Kết quả cầu lông Pháp Mở rộng đơn nam, nữ 2021 mới nhất

Hải Sơn

Thứ ba, 26/10/2021 18:09 (GMT+7)

Kết quả giải cầu lông Pháp Mở rộng mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông French Open 2021 đơn nam, đơn nữ hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Giải cầu lông Pháp Mở rộng - French Open 2021 còn được biết đến dưới tên gọi chính thức là Yonex French Open 2021, theo tên nhà tài trợ chính của giải đấu. Năm nay giải sẽ diễn ra trong vòng 6 ngày, từ 26/10 đến 31/10. Tương tự những giải đấu khác thuộc hệ thống BWF SuperSeries 750, giải cầu lông Pháp Mở rộng 2021 có 5 nội dung thi đấu. Tổng quỹ tiền thưởng của giải lần này lên tới 600.000 USD, bằng 3/4 giải Đan Mạch Mở rộng.

Kết quả cầu lông Pháp Mở rộng đơn nam, nữ 2021 mới nhất - Ảnh 1
Yamaguchi có cơ hội lớn áp sát top 4 sau giải Pháp Mở rộng.

Tâm điểm giải cầu lông Pháp Mở rộng tiếp tục sẽ là cuộc đấu giữa Kento Momota và Viktor Axelsen ở nội dung đơn nam. 2 tay vợt này đã cống hiến một trận chung kết mãn nhãn ở Đan Mạch mở rộng trước đó, và điều này hoàn toàn có khả năng tái hiện khi họ đang đạt phong độ cao. Ở chiều ngược lại, nhiều tay vợt Trung Quốc và Indonesia đã rút lui do không đảm bảo thể lực trong bối cảnh nhiều giải đấu tổ chức dồn dập vào cuối năm.

Xem thêm

Lịch thi đấu French Open 2021 

Link xem trực tiếp cầu lông Pháp mở rộng 

BXH cầu lông thế giới BWF 2021

Nếu thi đấu tốt ở giải cầu lông French Open 2021 lần này, Axelsen hoàn toàn có khả năng soán ngôi vị số 1 thế giới từ tay Momota. Khoảng cách điểm giữa 2 tay vợt trên bảng xếp hạng BWF khá sít sao, và nó có thể được san lấp bằng 1 danh hiệu vô địch. Ở nội dung đơn nữ, Yamaguchi cũng đứng trước cơ hội thu hẹp khoảng cách với top 4 khi cả Tai Tzu Ying, Chen Yu Fei, Nozomi Okuhara và Carolina Marin đều không thi đấu.

KẾT QUẢ GIẢI CẦU LÔNG PHÁP MỞ RỘNG - FRENCH OPEN 2021

CHUNG KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM 31/10 20:00 Kanta Tsuneyama - Chou Tien Chen 2-1
ĐƠN NỮ 31/10 21:00 Akane Yamaguchi - Sayaka Takahashi 2-0
ĐÔI NAM 31/10 22:00 Gideon/Sukamuljo - Ko/Shin 0-2
ĐÔI NỮ 31/10 19:00 Lee/Shin - Kim/Kong 2-0
ĐÔI NAM NỮ 31/10 23:00 Watanabe/Higashino - Christiansen/Boje 2-0

VÒNG BÁN KẾT

NỘI DUNG GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
17:00 Chou Tien Chen - Heo Kwang Hee 2-0
21:00 Kento Momota - Kanta Tsuneyama (bỏ cuộc) 1-1
ĐƠN NỮ
16:00 Pusarla Sindhu - Sayaka Takahashi 1-2
20:00 Akane Yamaguchi - An Se Young 2-1
ĐÔI NAM
16:30 Gideon/Sukamuljo - Alfian/Ardianto 2-1
0:00 Chia/Soh - Ko/Shin 1-2
ĐÔI NỮ
15:30 Matsuyama/Shida - Kim/Kong 0-2
22:00 Lee/Shin - Fukushima/Higashino 2-0
ĐÔI NAM NỮ
15:00 Puavaranukroh/Taerattanachai - Watanabe/Higashino 0-2
23:00 Christiansen/Boje - Tang/Tse 2-0

VÒNG TỨ KẾT

NỘI DUNG GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
20:30 Lakshya Sen - Heo Kwang Hee 0-2
21:20 Kenta Nishimoto - Chou Tien Chen 1-2
23:20 Kento Momota - Shesar Rhustavito 2-0
23:50 Lee Cheuk Yiu - Kanta Tsuneyama 0-2
ĐƠN NỮ
21:40 Sayaka Takahashi - Ratchanok Intanon 2-0
22:20 An Se Young - Yeo Jia Min 2-0
22:40 Akane Yamaguchi - Pornpawee Chochuwong 2-1
23:30 Busanan Ongbamrungphan - Pusarla Sindhu 0-2
ĐÔI NAM
21:10 Ko/Shin - Ahsan/Setiawan 2-1
23:40 Rankireddy/Shetty - Chia/Soh 1-2
1:00 Alfian/Ardianto - Hoki/Kobayashi 2-0
1:30 Gideon/Sukamuljo - Ong/Teo 2-0
ĐÔI NỮ
20:40 Birch/Smith - Matsuyama/Shida 1-2
21:00 Kititharakul/Prajongjai - Fukushima/Higashino 0-2
22:50 Ramadhanti/Sugiarto - Kim/Kong 0-2
23:00 Lee/Shin - Stoeva/Stoeva 2-0
ĐÔI NAM NỮ
20:00 Tang/Tse - Jordan/Oktavianti 2-0
22:00 Jomkoh/Paewsampran - Christiansen/Boje 0-2
23:50 Watanabe/Higashino - Chan/Goh 2-0
1:00 Puavaranukroh/Taerattanachai - Goh/Lai 0-2

Đơn nam

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
28/10 18:10 Ng Ka Long Angus - Kanta Tsuneyama 0-2
28/10 18:40 Lee Cheuk Yiu - Thomas Rouxel 2-0
28/10 20:40 Kento Momota - Rasmus Gemke 2-0
28/10 21:00 Sameer Verma - Shesar Rhustavito (bỏ cuộc) 1-1
28/10 21:40 Lakshya Sen - Loh Kean Yew 2-0
28/10 22:20 Wang Tzu Wei - Heo Kwang Hee 0-2
28/10 23:00 Brice Leverdez - Chou Tien Chen 1-2
28/10 23:50 Kenta Nishimoto - Sourabh Verma 2-0

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
26/10 15:00 Toma Junior Popov - Rasmus Gemke 0-2
26/10 17:30 Brian Yang - Shesar Rhustavito 0-2
26/10 18:20 Kantaphon Wangcharoen - Thomas Rouxel 1-2
26/10 19:10 Lee Dong Keun - Sameer Verma 0-2
26/10 20:50 Ng Ka Long Angus - Mark Caljouw 0-0 (bỏ cuộc)
26/10 22:00 Liew Daren - Kanta Tsuneyama 0-2
26/10 23:20 Anders Antonsen - Lee Cheuk Yiu 0-2
27/10 15:00 Kenta Nishimoto - Kunlavut Vitidsarn 2-1
27/10 15:40 Kento Momota - Srikanth Kidambi 2-1
27/10 17:55 Parupalli Kashyap - Brice Leverdez 1-2
27/10 18:20 Prannoy Kumar - Chou Tien Chen 0-2
27/10 19:00 Loh Kean Yew - Lee Zii Jia 2-0
27/10 19:55 Sourabh Verma - Ygor Coelho 2-0
27/10 21:00 Lakshya Sen - Nhat Nguyen 2-0
27/10 21:55 Heo Kwang Hee - Viktor Axelsen 0-0 (bỏ cuộc)
27/10 22:20 Misha Zilberman - Wang Tzu Wei 1-2

Đơn nữ

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
28/10 18:40 Sayaka Takahashi - Aya Ohori 2-0
28/10 19:20 Pai Yu Po - Ratchanok Intanon 0-2
28/10 20:00 Pornpawee Chochuwong - Yvonne Li 2-0
28/10 20:20 Line Christophersen - Pusarla Sindhu 0-2
28/10 21:00 Akane Yamaguchi - Evgeniya Kosetskaya 2-0
28/10 21:00 An Se Young - Line Kjaersfeldt 2-0
28/10 21:40 Kirsty Gilmour - Busanan Ongbamrungphan 0-2
28/10 21:40 Gregoria Tunjung - Yeo Jia Min 0-2

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
26/10 16:10 Kosetskaya - Katethong 2-0
26/10 16:40 Chochuwong - Zetchiri 2-0
26/10 17:30 Kjaersfeldt - Corrales 2-1
26/10 18:20 Yvonne Li - Chaiwan 2-1
26/10 21:40 Lianne Tan - Yeo Jia Min 0-2
26/10 22:30 Mia Blichfeldt - Gregoria Tunjung 0-2
27/10 15:00 Akane Yamaguchi - Kim Ga Eun 2-0
27/10 15:40 An Se Young - LeOnice Huet 2-0
27/10 16:20 Kristin Kuuba - Ongbamrungphan 0-2
27/10 17:00 Kirsty Gilmour - Iris Wang 2-1
27/10 17:40 Line Christophersen - Jordan Hart 2-0
27/10 18:35 Sayaka Takahashi - Saina Nehwal 1-0 (bỏ cuộc)
27/10 19:15 Aya Ohori - Yaelle Hoyaux 2-0
27/10 21:40 Julie Jakobsen - Pusarla Sindhu 0-2
27/10 22:35 Clara Azurmendi - Pai Yu Po 1-2
27/10 23:15 Marie Batomene - Ratchanok Intanon 0-2

Đôi nam

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
28/10 18:00 Alfian/Ardianto - Popov/Popov 2-0
28/10 19:20 Lu/Yang - Ahsan/Setiawan 1-2
28/10 19:20 Hoki/Kobayashi - Lane/Vendy 2-0
28/10 19:20 Ong/Teo - Hemming/Stallwood 2-0
28/10 20:00 Ko/Shin - Koga/Saito 2-0
28/10 21:00 Gideon/Sukamuljo - Lamsfuss/Seidel 2-0
28/10 23:50 Arjun/Kapila - Rankireddy/Shetty 1-2
28/10 23:50 Jomkoh/Kedren - Chia/Soh 0-2

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
26/10 15:50 Lamsfuss/Seidel - Tan/Tan 2-0
26/10 18:40 Ong/Teo - Goh/Izzuddin 2-1
26/10 19:10 Jille/Van der Lecq - Hemming/Stallwood 0-2
26/10 20:50 Alfian/Ardianto - Dunn/Hall 2-0
26/10 21:40 Popov/Popov - Lundgaard/Thyrri 2-1
27/10 17:15 Arjun/Kapila - Magee/Reynolds 2-0
27/10 17:55 Goh/Low - Chia/Soh 0-2
27/10 19:15 Carnando/Marthin - Lu/Yang 0-2
27/10 19:55 Hoki/Kobayashi - Delrue/Villeger 2-0
27/10 21:00 Matsui/Takeuchi - Ahsan/Setiawan 0-2
27/10 21:55 Lee/Yang - Rankireddy/Shetty 1-2
27/10 22:35 Jomkoh/Kedren - Corvee/Labar 2-1
27/10 23:00 Ko/Shin - Attri/Reddy 2-0
27/10   Gideon/Sukamuljo - Eipe/Kjaer 0-0 (bỏ cuộc)
27/10   Bay/Molhede - Lane/Vendy (bỏ cuộc) 0-0
27/10   Koga/Saito - Astrup/Rasmussen 0-0 (bỏ cuộc)

Đôi nữ

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
28/10 22:20 Kititharakul/Prajongjai - Honderich/Tsai 2-0
28/10 22:20 Ramadhanti/Sugiarto - Tan/Thinaah 2-0
28/10 22:20 Magnusson/Nistad - Matsuyama/Shida 0-2
28/10 23:00 Lee/Yap - Birch/Smith 1-2
28/10 23:00 Fruergaard/Thygesen - Fukushima/Higashino 0-2
28/10 23:50 Tirtosentono/Van der Aar - Kim/Kong 0-2
28/10 23:50 Lee/Shin - Marwah/Syaikah 2-1
28/10 23:50 Stoeva/Stoeva - Boje/Poulsen 2-0

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
26/10 15:20 Hoo/Lim - Boje/Poulsen 0-2
26/10 15:50 Stoeva/Stoeva - Hsu/Hu 2-1
26/10 19:30 Marwah/Syaikah - Magelund/Ravn 2-0
26/10 20:00 Kititharakul/Prajongjai - Ipsen/Surrow 2-0
26/10 20:20 Honderich/Tsai - Marran/Ruutel 2-0
26/10 21:10 Fruergaard/Thygesen - Azurmendi/Corrales 2-0
27/10 16:20 Frost/Ryan - Ramadhanti/Sugiarto 0-2
27/10 17:00 Magnusson/Nistad - Chang/Lee 2-1
27/10 18:35 Lee/Yap - Stoliarenko/Zharka 2-0
27/10 19:00 Jakkampudi/Ram - Tirtosentono/Van der Aar (bỏ cuộc) 0-0
27/10 19:40 Fukushima/Higashino - Aimsaard/Aimsaard 2-0
27/10 21:15 Hopton/Pugh - Tan/Thinaah 0-2
27/10 21:15 Lee/Shin - Ponnappa/Reddy 2-0
27/10 21:40 Lambert/Tran - Birch/Smith 0-2
27/10 22:20 Supajirakul/Taerattanachai - Kim/Kong 1-2
27/10 23:00 Efler/Lohau - Matsuyama/Shida 0-2

Đôi nam nữ

Vòng 2

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
28/10 18:10 Christiansen/Boje - Ellis/Smith 2-1
28/10 18:10 Watanabe/Higashino - Hoo/Cheah 2-0
28/10 18:50 Puavaranukroh/Taerattanachai - Tabeling/Piek 2-0
28/10 18:50 Jomkoh/Paewsampran - Tan/Lai 2-1
28/10 19:30 Rankireddy/Ponnappa - Jordan/Oktavianti 1-2
28/10 20:00 Chan/Goh - Kaneko/Matsutomo 2-0
28/10 20:10 Goh/Lai - Alimov/Davletova 2-0
28/10 21:40 Nohr/Magelund - Tang/Tse 2-0

Vòng 1

NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
26/10 15:00 Dremin/Dimova - Tabeling/Piek 0-2
26/10 16:40 Leydon-Davis/Pak - Goh/Lai 0-2
26/10 17:00 Chan/Goh - Kapila/Reddy 2-0
26/10 17:50 Ko/Eom - Alimov/Davletova 0-2
26/10 20:00 Kaneko/Matsutomo - Chang/Ng 2-1
26/10 22:50 Hoo/Cheah - Yang/Hu 2-0
27/10 15:00 Thyrri/Surrow - Rankireddy/Ponnappa 0-2
27/10 15:00 Watanabe/Higashino - Rivaldy/Mentari 2-0
27/10 15:40 Hemming/Pugh - Jomkoh/Paewsampran 0-2
27/10 15:40 Lee/Hsu - Nohr/Magelund 1-2
27/10 16:20 Labar/Somerville - Christiansen/Boje 1-2
27/10 16:20 Lamsfuss/Lohau - Ellis/Smith 0-2
27/10 17:15 Puavaranukroh/Taerattanachai - Jansen/Efler 2-0
27/10 17:40 Chen/Peck - Jordan/Oktavianti 0-2
27/10 18:20 Mikkelsen/Soby - Tang/Tse 1-2
27/10 19:40 Bay/Lundgaard - Tan/Lai 0-2
TIN LIÊN QUAN

Cầu lông Việt Nam khởi đầu năm 2022 bằng giải Challenge

Cầu lông 19/10/2021

Sau một năm không có nhiều giải đấu được diễn ra, cầu lông Việt Nam hướng tới mùa giải 2022 với sự sôi động.

Nhật Bản trở thành cường quốc cầu lông trong 15 năm như thế nào?

Cầu lông 26/10/2021

Kento Momota không phải chấm sáng hiếm hoi của cầu lông Nhật Bản trên vũ đài quốc tế. Chỉ trong vòng chưa đầy 2 thập niên, quốc gia này đã trở lại ngoạn mục ở cương vị một trong những cường quốc cầu lông. Đâu là bí quyết đằng sau thành công đó?

Lịch thi đấu cầu lông chung kết Pháp Mở rộng 2021 hôm nay: Tsuneyama - Chou Tien Chen, Yamaguchi - Takahashi

Cầu lông 31/10/2021

Lịch thi đấu cầu lông chung kết Pháp Mở rộng hôm nay. Cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông French Open 2021 đơn nam, đơn nữ nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

Xem trực tiếp giải cầu lông Pháp Mở rộng 2021 ở đâu, kênh nào?

Cầu lông 26/10/2021

Xem trực tiếp giải cầu lông Pháp Mở rộng 2021 kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng, link xem trực tiếp French Open 2021 hôm nay mới nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7: Vòng 1 Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 6/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 1 giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7: Vòng loại Malaysia Masters 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 5/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng loại giải Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Xem trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trận trực tiếp cầu lông Malaysia Masters 2022 trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Malaysia Masters 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng cầu lông Malaysia Masters 2022 là bao nhiêu? Cập nhật thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Malaysia Masters 2022 trên Thethao.vn.

Lịch thi đấu giải cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu giải cầu lông Malaysia Masters 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Malaysia Masters 2022 nhanh và chính xác nhất.

Ginting vui sướng vì Axelsen không dự giải cầu lông Malaysia Masters

Lee Zii Jia đã xác nhận rút lui khỏi Malaysia Masters 2022, ông vua cầu lông thế giới Viktor Axelsen cũng gần như chắc chắn sẽ không xuất hiện. Đây có thể là một cơ hội tuyệt vời cho Ginting.

Lee Zii Jia và Axelsen nghỉ Malaysia Masters 2022?

Những CĐV mong chờ được gặp lại thần tượng của mình tại Malaysia Masters tuần này sẽ phải thất vọng. Bởi Lee Zii Jia và một số tên tuổi lớn khác sẽ vắng mặt, đặc biệt là Axelsen.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 3/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 3/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United