Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/4: Vòng 2 Giải cầu lông vô địch châu Á 2022

Hải Vy

Thứ năm, 28/04/2022 06:05 (GMT+7)

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/4. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 hôm nay mới nhất.

Sau khi Momota bị loại đầy bất ngờ, mọi con mắt đổ dồn vào Anthony Ginting, hạt giống số 2 của giải đấu này. Trong trận đấu vòng 1, Ginting tỏ ra lấn lướt ngay từ đầu trận trước Sitthikom Thammasin. Sau khi có được điểm đầu tiên, anh liên tiếp dẫn trước.

Sau khi dẫn trước 11-4, anh đã duy trì lợi thế và giành chiến thắng trong game đầu tiên với tỷ số 21-13. Ginting chỉ mất 16 phút để có tỷ số 1-0 trước Sitthikom Thammasin, một tay vợt không hề dễ chơi.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/4: Vòng 2 Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 - Ảnh 1
Ginting chật vật đi tiếp

Ở ván đấu thứ 2, Ginting bắt đầu chịu sức ép lớn hơn từ tay vợt số 31 thế giới. Đó là lý do Ginting liên tiếp thất thế trước sức tấn công nhanh của tay vợt Thái Lan. Anh bị dẫn điểm và khi tỷ số là 19-13 nghiêng về Thammasin, Ginting hiểu mình sẽ phải nỗ lực ở set cuối.

Bước vào ván đấu quyết định, Ginting đã tìm lại nhịp điệu. Các pha tấn công của anh nhanh hơn và chính xác hơn. Anh dẫn trước 11-5. Sự thống trị của Ginting tiếp tục sau giờ nghỉ. Và anh bứt lên dẫn điểm 19-11.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/4: Vòng 2 Giải cầu lông vô địch châu Á 2022 - Ảnh 2
Kenta Nishimoto là đối thủ hôm nay của Ginting

Cú đập mạnh nhưng không qua lưới của Thammasin đã giúp anh có cơ hội ghi điểm 20-11. Sau đó là tỷ số 21-13 và Ginting đi tiếp. Ở vòng 2, Ginting sẽ đối đầu với đại diện của Nhật Bản, Kenta Nishimoto, người đã vượt qua đại diện của Thái Lan, Adulrach Namkul với các tỷ số 16-21, 21-17 và 21-14.

LỊCH THI ĐẤU VÒNG 2 GIẢI CẦU LÔNG VÔ ĐỊCH CHÂU Á 2022

NỘI DUNG NGÀY GIỜ TRẬN
ĐƠN NAM
28/4 8:40 Chico Aura Dwi Wardoyo - Lee Cheuk Yiu
28/4 10:00 Loh Kean Yew - Watanabe
28/4 10:40 Jonatan Christie - Liew Daren
28/4 11:20 Li Shi Feng - Wang Tzu Wei
28/4 14:00 Weng Hong Yang - Kidambi Srikanth
28/4 14:40 Tiến Minh - Kanta Tsuneyama
28/4 15:20 Shesar Hiren Rhustavito - Lee Zii Jia
28/4 16:00 Kenta Nishimoto - Anthony Sinisuka Ginting
ĐƠN NỮ
28/4 8:40 Pornpawee Chochuwong - Putri Kusuma Wardani
28/4 10:00 Akane Yamaguchi - Dewi
28/4 10:40 He Bing Jiao - Kisona Selvaduray
28/4 11:20 Pusarla V. Sindhu -Yaslyn Hooi
28/4 14:00 Saina Nehwal - Wang Zhi Yi
28/4 14:40 Zhang Yi Man - An Seyoung
28/4 15:20 Wen Chi Hsu - Thet Htar Thuzar
28/4 16:00 Yeo Jia Min - Sayaka Takahashi
ĐÔI NAM
228/4 8:40 Goh S. F./Izzuddin N. - Kang M. H./Kim Won Ho
28/4 10:00 Hee Y./Loh K. - Hoki T./Kobayashi Y.
28/4 10:40 Rankireddy S./Shetty C. - Koga A./Saito T.
28/4 11:20 Ahsan M./Setiawan H. - Ren X. Y./Tan Q.
28/4 14:00 Man W./Tee K. W. - Bernardo C./Pantig P. J.
28/4 14:40 Kusumawardana P./Rambitan Y. E. - Ong Y. S./Teo Ee Y.
28/4 15:20 Chia A./Soh W. Y. - Chrisnanta D. B./Kwek J. L. A.
28/4 16:00 Liu Y. C./Ou X. Y. - Alfian F./Ardianto R.
ĐÔI NỮ
28/4 9:20 Chen Q. C./Jia Y. F. - Cheong Anna C. Y./Teoh Mei X.
28/4 10:40 Matsuyama N./Shida C. - Ng Tsz Y./Tsang H. Y.
28/4 12:00 Kititharakul J./Prajongjai R. - Du Y./Li W. M.
28/4 12:40 Iwanaga R./Nakanishi K. - Dinh T. P./Pham T.
28/4 13:20 Ramadhanti S./Sugiarto R. - Chang C. H./Lee C.
28/4 13:20 Yeung Nga T./Yeung P. L. - Tan P./Thinaah M.
28/4 14:40 Zhang S. X./Zheng Y. - Lee S. H./Shin S. C.
28/4 15:20 Korepap C./Sudjaipraparat J. - Fukushima Y./Hirota S.
ĐÔI NAM NỮ
28/4 8:40 Chen T. J./Peck Y. W. - Wang Y. L./Huang D. P.
28/4 10:00 Shaheed Zayan H./Abdul Razzaq F. N. - Rivaldy R./Mentari P. H.
28/4 10:40 Zheng S. W./Huang Y. Q. - Maulana A./Bandaso M. C.
28/4 11:20 Jordan P./Oktavianti M. D. - Feng Y. Z./Lin F. L.
28/4 14:00 Goh S. H./Lai S. J. - Kaneko Y./Matsutomo M.
28/4 14:40 Yamashita K./Shinoya N. - Chang Tak C./Ng W. Y.
28/4 15:20 Bhatnagar I./Crasto T. - Tan Kian M./Lai P. J.
28/4 16:00 Hee Y./Tan W. H. - Watanabe Y./Higashino A.
TIN LIÊN QUAN

Tiến Minh đánh bại tay vợt Thái Lan ở giải cầu lông vô địch châu Á

Cầu lông 27/04/2022

Ở vòng 1 giải cầu lông vô địch châu Á 2022, tay vợt Nguyễn Tiến Minh đã đánh bại đối thủ Thái Lan Khosit Phetpradab ở trận đấu kéo dài 2 set.

Kết quả Giải cầu lông Vô địch châu Á ngày 27/4: Vô vàn bất ngờ

Cầu lông 27/04/2022

Kết quả Giải cầu lông Vô địch châu Á 2022 ngày 27/4. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải Cầu lông Vô địch châu Á 2022 nhanh và chính xác nhất.

Hoa khôi cầu lông Thùy Linh thua ngược tay vợt hạng 13 thế giới

Cầu lông 27/04/2022

Ở vòng 1 giải cầu lông vô địch châu Á 2022, tay vợt nữ số 1 Việt Nam Nguyễn Thùy Linh đã để thua Sayaka Takahashi, vận động viên Nhật Bản đang xếp hạng 13 thế giới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Axelsen và Tai Tzu Ying xác nhận dự giải Singapore Mở rộng 2022

Viktor Axelsen, tay vợt số 1 thế giới và đương kim vô địch Olympic, sẽ góp mặt tại giải cầu lông Singapore Mở rộng 2022. Đây là sự kiện sẽ diễn ra vào giữa tháng 7.

Bốc thăm chia cặp Indonesia Masters 2022: Các hạt giống liên tiếp gặp khó

Giải cầu lông Indonesia Masters 2022 sẽ được tổ chức tại Istora Senayan Jakarta, từ ngày 7 đến 12 tháng 6 năm 2022. Và BTC giải vừa công bố kết quả bốc thăm phân cặp.

Ngôi sao cầu lông Indonesia quấy rối tình nguyện viên của SEA Games 31

Tay vợt Yeremia Erich Yochce Yacob Rambitan của ĐT cầu lông Indonesia đang bị báo chí nước nhà chỉ trích tơi bời vì có những lời lẽ thiếu tôn trọng các tình nguyện viên Việt Nam. Thậm chí Bola còn cho rằng đây là những lời nói "quấy rối tình dục".

Giải cầu lông Indonesia Masters cháy vé

Giải cầu lông Indonesia Masters là sự kiện đáng chú ý nhất của cầu lông thế giới sẽ diễn ra trong tháng 6/2022. Và nó gây chú ý đến nỗi BTC đã bán sạch vé dù 10 ngày nữa giải đấu mới khai mạc.

Giải cầu lông Malaysia Mở rộng super 750 trở lại sau 2 năm

Giải Malaysia Mở rộng Super 750 thuộc hệ thống thi đấu của Liên đoàn cầu lông thế giới sẽ trở lại sau hai năm gián đoạn vì đại dịch.

Loh Kean Yew cảm ơn sự ủng hộ từ CĐV Việt Nam

Loh Kean Yew đã không quên gửi lời cảm ơn đến NHM, đặc biệt là các CĐV Việt Nam, vì đã ủng hộ anh tại SEA Games vừa qua.

Lee Chong Wei tin Lee Zii Jia sẽ sớm trở thành số một thế giới

Huyền thoại Lee Chong Wei tin rằng Lee Zii Jia đang trên hành trình đường trở thành tay vợt giỏi nhất thế giới.

Lee Zii Jia tri ân NHM sau khi vô địch Thái Lan Mở rộng

Lee Zii Jia đã vô địch Thái Lan Mở rộng, qua đó có danh hiệu thứ 2 liên tiếp sau giải vô địch châu Á 2022. Sau khi trở về từ xứ chùa vàng, anh đã gửi lời tri ân tất cả.

Tay vợt Thùy Linh cảm ơn NHM vì đã cổ vũ hết mình tại SEA Games

Sau SEA Games, Thùy Linh đã gửi gắm những thông điệp tri ân, cảm ơn NHM, đồng thời thể hiện quyết tâm sẽ cải thiện phong độ trong thời gian tới.

Lee Zii Jia vô địch Thái Lan Mở rộng

Lee Zii Jia đã nối dài phong độ bùng nổ tại Thái Lan Mở rộng để giành danh hiệu vô địch đơn nam. Như vậy, trong 2 giải đấu gần nhất, anh đều đăng quang.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Thái Lan
17:30
Turkmenistan
U23 Thái Lan
18:00
Hong Kong
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
Hạng nhì Quốc gia Việt Nam
Vòng 21
Tiền Giang
18:00
Dong Thap
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Khimik Dzerzhinsk
17:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Hungary U19 2nd Division
Vòng
Paksi SEU19
18:00
Gyirmot SE U19
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Campbelltown City SC
17:00
Adelaide City FC
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Young Boys
18:15
Victory FC
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Pascoe Vale SC
17:15
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
18:45
Balcatta (nữ)
Tajikistan
Vòng 9
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 11
Albirex Niigata FC
18:45
Geylang United FC
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
India Senior League
Vòng
AGORC
18:00
Indian Bank
Meng Guanlian
Vòng
Fortis FC
17:00
Agrani Bank Ltd SC
U19 Romania
Vòng
Dinamo Bucharest U19
18:30
Farul Constanta U19
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
QLD Division 1
Vòng 12
Caboolture FC
17:40
Sunshine Coast FC
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Danish U17
Vòng 21
VejleU17
19:15
Nordsjaelland U17
Brazil Campeonato U20 Women
Sao Paulo U20 (nữ)
18:30
Minas Brasilia DF U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
18:00
CA Estudiantes Caseros U20
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Preston Lions
17:30
Box Hill United SC
Nunawading City
12:00
Melbourne Victory NPL
Geelong Sc
12:00
Western United FC NPL
Melbourne City NPL
12:00
Springvale White Eagles
North Sunshine Eagles
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Doveton
Australia Victoria State League 1
Vòng
Richmond
17:30
Mazenod Victory
Australia South Australia State League 2
Vòng
Salisbury United
18:00
Modbury Vista
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
West Torrens Birkalla (nữ)
17:45
Metropolis United (nữ)
Salisbury Inter (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane City U23
12:00
Peninsula Power U23
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Czech Republic U19 League
Vòng 27
MFK Karvina U19
17:00
Hradec Kralove U19
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Nepal C Division
Vòng
Swoyambhu Club
17:15
Planning Boys United
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
VIC Premier League
Vòng 15
Oakleigh Cannons
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Surfers Paradise
17:15
Magic United TFA
Souths United
17:45
Virginia United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Heidelberg United (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
Uzbek League
Vòng 11
Metallurg Bekobod
20:30
Olympic FK Tashkent
Navbahor Namangan
21:00
Lokomotiv Tashkent
OTMK Olmaliq
21:00
Neftchi Fargona
Australia New South Wales League 2
Vòng
Sydney University
17:25
Dulwich Hill SC
Hạng nhất Malaysia
Vòng 9
Kuching FA
18:30
Perak
Darul Takzim II
19:15
Selangor PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
El Gounah
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Misr Elmaqasah
02:00
Pharco
Cameroon Elite One
Vòng 21
OFTA of Kribi
20:00
Fovu Baham
Renaissance Ngoumou
20:00
UMS de Loum
Stade Renard de Melong
20:00
Tonnerre Yaounde
Racing de Bafoussam
20:00
APEJES Academy
Union Douala
20:00
Canon Yaounde
Bamboutos de
20:00
Avion Academy
Yong Sports Academy
20:00
AS Fortuna Mfou
PWD de Bamenda
20:00
New Star De Douala
Colombe du Dja et Lobo
20:00
Panthere Sportive du Nde
Coton Sport
20:00
Yafoot FC
The dragon of Yaounde
20:00
Eding Sport FC
Djiko FC de Bandjoun
20:00
Les Astres FC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
FK Velez Mostar
01:00
Sarajevo
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
12:00
Wagga City Wanderers
NSW-N Premier League
Vòng 12
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Cooks Hill United
Weston Workers FC
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jarvis
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
09:45
West Canberra Wanderers FC U23
Swden Women Divi.1
Vòng 9
Lidkopings FK (nữ)
00:00
Alingsas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá