Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 21/1: Tứ kết giải Quốc tế Ấn Độ

Anh Cương

Thứ sáu, 21/01/2022 06:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu tứ kết giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 giữa Pusarla Sindhu và Supanida Katethong. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 nhanh và chính xác nhất.

Sau vòng 2 được diễn ra trong ngày hôm nay, giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 đã xác định được những cái tên góp mặt ở vòng tứ kết. Các trận đấu thuộc vòng tứ kết sẽ diễn ra vào ngày mai 21/1, trong số đó đáng chú ý nhất là cuộc đối đầu giữa Pusarla Sindhu và Supanida Katethong ở nội dung đơn nữ.

Lịch thi đấu tứ kết giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022: Pusarla Sindhu - Supanida Katethong - Ảnh 1
Sẽ có rất nhiều người hâm mộ cầu lông mong chờ màn tái đấu giữa Pusarla Sindhu và Supanida Katethong

Pusarla Sindhu và Supanida Katethong có lẽ không còn quá lạ lẫm nhau khi 2 cây vợt này đã có một màn đối đầu kịch tính tại bán kết Ấn Độ mở rộng diễn ra chưa đầy 1 tuần trước. Ở trận đấu đó, Katethong là người vươn lên dẫn trước với tỉ số 21-14, nhưng set thứ 2 Sindhu lại làm chủ hoàn toàn thế trận và gỡ lại với tỉ số 21-13. Ở set thứ 3 quyết định, cây vợt số 1 Ấn Độ đã không thể giữ vững phong độ, liên tục để mất điểm và đành nhận thất bại 21-10, qua đó thua 2-1 chung cuộc.

Ở giải Quốc tế Ấn Độ lần này, Pusarla Sindhu cho thấy quyết tâm không để lịch sử tái diễn trong một giải đấu nữa được tổ chức tại quê nhà. Bên kia chiến tuyến, Supanida Katethong cũng tự đặt cho bản thân mục tiêu đăng quang, sau khi thất bại trong trận chung kết Ấn Độ mở rộng trước người đồng hương Busanan Ongbamrungphan.

Sau đây là lịch thi đấu chi tiết vòng tứ kết giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ mở rộng 2022.

LỊCH THI ĐẤU TỨ KẾT GIẢI CẦU LÔNG QUỐC TẾ ẤN ĐỘ MỞ RỘNG 2022

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
21/1 17:15 Arnaud Merkle - Prannoy H. S.
21/1 16:05 Sergey Sirant - Mithun Manjunath
21/1 17:50 Julien Carraggi - Nhat Nguyen
21/1 18:25 Lucas Claerbout - Cheam June Wei
ĐƠN NỮ
21/1 17:50 Pusarla V. Sindhu - Supanida Katethong
21/1 16:40 Tereza Švábíková - Evgeniya Kosetskaya
21/1 16:40 Anupama Upadhyaya - Samiya Imad Farooqui
21/1 16:05 Aakarshi Kashyap - Malvika Bansod
ĐÔI NAM
21/1 17:15 Chouhan/Verma - Kale/Mayekar
21/1 18:25 Bhatnagar/Sai Pratheek - Garaga/Panjala
21/1 19:00 Delrue/Villeger - Arjun/Kapila
21/1 17:15 Man/Tee - Ivanov/Sozonov
ĐÔI NỮ
21/1 17:50 Deshpande/Mundada - Harinarayanan/Roy
21/1 16:40 Chickmenhalli/Nayak - Cheong/Teoh
21/1 19:00 Hoo/Lim - Low/Siow
21/1 18:25 Jolly/Pullela - Akchurina/Morozova
ĐÔI NAM NỮ
21/1 15:30 Arjun/Jolly - Villeger/Tran
21/1 15:30 Surya/Prabhu Chimulkar - Bhatnagar/Crasto
21/1 15:30 Yadav/Panda - Shetty/Singhi
21/1 16:05 Nagendra Babu/Gurazada - Chen/Peck

 

TIN LIÊN QUAN

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 là bao nhiêu?

Cầu lông 18/01/2022

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng cầu lông Ấn Độ mở rộng trên Thethao.vn.

Lê Đức Phát trúng tuyển lớp đào tạo của huyền thoại cầu lông Peter Gade

Cầu lông 20/01/2022

Tài năng trẻ của cầu lông Việt Nam Lê Đức Phát mới đây đã chia sẻ trên mạng xã hội rằng anh đã trúng tuyển lớp đào tạo 3 tháng được tổ chức bởi huyền thoại cầu lông Peter Gade, và chính “bậc thầy mưu mẹo” sẽ là người trực tiếp dẫn dắt Lê Đức Phát trong thời gian tới.

Kết quả thi đấu vòng 2 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022: Nhiều đại diện nước chủ nhà dừng bước

Cầu lông 20/01/2022

Loạt trận thuộc vòng 2 giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ 2022 chứng kiến rất nhiều đại diện của nước chủ nhà phải nhận thất bại trước các cây vợt quốc tế. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Quốc tế Ấn Độ nhanh chóng và chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5: Chung kết Thomas Cup và Uber Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay mới nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 37
Southampton
01:45
Liverpool
Hàn Quốc
Vòng 13
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Gimcheon Sangmu
Incheon United
17:30
Daegu FC
VĐQG Úc
Vòng
Western United FC
16:05
Melbourne Victory
Hạng nhất Anh
Vòng
Nottingham Forest
01:45
Sheffield United
Copa Libertadores
Vòng bảng
CA Penarol
05:15
Cerro Porteno
Caracas FC
05:15
The Strongest
Bragantino
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Univ Catolica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Cordoba
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Serie B Italia
Vòng
Benevento
01:30
Pisa
Hạng 2 Pháp
Vòng
Paris FC
01:30
Sochaux
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
01:00
FC Eindhoven
VĐQG Chile
Vòng 13
Curico Unido
07:30
Audax Italiano
VĐQG UAE
Vòng 24
Emirates Club
21:15
Al Oruba (UAE)
Al-Dhafra
21:15
Al Ahli(UAE)
Al-Wasl
21:15
Ajman
Khor Fakkan
00:00
Al-Jazira(UAE)
Al Nasr Dubai
00:00
Al Ain
Al Wehda(UAE)
00:00
Ittihad Kalba
Banni Yas
00:00
Al-Sharjah
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Daejeon Citizen
17:00
Busan I Park
Jeonnam Dragons
17:00
FC Anyang
Seoul E-Land FC
17:30
Gimpo FC
Ethiopia Premier League
Vòng
Addis Ababa Ketema
14:00
Dire Dawa
Bahir Dar Kenema FC
17:00
Adama City
Arba Minch
20:00
Awassa Kenema
Malaysia
Vòng 9
Sarawak United
19:15
Kuala Lumpur
Terengganu
19:15
Melaka
Pulau Pinang
20:00
Sabah
Kedah
20:00
Negeri Sembilan
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Kutahyaspor
20:00
Artvin Hopaspor
Yldrm Belediyesispor
20:00
Utkoi
Celspor
00:00
Orduspor
Fethiyespor
00:00
Ofspor
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng
Wolves U23
01:00
Norwich City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Tigres Zipaquira
08:00
Deportes Quindio
Llaneros FC
03:00
Boyaca Chico
Leones
05:30
Real Cartagena
Fortaleza F.C
07:40
Bogota FC
Phần Lan
Vòng 8
AC Oulu
22:00
KuPs
HJK Helsinki
22:00
Lahti
FC Haka
22:00
SJK Seinajoen
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Chivas Guadalajara (nữ)
07:00
Tigres (nữ)
Monterrey (nữ)
09:05
Pachuca (nữ)
Croatia 3.Division
Vòng
Vuteks Sloga
22:30
NK Belisce
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 14
CA Fenix Pilar
01:35
Comunicaciones BsAs
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:05
Portland Thorns FC (nữ)
Copa Sudamericana
Group
Banfield
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
05:15
Dep.Independiente Medellin
Ceara
05:15
General Caballero
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Oriente Petrolero
Atletico Clube Goianiense
07:30
CSD Antofagasta
9 de Octubre
07:30
Guairena
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
Odense BK Reserve
19:00
Silkeborg IF Reserve
Armenia Division 2
Vòng 28
Pyunik B
20:00
Gandzasar Kapan
Urartu II
20:00
Shirak
Alashkert B Martuni
20:00
BKMA II
Ararat-Armenia B
20:00
Lernayin Artsakh
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Perlis United FC
20:00
Kuching FA
ICE WC
Vòng 2
Augnablik (nữ)
02:00
Haukar (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Gualaceo SC
07:00
Guayaquil City
Georgia Primera Division
Vòng 14
FC Sioni Bolnisi
19:30
Dila Gori
FC Gagra
19:30
Samgurali Tskh
Torpedo Kutaisi
22:00
FC Telavi
Dinamo Batumi
00:00
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
JS kabylie
23:30
JS Saoura
Georgia Division
Vòng 12
FC Metalurgi Rustavi
20:00
Gareji Sagarejo
FC Shukura Kobuleti
20:00
Samtredia
Spaeri FC
20:00
WIT Georgia Tbilisi
Tunisia
Vòng 5
U.S.Monastir
22:00
Sifakesi
Brazil Serie B
Vòng 8
Gremio Novorizontin
07:30
Sport Club Recife PE
Portugal U23 Cup
Semi Final
Maritimo U23
17:00
Braga U23
Benfica U23
17:00
Estoril U23
Hạng 3 Áo
Vòng 14
SV Spittal
00:00
Wolfsberger AC Amateure
Iraqi Premier League
Vòng 27
Al Quwa Al Jawiya
00:00
Al Shorta
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Al Sahel
22:59
Al-Kawkab
Al-Shoalah
23:05
Al Wehda Mecca
AL-Rbeea Jeddah
23:35
Al Kholood
Uhud
23:35
Al-Nahdha
Al-adalh
01:00
Al Khaleej Club
Lebanese Premier League
Vòng 10
Al-Hikma
20:00
Al-Safa
Al Akhaahli Alay
20:00
Sporting Club Beirut
Lithuania cup
Vòng 2
FK Tauras Taurage
22:00
Marijampole City
Germany Regionalliga
Vòng 38
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Schweinfurt 05 FC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Srbija C.Gora U17
21:30
Belgium U17
Denmark U17
21:30
Sweden U17
Scotland U17
00:00
Portugal U17
Turkey U17
00:00
spain U17
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
Tampere United
22:00
Klubi 04 Helsinki
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Benfica U19
23:30
GD Estoril-Praia U19
Chile Primera B
Vòng 15
Deportes Temuco
05:00
Cobreloa
Argentine Torneo A
Vòng
Sol de Mayo
01:30
Sansinena
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
USA MLS Next Pro League
Vòng
Philadelphia Union II
06:40
Orlando City B
Argentine Division 2
Vòng 15
Almirante Brown
07:10
Villa Dalmine
Australia FFA Cup
Qual.
Monaro Panthers
16:00
Canberra Olympic
Charleston City Blues
16:00
Hamilton Olympic
Dandenong Thunder
16:30
Port Melbourne
Melbourne Knights
16:30
Collingwood
VĐQG Paraguay
Vòng 16
Guarani CA
07:00
12 de Octubre
Mongolia Premier League
Vòng 11
Khangarid Klub
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 18
Siti Worley Garden J
07:30
Molynes United
VĐQG Hy Lạp
Vòng 10
AEK Athens
00:00
Olympiakos Piraeus
PAOK Saloniki
00:00
Panathinaikos
Pas Giannina
00:00
Aris Thessaloniki
Estonia Champions League
Vòng 14
Tartu JK Maag Tammeka
22:00
JK Tallinna Kalev
FC Flora Tallinn
00:00
FC Kuressaare
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng 11
FK Kapaz Ganca
19:00
Sabah II
Keshla FK II
19:00
FK MOIK Baku
PFC Neftchi II
19:00
Zaqatala FK
Qarabag II
19:00
Qaradag Lokbatan
Standard Sumgayit II
19:00
FK Qabala II
Turan Tovuz
19:00
Zira FK II
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Sheikh Jamal
16:00
Saif Sporting Club
Uzbek League
Vòng 9
Metallurg Bekobod
20:30
Dinamo Samarqand
Nasaf Qarshi
20:30
Qizilqum Zarafshon
Navbahor Namangan
20:30
Neftchi Fargona
Hạng nhất Malaysia
Vòng 5
FAM-MSN Project Squad
19:15
Pahang UiTM FC
Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Confianca SE
06:00
Ferroviario CE
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
El Gounah
21:00
Misr Elmaqasah
Kokakola Cairo
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Zamalek
02:00
Talaea EI-Gaish

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá