AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Kết quả cầu lông Đan Mạch Mở rộng đơn nam, nữ 2021 mới nhất

Hải Sơn

Thứ bảy, 23/10/2021 06:00 (GMT+7)

Kết quả giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Denmark Open 2021 đơn nam, đơn nữ hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng 2021 còn được biết dưới tên chính thức là Victor Denmark Open 2021. Năm nay, giải tổ chức tại Nhà thi đấu Odense, Đan Mạch từ ngày 19 đến 24/10/2021. Trước đây, giải cầu lông Denmark Open 2021 vốn chỉ nằm trong hệ thống Super 750, nhưng đến năm nay đã nâng cấp lên thành Super 1000.

Kết quả giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng - Denmark Open 2021 - Ảnh 1
Đan Mạch Mở rộng có tổng tiền thưởng lên tới 850.000 USD.

Denmark Open 2021 cũng là giải đấu có tổng tiền thưởng lớn thứ 2 kể từ giờ đến cuối năm, chỉ xếp sau World Tour Finals. Điều đó cho thấy tầm vóc, cũng như quy mô lớn của giải đấu này. Một trong những lý do khiến giải đấu có quy mô lớn như vậy vì nước chủ nhà Đan Mạch chính là cường quốc số 1 châu Âu ở môn cầu lông.

Xem thêm:

Trực tiếp cầu lông Đan Mạch Mở rộng hôm nay

Lịch  Denmark Open 2021 mới nhất

Với quỹ tiền thưởng cùng điểm thưởng lớn của một giải Super 1000, Đan Mạch Mở rộng 2021 quy tụ hầu hết những tay vợt hàng đầu thế giới đến tham dự giải lần này. Trường hợp vắng mặt đáng tiếc duy nhất là tay vợt nữ Chen Yu Fei, hạt giống số 1 của giải. Cô rút lui, không tham gia thi đấu do đang gặp chấn thương.

KẾT QUẢ GIẢI ĐAN MẠCH MỞ RỘNG 2021 

VÒNG CHUNG KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU
ĐƠN NAM 24/10 19:40 Kento Momota 1-2 Viktor Axelsen
ĐƠN NỮ 24/10 17:40 Akane Yamaguchi 1-1 An Se Young (bỏ cuộc)
ĐÔI NAM 24/10 18:20 Hoki/Kobayashi 2-0 Astrup/Rasmussen
ĐÔI NỮ 24/10 17:00 Huang/Zheng 2-0 Lee/Shin
ĐÔI NAM NỮ 24/10 19:00 Watanabe/Higashino 2-0 Puavaranukroh/Taerattanachai

VÒNG BÁN KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ KẾT QUẢ
ĐƠN NAM
23/10 21:00 Kento Momota 2-0 Tommy Sugiarto
23/10 20:20 Lee Cheuk Yiu 0-2 Viktor Axelsen
ĐƠN NỮ
23/10 17:00 Kirsty Gilmour 1-2 An Se Young
23/10 15:40 He Bingjiao 0-2 Akane Yamaguchi
ĐÔI NAM
23/10 19:00 K Astrup /
A S Rasmussen
2-1 Goh S F /
N Izzuddin M R
23/10 17:40 T Hoki /
Y Kobayashi
2-1 M Lamsfuß /
M Seidel
ĐÔI NỮ
23/10 18:20 J Kititharakul /
R Prajongjai
0-2 Huang DP /
Zheng Y
23/10 19:40 Kim S-y /
Kong H-y
1-2 Lee S-h /
Shin S-c
ĐÔI NAM NỮ
23/10 15:00 Wang YL /
Huang DP
1-2 Y Watanabe /
A Higashino
23/10 16:20 P Jordan /
M D Oktavianti
1-2 D Puavaranukroh /
S Taerattanachai

VÒNG TỨ KẾT

NGÀY GIỜ NỘI DUNG CẶP ĐẤU TỶ SỐ
22/10 21:00
ĐƠN NAM
Lee C. Y. - Chou T. Ch. 2-1
22/10 21:40 Momota K. - Christie J. 2-0
22/10 21:40 Verma Sa. - Sugiarto T. 0-1 (bỏ cuộc)
22/10 23:00 Lee Z. J. - Axelsen V. 0-2
22/10 17:00
ĐƠN NỮ
Chochuwong Po. - Yamaguchi A. 1-2
22/10 17:40 He B. J. - Wang Z. Y. 2-0
22/10 19:00 Sindhu P. V. - An S. Y. 0-2
22/10 19:40 Gilmour K. - Azurmendi C. 2-1
22/10 17:40
ĐÔI NAM
Alfian F./Ardianto R. - Goh S. F./Izzuddin 0-2
22/10 19:40 Fikri/Maulana B. - Astrup K./Rasmussen 1-2
22/10 21:00 Koga A./Saito T. - Hoki T./Kobayashi Y. 0-2
22/10 23:00 Ong Y. S./Teo Ee Y. - Lamsfuss/Seidel 0-2
22/10 20:20
ĐÔI NỮ
Polii G./Rahayu A. - Huang D. P./Zheng Y. 1-2
22/10 22:20 Liu X. X./Xia Y. T. - Kim So Yeong/Kong H. 0-2
22/10 22:20 Supajirakul/Taerattanachai - Lee/Shin 0-2
22/10 23:40 Du Y./Li W. - Kititharakul/Prajongjai 0-2
22/10 17:00
ĐÔI NAM NỮ
Wang Y./Huang D. - Tang Chun M./Tse Y. 2-0
22/10 18:20 Lee/Hsu - Puavaranukroh/Taerattanachai 0-1 (bỏ cuộc)
22/10 18:20 Watanabe/Higashino - Tan Kian M./Lai P. 2-1
22/10 19:00 Feng Y. Z./Du Y. - Jordan P./Oktavianti 1-2

VÒNG NGOÀI

Kết quả cầu lông đơn nam

- Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
21/10 14:40 Momota K. - Srikanth K. 2-0
21/10 17:00 Christie J. - Tsuneyama K. 2-0
21/10 19:00 Lee C. Y. - Ng Ka L. A. 2-1
21/10 19:20 Lu G. Z. - Chou T. Ch. 0-2
21/10 19:40 Rouxel T. - Sugiarto T. 1-2
21/10 20:40 Sen L. - Axelsen V. 0-2
21/10 21:00 Liew D. - Lee Z. J. 0-2
21/10 22:00 Antonsen A. - Verma Sa. 0-2

- Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
19/10 14:00 Praneeth B. S. - Srikanth K. 0-2
19/10 14:40 Verma Sa. - Vitidsarn K. 2-0
19/10 15:20 Sugiarto T. - Wangcharoen K. 2-0
19/10 16:00 Momota K. - Popov T. 2-0
19/10 20:40 Antonsen A. - Gemke R. 2-0
19/10 20:45 Tsuneyama K. - Heo Kwang Hee 2-1
20/10 16:00 Lu G. Z. - Leverdez B. 2-1
20/10 16:00 Nishimoto K. - Ng Ka L. A. 0-2
20/10 18:40 Wang T. W. - Lee Z. J. 1-2
20/10 20:00 Loh K. - Axelsen V. 0-2
20/10 20:20 Verma So. - Sen L. 0-2
20/10 21:00 Christie J. - Prannoy H. S. 2-0
20/10 21:20 Liew D. - Vittinghus H.-K. 2-0
20/10 21:40 Parupalli K. - Chou T. Ch. bỏ cuộc
20/10 22:45 Ginting A. S. - Rouxel T. bỏ cuộc
20/10 23:25 Lee C. Y. - Rhustavito S. H. 2-0

Kết quả cầu lông đơn nữ

- Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
21/10 14:00 An S. Y. - Kosetskaya E. 2-0
21/10 14:00 Gilmour K. - Kim G. E. 2-1
21/10 15:20 Azurmendi C. - Blichfeldt M. 2-0
21/10 15:20 Sindhu P. V. - Ongbamrungphan B. 2-1
21/10 16:00 Takahashi S. - He B. J. 0-2
21/10 16:40 Ohori A. - Chochuwong Po. 0-2
21/10 17:00 Wang Z. Y. - Chaiwan P. 2-0
21/10 18:20 Gregoria M. - Yamaguchi A. 0-2

- Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
19/10 15:20 Katethong S. - Kim G. E. 0-2
19/10 16:00 Azurmendi C. - Qi X. (bỏ cuộc) 0-0
19/10 17:00 Kosetskaya E. - Pai Yu P. 2-0
19/10 17:20 An S. Y. - Li Y. 2-0
19/10 18:00 Ongbamrungphan B. - Hartawan R. 2-0
19/10 18:20 Sindhu P. V. - Yigit N. 2-0
19/10 19:00 Kuuba K. - Gilmour K. 0-2
19/10 22:00 Tan L. - Blichfeldt M. 0-2
20/10 14:00 Chaiwan P. - Intanon R. 2-0
20/10 16:40 Yeo J. M. - He B. J. 0-2
20/10 17:00 Gregoria M. - Jakobsen J. D. 2-0
20/10 19:00 Han Y. - Takahashi S. 1-2
20/10 19:20 Kjaersfeldt L. H. - Yamaguchi A. 1-2
20/10 20:45 Ohori A. - Nehwal S. 2-0
20/10 21:25 Wang I. - Wang Z. Y. 0-2
20/10 22:40 Christophersen L. - Chochuwong Po. 0-2

Kết quả cầu lông đôi nam

- Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
21/10 14:40 Fernaldi G. M./Sukamuljo S. - Fikri M. S./Maulana B. 1-2
21/10 15:00 Lee J-H./Yang P. - Lamsfuss M./Seidel M. 0-2
21/10 15:00 Rankireddy S./Shetty C. - Goh S. F./Izzuddin N. 1-2
21/10 16:00 Astrup K./Rasmussen - Kusumawardana P./Rambitan 2-0
21/10 18:00 Hoki T./Kobayashi Y. - Lee Y./Wang Ch. 2-0
21/10 21:40 Alfian F./Ardianto R. - M.R. Arjun/Kapila D. 2-0
21/10 21:40 Koga A./Saito T. - Chia A./Soh W. Y. 2-0
21/10 22:20 Ong Y. S./Teo Ee Y. - Dunn A./Hall A. 2-0

- Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
19/10 15:20 Goh S. F./Izzuddin N.- Attri M./Reddy B. S. 2-0
19/10 16:00 Rankireddy S./Shetty C.- Hemming C./Stallwood S. 2-0
19/10 17:00 Fikri M. S./Maulana B. - Di Z. J./Wang C. 2-0
19/10 17:40 Lane B./Vendy S. - M.R. Arjun/Kapila D. 0-2
19/10 19:20 Fernaldi G. M./Sukamuljo S. - Popov C./Popov T. 2-0
19/10 20:00 Astrup K./Rasmussen A. S.- Lundgaard D./Thyrri M. 2-0
19/10 20:45 Kusumawardana P./Rambitan - Jansen J. R./Volker J. 2-0
20/10 14:00 He J. T./Tan Q. - Hoki T./Kobayashi Y. 0-2
20/10 15:20 Goh V S./Low J. S.- Lee Y./Wang Ch. 0-2
20/10 17:20 Jille R./Van Der Lecq T. - Chia A./Soh W. Y. 0-2
20/10 17:40 Matsui K./Takeuchi Y. - Koga A./Saito T. 1-2
20/10 18:00 Lamsfuss M./Seidel M. - Ahsan M./Setiawan H. 2-0
20/10 19:20 Lee J-H./Yang P. - Carnando L. R./Marthin D. 2-0
20/10 19:40 Dunn A./Hall A. - Corvee L./Labar R. 2-0
20/10 20:40 Eipe J./Kjaer R. - Ong Y. S./Teo Ee Y. 0-1 (bỏ cuộc)
20/10 23:20 Alfian F./Ardianto R. - Lu C. Y./Yang P. H. 2-0

Kết quả cầu lông đôi nữ

- Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
21/10 15:00 Fukushima Y./Higashino A. - Kim So Yeong/Kong H. Y. 0-2
21/10 17:20 Stoeva G./Stoeva S. - Huang D. P./Zheng Y. 1-2
21/10 19:00 Marwah N. V./Syaikah P. - Lee S. H./Shin S. C. 1-2
21/10 19:40 Liu X. X./Xia Y. - Tirtosentono A./Van der Aar 2-0
21/10 20:00 Polii G./Rahayu A. - Fruergaard M./Thygesen S. 2-0
21/10 21:00 Kititharakul/Prajongjai - Aimsaard B./Aimsaard N. 2-0
21/10 21:20 Magelund A./Ravn F. - Du Y./Li W. M. 0-2
21/10 22:20 Magnusson J./Nistad C. - Supajirakul/Taerattanachai 0-2

- Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
19/10 14:00 Kititharakul J./Prajongjai R. - Hsu Y. C./Hu Ling F. 2-0
19/10 14:40 Aimsaard B./Aimsaard N. - Lee M. Y./Yap C. W. 2-0
19/10 14:40 Chen Q. C./Jia Y. F. (bỏ cuộc) - Magelund A./Ravn F. 0-0
19/10 16:40 Polii G./Rahayu A. - Tan P./Thinaah M. 2-1
19/10 17:40 Busch C./Schulz A. - Huang D. P./Zheng Y. 0-2
19/10 19:00 Stoeva G./Stoeva S. - Ipsen J. F./Surrow M. 2-1
19/10 19:40 Lambert M./Tran A. - Du Y./Li W. M. 0-2
19/10 21:20 Fruergaard M./Thygesen S. - Hoo V./Lim Chiew S. 2-0
20/10 14:00 Supajirakul P./Taerattanachai S. - Birch C./Smith L. 2-0
20/10 14:40 Jakkampudi M./Ram P. - Marwah N. V./Syaikah P. 0-2
20/10 14:40 Ponnappa A./Reddy N. S. - Lee S. H./Shin S. C. 0-2
20/10 14:40 Tirtosentono A./Van der Aar - Matsuyama N./Shida C. 0-0 (bỏ cuộc)
20/10 16:00 Honderich R./Tsai K. - Liu X. X./Xia Y. T. 0-2
20/10 17:00 Ramadhanti S./Sugiarto R. - Fukushima Y./Higashino  0-2
20/10 18:20 Azurmendi C./Corrales B. - Magnusson J./Nistad C. 0-2
20/10 21:40 Macpherson J./Torrance C. - Kim So Yeong/Kong H. Y. 0-2

Kết quả cầu lông đôi nam nữ

- Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
21/10 14:00 Wang Y. L./Huang D. P. - Gicquel T./Delrue D. 2-0
21/10 14:40 Feng Y. Z./Du Y. - Chang Tak C./Ng W. Y. 2-0
21/10 15:20 Kapila D./Reddy N. S. - Tang Chun M./Tse Y. S. 1-2
21/10 16:00 Goh S. H./Lai S. J. - Jordan P./Oktavianti M. D. 0-2
21/10 17:40 Alimov/Davletova - Puavaranukroh/Taerattanachai 0-2
21/10 17:40 Lee J-H./Hsu Y. C. - Ellis M./Smith L. 2-1
21/10 18:20 Watanabe Y./Higashino A. - Rivaldy R./Mentari P. H. 2-0
21/10 18:40 Tan Kian M./Lai P. J. - Ko S. H./Eom H. W. 2-1

- Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
19/10 14:00 Jomkoh S./Paewsampran S. - Gicquel T./Delrue D. 1-2
19/10 18:20 Rivaldy R./Mentari P. H - Kaneko Y./Matsutomo M. 2-1
19/10 18:40 Tang Chun M./Tse Y. S. - Yang P./Hu Ling F. 2-0
19/10 19:40 Faizal H./Widjaja G. E. - Tan Kian M./Lai P. J. 0-2
19/10 21:25 Kapila D./Reddy N. S. - Hoo P. R./Cheah Y. S. 2-1
19/10 21:25 Wang Y. L./Huang D. P. - Tabeling R./Piek S. 2-0
19/10 22:05 Hemming C./Pugh J. - Ko S. H./Eom H. W. 0-2
19/10 22:05 Watanabe Y./Higashino A. - Maulana A./Bandaso M. 2-0
20/10 15:20 Hall A./Macpherson J. - Alimov R./Davletova A. 0-2
20/10 15:20 Lee J-H./Hsu Y. C. - Nohr N./Magelund A. 2-1
20/10 17:20 Chang Tak C./Ng W. Y. - Chan P. S./Goh L. Y. 2-0
20/10 18:20 Rankireddy S./Ponnappa A. - Feng Y. Z./Du Y. 1-2
20/10 19:00 Chen T. /Peck Y. - Puavaranukroh D./Taerattanachai 0-2
20/10 22:00 Mikkelsen M./Soby R. - Jordan P./Oktavianti M. D. 0-2
20/10 22:20 He J. T./Liu X. X. - Goh S. H./Lai S. J. 0-0 (bỏ cuộc)
20/10 23:00 Bay J./Lundgaard S. - Ellis M./Smith L. 0-2
TIN LIÊN QUAN

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF 2021 mới nhất ngày 30/11

Cầu lông 2 ngày trước

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF 2021 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật top các tay vợt đơn nam, nữ nằm trên BXH cầu lông BWF nhanh và chính xác nhất.

Xem trực tiếp giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng - Denmark Open 2021 ở đâu, kênh nào?

Cầu lông 18/10/2021

Xem trận giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tiếp Denmark Open 2021 hôm nay mới nhất.

Tiền thưởng giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng - Denmark Open 2021 là bao nhiêu?

Cầu lông 18/10/2021

Thethao.vn cập nhật thông tin tiền thưởng cho chức vô địch giải cầu lông Đan Mạch Mở rộng - Denmark Open 2021 chính xác nhất.

Cầu lông Việt Nam khởi đầu năm 2022 bằng giải Challenge

Cầu lông 19/10/2021

Sau một năm không có nhiều giải đấu được diễn ra, cầu lông Việt Nam hướng tới mùa giải 2022 với sự sôi động.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả ngày 3 giải cầu lông BWF World Tour Finals: Lee Zii Jia, Yamaguchi toàn thắng vòng bảng

Những hạt giống hàng đầu tại giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 đã khẳng định sức mạnh trong ngày thi đấu hôm nay bằng hàng loạt chiến thắng ấn tượng.

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals 03/12: Lee Zii Jia - Kidambi, Yamaguchi - Ongbamrungphan

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals hôm nay ngày 03/12. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả ngày 2 giải cầu lông BWF World Tour Finals: Axelsen chắc ngôi nhất bảng

Ngày thi đấu thứ 2 của giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 đã xác định được nhiều cái tên sớm lọt vào bán kết sau 2 trận toàn thắng.

Vittinghus: Tôi và Tiến Minh sẽ tạo nên cặp đấu 'già' nhất lịch sử cầu lông thế giới!

Tay vợt Đan Mạch Hans-Kristian Vittinghus tỏ ra khá thích thú khi lá thăm đưa anh chạm trán Nguyễn Tiến Minh ở giải cầu lông BWF World Championship 2021.

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals 02/12: Axelsen - Sen, Yamaguchi - An Se Young

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals hôm nay ngày 02/12. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả ngày 1 giải cầu lông BWF World Tour Finals: Momota bỏ cuộc sau 2 đường cầu

Bất ngờ đã diễn ra ngay trong ngày đầu tiên của giải cầu lông BWF World Tour Finals, khi cựu số 1 thế giới Kento Momota phải sớm rời cuộc chơi vì chấn thương.

Lịch thi đấu Vô địch cầu lông cá nhân quốc gia 2021 hôm nay

Lịch thi đấu giải vô địch cầu lông cá nhân quốc gia 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng tường thuật trực tiếp giải cầu lông cá nhân 2021 nhanh và chính xác nhất.

Xem trực tiếp giải cầu lông cá nhân quốc gia ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp giải cầu lông cá nhân quốc gia ở kênh nào? Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp giải cầu lông cá nhân VĐQG 2021 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả bốc thăm giải cầu lông VĐTG 2021: Thùy Linh, Tiến Minh gặp khó ngay vòng 1

Hôm nay 1/12, Liên đoàn Cầu lông thế giới BWF đã tiến hành bốc thăm phân nhánh các tay vợt tham dự giải BWF World Championships 2021. Theo đó, những tay vợt Việt Nam dự giải đều gặp đối thủ sừng sỏ ngay vòng đấu đầu tiên.

Bảng xếp hạng cầu lông World Tour Finals 2021 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng cầu lông World Tour Finals 2021 mới nhất. Thethao.vn cập nhật liên tục thứ tự xếp hạng các tay vợt ở vòng bảng giải cầu lông BWF World Tour Finals chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Kasimpasa
00:00
Besiktas JK
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Stal Mielec
00:00
Wisla Plock
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Werder Bremen
00:30
Erzgebirge Aue
Darmstadt
00:30
Fortuna Dusseldorf
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Zaglebie Sosnowiec
00:00
Gornik Polkowice
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Chambly FC