022 Junior International Challenge Croatia
17 -25 Pacific Mini Games 2022 (Non WR Tournament) Khác Bắc Mariana
20 -23 Croatia Open 2022 Future Series Croatia
23 -26 ADIDAS Nantes International 2022 International Challenge Pháp
23 -26 Bulgarian Junior Open Championship 2022 Junior International Challenge Bulgaria
26 -07 Chengdu 2022 FISU World University Games Khác Trung Quốc
28 -03 Malaysia Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Malaysia
30 -03 Junior White Nights 2022 Junior International Series Nga
7
05 -10 Malaysia Masters 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Malaysia
06 -10 White Nights 2022 International Challenge Nga
11 -14 Bulgaria Junior International 2022 Junior International Series Bulgaria
12 -17 Singapore Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Singapore
13 -17 SAINT-DENIS Réunion Open 2022 International Challenge Réunion
14 -16 XXX Pan Am Junior Championships 2022 Team Continental Junior Team Championships Cộng hòa Dominica
18 -22 XXX Pan Am Junior Championships 2022 U19 Continental Junior Individual Championships Cộng hòa Dominica
19 -24 Taipei Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Đài Bắc
26 -31 YONEX Akita Masters 2022 BWF Tour Super 100 Nhật Bản
28 -08 Birmingham 2022 - XXII Commonwealth Games Khác Anh
8
09 -18 5th Islamic Solidarity Games 2022 (Non WR Tournament) Khác Thổ Nhĩ Kỳ
16 -21 MONNIS Mongolia International Challenge 2022 International Challenge Mông Cổ
21 -28 TotalEnergies BWF World Championships 2022 Grade 1 - Individual Tournaments Nhật Bản
25 -28 ADIDAS International Nouvelle-Aquitaine 2022 Future Series Pháp
30 -04 DAIHATSU YONEX Japan Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Nhật Bản
30 -04 II Mexico Future Series 2022 Future Series Mexico
9
02 -04 U19 Irish Open 2022 Junior International Series Ireland
06 -11 VIII Guatemala Junior International 2022 Junior International Series Guatemala
08 -11 Polish U19 Open 2022 Junior International Challenge Ba Lan
10 -25 Asian Games 2022 Khác Trung Quốc
14 -18 Brazil International Series 2022 International Series Brazil
14 -17 YONEX Belgian International 2022 International Challenge Bỉ
22 -25 Polish International 2022 International Series Ba Lan
27 -02 YONEX Canada Open 2022 BWF Tour Super 100 Canada
27 -02 VIII Guatemala International Series 2022 International Series Guatemala
29 -02 VICTOR Croatian International 2022 Future Series Croatia
10
04 -09 U.S. Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Mỹ
06 -09 Bulgarian International Championship 2022 Future Series Bulgaria
11 -16 Indonesia International Challenge 2022 International Challenge Indonesia
12 -16 Venezuela Future Series 2022 Future Series Venezuela
12 -16 German Ruhr U19 International 2022 Junior International Series Đức
17 -22 BWF World Junior Mixed Team Championships 2022 Grade 1 – Junior Team Tournaments Tây Ban Nha
18 -23 Indonesia Masters Super 100 2022 BWF Tour Super 100 Indonesia
18 -23 VICTOR Denmark Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Đan Mạch
18 -23 Maldives International Challenge 2022 International Challenge Maldives
20 -23 VI Santo Domingo Junior International 2022 Junior Future Series Cộng hòa Dominica
24 -30 BWF World Junior Championships 2022 Grade 1 – Individual Junior Tournaments Tây Ban Nha
25 -28 IV Dominican Open 2022 Future Series Cộng hòa Dominica
25 -30 YONEX French Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Pháp
11
01 -06 Macau Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Macao
01 -06 HYLO Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Đức
01 -06 VI Mexican International U19 2022 Junior Future Series Mexico
08 -13 YONEX-SUNRISE Hong Kong Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 500 Hồng Kông
08 -13 III Guatemala Future Series 2022 Future Series Guatemala
15 -20 CROWN GROUP Australian Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 Úc
16 -19 Irish Open 2022 International Challenge Ireland
21 -27 Korea Junior International Challenge 2022 Junior International Challenge Hàn Quốc
22 -27 BARFOOT & THOMPSON New Zealand Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 300 New Zealand
22 -27 XIII Mexican International 2022 International Series Mexico
29 -04 VICTOR China Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 1000 Trung Quốc
12
06 -11 Fuzhou China Open 2022 HSBC BWF World Tour Super 750 Trung Quốc
14 -18 HSBC BWF World Tour Finals 2022 HSBC BWF World Tour Finals Trung Quốc
15 -18 Polish U19 International 2022 Junior International Series Ba Lan
TIN LIÊN QUAN

Yamaguchi đánh bại Tai Tzu Ying, lần đầu lên ngôi giải cầu lông vô địch thế giới

Cầu lông 19/12/2021

Kết quả giải vô địch cầu lông thế giới, nội dung đơn nữ giữa Tai Tzu Ying và Akane Yamaguchi. Tay vợt cựu số 1 thế giới người Nhật Bản chỉ mất 38 phút để đánh bại hạt giống số 1, qua đó lần đầu vô địch BWF World Championships trong sự nghiệp.

Loh Kean Yew là ai? Nhà vô địch cầu lông thế giới và những điểm thú vị

Cầu lông 20/12/2021

Loh Kean Yew đã xuất sắc đánh bại các cây vợt hàng đầu để lên ngôi ở giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championships 2021. Sau đây là một số thông tin thú vị mà có thể bạn chưa biết về cây vợt người Singapore này.

Akane Yamaguchi và bí quyết thành công: Không quan tâm tới mạng xã hội

Cầu lông 20/12/2021

Không quan tâm tới mạng xã hội, đó là một trong những bí quyết hàng đầu giúp Akane Yamaguchi đạt được những thành công hôm nay và có thời gian giữ vị trí số 1 thế giới.

Cầu lông Indonesia rút lui khỏi giải Ấn Độ mở rộng 2022

Cầu lông 21/12/2021

Sau khi rút lui khỏi giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championship 2021, cầu lông Indonesia tiếp tục không để các vận động viên của mình tham dự giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 ngày 19/1: Ng Tze Yong gác vợt

Cây vợt trẻ người Malaysia từng gây ấn tượng ở Ấn Độ mở rộng cách đây ít ngày đã sớm phải dừng bước vì lý do sức khỏe. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ nhanh chóng và chính xác nhất.

Lee Zii Jia trở thành vận động viên cầu lông tự do

Theo những thông tin mới nhất từ truyền thông Malaysia, tài năng 23 tuổi của nước này Lee Zii Jia mới đây đã thúc đẩy quá trình từ giã đội tuyển cầu lông quốc gia để tiến tới việc trở thành một vận động viên tự do.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 19/1: Vòng 1 giải Quốc tế Ấn Độ

Lịch thi đấu vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 ngày 19/1. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ: 2 hạt giống chủ nhà bị loại sớm

Kết quả vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ Syed Modi International 2022. Ngày thi đấu đầu tiên đã chứng kiến nhiều bất ngờ khi các tay vợt hạt giống của nước chủ nhà bị loại sớm.

Link xem trực tiếp vòng 1 cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022: Pusarla V. Sindhu - Tanya Hemanth

Link xem trực tiếp vòng 1 cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 giữa Pusarla V. Sindhu và Tanya Hemanth. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 nhanh và chính xác nhất.

'Lee Chong Wei mới' lên tiếng về tin đồn đòi rời tuyển cầu lông Malaysia

Tài năng trẻ Lee Zii Jia, người được mệnh danh là 'Lee Chong Wei mới' cho biết việc làm rõ thông tin mình sẽ chia tay ĐTQG hoàn toàn phụ thuộc vào Hiệp hội cầu lông Malaysia (BAM).

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 18/1: Vòng 1 giải Quốc tế Ấn Độ

Lịch thi đấu vòng 1 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 ngày 18/1 giữa Nhật Nguyễn và Sameer Verma. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 nhanh và chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng cầu lông Ấn Độ mở rộng trên Thethao.vn.

Lịch thi đấu giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022

Lịch thi đấu giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Syed Modi India International 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Syed Modi India International 2022 nhanh và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 17
Leicester City
02:30
Tottenham Hotspur
Brentford
03:00
Manchester United
Vòng 21
Celta Vigo
01:00
Osasuna
Valencia
03:30
Sevilla
Getafe
01:00
Granada CF
Vòng 20
Montpellier
01:00
Troyes
Clermont
01:00
Strasbourg
Lille
01:00
Lorient
Vòng 4
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Elche
01:00
Real Madrid
Athletic Bilbao
03:30
Barca
Bán kết
Arsenal
02:45
Liverpool
Vòng bảng
Egypt
02:00
Sudan
Guinea Bissau
02:00
Nigeria
Cote D Ivoire
23:00
Algeria
Sierra Leone
23:00
Equatorial Guinea
Gambia
02:00
Tunisia
Mali
02:00
Mauritania
Giao hữu quốc tế
TUS Bovinghausen 04
01:15
Holzwickeder SC
Centro Sportivo Paraibano
01:20
Auto Esporte Clube PB
Baumit Jablonec
01:30
FC Lincoln
Bergisch Gladbach 09
01:30
TuRU Dusseldorf
SFC Stern 1900
02:00
FC Neubrandenburg 04
Tusker
19:00
Vihiga Bullets
Kakamega Homeboyz
19:00
Nairobi Star City
Vòng 24
Hull City
02:45
Blackburn Rovers
Reading
03:00
Luton Town
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Alanyaspor
21:00
Hatayspor
Galatasaray
00:00
Kasimpasa
Cúp Quốc Gia Đức
Vòng 3
Hertha Berlin
02:45
Union Berlin
TSG Hoffenheim
02:45
SC Freiburg
1/8 Final
Inter Milan
03:00
Empoli
AS Roma
03:00
Lecce
Vòng 1
Club Leon
10:00
Atlas
Atletico San Luis
10:00
FC Juarez
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 21
CD Lugo
03:00
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 18
Academica Coimbra
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 20
Toulouse
01:00
Nancy
Amiens
01:00
Ajaccio
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Celaya FC
06:00
CF Atlante
Pumas Tabasco
08:00
Tampico Madero
Alebrijes de Oaxaca
10:00
Leones Negros
Club Chivas Tapatio
06:00
Venados FC
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 10
Diagoras
20:00
Ergotelis
Tanzania Ligue 1
Vòng
Mbeya City
20:00
Ruvu Shooting
England Continental Cup
Quarterfinals
Manchester City (nữ)
02:00
Bristol Academy (nữ)
Arsenal (nữ)
02:15
Manchester United (nữ)
Tottenham Hotspur (nữ)
02:30
Liverpool (nữ)
West Ham United (nữ)
02:30
Chelsea FC (nữ)
Argentina Torneo B
Unidos de Olmos
03:00
Club Deportivo Zoe
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 18
Cray Wanderers
02:45
Leatherhead
Rwanda
Vòng
Alpha FC
19:00
Impessa FC
Nyagatare FC
19:00
Rugende FC
Gitikinyoni FC
19:00
Aspor FC
Kirehe FC
19:00
Vision FC
Gicumbi FC
20:00
Mukura
Musanze FC
20:00
Gasogi Utd
Police(RWA)
20:00
Rutsiro FC
Portugal Liga 3
Vòng
Vitoria Setubal
02:30
UD Santarem
Portugal Campeonato Nacional
CSD Camara Lobos
03:00
Limianos
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Aguilas Doradas
06:00
Real Bucaramanga
America de Cali
08:05
Envigado FC
Malta Premier League
Vòng 14
Birkirkara FC
03:00
Balzan FC
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Quarterfinals
Aris Thessaloniki
02:30
Lamia
Mexico U20
Vòng 3
San Luis U20
22:00
FC Juarez U20
Nigerian Premier League
Vòng 7
Kwara United
22:00
Kano Pillars
Remo Stars
22:00
Abia Warriors
Vòng bảng
China (nữ)
17:00
Chinese Taipei (nữ)
India (nữ)
21:00
Iran (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Real Avila CF
01:00
CD Guijuelo
UF Beniganim
01:00
Recambios Colon CD
CD Gerena
01:00
Puente Genil
Torrent C.F
01:00
Atzeneta UE
Jove Espanol
01:30
CD Olimpic Xativa
Portugalete
01:30
Leioa
Santutxu FC
01:30
Pasaia KE
CD Basconia
01:30
Anaitasuna
Vianes
01:30
Calahorra B
CD Utrera
01:30
UD Tomares
Cultural de Durango
01:45
Barakaldo CF
CD Pozoblanco
02:00
CA Antoniano
UD San Pedro
02:00
UD Torre del Mar
CD Bullense
02:00
Murcia B
La Union CF
02:00
Lorca Deportiva FC
Yeclano Deportivo
02:00
UCAM Cartagena
Getafe B
02:00
CD Colonia Moscardo
Villajoyosa
02:00
Silla CF
SD Lenense
02:00
the Sith
CD Huetor Vega
02:00
CD Alhaurino
CD Binissalem
02:00
CE Felanitx
SD Deusto
02:15
Amurrio
Villaverde Boetticher CF
02:30
RSD Alcala Henares
Alhaurin de la Torre
02:30
UD Melilla
Tudelano
02:30
CD Agoncillo
CF Trival Valderas
02:30
CF Pozuelo Alarcon
Juventud Torremolinos CF
02:30
CD El Palo
AD Hogar Alcarreno
02:30
Villarrubia CF
Torrejon CF
02:30
Alcorcon B
Olivenza FC
03:00
SP Villafranca
Scotland FA Cup
Vòng 4
Hibernian
02:45
Cove Rangers
Primera Division de Honduras
Vòng 1
Lobos UPNFM
06:00
CD Vida
CD Olimpia
08:00
Real Sociedad Tocoa
Honduras Progreso
08:15
CD Motagua
CD Victoria
08:15
Real Espana
Marathon
08:06
Platense
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Nottingham Forest U23
02:00
Queens Park Rangers U23
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 16
Arar FC
21:00
Afief
Israel Women First National
Vòng 14
Hapoel Beer Sheva (nữ)
22:00
Hapoel Raanana (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:00
Maccabi Hadera (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
00:30
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
01:30
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Linfield Reserves
02:45
Ballymena Utd Reserves
Ballymena Utd Reserves
02:45
Linfield Reserves
Kuwaiti Crown Prince Cup
Vòng 1
Al-Salibikhaet
20:25
Burgan SC
Al-Salmiyah
23:25
Al-Qadsia SC
Algeria U20 Youth League
Vòng
WA Tlemcen U21
17:00
JS Kabylie U21
CS Constantine U21
17:00
USM Alger U21
MC Alger U21
17:00
HB Chelghoum Laid U21
RC Relizane U21
17:00
NA Hussein Dey U21
Paradou AC U21
17:00
US Biskra U21
NC Magra U21
17:00
ASO Chlef U21
ES Setif U21
17:00
RC Arba U21
CR Belouizdad U21
17:00
MC Oran U21
BRA SE
Vòng
America SE
01:15
Boca Juniors SE
Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Ettifaq
21:50
Abha
Al-Shabab(KSA)
22:10
Al-Fateh
Spain Super Cup Women
Barcelona (nữ)
01:15
Real Madrid (nữ)
Levante UD (nữ)
01:30
Atletico de Madrid (w)
Lebanese Premier League
Vòng 11
Al-Nejmeh
19:15
Shabab Sahel
Al-Hikma
19:15
Al Akhaahli Alay
Al Bourj
19:15
Sporting Club Beirut
Al-Ansar (LIB)
19:15
Shabab El-Bourj
Vô địch Futsal châu Âu
Vòng bảng
Netherland Futsal
02:30
Ukraine Indoor Soccer
Kazakhstan Indoor Soccer
23:30
Slovenia Indoor Soccer
Italy Indoor Soccer
02:30
Finland Indoor Soccer
Andorra Super league
Vòng 12
Inter Club Escaldes
02:45
CE Carroi
Atletic Club D Escaldes
22:00
UE Engordany
UE Santa Coloma
02:45
FC Ordino
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Sacavenense U19
02:00
Vilafranquense U19
FC Penafiel U19
02:00
Padroense U19
Benfica U19
02:00
Vitoria FC Setubal U19
England Ryman(Isthmian) League
Vòng
Hullbridge Sports
02:45
Bury Town
Libyan Premier League
Vòng 9
Shah Bob Chyba
20:00
AlHilal
Abu Salim
20:00
Al-Ahli tripoli
Al Khmes
20:00
Al-Shat
KNVB Cup
Vòng 3
NAC Breda
02:00
PEC Zwolle
FC Twente Enschede
03:00
AZ Alkmaar
PSV Eindhoven
00:45
SC Telstar
AFC Ajax
03:00
Excelsior Maassluis
Qatar B
Vòng
Al Mesaimeer Club
21:45
Muaidar SC
Al Shahaniya
21:45
Al-Khuraitiat
Malta First Division League
Vòng 12
Marsaxlokk FC
22:59
Melita FC Saint Julian
Qrendi
03:00
Luqa St. Andrew's
Tarxien Rainbows F.C
03:00
Senglea Athletic
Cyprus Cup
Vòng 2
Xylotympou
22:00
Omonia Nicosia FC
Ấn Độ Super League
Vòng 14
Kerala Blasters FC
21:00
Mohun Bagan(Ind)
Chennai Titans
21:00
Northeast United
Cúp Quốc Gia Oman
Quarterfinals
Al-Nasr(OMA)
20:25
Fnjaa
England Southern Premier League
Vòng 17
Tiverton Town
02:45
Yate Town
Gosport Borough
02:45
Hayes Yeading United
Brazil national youth (U20) Football Championship
Castanhal EC U20
01:15
Tuna Luso U20
Bahraini Premier League
Vòng 10
Al Khaldiya
21:55
Al-Muharraq
Al-Najma
00:30
Al-Ahli(BHR)
Egypt League Cup
Vòng bảng
El Sharqia Dokhan
19:30
Al-Ittihad Alexandria
Pyramids FC
19:30
EL Masry
Kokakola Cairo
22:00
Misr Elmaqasah
Brazil Campeonato Baiano Division
Vòng 2
Bahia
05:15
United Nations Club
DOS Meyer
07:30
Alagoinhas Atletico BA
Portugal Campeonato Nacional Women
Varzim (nữ)
02:30
Famalicao (nữ)
Clube Condeixa (nữ)
04:30
AD Grijo (nữ)
BRA CP
Vòng 4
America FC Natal RN
01:00
Globo
ABC RN
06:00
Potiguar RN
Potyguar-CN RN
06:00
CE Forca e Luz RN
Santa Cruz RN
01:00
ASSU RN

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá