Kết quả giải cầu lông Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022 ngày 29/7

Kết quả giải cầu lông Đại hội khối Thịnh vượng chung 2022 ngày 29/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Đại hội khối Thịnh vượng chung nhanh và chính xác nhất.

Ngày thi đấu đầu tiên của môn cầu lông tại Đại hội Khối thịnh vượng chung Birmingham 2022 vừa diễn ra, với những kết quả không bất ngờ khi các đội tuyển lớn đều thắng trước các đối thủ yếu hơn rất nhiều.

Thậm chí, các tỷ số không tưởng như 21-1 đã xuất hiện. Việc chỉ để cho đối thủ ghi đúng 1 điểm cho thấy trình độ chênh lệch giữa Malaysia, Ấn Độ, Singapore so với những đội tuyển yếu như Zambia, Uganda… là rõ ràng thế nào.

Kết quả giải cầu lông Đại hội Khối thịnh vượng chung 2022 ngày 29/7 - Ảnh 1
Malaysia dễ dàng vùi dập Zambia

Điển hình như việc Goh Jin Wei của Malaysia hạ Elizabeth Chipeleme của Zambia 21-1 và 21-2, qua đó giúp đội nhà dễ dàng đè bẹp đại diện châu Phi 5-0 trong loạt trận đầu tiên.

Cặp đôi nam nữ Tan Kian Meng/Lai Pei Jing là người mở đầu cho chiến thắng của Malaysia. Họ dễ dàng vượt qua Kalombo Mulenga/Ogar Siamupangila với tỷ số chênh lệch 21-6, 21-3.

Tay vợt nam hàng đầu Malaysia, Ng Tze Yong, ra trận sau đó và anh cũng không mất nhiều thời gian đả bại Chongo Mulenga với tỷ số 21-8, 21-8.

Rồi sau đó là các chiến thắng dễ dàng nữa. Các tay vợt Malaysia hầu như không để đối thủ vươn tới mốc 10. Họ thắng dễ cả 5 trận và đang tràn đầy hưng phấn đi tiếp. Nên nhớ, Malaysia đã giành HCV ở Đại hội Thịnh vượng chung tại Glasgow 2014. Năm nay, họ quyết tâm tái lập thành tích này dù không có Lee Zii Jia trong đội hình.

Kết quả giải cầu lông Đại hội Khối thịnh vượng chung 2022 ngày 29/7 - Ảnh 2
Srikanth giúp Ấn Độ thắng đơn giản

Một đối thủ cạnh tranh HCV tiềm năng của Malaysia là đoàn Ấn Độ cũng khởi đầu suôn sẻ. PV Sindhu đã dẫn dắt các đồng đội vùi dập Pakistan 5-0. 

Cô ra sân ở trận thứ 3 và dễ dàng đánh bại Mahoor Shahzad của Pakistan sau set liên tiếp. Bên cạnh chiến thắng của số 7 thế giới là các trận thắng đơn giản của Ashwini Ponnapa/Reddy, Kidambi Srikanth, Jolly/Pullela. Rankarydy/Chirag Shetty.

KẾT QUẢ CẦU LÔNG ĐẠI HỘI KHỐI THỊNH VƯỢNG CHUNG 2022

NGÀY NỘI DUNG CẶP ĐẤU TỶ SỐ
29/7
Đồng đội
Anh - Barbados 5-0
Singapore - Mauritius 5-0
Nam Phi - Jamaica 3-2
Malaysia - Zambia 5-0
Scotland - Maldives 5-0
Ấn Độ - Pakistan 5-0
Canada - Uganda 5-0
Australia - Sri Lanka 2-3
30/7
 
Malaysia - Jamaica 5-0
Anh - Mauritius 5-0
Singapore - Barbados 5-0
Nam Phi - Zambia 4-1
TIN LIÊN QUAN

TRỰC TIẾP cầu lông hôm nay 29/7: Bán kết cầu lông đồng đội hỗn hợp nam nữ quốc gia

Cầu lông 29/07/2022

Xem trực tiếp cầu lông hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp Giải Vô địch cầu lông đồng đội hỗn hợp nam nữ quốc gia 2022 nhanh nhất, chính xác nhất.

Bảng xếp hạng cầu lông Việt Nam hôm nay mới nhất

Cầu lông 29/07/2022

Bảng xếp hạng cầu lông Việt Nam hôm nay. Thethao.vn cập nhật bảng xếp hạng, công bố thứ hạng những tay vợt cầu lông Việt Nam mới nhất theo thông tin từ Liên đoàn cầu lông Việt Nam (VBF).

Đội Bắc Giang vào chung kết giải cầu lông đồng đội hỗn hợp nam nữ quốc gia

Cầu lông 29/07/2022

Trong loạt trận bán kết giải cầu lông đồng đội hỗn hợp nam nữ quốc gia vừa diễn ra, ĐT Bắc Giang đã chứng tỏ vị thế hàng đầu trong làng cầu lông Việt Nam bằng việc giành vé vào trận đấu cuối cùng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Báo Trung Quốc tuyên bố Axelsen sẽ vượt mặt Lin Dan

Sohu, một trong những tờ báo thể thao lớn nhất Trung Quốc, vừa đưa ra nhận định rằng Viktor Axelsen đang là niềm hy vọng lớn nhất để có thể vươn tới tầm vóc, thậm chí vượt qua huyền thoại Lin Dan.

Huyền thoại cầu lông Malaysia không muốn Lee Zii Jia được ưu ái

Huyền thoại cầu lông Malaysia, ông Rashid Sidek cho rằng NHM đang quá chú tâm vào Lee Zii Jia, tay vợt số 1 Malaysia mà quên đi rằng quốc gia này vẫn có nhiều niềm hy vọng tại Giải vô địch thế giới vào tuần sau.

Kento Momota thừa nhận 'từng thi đấu rất tệ'

Đơn nam Nhật Bản, Kento Momota, vừa thể hiện quyết tâm rất lớn để chấm dứt chuỗi trận kém cỏi khi anh trở về Nhật Bản tham dự Giải vô địch thế giới 2022.

ĐT cầu lông Trung Quốc hạ mục tiêu 4 HCV tại Giải vô địch thế giới

Vào đầu tuần sau, Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 sẽ chính thức khởi tranh tại Tokyo, Nhật Bản. Đây là giải đấu quan trọng nhất trong năm và đội Trung Quốc cũng hạ quyết tâm, đặt chỉ tiêu lớn nhất từ trước tới nay.

Thùy Linh lên đường sang Nhật Bản, sẵn sàng dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022

Mọi công đoạn chuẩn bị đã hoàn tất, hôm qua trên trang cá nhân, Thùy Linh thông báo cô sẽ lên đường đến Nhật Bản để tham dự giải Cầu lông vô địch thế giới 2022, sự kiện diễn ra từ 21/8 ở Tokyo.

Trở lại sau chấn thương, Antonsen không dám mơ cao tại giải Vô địch thế giới

Tay vợt số 3 thế giới Anders Antonsen thừa nhận với thể trạng hiện tại, anh khó mà mơ mộng tại giải Vô địch thế giới 2022 sẽ diễn ra vào tuần sau.

Lee Chong Wei chỉ ra 3 cái tên đủ sức cản Axelsen tại Giải cầu lông vô địch thế giới

Cựu tay vợt huyền thoại người Malaysia, Lee Chong Wei đã được giới truyền thông nước nhà phỏng vấn. Tại đây, anh cho biết quan điểm của mình về cuộc đua vô địch nội dung đơn nam ở Giải vô địch cầu lông thế giới 2022 sắp tới.

Viktor Axelsen thay HLV trước giải Vô địch cầu lông thế giới

Tay vợt số 1 thế giới Viktor Axelsen sẽ có một huấn luyện viên mới khi anh xuất hiện tại Giải vô địch cầu lông thế giới 2022, sự kiện diễn ra trong tuần sau.

Cầu lông Indonesia đặt mục tiêu huy chương tại Giải vô địch thế giới

Giải cầu lông vô địch thế giới 2022 sẽ được tổ chức tại Tokyo, Nhật Bản từ ngày 22 đến 28 tháng 8. Indonesia sẽ cử 15 đại diện tham dự sự kiện này và họ cũng đặt ra mục tiêu huy chương.

Vắng bóng tại nội dung đôi nam giải Vô địch thế giới, HLV tuyển Trung Quốc nói điều đau lòng

HLV Chen Qiqiu của đội tuyển cầu lông Trung Quốc thừa nhận rằng chất lượng các tay vợt đôi nam của nền cầu lông xứ tỷ dân là “quá kém”. Do vậy, họ đã không đủ điều kiện tham dự giải Vô địch thế giới 2022.

V-League
Vòng 13
Becamex Bình Dương
17:00
Hà Nội FC
Bình Định
18:00
Thanh Hóa FC
Sài Gòn FC
19:15
TP.HCM FC
Ngoại Hạng Anh
Vòng 3
Tottenham Hotspur
18:30
Wolves
Crystal Palace
21:00
Aston Villa
Fulham
21:00
Brentford
Everton
21:00
Nottingham Forest
Leicester City
21:00
Southampton
Bournemouth AFC
23:30
Arsenal
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Osasuna
22:30
Cadiz
Mallorca
00:30
Betis
Celta Vigo
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 2
Udinese
23:30
Salernitana
Torino
23:30
Lazio
Inter Milan
01:45
Spezia
Sassuolo
01:45
Lecce
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Borussia Dortmund
20:30
Werder Bremen
VfL Wolfsburg
20:30
Schalke 04
VfB Stuttgart
20:30
SC Freiburg
Augsburg
20:30
FSV Mainz 05
Bayer Leverkusen
20:30
TSG Hoffenheim
Union Berlin
23:30
RB Leipzig
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
Monaco
22:00
Lens
Marseille
02:00
Nantes
Hàn Quốc
Vòng 24
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Jeju United
18:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Shimizu S-Pulse
16:00
Kashiwa Reysol
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Gamba Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Kawasaki Frontale
Trung Quốc
Vòng 14
Shanghai Port
18:30
Zhejiang Greentown
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
Preston North End
21:00
Watford
Sheffield United
21:00
Blackburn Rovers
Swansea City
21:00
Luton Town
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Rotherham United
Burnley
21:00
Blackpool
Birmingham City
21:00
Wigan Athletic
Reading
21:00
Middlesbrough
West Brom
21:00
Hull City
Stoke City
21:00
Sunderland A.F.C
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Queretaro FC
05:00
Club Tijuana
Monterrey
07:05
Tigres UANL
Atlas
07:05
Puebla
Club America
09:05
CDSyC Cruz Azul
FC Juarez
09:05
Mazatlan FC
Hà Lan
Vòng 3
Vitesse Arnhem
21:30
SC Heerenveen
Fortuna Sittard
23:45
SC Cambuur
PSV Eindhoven
01:00
Volendam
Emmen
02:00
FC Utrecht
VĐQG Brazil
Vòng 23
Atletico Mineiro
02:30
Goias
Fluminense RJ
05:00
Coritiba PR
Giao hữu quốc tế
Nea Salamis
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Paris Saint Germain (nữ)
22:59
Barcelona (nữ)
Al-Shabab(KSA)
23:15
Al-adalh
CF La Nucia
23:35
Mar Menor
CD Cristo Atletico
00:00
Fuenlabrada
DJK TuS Hordel
00:30
FC Lennestadt
ASPTT Albi(nữ)
00:30
Bordeaux (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
Santa Clara
21:30
FC Arouca
GD Chaves
00:00
Vizela
FC Porto
02:30
Sporting CP
VĐQG Thụy Điển
Vòng 19
Varbergs BoIS FC
20:00
Djurgardens
Scotland
Vòng 4
Hibernian
18:30
Glasgow Rangers
Motherwell
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Mirren
Ross County
21:00
Kilmarnock
Saint Johnstone
21:00
Aberdeen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Hatayspor
23:15
Gazisehir Gaziantep
Giresunspor
23:15
Kasimpasa
Antalyaspor
01:45
Trabzonspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 12
Phù Đổng
16:00
Phú Thọ
Đồng Tâm Long An
17:00
Công An Nhân Dân
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Wisla Plock
20:00
Korona Kielce
Slask Wroclaw
22:30
Cracovia Krakow
Lechia Gdansk
22:59
Lech Poznan
Rakow Czestochowa
22:59
Pogon Szczecin
Warta Poznan
01:00
Widzew lodz
Na Uy
Vòng 19
Odd Grenland
22:59
Sarpsborg 08
Bodo Glimt
22:59
Ham-Kam
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
Ural Sverdlovsk Oblast
17:00
FK Nizhny Novgorod
Khimki
19:00
Lokomotiv Moscow
Dynamo Moscow
21:30
Spartak Moscow
Rostov FK
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
Trencin
22:59
Tatran LM
Spartak Trnava
22:59
Dunajska Streda
Zlate Moravce
22:59
MFK Ruzomberok
Michalovce
22:59
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
Oostende
21:00
Sint-Truidense
Racing Genk
23:15
Cercle Brugge
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
NK Varteks Varazdin
23:30
HNK Sibenik
Dinamo Zagreb
02:05
ZNK Osijek
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Genoa
01:45
Benevento
Perugia
01:45
Parma
Ascoli
01:45
Spal
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Sporting Gijon
22:30
Andorra CF
Zaragoza
00:30
Levante
Albacete
00:30
Burgos CF
Granada CF
03:00
Racing Santander
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
SC Farense
17:00
Viseu
Moreirense
21:30
SCU Torreense
Clube Desportivo Trofense
00:00
Vilafranquense
Hạng 2 Pháp
Vòng 4
Saint Etienne
20:00
Le Havre
Dijon
00:00
Nimes
Valenciennes
00:00
Quevilly
Chamois Niortais
00:00
Paris FC
Pau FC
00:00
Sochaux
Amiens
00:00
Bastia
Caen
00:00
Guingamp
Stade Lavallois MFC
00:00
Metz
Rodez Aveyron
00:00
Annecy
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
18:00
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
18:00
Karlsruher SC
SV Sandhausen
18:00
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
01:30
Fortuna Dusseldorf
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 32
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Tokushima Vortis
Yokohama FC
16:00
Fagiano Okayama
Albirex Niigata
16:00
Roasso Kumamoto
FC Ryukyu
16:30
Montedio Yamagata
Blaublitz Akita
17:00
Tochigi SC
Zweigen Kanazawa FC
17:00
V-Varen Nagasaki
Thespa Kusatsu
17:00
Vegalta Sendai
Oita Trinita
17:00
Grulla Morioka
Omiya Ardija
17:00
Machida Zelvia
Renofa Yamaguchi
17:00
Mito Hollyhock
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
ASK Bravo Publikum
22:30
NK Mura 05
FC Koper
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 6
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Rapid Bucuresti
01:30
UTA Arad
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
Midtjylland
21:00
Aarhus AGF
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Spartak Varna
22:00
Arda
Levski Sofia
00:15
FC Hebar Pazardzhik
Lokomotiv Plovdiv
01:00
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 15
Colon de Santa Fe
04:00
Club Atletico Tigre
CA Huracan
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
20:00
Puszcza Niepolomice
Wisla Krakow
22:30
Skra Czestochowa
LKS Nieciecza
01:00
Stal Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 7
FK Ryazan
19:00
Arsenal Tula II
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
Baltika-BFU Kaliningrad
22:00
Rodina Moskva III
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 34
Seoul E-Land FC
17:00
Gwangju Football Club
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 4 Anh
Vòng 5
Hartlepool United
19:00
Bradford City
Stevenage Borough
21:00
Carlisle United
Crewe Alexandra
21:00
Northampton Town
Barrow
21:00
Harrogate Town
Crawley Town
21:00
AFC Wimbledon
Grimsby Town
21:00
Sutton United
Newport County
21:00
Tranmere Rovers
Mansfield Town
21:00
Stockport County
Gillingham
21:00
Walsall
Colchester United
21:00
Leyton Orient
Swindon Town
21:00
Rochdale
Doncaster Rovers
21:00
Salford City
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
SV Wehen Wiesbaden
19:00
VfL Osnabruck
SC Freiburg (Youth)
19:00
Viktoria koln
SV Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
Rot-Weiss Essen
19:00
Ingolstadt
Saarbrucken
19:00
Erzgebirge Aue
Dynamo Dresden
19:00
SV Elversberg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Universidad Central de Venezuela
04:00
Portuguesa FC
Carabobo FC
06:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Greenock Morton
21:00
Dundee
Arbroath
21:00
Queen's Park
Cove Rangers
21:00
Ayr United
Hamilton Academical
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Tuzlaspor
21:00
Bandirmaspor
Samsunspor
23:15
Eyupspor
Altinordu
01:45
Sakaryaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:00
Lindome GIF
Vasalunds IF
18:00
Haninge
Orebro Syrianska IF
18:00
Taby
Ljungskile
18:00
Qviding FIF
Pitea IF
18:00
BK Forward
Torns IF
21:00
GAIS
Oskarshamns AIK
21:00
Falkenberg
Gefle IF
21:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
21:00
Karlstad BK
Tegs SK
22:59
IF Sylvia
Hạng 2 Romania
Vòng 3
Unirea Dej
15:00
CSM Politehnica Iasi
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
Metaloglobus
FC Maramures Baia Mare
15:00
Ripensia Timisoara
Concordia Chiajna
15:00
ACS Dumbravita
FC Timisoara
15:00
FC Brasov
Gloria Buzau
17:00
CSM Slatina
AFC Progresul Spartac Bucuresti
22:00
ACS Viitorul Selimbar
Luceafarul Oradea
22:45
Dinamo Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Olimpia Elblag
22:00
Znicz Pruszkow
KP Calisia Kalisz
22:00
Pogon Siedlce
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Siarka Tarnobrzeg
Motor Lublin
22:59
OKS Stomil Olsztyn
Gornik Polkowice
22:59
Slask Wroclaw II
Polonia Warszawa
00:11
Wisla Pulawy
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
Indjija
22:00
Macva Sabac
FK Graficar Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Loznica
Jedinstvo UB
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
00:00
FK Rad Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bistrica
22:00
NK Primorje
ND Beltinci
22:00
NK Bilje
NK Fuzinar
22:00
Krka
Malaysia
Vòng 17
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Bulgaria B PFG
Vòng 6
FC Dobrudzha
22:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dunav Ruse
Sportist Svoge
22:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
22:00
FC Maritsa 1921
Etar
00:00
FC Sozopol
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Polisi Tanzania FC
18:00
KMC FC
Coastal Union
20:00
Young Africans
Simba Sports Club
22:15
Kagera Sugar
Dodoma Jiji FC
00:15
Tanzania Prisons
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonju Citizen FC
14:00
Seoul United
Jeonbuk Hyundai Motors II)
15:00
Gangwon II
Yangpyeong
15:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
15:00
Pyeongtaek Citizen
Jinju Citizen
16:00
Chuncheon Citizen
Daegu FC II
16:00
Chungju Citizen
Pyeongchang FC
17:00
Geoje Citizen
Indonesia Super League
Vòng 5
PSM Makassar
16:00
Arema Malang
Cilegon United
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
12:45
Eastern Suburbs SC (nữ)
Queensland Lions(w)
12:45
Gold Coast city (nữ)
The Gap NPL (nữ)
14:15
Virginia United SC (nữ)
Logan Lightning (nữ)
15:00
Weston Pud(nữ)
Mitchelton (nữ)
15:15
Peninsula Power (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
Akzhayik Oral
20:00
FK Kaspyi Aktau
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Atyrau
Maktaaral
22:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
HFX Wanderers FC
00:30
Pacific FC
Forge FC
06:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 4
Darlington
21:00
Banbury United
Hereford United
21:00
Buxton FC
Leamington
21:00
Spennymoor Town
Peterborough Sports
21:00
Chester FC
AFC Fylde
21:00
Scarborough
AFC Telford United
21:00
Kings Lynn
Alfreton Town
21:00
Southport FC
Blyth Spartans
21:00
Gloucester City
Boston United
21:00
Chorley FC
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton FC
21:00
Kettering Town
Latvia Division 2
Vòng 15
Grobina
17:00
Rigas Futbola skola II
Saldus SS/Leevon
19:00
Valmieras FK II
FK Dinamo Riga
21:00
Riga FC II
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Rudes
22:30
Bijelo Brdo
NK Solin
22:30
Inter Zapresic
HNK Vukovar 91
22:30
NK Jarun
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Dubrava Zagreb
Myanmar Professional League
Vòng 9
Hantharwady United
15:30
Shan United
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Vojvodina Novi Sad
22:55
Mladost Lucani
Habitpharm Javor
01:00
Radnicki 1923 Kragujevac
FFSA Premier League
Vòng
Adelaide Comets FC
12:30
Croydon Kings
Metrostars SC
16:30
Adelaide United FC (Youth)
Adelaide City FC