Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7: Vòng 1 Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Hôm nay, vòng 1 của giải Malaysia Masters sẽ diễn ra. Nhìn chung, các tay vợt mạnh chưa gặp nhiều thử thách. Nhưng cũng có nhiều cặp đấu đáng chú ý.

Tại nội dung đơn nam, Ginting sẽ gặp Nishimoto, một tay vợt khá có duyên với những đối thủ Indonesia. Trong 2 tuần qua, Nishimoto đã đấu với Christie, Sugiarto và anh thắng 1, thua 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7: Vòng 1 Malaysia Masters 2022 - Ảnh 1
Christie sẽ gặp đối thủ không hề dễ chơi

Tháng 5, tay vợt Nhật Bản thậm chí còn thắng Christie tại Thomas Cup. Do vậy, dù xếp thứ 21, kém Ginting tới 15 bậc nhưng Nishimoto là không thể xem thường khi anh đang có duyên trước các đối thủ Indonesia.

Tay vợt Nhật Bản sở hữu lối chơi khó chịu, trong khi Ginting vốn thất thường, lại có điểm yếu thể lực. Do vậy, nếu để trận đấu trôi sang set thứ 3, hạt giống người Indonesia hoàn toàn có lý do để lo lắng.

Trong khi đó, đồng đội của anh là Christie cũng gặp đối thủ không hề dễ thở. Đó là Wang Tzu Wei, đơn nam số 16 thế giới. Trong lịch sử, hai bên rất cân bằng với 4 thắng chia đều cho mỗi tay vợt. Dù đứng thấp hơn Christie khá nhiều, nhưng Wang cũng không hề dễ bắt nạt.

ĐKVĐ Momota bị loại sớm tại Giải cầu lông vô địch châu Á - Ảnh 1
Momota sẽ đấu với đồng hương Wanatabe

Vì thế, điểm tựa lịch sử hoàn toàn có thể giúp anh làm nên bất ngờ trước Christie vốn đang sa sút phong độ khi bị loại sớm ở 2 giải đấu vừa qua.

Tại tội dung đơn nữ, do Carolina Marin bỏ cuộc vào phút chót nên sẽ có chút xáo trộn. Nhưng nhìn chung các tay vợt mạnh chưa phải loại nhau. Tai Tzu Ying, An Se Young… đều gặp những đối thủ dễ chơi.

LỊCH VÒNG 1 GIẢI MALAYSIA MASTERS 2022

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
6/7 9:40 Cordon K. - Praneeth B. S.
6/7 10:20 Nhat Nguyen - Sun F. X.
6/7 11:00 Verma Sa - Chou Tien Chen
6/7 11:00 Vitidsarn K. - Lu G. Z.
6/7 11:30 Li Su Fei - Soong J. V.
6/7 12:20 Caljouw M. - Heo Kwang Hee
6/7 12:50 Ng Tze Yong - Yang B.
6/7 13:10 Liew D. - Ng Ka Long
6/7 13:40 Ginting A. - Nishimoto K.
6/7 13:40 Sugiarto T. - Parupalli K.
6/7 16:20 Dwi Wardoyo Ch. - Lee C. Y.
6/7 16:20 Prannoy H. S. - Rhustavito S. H.
6/7 16:20 Wang T. W. - Christie J.
6/7 16:30 Wangcharoen K. - Leong J. H.
6/7 17:00 Tsuneyama K. - Zhao J. P.
6/7 17:10 Watanabe K. - Momota K.
ĐƠN NỮ
6/7 9:00 Han Yue - Wang Z. Y.
6/7 9:00 Yamaguchi A. - Li M.
6/7 9:40 An Se Young - Iris Wang
6/7 9:40 Jakobsen - Thuzar T.
6/7 11:40 Intanon R. - Ongbamrungphan B.
6/7 12:20 Fitriani F. - Kuuba K.
6/7 13:00 He B. J. - Sindhu P. V.
6/7 14:20 Sim Y. J. - Tai Tzu Ying
6/7 14:20 Wardani P. K. - Zhang Y. M.
6/7 14:30 Goh J. W. - Zhang B.
6/7 15:00 Kim G. E. - Nehwal S.
6/7 15:00 Qi X. - Gregoria M.
6/7 15:40 Li Y. - Okuhara N.
6/7 17:00 Christophersen L. - Chaiwan P.
6/7 17:00 Tan L. - Chen Yu Fei
6/7 17:40 Chochuwong Po. - Kjaersfeldt L. H.
ĐÔI NAM
6/7 13:00 He J. T./Zhou H. D. - Chang Ko Ch./Po Li-Wei
6/7 15:50 Boon X. Y./Wong Tien Ci - Arif J./Haikal M.
6/7 17:40 Bay J./Moelhede L. - Liang W. K./Wang C.
6/7 17:40 Bongout J. B./Pultoo T. - Ren X. Y./Tan Q.
ĐÔI NỮ
6/7 11:40 Paewsampran S./Supajirakul P. - Rahayu A./Ramadhanti S.
6/7 15:40 Kusuma F. D./Pratiwi A. C. - Ponnappa A./Reddy N. S.
6/7 15:40 Phatcharaphisutsin P./Sukklad N. - Matsumoto M./Nagahara W.
6/7 17:50 Mamahit M./Nadia T. - Efler L./Lohau I.
ĐÔI NAM NỮ
6/7 9:00 Puavaranukroh D./Taerattanachai - Kusharjanto/Kusumawati
6/7 9:00 Tabeling R./Piek S. - Lee J-H./Hsu Y. C.
6/7 9:40 Tang Chun M./Tse Y. S. - Kaneko Y./Matsutomo M.
6/7 10:20 Ko S. H./Eom H. W. - Wang Y. L./Huang D. P.
6/7 10:20 Rivaldy R./Mentari P. H. - Thyrri M./Magelund A.
6/7 11:00 Yang P./Hu Ling F. - Yamashita K./Shinoya N.
6/7 11:40 Watanabe Y./Higashino A. - Guo X. W./Zhang S. X.
6/7 12:10 Kim Won Ho/Jeong N. E. - Hoo P. R./Toh W.
6/7 12:20 Mikkelsen M./Soby R. - Christiansen M./Boje A.
6/7 12:30 Goh S. H./Lai S. J. - Choong Hon Jian/Peck Y. W.
6/7 13:00 Chang Tak C./Ng W. Y. - Elgamal A. H./Hany D.
6/7 13:40 Jansen J. R./Efler L. - Zheng S. W./Huang Y. Q.
6/7 13:50 Lamsfuss M./Lohau I. - Chen T. J./Siow V.
6/7 14:20 Farias F./Lima J. - Chan P. S./Cheah Y. S.
6/7 15:00 Sumanti Z. J./Julimarbela H. - Jomkoh S./Paewsampran S.
6/7 15:10 Faizal H./Kani S. - Soong J. V./Goh L. Y.
TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Cầu lông 04/07/2022

Xem trận trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7

Cầu lông 05/07/2022

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7: Vòng loại Malaysia Masters 2022

Cầu lông 05/07/2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng loại giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bốc thăm vòng 1 giải Vô địch cầu lông thế giới 2022: Lộ diện đối thủ của Tiến Minh

Kết quả bốc thăm các nội dung ở sự kiện được quan tâm nhất làng cầu lông cuối năm là giải vô địch cầu lông thế giới 2022 vừa được công bố.

Đối thủ của Thùy Linh tại giải Cầu lông vô địch thế giới 2022 là 'hoa khôi cầu lông Nhật Bản'

Lễ bốc thăm chia bảng Giải vô địch thế giới 2022 diễn ra hôm nay tại Kuala Lumpur, Malaysia. Ở vòng 1, Thùy Linh, một trong ba đại diện của Việt Nam, sẽ đấu với tay vợt xinh đẹp Aya Ohori.

Indonesia rút 3 đại diện khỏi giải Cầu lông vô địch thế giới 2022

Liên đoàn Cầu lông Thế giới (BWF) ra thông báo, 3 đại diện của Indonesia đã xin rút lui khỏi Giải vô địch cầu lông thế giới 2022, sự kiện diễn ra từ 22/8 tới.

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay 10/8: Tứ kết giải các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp vòng tứ kết Giải Cầu lông các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất.

Bốc thăm chia cặp giải cầu lông Nhật Bản mở rộng 2022: Momota gặp khó từ vòng 1

Chiều hôm nay (9/8), Liên đoàn cầu lông thế giới đã công bố danh sách bốc thăm chia cặp của Giải cầu lông Nhật Bản mở rộng 2022, sự kiện diễn ra từ ngày 30/8, ngay sau giải Vô địch thế giới 2022.

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay: Giải các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp Giải Cầu lông các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất.

Momota quyết tâm 'trả nợ' NHM tại giải cầu lông vô địch thế giới

Đơn nam số 1 của Nhật Bản, Kento Momota hứa hẹn sẽ cống hiến hết sức mình tại giải Cầu lông vô địch thế giới 2022, sự kiện tổ chức tại Nhật Bản từ 22/8 sắp tới.

Kết quả giải cầu lông Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022 ngày 8/8: 'Mưa vàng' cho Ấn Độ

Kết quả giải cầu lông Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022 ngày 8/8. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Đại hội khối Thịnh vượng chung nhanh và chính xác nhất.

Ng Tze Yong trên hành trình tiếp bước Lee Chong Wei và Lee Zii Jia

Ng Tze Yong đang thể hiện đà thăng tiến đáng ngưỡng mộ với những cột mốc liên tiếp được anh thiết lập. Chứng kiến hành trình đi lên của tay vợt 22 tuổi này, nhiều người đã đánh giá anh đủ sức kế vị Lee Chong Wei và Lee Zii Jia.

Lakshya Sen đăng quang Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022

Tiếp đà thăng tiến, Lakshya Sen đã đánh bại Ng Tze Yong để giành HCV đơn nam Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022. Với chiến thắng 2-1, anh đã giành HCV thứ 2 cho đội Ấn Độ ở giải lần này.

Hàn Quốc
Vòng 24
Gangwon FC
17:30
Daegu FC
Cúp C3
Qual.3
Vitoria Guimaraes
22:59
Hajduk Split
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Blackburn Rovers
01:45
Hartlepool United
Port Vale
01:45
Rotherham United
Plymouth Argyle
01:45
Peterborough United
Sheffield Wednesday
01:45
Sunderland A.F.C
Middlesbrough
01:45
Barnsley
Coventry City
01:45
Bristol City
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:30
Mexico All Stars
Giao Hữu ĐTQG
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Cameroon U23
Morocco U23
17:30
Saudi Arabia U23
Iran U19
20:00
Kyrgyzstan U19
Senegal U23
21:00
Algeria U23
Azerbaijan U23
21:00
Iran U23
Romania (nữ) U17
22:00
Bosnia (nữ) U17
Tajikistan U19
22:59
Uzbekistan U19
Thụy Sĩ
Vòng 1
Luzern
00:00
Grasshopper
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
AFC Cup
Bán kết
Viettel FC
18:00
Kuala Lumpur
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Resovia Rzeszow
22:59
Arka Gdynia
Zaglebie Sosnowiec
22:59
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:59
Skra Czestochowa
LKS Lodz
01:30
Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Nga
Vòng 3
Dinamo Barnaul
18:00
Amkar Perm
Baltika-BFU Kaliningrad
18:00
Zorkyi Krasnogorsk
Zvezda Sint Petersburg
18:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Zenit Izhevsk
FK Znamya Noginsk
21:00
Saturn Moscow
Peresvet Podolsk
21:00
Arsenal Tula II
FK Spartak Tambov
22:00
Metallurg Lipetsk
Avangard
22:00
Dinamo Briansk
Zenit-2 St.Petersburg
22:00
Yadro St. Petersburg
Luki Energiya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Elektron VN
22:00
Rodina Moskva III
FK Kosmos Dolgoprudny
22:00
Sokol
FC Murom
22:00
FC Tver
Kvant Obninsk
22:00
FK Sakhalinets
Dinamo Moscow B
22:00
Torpedo Moskau II
FK Ryazan
22:30
Rodina Moskva II
Znamya Truda
22:30
Torpedo Vladimir
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Spartak Kostroma
Hạng 3 Đức
Vòng 3
VfL Osnabruck
00:00
Ingolstadt
SV Wehen Wiesbaden
00:00
SpVgg Bayreuth
SV Waldhof Mannheim
00:00
Erzgebirge Aue
Saarbrucken
00:00
Borussia Dortmund (Youth)
Dynamo Dresden
00:00
SC Verl
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Mineros de Zacatecas
Venados FC
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Tvaakers IF
23:30
Qviding FIF
Vasalunds IF
00:00
Sandvikens IF
Gefle IF
00:00
FC Stockholm Internazionale
IFK Malmo FK
00:00
Lunds BK
FC Trollhattan
00:00
Vanersborgs IF
Sollentuna United
00:00
Tegs SK
IK Oddevold
00:00
GAIS
IF Sylvia
00:00
Taby
Torns IF
00:00
BK Olympic
Pitea IF
00:00
Umea FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Siarka Tarnobrzeg
22:00
GKS Jastrzebie
Zaglebie Lubin B
22:00
Lech II Poznan
Garbarnia Krakow
22:00
Slask Wroclaw II
Radunia Stezyca
22:59
Hutnik Krakow
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Wisla Pulawy
Gornik Polkowice
22:59
Pogon Siedlce
Olimpia Elblag
00:00
OKS Stomil Olsztyn
Motor Lublin
00:00
KP Calisia Kalisz
Malaysia
Vòng 15
Terengganu
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Terengganu
20:00
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Selangor
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Miami FC
06:00
Tulsa Roughneck
San Antonio
08:00
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Cúp QG nữ Việt Nam
Than KSVN (nữ)
18:30
Ha Noi (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Uttarakhand FC
17:45
Vatika FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
CD Puerto Quito
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
07:00
Libertad FC
Catalonia Cup
UE Rapitenca
00:30
Sant Andreu
CE Manresa
01:00
UE Cornella
CP San Cristobal
01:00
Terrassa
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Wigan U21
19:00
Watford U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Utsiktens BK U21
22:00
IFK Goteborg U21
Osters U21
22:00
Landskrona BoIS U21
Skowad U21
22:00
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
KA Akureyri
01:00
KFR Aegir
India Shillong Premier League
Vòng
Shillong Lajong FC
17:30
Ryntih SC
Brazil Campeonato Paulista C
Vòng
Vitoria BA
02:15
Rio Branco-ES
Mexico U20
Vòng 4
Tigres UANL U20
21:00
Atlas U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
06:30
Portland Thorns FC (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Hibernian FC U21
01:45
Brechin City
Spartans
01:45
Glasgow Rangers U21
Hearts U21
02:00
Buckie Thistle FC
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Gamla Upsala SK (nữ)
23:30
Bollstanas Sk (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Ceara
05:15
Sao Paulo
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Malacateco
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
02:00
Coban Imperial
Guastatoya
04:00
Deportivo Mixco
Deportivo Xinabajul
05:00
CD Achuapa
C.S.D. Comunicaciones
07:00
Xelaju MC
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
USA National Premier Soccer League
Vòng
North Carolina
06:00
Forward Madison FC
WAUS WD1
Vòng
Subiaco AFC (nữ)
18:45
Perth SC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Albirex Niigata FC
18:45
Young Lions
Siêu cúp châu Âu
Match
Real Madrid
02:00
Eintracht Frankfurt
Armenia Division 2
Vòng 2
FC West Armenia
20:00
Ararat Yerevan II
BKMA II
20:00
Urartu II
Gandzasar Kapan
20:00
Pyunik B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Ibrachina Youth
01:00
Sao Caetano (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
SKA Brasil Youth
01:00
Botafogo-SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
XV de Jau (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Osasco Audax Youth
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Penapolense (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Palmeiras (Youth)
01:00
Sao Bento SP (Youth)
Aracatuba SP Youth
01:00
Portuguesa (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Sao Jose AP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Assisense SP U20
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Minija
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
21:30
Al-Wakra
Al-Sailiya
23:40
Al Shamal
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
SC ReUnited
22:59
Tallinna JK Legion B
Paide Linnameeskond C
22:59
Johvi FC Lokomotiv
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Famalicao U23
00:00
Vizela U23
Leixoes U23
00:00
Rio Ave U23
Braga U23
00:00
Gil Vicente U23
Wales FAW nam
Vòng 7
Pontardawe Town
20:30
Llanelli
Ynyshir Albions
20:30
Barry Town United
Afan Lido
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Ammanford
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Eskilsminne IF
00:30
Ullared
IFK Osterakers Fk
01:00
Skiljebo SK
U19 Na uy
Vòng
Brann u19
19:00
Stabaek U19
Primera Division de Honduras
Vòng 3
Marathon
08:00
CD Olimpia
Real Sociedad Tocoa
08:00
Real Espana
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Schleswig Holstein Liga
Vòng
TSV Bordesholm
00:00
TSB Flensburg
Brazil Serie B
Vòng 23
Chapecoense SC
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
05:00
CRB AL
Criciuma
07:30
Guarani SP
Hạng 3 Áo
Vòng 4
Admira Dornbirn
23:30
VfB Hohenems
SC Gofis
23:30
Rotenberg
Sc Rothis
23:30
RW Rankweil
FC Wolfurt
23:30
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
00:00
Rheindorf Altach B
FC Lauterach
00:00
Dornbirner SV
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
AmaZulu
22:00
Supersport United
Chippa United
00:30
Bloemfontein Celtic
Mamelodi Sundowns
00:30
TS Galaxy
Sekhukhune United
00:30
Lamontville Golden Arrows
Stellenbosch FC
00:30
Orlando Pirates
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Germany Regionalliga
Vòng 2
SV Lippstadt
22:59
SV Rodinghausen
SV Straelen
00:30
FC Kaan-Marienborn
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Real Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atletico Palmaflor Vinto
05:00
Blooming
Bolivar
07:15
Club Guabira
Hạng 2 Jordan
Vòng
AL-Karmel
21:00
Al Hashemeya
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Hienghene Sport NC
07:00
Rewa FC
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Colegiales
03:00
resistencia SC
Cristobal Colon JAS
05:30
Guarani CA
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Derry City (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Jyvaskyla JK
Nữ Estonia
Vòng 13
FC Lootos Polva (nữ)
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
U16 Đông Nam Á
Bán kết
Indonesia U16
20:00
Myanmar U16
Panama
Vòng 4
Alianza FC (PAN)
04:00
CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito
06:15
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Skjetten Fotball
Vidar
00:00
Sandnes B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Germany (nữ) U20
00:00
Colombia (nữ) U20
New Zealand (nữ) U20
03:00
Mexico (nữ) U20
Spain (nữ) U20
06:00
Brasil (nữ) U20
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Gundelfingen
23:30
Türkspor Augsburg
FC Memmingen
00:30
TSV 1860 Munchen (Youth)
Gonsenheim
00:30
TSV Schott Mainz
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Jerv
22:59
Odd Grenland
Northern German state premier league - bayern
Hünfelder SV
00:00
SV Weidenhausen
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 5
Leandro N Alem
01:30
Deportivo Laferrere
Argentine Division 2
Vòng 25
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Moron
Hạng nhất Nga
Vòng 20
Akron Togliatti
22:00
SKA Khabarovsk
BRA SPC
Vòng 1
Sao Caetano
06:00
Oeste
Uzbek League
Vòng 15
OTMK Olmaliq
21:00
Lokomotiv Tashkent
Kuruvchi Bunyodkor
22:00
Qizilqum Zarafshon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD San Carlos
07:00
Deportivo Saprissa
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Pahang UiTM FC
20:00
FAM-MSN Project Squad
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
El Mokawloon El Arab
23:30
El Gounah
Smouha SC
23:30
Kokakola Cairo
EL Ahly
02:00
EL Masry
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 1
Sarajevo
01:00
FK Tuzla City
England U23 1.Liga
Vòng 8
Wigan U23
19:00
Watford U23
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Quarterfinals
Urawa Red Diamonds
17:30
Nagoya Grampus

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá