Kết quả giải cầu lông Toàn Anh 2022 hôm nay mới nhất

Hải Vy

Thứ năm, 17/03/2022 16:47 (GMT+7)

Kết quả giải cầu lông Toàn Anh 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả, tỷ số trực tuyến giải cầu lông Toàn Anh 2022 nhanh và chính xác nhất.

Vòng 1 đã diễn ra với không nhiều bất ngờ. Có chăng, sú sốc lớn nhất là việc cặp đôi nữ số 1 thế giới thất bại ngay từ vòng đầu tiên. Chen và Jia đã chơi trận chung kết Đức Mở rộng chỉ ba ngày trước. Hơn 100 phút quần thảo với cặp đôi Gabriela và Stefani Stoeva có lẽ đã lấy đi thể lực của Chen và Jia.

Vì thế, họ đã bị đánh bại bởi cặp số 64 thế giới Jeong Naeun và Kim Hyejeong của Hàn Quốc với các tỷ số 21-15, 21-16.

Kết quả giải cầu lông Toàn Anh 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1
Axelsen từng vô địch Toàn Anh 2020

Đây có lẽ là biến cố lớn nhất vòng 1. Còn lại ở nội dung đơn nam, hạt giống số 1 Viktor Axelsen của Đan Mạch chỉ gặp khó khăn ở ván đầu tiên khi đánh mất lợi thế 4 điểm. Sau đó, anh đã dễ dàng giải mã tay vợt Praneeth của Ấn Độ với tỷ số chung cuộc 2-0

Sau khi giành thắng lợi nhẹ nhàng, Axelsen phát biểu: “Cảm giác thật tuyệt khi được trở lại và nhìn thấy tất cả người hâm mộ trên đài. Tôi có những kỷ niệm tuyệt vời ở đây. Và đây là một trong những giải đấu lớn nhất trong năm. Một trong những giấc mơ lớn nhất của tôi là giành được nó. Hy vọng rằng, tôi có thể cố gắng làm điều đó thêm một lần nữa".

Kết quả giải cầu lông Toàn Anh 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 2
Hạt giống số 6 Christie cũng nhẹ nhàng tiến vào vòng trong

Axelsen đã giành chức vô địch Toàn Anh vào năm 2020 và lọt vào trận chung kết năm ngoái trước khi bất ngờ thua Lee Zii jia. Anh sẽ đối đầu với Mark Caljouw của Hà Lan ở vòng hai và dự báo sẽ là một chiến thắng nhẹ nhàng nữa cho Axelsen..

Ở nội dung đơn nữ, hạt giống hàng đầu Tai Tzu Ying đến từ Đài Bắc Trung Hoa đã hạ Lianne Tan của Bỉ với tỷ số 21-12, 21-14.

Vận động viên hai lần giành huy chương Olympic của Ấn Độ là PV Sindhu và đồng hương Saina Nehwal cũng tiến vào vòng hai.

KẾT QUẢ GIẢI CẦU LÔNG TOÀN ANH 2022

VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
16/3 Liew D. - Popov T. 2-0
16/3 Christie J. - Leverdez B. 2-0
16/3 Vitidsarn K. - Prannoy H. S. 2-1
16/3 Chou T. Ch. - Rhustavito S. H. 2-0
16/3 Axelsen V. - Praneeth B. S. 2-0
16/3 Caljouw M. - Verma Sa. 2-0
16/3 Loh Kean Yew - Antonsen A. 1-2
17/3 Ginting A. S. - Parupalli K. 2-0
17/3 Verma So. - L. Sen 0-2
17/3 Wangcharoen K. - Srikanth K. 0-2
17/3 Lu G. Z. - Zhao J. P. 2-1
17/3 Rouxel T. - Ng Ka Long 0-2
17/3 Nishimoto K. - Lee Zii Jia 0-2
17/3 Thammasin S. - Yang B. 1-2
17/3 Vittinghus H. S. - Momota K. (bỏ cuộc) 0-2
17/3 Lee C. Y. - Heo Kwang H. 1-2
ĐƠN NỮ
16/3 Azurmendi C. - Kjaersfeldt L. H. 2-0
16/3 Batomene M. - Han Yue 0-2
16/3 Okuhara N. - Christophersen L 2-0
16/3 Huet L. - Ongbamrungphan B. 0-2
16/3 Li Y. - Jakobsen J. D. 1-2
16/3 Tai Tzu Ying - Lienne Tan 2-0
16/3 Ulitina M. - He Bing Jiao 0-2
16/3 Zhang Yi Man - Chen Yu Fei (bỏ cuộc) 0-2
16/3 Wang Z. Y. - Sindhu P. V. 0-2
16/3 Gilmour K. - Zhang B. 2-0
16/3 Corrales B. - Nehwal S. 0-2
16/3 An Se Young - Gregoria M. 2-0
16/3 Kuuba K. - Yamaguchi A. 0-2
16/3 Kashyap A. - Michelle Li 0-2
16/3 Qi X. - Wang I. 1-2
17/3 Takahashi S. - Katethong S. 2-0
ĐÔI NAM
16/3 Bay J./Moelhede L. - Liu C./Zhang N. 0-2
16/3 Carnando L. R./Marthin D. - Alfian F./Ardianto R. 2-0
16/3 Delrue F./Villeger W. - Matsui K./Takeuchi Y. 0-2
16/3 Fikri M. S./Maulana B. - Kusumawardana/Rambitan 2-0
16/3 Gideon M. F./Sukamuljo S - Choi S./Seo S. J. 2-0
16/3 He J. T./Tan Q.- Goh S. F./Izzuddin N. 2-1
16/3 Hoki T./Kobayashi Y. - Man W./Tee K. W. 2-1
16/3 Ivanov V./Sozonov I. - Chia A./Soh W. Y. 2-0
16/3 Jille R./Van Der Lecq - Astrup K./Rasmussen A.. 1-2
16/3 Jomkoh S./Kedren K. - Liu Y. C./Zhou H. D. 0-2
16/3 Koga A./Saito T. - Popov C./Popov T. 2-0
16/3 Lamsfuss M./Seidel M. - Garaga P./Panjala V. 2-0
16/3 Lane B./Vendy S. - Tan Kian M./Tan W. K. 2-0
16/3 M.R. Arjun/Kapila D. - Ahsan M./Setiawan H. 1-2
16/3 Ong Y. S./Teo Ee Y. - Hemming C./Stallwood S. 2-1
17/3 Grimley C./Grimley M. - Chia A./Soh W. Y. 0-2
ĐÔI NỮ
16/3 Zhang S. X./Zheng Y.- Fukushima Y./Hirota S. 2-1
16/3 Busch C./Schulz A. - Birch C./Pugh J. 1-2
16/3 Macpherson J./Torrance C. - Kititharakul J./Prajongjai R. 0-2
16/3 Jolly T./Pullela G. G. - Aimsaard B./Aimsaard N. 2-1
16/3 Chen Q. C./Jia Y. F. - Jeong N. E./Kim H. J. 0-2
16/3 Fruergaard M./Thygesen S. - Polii G./Rahayu A. 1-2
16/3 Magnusson J./Nistad C. - Marran K./Ruutel H. 2-0
16/3 Matsuyama N./Shida C. - Efler L./Lohau I. 2-0
16/3 Gurazada S./Jaiswal I. - Honderich R./Tsai K. 0-2
16/3 Kim So Yeong/Kong H. Y. - Hoo V./Lim Chiew S. 2-0
16/3 Paewsampran S./Supajirakul P. - Jakkampudi M./Ram P. 2-0
16/3 Ponnappa A./Reddy N. - Iwanaga R./Nakanishi K. 0-2
16/3 Lima J./Lima S. - Tan P./Thinaah M. 0-2
16/3 Lambert M./Tran A. - Liu X. X./Xia Y. T. 0-2
16/3 Stoeva G./Stoeva S. - Lee S. H./Shin S. C. 1-2
17/3 Azurmendi C./Corrales B. - Jille D./Seinen Ch. 0-2
ĐÔI NAM NỮ
16/3 Hall A./Macpherson J. - Ou X. Y./Zhang S. X. 2-1
16/3 Ellis M./Smith L. - Rivaldy R./Mentari P. H. 2-0
16/3 Hemming C./Pugh J. - Ong Y. S./Goh L. 2-0
17/3 Jomkoh S./Paewsampran S. 2-0
17/3 Maulana A./Bandaso M. C. - Tan Kian M./Lai P. J. 1-2
17/3 Tabeling R./Piek S. - Kaneko Y./Matsutomo M. 1-2
17/3 Bhatnagar I./Crasto T. Jordan P./Oktavianti M. 0-2
17/3 Christiansen M./Boje A. - Ferdinansyah D./Widjaja G. E. 1-2
17/3 Hoo P. R./Cheah Y. - Prasad V. G./Dewangan J. 2-0
17/3 Mikkelsen M./Soby R. - Wang Y. L./Huang D. P 0-2
17/3 Watanabe Y./Higashino A.- Elgamal A. H./Hany D. 2-0
17/3 Gicquel T./Delrue D. - Yamashita K./Shinoya N. 2-1
17/3 Leydon-Davis O./Pak A. - Jansen J. R./Efler L. 0-2
17/3 Puavaranukroh D./Taerattanachai S. - Chen T. J./Peck Y. W. 2-0
17/3 Villeger W./Tran A. - Zheng S. W./Huang Y. Q. 1-2
17/3 Thyrri M./Magelund A. - Goh S. H./Lai S. J. 2-0

VÒNG 2

NỘI DUNG NGÀY CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
17/3 Sen L. - Antonsen A. 2-0
17/3 Axelsen V. - Caljouw M. 2-0
17/3 Lu G. Z. - Ng Ka Long 2-0
17/3 Ginting A. S. - Srikanth K. 2-1
17/3 Chou T. Ch. - Liew D. 2-1
17/3 Yang B. - Lee Zii Jia 0-2
17/3 Heo Kwang H. - Momota K. 0-2
18/3 Christie J. - Vitidsarn K. 2-0
ĐƠN NỮ
17/3 An Se Young - Gilmour K. 2-0
17/3 Tai Tzu Ying - Ongbamrungphan B. 2-0
17/3 Azurmendi C. - He Bing Jiao 1-2
17/3 Nehwal S. - Yamaguchi A. 1-2
17/3 Li M. - Wang I. 0-2
17/3 Okuhara N. - Han Yue 2-0
17/3 Jakobsen J. D. - Chen Yu Fei 0-2
18/3 Takahashi S. - Sindhu P. V. 2-1
ĐÔI NAM
17/3 Ong Y. S./Teo Ee Y. - Fikri M. S./Maulana B. 1-2
17/3 Gideon M. F./Sukamuljo S. - Koga A./Saito T. 2-1
17/3 Liu C./Zhang N. - Ahsan M./Setiawan H. 1-2
17/3 Hoki T./Kobayashi Y. - Lane B./Vendy S. 2-1
17/3 Rankireddy S./Shetty C. - Lamsfuss M./Seidel M. 2-0
17/3 Matsui K./Takeuchi Y. - Astrup K./Rasmussen A. S. 0-2
17/3 Liu Y. C./Zhou H. D. - Carnando L. R./Marthin D. 1-2
18/3 He J. T./Tan Q. - Chia A./Soh W. Y. 2-0
ĐÔI NỮ
17/3 Tan P./Thinaah M. - Iwanaga R./Nakanishi K. 2-1
17/3 Jeong N. E./Kim H. J. - Paewsampran S./Supajirakul P. 2-1
17/3 Kim So Yeong/Kong H. Y. - Honderich R./Tsai K. 2-1
17/3 Matsuyama N./Shida C. - Magnusson J./Nistad C. 2-0
17/3 Jolly T./Pullela G. G. - Polii G./Rahayu A. 0-1 (bỏ cuộc)
17/3 Birch C./Pugh J. - Zhang S. X./Zheng Y. 0-2
17/3 Liu X. X./Xia Y. T. - Lee S. H./Shin S. C. 0-0 (bỏ cuộc)
17/3 Jille D./Seinen Ch. - Kititharakul J./Prajongjai R. 1-2
ĐÔI NAM NỮ
17/3 Watanabe Y./Higashino A. - Ferdinansyah D./Widjaja G. E. 2-0
17/3 Hall A./Macpherson J. - Wang Y. L./Huang D. P. 0-2
17/3 Hoo P. R./Cheah Y. S. - Jordan P./Oktavianti M. D. 0-2
17/3 Ellis M./Smith L. - Kaneko Y./Matsutomo M. 1-2
17/3 Ong Y. S./Goh L. Y. - Zheng S. W./Huang Y. Q. 0-2
17/3 Gicquel T./Delrue D. - Jansen J. R./Efler L. 2-1
18/3 Jomkoh S./Paewsampran S. - Tan Kian M./Lai P. J. 0-2
18/3 Puavaranukroh D./Taerattanachai - Thyrri M./Magelund A. 2-0

TỨ KẾT

NỘI DUNG NGÀY CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
18/3 Guang Zu Lu - Lakshya Sen (bỏ cuộc) 0-0
19/3 Lee Zii Jia - Momota 2-1
19/3 Axelsen - Ginting 2-0
19/3 Chou Tien Chen - Christie 2-0
ĐƠN NỮ
18/3 Tai Tzu Ying - Okuhara 2-0
18/3 An Se Young - Iris Wang 2-0
18/3 Chen Yu Fei - He Bing Jiao 0-0 (bỏ cuộc) 
19/3 Takahashi - Yamaguchi 0-2
ĐÔI NAM
18/3 Gideon M. F./Sukamuljo S. - Rankireddy S./Shetty C. 2-0
18/3 Hoki T./Kobayashi Y. - Fikri M. S./Maulana B. 1-2
18/3 Astrup K./Rasmussen A. - Ahsan M./Setiawan H. 0-2
19/3 Carnando L. R./Marthin D. - He J. T./Tan Q. 1-2
ĐÔI NỮ
18/3 Jeong N. E./Kim H. J. - Tan P./Thinaah M. 2-1
18/3 Kim So Yeong/Kong H. Y. - Matsuyama N./Shida C. 0-2
19/3 Jolly T./Pullela G. G. - Lee S. H./Shin S. C. 2-1
19/3 Kititharakul J./Prajongjai R. - Zhang S. X./Zheng Y. 1-2
ĐÔI NAM NỮ
19/3 Puavaranukroh D./Taerattanachai - Gicquel T./Delrue D. 2-0
19/3 Watanabe Y./Higashino A. - Kaneko Y./Matsutomo M. 2-0
19/3 Jordan P./Oktavianti M. - Wang Y./Huang D. 0-2
19/3 Tan Kian M./Lai P. J. - Zheng S. W./Huang Y. Q. 0-2

 

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 17/3: Vòng 2 giải Toàn Anh 2022

Cầu lông 17/03/2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 17/3. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải Toàn Anh 2022 hôm nay mới nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Toàn Anh hôm nay 17/3

Cầu lông 17/03/2022

Link xem trực tiếp cầu lông Toàn Anh hôm nay 17/3. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Toàn Anh hôm nay nhanh nhất.

ĐT Cầu lông Việt Nam tập luyện với chuyên gia Indonesia, chuẩn bị cho SEA Games 31

Cầu lông 17/03/2022

Nguyễn Tiến Minh và các đồng đội sẽ luyện tập cùng một chuyên gia nước ngoài cho chiến dịch tìm huy chương ở SEA Games 31 năm 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lee Zii Jia vô địch Thái Lan Mở rộng

Lee Zii Jia đã nối dài phong độ bùng nổ tại Thái Lan Mở rộng để giành danh hiệu vô địch đơn nam. Như vậy, trong 2 giải đấu gần nhất, anh đều đăng quang.

Xem trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Thái Lan Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Cầu lông Ấn Độ làm nên lịch sử, lần đầu vô địch Thomas Cup

ĐT cầu lông Ấn Độ đã có lần đầu tiên vô địch Thomas Cup sau khi đánh bại Indonesia 3-0 ở loạt trận chung kết vừa diễn ra vào chiều nay.

ĐT cầu lông Việt Nam được treo thưởng 200 triệu đồng cho HCV SEA Games

Liên đoàn cầu lông Việt Nam khẳng định nếu đạt huy chương tại SEA Games 31, một thành viên của đội tuyển sẽ nhận mức thưởng cao nhất là 200 triệu đồng.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay 15/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

Đội tuyển Việt Nam đụng ngay Malaysia ở vòng 1 môn cầu lông SEA Games 31

Kết quả bốc thăm phân nhánh nội dung đội tuyển môn cầu lông SEA Games 31 vừa được công bố. Theo đó, lá thăm đã đưa đội tuyển nam và nữ Việt Nam gặp đối thủ nặng ký Malaysia ngay vòng 1.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5: Chung kết Thomas Cup 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 15/5. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết giải Thomas Cup & 2022 hôm nay mới nhất.

Trung Quốc bất ngờ thua Hàn Quốc tại chung kết Uber Cup

ĐT cầu lông Trung Quốc đã không thể bảo vệ thành công chức vô địch Uber Cup sau khi thua Hàn Quốc 2-3 ở chung kết.

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup 2022 hôm nay 14/5

Link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay 14/5. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Thomas Cup & Uber Cup 2022 hôm nay nhanh nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Hạng nhì Quốc gia Việt Nam
Vòng
Đà Nẵng 2
15:30
Quang Nam Reserves
Hai Nam Vinh Phuc
15:30
PVF Việt Nam
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Romania
Vòng 10
Arges
21:30
FC Voluntari
Hạng 2 Nga
Vòng 32
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC
14:00
Sidama Bunna
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
HIFK
22:00
KuPs
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
WK League
Vòng 3
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
14:00
KSPO FC (nữ)
Malaysia Liga M3
Vòng
Ultimate FC
15:45
Tun Razak FC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
Kazakhstan Division 2
Vòng
Jas Sunkar
15:00
FK Taraz Reserves
Norway 2.Liga
Vòng 7
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
Chile Primera B
Vòng 16
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Nepal C Division
Vòng
Samaj Kalyan Khelkud Kendra
14:00
Pulchowk SC
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Bangladesh Police Club
16:00
Swadhinata KS
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
South Melbourne (nữ)
Uzbek League
Vòng 10
Dinamo Samarqand
21:00
OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent
21:00
Pakhtakor
Qizilqum Zarafshon
21:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Pharco
23:30
El Gounah

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá