Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/7: Tứ kết Malaysia Mở rộng 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Tai Tzu Ying đang nối dài phong độ hủy diệt tại Malaysia Mở rộng. Tay vợt số 2 thế giới đã vào đến tứ kết đơn nữ sau khi vượt qua Kristin Kuuba của Estonia với tỷ số 21-11, 21-9. Như vậy, số trận thắng liên tiếp của cô tại sự kiện này đã lên tới con số 18.

Thậm chí 5 năm qua, cô không thua bất cứ trận nào tại giải đấu này. Điều đó giúp Tai Tzu Ying vô địch ba giải đấu gần đây nhất (2017, 2018 và 2019).

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 30/6: Vòng 2 Malaysia Mở rộng 2022 - Ảnh 1
Tai Tzu Ying đã vô địch Malaysia 3 kỳ gần nhất

Và hôm nay, trước Sindhu của Ấn Độ, Tai Tzu Ying hứa hẹn sẽ đào sâu chuỗi thành tích ấn tượng của mình. Dù chênh nhau chỉ 5 bậc trên BXH thế giới, nhưng vị thế của Sindhu thực sự quá khiêm tốn trước Tai Tzu Ying.

Trong 5 lần gặp gỡ gần nhất, cô toàn thua cả 5. Tổng cộng ở 18 lần gặp nhau trong lịch sử, tay vợt Ấn Độ cũng chỉ thắng được 5 lần.

Tất cả mang đến sự tự tin tối đa cho Tai Tzu Ying trong lần chạm trán hôm nay. Cặp Tai Tzu Ying - Sindhu là cặp duy nhất không có tay vợt Trung Quốc ở loạt trận tứ kết hôm nay. 

Pusarla Sindhu dễ dàng đi tiếp sau khi đánh bại Lauren Lam
Pusarla Sindhu khó gây bất ngờ

3 đại diện khác gồm Han Yue, Chen Yu Fei và Wang Zhi Yi đang có cơ hội đi tiếp và như các giải trước, hoàn toàn có khả năng các tay vợt Trung Quốc sẽ lại thống trị nội dung đơn nữ tại Malaysia Mở rộng.

LỊCH THI ĐẤU VÒNG TỨ KẾT MALAYSIA MỞ RỘNG 2022

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM
1/7 16:00 Axelsen - Ginting A
1/7 16:50 Prannoy H. - Christie J.
1/7 16:50 Vitidsarn K. - Lu G. Z.
1/7 17:20 Rhustavito S. - Momota K.
ĐƠN NỮ
1/7 14:00 Sindhu P. V. - Tai Tzu Ying
1/7 14:10 Han Yue - Intanon R.
1/7 14:50 Wang Zhi Yi - Kjaersfeldt L. H.
1/7 15:20 Okuhara N. - Chen Yu Fei
ĐÔI NAM
1/7 16:10 Liu Y. C./Ou X. Y. - Goh S. F./Izzuddin N.
1/7 17:30 Choi S. G./Kim Won Ho - Hoki T./Kobayashi Y.
1/7 18:00 Ong Y. S./Teo Ee Y. - Alfian F./Ardianto R.
1/7 18:40 Chia A./Soh W. Y. - Ahsan M./Setiawan H.
ĐÔI NỮ
1/7 15:30 Zhang S. X./Zheng Y. - Gani F. V. D./Sugiarto R.
1/7 16:10 Matsumoto M./Nagahara W. - Cheong Anna/Teoh Mei
1/7 16:40 Chen Q. C./Jia Y. F. - Rahayu A./Ramadhanti S.
1/7 17:30 Du Y./Li W. M. - Jeong N. E./Kim H. J.
ĐÔI NAM NỮ
1/7 14:10 Wang Y. L./Huang D. P. - Kim Won Ho/Jeong N. E.
1/7 14:40 Puavaranukroh D./Taerattanachai - Tang Chun M./Tse Y. S.
1/7 14:50 Gicquel T./Delrue D. - Zheng S. W./Huang Y. Q.
1/7 15:30 Tabeling R./Piek S. - Christiansen M./Boje A.
TIN LIÊN QUAN

Hàng loạt hạt giống 'rụng' sớm tại giải cầu lông Malaysia Mở rộng

Cầu lông 30/06/2022

Các tay vợt hạt giống như Chou Tien Chen, An Se Young, Carolina Marin... đã rớt đài ngay từ vòng 2 giải cầu lông Malaysia Mở rộng 2022.

Thêm Lee Zii Jia dừng bước tại Malaysia Mở rộng

Cầu lông 30/06/2022

Bất ngờ tiếp xảy ra ở vòng 2 giải Malaysia Mở rộng 2022, lần này Lee Zii Jia là nạn nhân khi tay vợt số 5 thế giới bị loại khỏi giải ngay từ vòng 2!

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 30/6

Cầu lông 30/06/2022

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 30/6. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay 13/8: Bán kết giải các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp vòng bán kết Giải Cầu lông các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất.

Phải gặp Axelsen ngay vòng 1 giải Cầu lông vô địch thế giới, tay vợt Malaysia thốt lên 'quá đen'

Daren Liew thừa nhận anh “gặp đen” ở lễ bốc thăm giải Cầu lông vô địch thế giới hôm 10/8 vừa qua, vì đối thủ ngay vòng 1 của anh là Viktor Axelsen, tay vợt gần như bất khả chiến bại lúc này.

Anthony Ginting tự tin trước giải Cầu lông vô địch thế giới: 'Tôi đã tìm ra cách chống Axelsen'

Anthony Ginting đã thua Viktor Axelsen tới 4 lần trong năm 2022. Nhưng anh vẫn rất tự tin trước viễn cảnh tái đấu số 1 thế giới tại tứ kết giải Cầu lông vô địch thế giới 2022.

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay 12/8: Tứ kết giải các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp vòng tứ kết Giải Cầu lông các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất.

Loh Kean Yew chưa muốn nghĩ về giải Vô địch cầu lông thế giới

Thay vì lên dây cót tinh thần cho sự kiện quan trọng nhất năm là giải Vô địch cầu lông thế giới, Loh Kean Yew lại tỏ ra rất bình thản. Anh cho rằng giờ là lúc nên nghỉ ngơi.

Axelsen và Antonsen bị cho là 'gặp đen' tại giải Cầu lông vô địch thế giới 2022

HLV trưởng của đội tuyển cầu lông Đan Mạch, Kenneth Jonassen, nói rằng kết quả bốc thăm đơn nam tại Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 không có lợi cho các học trò của ông như Viktor Axelsen, Anders Antonsen.

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay 11/8: Giải các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022

Link xem trực tiếp cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp Giải Cầu lông các tay vợt thiếu niên, trẻ xuất sắc Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất.

Bốc thăm vòng 1 giải Vô địch cầu lông thế giới 2022: Lộ diện đối thủ của Tiến Minh

Kết quả bốc thăm các nội dung ở sự kiện được quan tâm nhất làng cầu lông cuối năm là giải vô địch cầu lông thế giới 2022 vừa được công bố.

Đối thủ của Thùy Linh tại giải Cầu lông vô địch thế giới 2022 là 'hoa khôi cầu lông Nhật Bản'

Lễ bốc thăm chia bảng Giải vô địch thế giới 2022 diễn ra hôm nay tại Kuala Lumpur, Malaysia. Ở vòng 1, Thùy Linh, một trong ba đại diện của Việt Nam, sẽ đấu với tay vợt xinh đẹp Aya Ohori.

Indonesia rút 3 đại diện khỏi giải Cầu lông vô địch thế giới 2022

Liên đoàn Cầu lông Thế giới (BWF) ra thông báo, 3 đại diện của Indonesia đã xin rút lui khỏi Giải vô địch cầu lông thế giới 2022, sự kiện diễn ra từ 22/8 tới.

V-League
Vòng 12
SHB Đà Nẵng
17:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Hoàng Anh Gia Lai
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Nottingham Forest
20:00
West Ham United
Chelsea
22:30
Tottenham Hotspur
La Liga
Vòng 1
Cadiz
22:30
Sociedad
Valencia
00:30
Girona
Almeria
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 1
Lazio
23:30
Bologna
Fiorentina
23:30
Cremonese
Spezia
01:45
Empoli
Salernitana
01:45
AS Roma
Bundesliga
Vòng 2
FSV Mainz 05
20:30
Union Berlin
Bayern Munchen
22:30
VfL Wolfsburg
Ligue 1
Vòng 2
Ajaccio
20:00
Lens
Reims
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Toulouse
AJ Auxerre
20:00
Angers
Nice
22:05
Strasbourg
Stade Brestois
01:45
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 28
Jeju United
17:00
Pohang Steelers
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Seongnam FC
J-League 1
Vòng 25
Kashima Antlers
16:00
Avispa Fukuoka
Kashiwa Reysol
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Sagan Tosu
17:00
Nagoya Grampus
Gamba Osaka
17:00
Shimizu S-Pulse
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Middlesbrough
20:00
Sheffield United
Blackburn Rovers
21:00
West Brom
VĐQG Mexico
Vòng 8
Club Leon
05:00
Mazatlan FC
Pumas U.N.A.M.
07:05
Club America
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
FC Juarez
09:05
Pachuca
CDSyC Cruz Azul
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
Santos Laguna
Hà Lan
Vòng 2
Volendam
17:15
NEC Nijmegen
AFC Ajax
19:30
Groningen
FC Twente Enschede
19:30
Fortuna Sittard
Sparta Rotterdam
21:45
AZ Alkmaar
VĐQG Brazil
Vòng 22
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Palmeiras
Cuiaba
06:30
Juventude
Botafogo RJ
07:00
Atletico Clube Goianiense
Coritiba PR
21:00
Atletico Mineiro
Ceara
02:00
Fortaleza
Sao Paulo
02:00
Bragantino
Flamengo
02:00
Atletico Paranaense
America MG
04:00
Santos
Internacional RS
05:00
Fluminense RJ
Giao hữu quốc tế
Charlton (nữ)
17:00
West Ham United (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ)
17:00
Bordeaux (nữ)
Monchengladbach (nữ)
19:00
Fortuna FF (nữ)
Basel (nữ)
20:00
SC Freiburg (nữ)
Birmingham (nữ)
20:00
Reading (nữ)
Gubbio
22:00
Gavorrano
Trento
22:00
US Levico Terme
CD Estebona
01:00
Atletico de Madrid B
Atletico Porcuna CF
01:00
Atletico Mancha real
Giao Hữu ĐTQG
Lebanon (nữ)
20:00
Syrian (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 2
Boavista FC
21:30
Santa Clara
Vizela
00:00
FC Porto
Vitoria Guimaraes
02:30
Estoril
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Malmo FF
20:00
GIF Sundsvall
Djurgardens
20:00
Kalmar
AIK Solna
20:00
IFK Varnamo
Degerfors IF
22:30
Varbergs BoIS FC
Elfsborg
22:30
IFK Norrkoping FK
Scotland
Vòng 3
Kilmarnock
18:00
Celtic FC
Heart of Midlothian
21:00
Dundee United
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Vaduz
19:15
Thun
Thụy Sĩ
Vòng 5
Winterthur
19:15
FC Zurich
Young Boys
21:30
Servette
Basel
21:30
Lugano
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Umraniyespor
23:15
Antalyaspor
Gazisehir Gaziantep
23:15
Ankaragucu
Alanyaspor
01:45
Besiktas JK
Ba Lan
Vòng 5
Radomiak Radom
20:00
Lechia Gdansk
Rakow Czestochowa
22:30
Jagiellonia Bialystok
Lech Poznan
01:00
Slask Wroclaw
Na Uy
Vòng 18
Tromso IL
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
01:00
Valerenga
Nga
Vòng 5
Khimki
19:00
Terek Grozny
Gazovik Orenburg
21:30
Torpedo moskva
FK Nizhny Novgorod
21:30
Rostov FK
Spartak Moscow
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 5
Tatran LM
22:59
Slovan Bratislava
Michalovce
22:59
Spartak Trnava
Dunajska Streda
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Sint-Truidense
18:30
Anderlecht
KAS Eupen
21:00
Royal Antwerp
Oud Heverlee
23:30
Club Brugge
Zulte-Waregem
02:00
Racing Genk
VĐQG Croatia
Vòng 5
ZNK Osijek
23:55
NK Varteks Varazdin
Rijeka
02:00
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 1
Modena
01:45
Frosinone
Venezia
01:45
Genoa
Spal
01:45
Reggina
Benevento
01:45
Cosenza Calcio 1914
Brescia
01:45
SudTirol
Ascoli
01:45
Ternana
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Las Palmas
04:00
Zaragoza
Racing Santander
22:30
Villarreal B
Ibiza Eivissa
00:30
Granada CF
Burgos CF
03:00
Malaga
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
Viseu
17:00
Moreirense
Belenenses
21:30
Porto B
Vilafranquense
21:30
Oliveirense
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Hannover 96
18:30
Jahn Regensburg
St. Pauli
18:30
Magdeburg
Fortuna Dusseldorf
18:30
Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Machida Zelvia
Tochigi SC
16:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
17:00
Oita Trinita
VĐQG Ireland
Vòng 27
St. Patricks Athletic
22:59
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
ADO Den Haag
17:15
Den Bosch
VĐQG Slovenia
Vòng 5
Domzale
01:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 5
CS Universitatea Craiova
20:00
CS Mioveni
CFR Cluj
22:30
FC Botosani
FC Steaua Bucuresti
01:30
Chindia Targoviste
Đan Mạch
Vòng 5
Viborg
19:00
Silkeborg
Aalborg
21:00
Nordsjaelland
Brondby IF
22:59
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 22
Curico Unido
02:45
Universidad de Chile
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
Deportes La Serena
02:00
Huachipato
Union La Calera
03:00
CSD Antofagasta
Curico Unido
03:00
Universidad de Chile
Coquimbo Unido
03:00
Cobresal
Colo Colo
04:30
Palestino
Nublense
07:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
CSKA Sofia
22:15
Septemvri Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Lanus
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newells Old Boys
Velez Sarsfield
01:30
Gimnasia La Plata
Argentinos juniors
04:00
Union Santa Fe
Estudiantes La Plata
04:00
Talleres Cordoba
Racing Club
06:30
Boca Juniors
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
Stal Rzeszow
17:40
LKS Lodz
Gornik Leczna
20:00
Arka Gdynia
Chrobry Glogow
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 4
FK Ural-2
16:30
Chelyabinsk
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Baltika-BFU Kaliningrad
FK Kolomna
17:00
Khimki (R)
FK Znamya Noginsk
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Torpedo Miass
18:00
FK Khimik-Avgust
Torpedo Moskau II
18:00
Chertanovo Moscow
Rodina Moskva II
20:00
Avangard
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Elektron VN
Yadro St. Petersburg
20:00
FK Leningradets
FC Tver
20:00
Tekstilshchik Ivanovo
Dynamo Vologda
20:00
FC Murom
Nosta Novotroitsk
20:00
FK Orenburg-2
Zenit Penza
20:30
Saturn Moscow
Dinamo Briansk
21:00
Kvant Obninsk
Zenit-2 St.Petersburg
21:00
Luki Energiya
Sokol
21:00
Balashikha
Tyumen
21:00
Sibir-M Novosibirsk
Spartak Nalchik
21:00
FK Kuban Kholding
FK Forte Taganrog
21:30
Alania-d Vladikavkaz
Mashuk-KMV
21:30
Stavropolye-2009
SKA Rostov
22:00
Chernomorets Novorossiysk
FK Spartak Tambov
22:00
SY Sakhalinsk
Spartak Kostroma
22:00
Znamya Truda
Rotor Volgograd
22:59
FK Biolog
FK Sakhalinets
22:59
Strogino Moscow
FK Chayka K-SR
23:30
Legion Dynamo
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Daejeon Citizen
16:00
Chungnam Asan
Gimpo FC
18:00
Gyeongnam FC
Hạng 3 Đức
Vòng 4
SV Meppen
18:00
SV Waldhof Mannheim
Erzgebirge Aue
19:00
SV Wehen Wiesbaden
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo La Guaira
04:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Mineros de Guayana
CD Hermanos Colmenares
04:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Tachira
06:15
Carabobo FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Bodrumspor
21:00
Yeni Malatyaspor
Sakaryaspor
00:00
Goztepe
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Tegs SK
17:00
Gefle IF
BK Forward
19:00
IF Sylvia
Motala AIF FK
19:00
Vasalunds IF
Haninge
21:00
Orebro Syrianska IF
Falkenberg
21:00
IK Oddevold
Taby
21:00
Pitea IF
Umea FC
21:30
Hammarby TFF
Sandvikens IF
22:00
Karlstad BK
GAIS
22:00
Ljungskile
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FC Brasov
17:30
FC Maramures Baia Mare
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Znicz Pruszkow
17:00
Garbarnia Krakow
Hutnik Krakow
21:00
Kotwica Kolobrzeg
Lech II Poznan
21:00
Polonia Warszawa
Pogon Siedlce
22:00
Motor Lublin
GKS Jastrzebie
22:30
KP Calisia Kalisz
Wisla Pulawy
22:59
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Zeleznicar Pancevo
22:30
FK Trajal Krusevac
Zlatibor Cajetina
22:30
Proleter
FK Loznica
22:30
Sevojno Uzice
Macva Sabac
00:00
FK Radnicki Novi Belgrad
FK Rad Beograd
00:00
FK Graficar Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
MNK FC Ljubljana
22:30
NK Brinje Grosuplje
Jadran Dekani
22:30
NK Rudar Velenje
Krka
22:30
Triglav Gorenjska
Malaysia
Vòng 16
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
Varde
Bulgaria B PFG
Vòng 5
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Botev Plovdiv II
Korea League 4
Vòng 25
Chuncheon Citizen
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
17:00
Chungju Citizen
Indonesia Super League
Vòng 4
Dewa United FC
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Persebaya Surabaya
16:00
Madura United
Persis Solo FC
18:15
Persita Tangerang
Pstni
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Weston Pud(nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Brisbane Olympic (nữ)
15:15
Moreton Bay United (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
Pacific FC
04:00
Atletico Ottawa
York 9 FC
03:00
FC Edmonton
Croatia 2.HNL
Vòng 1
NK Jarun
21:55
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 8
YANGON UNITED
15:30
Hantharwady United
Serbia
Vòng 6
Mladost Lucani
00:00
Radnik Surdulica
FK Spartak Zlatibor Voda
00:00
Habitpharm Javor
Mladost Novi Sad
00:30
Partizan Belgrade
Hạng 2 Hungary
Vòng 3
Szombathelyi Haladas
22:30
Gyori ETO
SOROKSAR
22:30
Csakvari TK
Szegedi AK
22:30
Szentlorinc SE
Duna-Tisza
22:30
Diosgyor VTK
Gyirmot SE
00:00
Bekescsaba
Kazincbarcika
00:00
Dafuji cloth MTE
MTK Hungaria
00:00
Dorogi FC
Pecsi MFC
00:00
MTE Mosonmagyarovar
Bodajk FC Siofok
00:00
Nyiregyhaza
FC Ajka
00:00
Kozarmisleny SE
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Hartford Athletic
06:00
Indy Eleven
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Memphis 901
Atlanta United FC II
06:30
Miami FC
Detroit City
06:30
Oakland Roots
Louisville City FC
06:30
Tampa Bay Rowdies
Birmingham Legion
07:00
San Diego loyalty
San Antonio
08:00
Las Vegas Lights
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
07:00
New Mexico United
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 1
Herne Bay
20:00
Potters Bar Town
Potters Bar Town
20:00
Herne Bay
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
20:00
Tromso (nữ)
Aasane (nữ)
20:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
Honefoss (nữ)
20:00
Fortuna Alesund (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
20:00
Grand Bodo (nữ)
Medkila (nữ)
20:00
Amazon Grimstad (nữ)
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Lachabadisilahua
15:30
Slavoj Trebisov
Slovan Bratislava B
15:30
MSK Puchov
Dolny Kubin
22:00
FK Kosice
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Ahly
01:00
Misr Elmaqasah
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Manchester City U23
20:00
Leicester City U23
Brighton U23
21:00
Liverpool U23
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Llaneros FC
03:00
Universitario de Popayan
Bogota FC
03:00
Barranquilla FC
Deportes Quindio
03:00
Fortaleza F.C
Atletico FC
03:00
Orsomarso
Valledupar FC
03:00
Tigres Zipaquira
Brazil Catarinense Division 2
Vòng
CA Carlos Renaux
05:00
EC Internacional SC
Burundi League
Vòng 1
Rukinzo FC
20:00
Flambeau de l'Est
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Romania Inter Star
20:00
Magara Young Boys
Musongati FC
20:00
Aigle Noir
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Cortulua
03:15
Alianza Petrolera
Independiente Santa Fe
05:30
Deportes Tolima
Atletico Junior Barranquilla
07:45
Dep.Independiente Medellin
Atletico Nacional Medellin
02:00
Envigado FC
Jaguares de Cordoba
04:00
Deportivo Pereira
Aguilas Doradas
06:05
Millonarios
Deportivo Cali
08:10
Deportivo Pasto
The lowlands of Scotland League
Vòng
Stirling University
21:00
Broomhill FC
Phần Lan
Vòng 18
KuPs
20:00
IFK Mariehamn
NSW Premier League
Vòng
Blacktown City Demons
13:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Hạng 2 Áo
Vòng 4
Kapfenberg
15:30
Lafnitz
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 2
Brondby IF (nữ)
18:00
Sundby BK (nữ)
Kolding BK (nữ)
20:00
Nordsjaelland (nữ)
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Puebla (nữ)
00:00
Tijuana (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
05:00
Juarez FC (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
NK Travnik
22:00
FK Radnik Hadzici
Sloboda Novi Grad
22:30
FK Krupa
Mexico U20
Vòng 8
Tigres UANL U20
21:00
Santos Laguna U20
POL WD1
Vòng 1
AZS UJ Krakow (nữ)
15:30
GKS Katowice (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 10
Colegiales
01:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 21
FK Spartaks Jurmala
20:00
FK Liepaja
USA Women
Vòng 8
North Carolina (nữ)
07:00
Kansas City NWSL (nữ)
San Diego Wave (nữ)
09:30
Orlando Pride (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
02:00
Sky Blue FC (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
San Marcos de Arica
08:00
CD Trasandino de Los Andes
Iberia Los Angeles
22:59
Rodelindo Roman
Real Juventud San Joaquin
02:00
Lautaro de Buin
Deportes Limache
03:00
General VelAsquez
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Aime Rigi (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
NWS Spirit (nữ)
Bankstown City Lions (nữ)
14:00
Northern Tigers FC (nữ)
Blacktown Spartans(nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)