Kết quả cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 mới nhất hôm nay

Anh Cương

Thứ tư, 12/01/2022 01:00 (GMT+7)

Kết quả giải cầu lông Ấn Độ mở rộng mới nhất. Thethao.vn cập nhật tỷ số trực tiếp giải cầu lông India Open 2022 nhanh chóng và chính xác nhất.

Còn được biết đến dưới tên gọi Yonex - Sunrise India Open theo tên của nhà tài trợ, giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 nằm trong hệ thống Super Series thuộc Liên đoàn Cầu lông Thế giới (BWF). Kể từ năm 2008 đến nay, giải được tổ chức định kỳ mỗi năm một lần và thuộc phân cấp Super 500. Đây cũng là giải cầu lông đầu tiên trong năm 2022.

Kết quả cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 mới nhất - Ảnh 1
Sindhu là một trong những tay vợt hàng đầu ở nội dung đơn nữ

Năm nay, giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 được tổ chức từ ngày 11 đến 16/1 tại Nhà thi đấu K. D. Jadhav, Ấn Độ. Các tay vợt sẽ thi đấu trong vòng 6 ngày để tìm ra nhà vô địch ở 5 nội dung đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ. Tổng tiền thưởng tại giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 lên tới 400.000 USD, chiếu theo điều lệ của BWF. Đây cũng là giải cầu lông lớn đầu tiên của năm.

Xem thêm:

Trực tiếp cầu lông India Open 2022

Lịch cầu lông Ấn Độ mở rộng hôm nay 

Một trong những tay vợt đáng chú ý nhất tham gia giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 là Loh Kean Yew, nhà tân vô địch thế giới. Anh được đánh giá là một trong những hiện tượng của cầu lông năm vừa qua. Sau khi đánh bại hàng loạt tay vợt tên tuổi, Loh Kean Yew nhiều khả năng sẽ tiếp tục tiến xa. Những đối thủ ngáng đường anh nhiều khả năng sẽ là một vài tay vợt chủ nhà như Srikanth Kidambi, Lakshya Sen và Sameer Verma.

Nhà vô địch đơn của giải cầu lông Ấn Độ Mở rộng 2022 sẽ nhận phần thưởng lên tới 30.000 USD. Đây lầ con số rất đáng kể, đặc biệt trong bối cảnh dịch COVID-19 bùng phát và nhiều tay vợt hàng đầu thế giới không tham dự giải. Do đó, đây sẽ là cơ hội cho những tay vợt trẻ, ít tên tuổi gây bất ngờ trong năm mới.

KẾT QUẢ CẦU LÔNG ẤN ĐỘ MỞ RỘNG 2022

CHUNG KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM 16/1 17:10 Loh Kean Yew - Lakshya Sen 24-22, 21-17
ĐƠN NỮ 16/1 15:50 Supanida Katethong - Busanan Ongbamrungphan 22-20, 19-21, 21-13
ĐÔI NAM 16/1 16:30 Ahsan/Setiawan - Rankireddy/Shetty 21-16, 26-24
ĐÔI NỮ 16/1 14:30 Aimsaard/Aimsaard - Akchurina/Morozova 21-13, 21-5
ĐÔI NAM NỮ 16/1 15:10 Chen/Peck - Hee/Tan 21-15-21-18

VÒNG BÁN KẾT

 

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
15/1 15:10 Brian Yang - Loh Kean Yew Brian Yang bỏ cuộc
15/1 16:30 Lakshya Sen - Ng Tze Yong 19-21, 21-16, 21-12
ĐƠN NỮ
15/1 19:10 Pusarla Sindhu - Supanida Katethong 21-14, 13-21, 21-10
15/1 17:50 Aakarshi Kashyap - Busanan Ongbamrungphan 26-24, 21-9
ĐÔI NAM
15/1 17:10 Ahsan/Setiawan - Ong/Teo 21-15, 21-18
15/1 18:30 Delrue/Villeger - Rankireddy/Shetty 21-10, 21-18
ĐÔI NỮ
15/1 15:50 Manazhiyil/Roy - Aimsaard/Aimsaard 21-12, 21-9
15/1 x Akchurina/Morozova - Malkova/Shapovalova Malkova/Shapovalova bỏ cuộc
ĐÔI NAM NỮ
15/1 15:30 Tan/Lai - Chen/Peck 21-19, 21-23, 21-14
15/1 14:30 Hee/Tan - Alimov/Davletova Alimov/Davletova bỏ cuộc

VÒNG TỨ KẾT

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
14/1 18:50 Kim Bruun - Brian Yang 21-19, 21-18
14/1 18:10 Sergey Sirant - Loh Kean Yew 21-16, 21-13
14/1 17:40 Prannoy H. S. - Lakshya Sen 14-21, 21-9, 21-14
14/1 17:30 Ng Tze Yong - Nhat Nguyen 9-21, 21-8, 21-16
ĐƠN NỮ
14/1 17:30 Pusarla Sindhu - Ashmita Chaliha 21-7, 21-18
14/1 16:10 Yeo Jia Min - Supanida Katethong Yeo Jia Min bỏ cuộc
14/1 18:10 Aakarshi Kashyap - Malvika Bansod 21-12, 21-15
14/1 16:10 Lauren Lam - Busanan Ongbamrungphan 21-12, 21-8
ĐÔI NAM
14/1 16:50 Ahsan/Setiawan - Flaatten/Rikheim 21-12, 21-14
14/1 17:00 Ong/Teo - Bhatnagar/Sai Pratheek 21-7, 21-7
14/1 16:50 Delrue/Villeger - Magee/Reynolds 21-9, 23-21
14/1 18:10 Hee/Loh - Rankireddy/Shetty 21-18, 21-18
ĐÔI NỮ
14/1 18:10 Jaiswal/Jamaludeen - Manazhiyil/Roy 21-16, 21-16
14/1 19:30 Aimsaard/Aimsaard - Choudhary/Jakhar 21-8, 21-3
14/1 18:50 Hoo/Lim - Akchurina/Morozova 21-19, 11-21, 21-16
14/1 18:10 Bhat/Gautam - Malkova/Shapovalova 21-18, 21-14
ĐÔI NAM NỮ
14/1 15:30 Tan/Lai - Abramov/Akchurina 21-10, 21-14
14/1 16:10 Chen/Peck - Prasad/Dewangan 21-10, 21-13
14/1 15:30 Nithin/Bhat - Hee/Tan 21-15, 21-19
14/1 15:30 Chan/Siow - Alimov/Davletova 21-14, 21-13

VÒNG 2

NỘI DUNG   GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
13/1 11:00 Sameer Verma - Brian Yang Verma bỏ cuộc
13/1 11:40 Lucas Claerbout - Ng Tze Yong 20-22, 21-15, 21-18
13/1 12:20 Kidambi Srikanth - Kim Bruun Srikanth bỏ cuộc
13/1 13:00 Loh Kean Yew - Soong Joo Ven 21-12, 21-12
13/1 13:40 Nhat Nguyen - Rahul Yadav Chittaboina 21-17, 21-13
13/1 14:20 Mithun Manjunath - Prannoy H. S. Manjunath bỏ cuộc
13/1 15:00 Kalle Koljonen - Sergey Sirant 21-18, 21-15
13/1 16:00 Felix Burestedt - Lakshya Sen 21-12, 21-15
ĐƠN NỮ
13/1 11:00 Ashmita Chaliha - Yaelle Hoyaux 21-17, 21-14
13/1 11:40 Pusarla V. Sindhu - Ira Sharma 21-10, 21-10
13/1 12:20 Supanida Katethong - Polina Buhrova 21-7, 21-10
13/1 13:00 Aakarshi Kashyap - Keyura Mopati 21-10, 21-10
13/1 13:40 Yeo Jia Min - Anupama Upadhyaya 13-21, 21-7, 21-12
13/1 14:20 Malvika Bansod - Saina Nehwal 21-17, 21-9
13/1 15:00 Tanya Hemanth - Lauren Lam 21-18, 21-11
13/1 16:00 Maria Ulitina - Busanan Ongbamrungphan 21-9, 21-13
ĐÔI NAM
13/1 11:00 Ahsan/Setiawan - Chakraborty/Chaudhary 21-17, 21-9
13/1 11:40 Flaatten/Rikheim - Hanumaiah/Surya 21-17, 6-21, 21-18
13/1 12:20 Ong/Teo - Arora/Shetty Arora/Shetty bỏ cuộc
13/1 13:00 Magee/Reynolds - Vaibhaav/Nithin 21-14, 21-13
13/1 13:40 Prasad/Sunjith - Rankireddy/Shetty 21-9, 21-18
13/1 14:20 Dhanraj/Elango - Delrue/Villeger 21-18, 21-15
13/1 15:00 Arjun/Kapila - Bhatnagar/Sai Pratheek Arjun/Kapila bỏ cuộc
13/1 16:00 Deswal/Yadav - Hee/Loh 21-12, 21-11
ĐÔI NỮ
13/1 11:00 Aimsaard/Aimsaard - Deshpande/Mundada 21-7, 21-9
13/1 11:40 Bolotova/Shapovalova - Ponnappa/Reddy Ponnappa/Reddy bỏ cuộc
13/1 12:20 Choudhary/Jakhar - Singhi/Thaker Singhi/Thaker bỏ cuộc
13/1 13:00 Jolly/Pullela - Manazhiyil/Roy Jolly/Pullela bỏ cuộc
13/1 13:40 Gupta/Gupta - Jaiswal/Jamaludeen Gupta/Gupta bỏ cuộc
13/1 14:20 Gurazada/Jaiswal - Hoo/Lim 21-15, 21-15
13/1 15:00 Das/Saikia - Akchurina/Morozova 21-2, 21-12
13/1 16:00 Chickmenhalli/Nayak - Bhat/Gautam 21-10, 21-13
ĐÔI NAM NỮ
13/1 11:00 Chen/Peck - Krishnaprasad/Pullela Krishnaprasad/Pullela bỏ cuộc
13/1 11:40 Makhija/Choudhary - Alimov/Davletova 21-6, 21-7
13/1 12:20 Tan/Lai - Jakhar/Bora 21-6, 21-11
13/1 13:00 Shetty/Singhi - Hee/Tan Shetty/Singhi bỏ cuộc
13/1 13:40 Nithin/Bhat - Elgamal/Hany 23-21, 21-7
13/1 14:20 Prasad/Dewangan - Dhanraj/Dandu 21-16, 21-23, 21-19
13/1 15:00 Kapila/Reddy - Abramov/Akchurina Kapila/Reddy bỏ cuộc
13/1 16:00 Sharma/Sharma - Chan/Siow 21-6, 21-8

VÒNG 1

NỘI DUNG NGÀY GIỜ CẶP ĐẤU TỶ SỐ
ĐƠN NAM
11/1 13:30 Kidambi Srikanth - Siril Verma 2-0
11/1 14:10 Subhankar Dey - Kim Bruun 1-2
11/1 14:50 Sameer Verma - Sourabh Verma 2-0
11/1 15:30 Kiran George - Brian Yang 0-2
11/1 15:30 Gulshan Kumar - Kalle Koljonen 0-2
11/1 16:10 Cheam June Wei - Sergey Sirant 0-2
11/1 16:50 Loh Kean Yew - Xiaodong Sheng 2-1
11/1 17:30 Soong Joo Ven - Chirag Sen 2-0
12/1 13:30 Mithun Manjunath - Arnaud Merkle 2-1
12/1 14:10 Pablo Abian - Prannoy H. S. 0-2
12/1 14:50 Luis Enrique Penalver - Rahul Yadav Chittaboina (bỏ cuộc) 0-0
12/1 15:30 Adham Hatem Elgamal - Lakshya Sen 0-2
12/1 15:30 Priyanshu Rajawat - Lucas Claerbout 1-2
12/1 15:30 Nhat Nguyen - Ajay Jayaram 2-1
12/1 16:10 B. R. Sankeerth - Felix Burestedt (bỏ cuộc) 0-0
12/1 16:10 Ng Tze Yong - Tommy Sugiarto 2-1
ĐƠN NỮ
11/1 13:30 Pusarla V. Sindhu - Sri Krishna Priya Kudaravalli 2-0
11/1 14:10 Ira Sharma - Doha Hany 2-0
11/1 14:50 Evgeniya Kosetskaya - Ashmita Chaliha 0-2
11/1 15:30 Riya Mookerjee - Yaelle Hoyaux 0-2
11/1 15:30 Yeo Jia Min - Disha Gupta 2-0
11/1 16:10 Anupama Upadhyaya - Mugdha Agrey 2-0
11/1 16:50 Supanida Katethong - Rituparna Das 2-0
11/1 17:30 Shruti Mundada - Polina Buhrova 0-2
12/1 12:10 Tereza Švábíková - Saina Nehwal (bỏ cuộc) 0-1
12/1 12:50 Anura Prabhudesai - Aakarshi Kashyap 0-2
12/1 13:30 Keyura Mopati - Smit Toshniwal 2-1
12/1 13:30 Malvika Bansod - Samiya Imad Farooqui 2-0
12/1 14:10 Tanya Hemanth - Sai Uttejitha Rao Chukka 2-1
12/1 14:10 Lauren Lam - Mariia Stoliarenko 2-0
12/1 14:50 Jordan Hart - Maria Ulitina 0-2
12/1 15:10 Wen Yu Zhang - Busanan Ongbamrungphan (bỏ cuộc) 0-0
ĐÔI NAM
11/1 13:30 Ahsan/Setiawan - Chouhan/Verma 2-0
11/1 14:10 Chakraborty/Chaudhary - Dalal/Malik 2-0
11/1 14:50 Attri/Reddy - Flaatten/Rikheim (bỏ cuộc) 0-0
11/1 15:30 Hanumaiah Ranganatha/Surya - Mittal/Sharma 2-0
11/1 15:30 Ong/Teo - Ravikrishna/Udayakumar 2-0
11/1 16:10 Jakhar/Saroha - Arora/Shetty 0-2
11/1 16:50 Arjun/Kapila - Azriyn/Lim 2-1
11/1 17:30 Abramov/Alimov - Bhatnagar/Sai Pratheek 0-2
12/1 12:10 Dhanraj/Elango - Chawat/Naithani 2-0
12/1 13:30 Kongara/Prasad - Delrue/Villeger 0-2
12/1 14:50 Magee/Reynolds - Ambekar/Javadekar 2-0
12/1 16:10 Elumalai/Vasudevan - Vaibhaav/Nithin 0-2
12/1 16:50 Deswal/Yadav - Makhija/Prasad 2-1
12/1 16:50 Hee/Loh - Garaga/Panjala 2-0
12/1 16:50 Kadam/Raju - Prasad/Sunjith Jr 0-2
12/1 17:30 Ravi/Arora - Rankireddy/Shetty 0-2
ĐÔI NỮ
11/1 13:30 Manglam/Srivastava - Gupta/Gupta 0-2
11/1 14:10 Jaiswal/Jamaludeen - Rapria/Rapria 2-1
11/1 14:50 Jolly/Pullela - Prozorova/Rudakova 2-0
11/1 15:30 Dewangan/Gupta - Harinarayanan/Roy 0-2
11/1 15:30 Aimsaard/Aimsaard - Crasto/Panda 2-0
11/1 16:10 Deshpande/Mundada - Arora/Hooda 2-1
11/1 16:50 Jagadish/Krishnapriya - Choudhary/Jakhar 0-2
11/1 17:30 Stoliarenko/Zharka - Singhi/Thaker 1-2
12/1 11:30 Bolotova/Shapovalova - Christian/Sharma 2-0
12/1 11:30 Ananthakumar/Balasubramanian - Ponnappa/Reddy 1-2
12/1 14:00 Fitriani/Susanto - Hoo/Lim (bỏ cuộc) 0-0
12/1 14:10 Chickmenhalli/Nayak - Poornima/Kapila 2-0
12/1 14:30 Das/Saikia - Ghorpade/Sawant 0-0 (bỏ cuộc)
12/1 14:50 Lovely/Saraswat - Akchurina/Morozova 0-2
12/1 16:10 Gurazada/Jaiswal - Bora/Rachapalli 2-0
12/1 16:50 Gautam/Kaushik - Bhat/Gautam 0-2
ĐÔI NAM NỮ
11/1 13:30 Tan/Lai - Ranade/Kanwal 2-0
11/1 14:10 Jakhar/Bora - Villeger/Tran 0-0 (bỏ cuộc)
11/1 14:50 Kapila/Reddy - Arora/Rapria 2-0
11/1 15:30 Sharma/Sawant - Abramov/Akchurina (bỏ cuộc) 0-0
11/1 15:30 Chen/Peck - Arjun/Jolly 2-0
11/1 16:10 Pratheek/Gopichand - Bhatnagar/Crasto 2-1
11/1 16:50 Prasad/Dewangan - Arora/Garg 2-0
11/1 17:30 Agarwal/Shukla - Dhanraj/Dandu 1-2
12/1 11:30 Thakran/Sehrawat - Elgamal/Hany 0-2
12/1 11:30 Saxena/Saikia - Shetty/Singhi 0-2
12/1 12:10 Nithin/Bhat - Udayakumar/Gupta 2-1
12/1 12:10 Sharma/Sharma - Dhindhwal/Gautam 2-0
12/1 12:50 Hee/Tan - Babu/Gurazada 2-0
12/1 12:50 Raju/Jamaludeen - Chan/Siow 0-2
12/1 12:50 Deswal/Kaushik - Makhija/Choudhary 0-2
12/1 13:10 Reddy/Ponnappa - Alimov/Davletova (bỏ cuộc) 0-0
TIN LIÊN QUAN

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ Open 2022: Loh Kean Yew góp mặt

Cầu lông 05/01/2022

Danh sách VĐV tham dự giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật danh sách vận động viên tham dự Yonex Sunrise India Open 2022 chính xác nhất.

Lịch thi đấu giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ngày 11/1: Loh Kean Yew và Xiaodong Sheng

Cầu lông 11/01/2022

Lịch thi đấu cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 ngày 11/1 giữa Loh Kean Yew và Xiaodong Sheng. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng hàng ngày giải cầu lông India Open nhanh nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Cầu lông 05/01/2022

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Ấn Độ mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu về cách tính tiền thưởng và điểm thưởng Yonex Sunrise India Open trên Thethao.vn

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 28/1

Link xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp tứ kết giải cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay mới nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/1, tứ kết giải Odisha Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 28/1. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 là bao nhiêu?

Tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 là bao nhiêu? Tìm hiểu thông tin về tiền thưởng, điểm thưởng giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên Thethao.vn.

Kết quả vòng 2 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Cheam June Wei dừng bước

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Thủ tướng vào cuộc, cầu lông Malaysia phải cho phép Lee Zii Jia thi đấu quốc tế

Hiệp hội Cầu lông Malaysia (BAM) đã ra văn bản chính thức cho phép 2 tay vợt Lee Zii Jia và Goh Jin Wei được phép tự do tham gia các giải đấu quốc tế trong tương lai. Quyết định này được đưa ra sau buổi nói chuyện giữa 2 tay vợt cùng Thủ tướng Malaysia.

Link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 27/1

Link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay 27/1. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Odisha Mở rộng hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/1, vòng 2 giải Odisha Mở rộng

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 27/1. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 trên kênh nào, ở đâu?. Thethao.vn cập nhật lin xem trực tiếp giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng 1 cầu lông Odisha Mở rộng 2022: Xiaodong Sheng rời cuộc chơi

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022

Kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả giải cầu lông Odisha Mở rộng 2022 nhanh và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

VL World Cup kv Nam Mỹ
Vòng 1
Colombia
04:00
Peru
Venezuela
05:00
Bolivia
Vòng 12
Perth Glory
18:05
FC Macarthur
Vòng 29
Huddersfield Town
02:45
Stoke City
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 19
Yverdon
01:30
Stade Ouchy
Aarau
02:15
Neuchatel Xamax
Vòng 3
Puebla
10:00
Club Tijuana
Vòng 25
Sint-Truidense
02:45
Charleroi
VĐQG Croatia
Vòng 21
Istra 1961 Pula
00:00
HNK Gorica
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 25
Valladolid
03:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 20
SC Farense
01:00
Estrela da Amadora
Clube Desportivo Trofense
03:15
SL Benfica B
Hạng 2 Pháp
Vòng 20
Caen
01:00
Chamois Niortais
Nimes
01:00
Valenciennes
USL Dunkerque
01:00
Paris FC
Ajaccio
01:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 24
FC Oss
02:00
Den Bosch
VĐQG Romania
Vòng 23
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
01:00
CS Universitatea Craiova
Hạng 3 Pháp
Vòng 17
Villefranche
01:00
Sete FC
Boulogne
01:00
Red Star FC 93
Hạng 3 Đức
Vòng 24
Wurzburger Kickers
01:00
SC Freiburg (Youth)
Hạng 2 Scotland
Vòng 24
Greenock Morton
02:45
Raith Rovers
Hạng 2 Mexico
Vòng 5
Tlaxcala FC
06:00
Venados FC
Mineros de Zacatecas
08:00
Tepatitlan de Morelos
Indonesia Super League
Vòng 21
Persik Kediri
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Madura United
18:15
PSIS Semarang
Barito Putera
20:00
PSM Makassar
Arema Malang
20:45
Persipura Jayapura
Rwanda
Vòng
Marines FC
20:00
Kiyovu FC
APR FC
20:00
Police(RWA)
Portugal Liga 3
Vòng
Sanjoanense
21:30
Montalegre
Alverca
02:30
Sporting CP B
Botola 2
Vòng 17
Stade Marocain du Rabat
21:30
Kawkab de Marrakech
Renaissance Zmamra
21:30
Wydad Fes
Chabab Ben Guerir
21:30
UTS Union Touarga Sport Rabat
Olympique Dcheira
21:30
USM Oujda
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Club Necaxa (nữ)
01:00
Chivas Guadalajara (nữ)
Queretaro (nữ)
06:00
Unam Pumas (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
06:00
Club America (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Atlas (nữ)
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 26
Newry City
02:45
Dundela
Israel C League
Vòng
Hapoel Kiryat Ono
16:00
Moadon Sport Roch Tel Aviv
Beitar Ramat Gan
16:30
Tzeirey Tira
Hapoel Qalansawe
16:45
Hapoel Ramat Israel
Hapoel Ironi Karmiel
16:45
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Ironi Sderot
17:00
Beitar Ironi Maale Adumim
Hapoel Bnei Musmus
18:00
Tzeirey Um El Fahem
Hapoel Mahane Yehuda
18:30
Sporting Club Tel Aviv
Shimshon Bnei Tayibe
19:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Ghana Premier
Vòng 15
Aduana Stars
22:00
Bechem United
Israel B League
Vòng 21
Maccabi Tzur Shalom
17:00
Tzeirey Kafr Kana
Shimshon Tel Aviv
17:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Holon Yaniv
17:15
Bnei Eilat
Sport Club Dimona
17:15
Maccabi Yavne
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
17:45
Maccabi Tamra
Shimshon Kafr Qasim
17:45
Maccabi Kabilio Jaffa
Rubi Shapira
17:59
Hapoel Bnei Pardes
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
17:59
Hapoel Azor
Hapoel Bnei Lod
18:00
AS Nordia Jerusalem
Hapoel Kfar Shalem
18:00
MS Ironi Kuseife
Hapoel Kaukab
18:30
Hapoel Migdal HaEmek
Moadon Sport Tira
18:30
Hapoel Iksal
Azadegan League
Vòng 16
Baderan Tehran FC
16:30
Qashqai Shiraz
Esteghlal Mollasani
17:30
Shahrdari Hamedan
Kheybar Khorramabad
17:30
FC Vista Turbine
Khooshe Talaee Sana Saveh
17:30
Esteghlal Khozestan
Mashin Sazi
17:30
Arman Gohar Sirjan
Malavan
17:30
Shahin Bushehr
Mes Shahr-e Babak
17:30
Shahrdari Astara
Pars Jonoubi Jam
17:30
Mes krman
Saipa
17:30
Khouneh Be Khouneh
Cyprus 1 Division
Vòng 19
PAEEK
00:00
AEP Paphos
Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Serverense
01:30
CD Binissalem
CD Buzanada
03:00
Marino
Australia W-League
Vòng 9
WS Wanderers (nữ)
15:45
Adelaide United (nữ)
Wales FAW nam
Vòng 22
Afan Lido
02:30
Cambrian Clydach
Ammanford
02:30
Goytre Utd
Risca Utd
02:30
Llantwit Major
Airbus UK Broughton
02:30
Conwy Utd
Ruthin Town FC
02:30
Llandudno
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 15
NA Hussein Dey
20:30
CS Constantine
Hạng 2 Síp
Vòng 18
Nea Salamis
22:00
Onisilos Sotiras
Finland Suomen Cup
Vòng 3
Inter Turku
19:00
HIFK
Cúp Liên Đoàn Anh U23
Vòng bảng
Burnley U23
02:00
Sheffield Utd U23
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 17
Al-Sadd FC(SA)
19:40
Al-Rawdhah
Al-Zlfe
19:45
Arar FC
Al-Taqdom
19:50
Al Najma(KSA)
Al-Jndal
20:00
Al Qaisoma
Al-Ansar
20:10
Al-Rayyan
Al Dahab
20:10
Al Entesar
Afief
20:40
Al-Thuqbah
Israel Women First National
Vòng 15
AS Tel Aviv University (nữ)
15:00
Hapoel Raanana (nữ)
Estonia Winter Tournament
Vòng bảng
Tartu JK Maag Tammeka
23:30
Tallinna JK Legion
JK Tallinna Kalev II
01:30
Tallinna FC Ararat TTU
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
16:00
ASO Chlef U21
Paradou AC U21
16:00
HB Chelghoum Laid U21
RC Arba U21
16:00
RC Relizane U21
WA Tlemcen U21
21:00
MC Oran U21
ES Setif U21
21:00
US Biskra U21
Olympique Medea U21
21:00
USM Alger U21
NC Magra U21
21:00
CR Belouizdad U21
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
Al Nasr Cairo
19:30
Olympic El Qanal
El Entag Al Harby
19:30
Telecom Egypt
El Sekka El Hadid
19:30
Bur Fouad
Italia Primavera
Vòng 15
Lecce U20
18:30
Sampdoria Youth
Cagliari U19
18:30
AS Roma U20
Fiorentina U20
20:30
Bologna U20
Sassuolo U20
22:30
Pescara U20
Israel Leumit League
Vòng 22
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Raanana
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Akko
AS Ashdod
20:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Kfar Saba
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
00:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Rishon Lezion
Vô địch Futsal châu Âu
Vòng bảng
Slovenia Indoor Soccer
23:30
Finland Indoor Soccer
Kazakhstan Indoor Soccer
23:30
Italy Indoor Soccer
Ukraine Indoor Soccer
02:30
Portugal Indoor Soccer
Netherland Futsal
02:30
Serbia Indoor Soccer
Germany Regionalliga
Vòng 23
Germania Halberstadt
01:00
Berliner FC Dynamo
ZFC Meuselwitz
01:00
FSV luckenwalde
Hạng 2 Bỉ
Vòng 18
KVSK Lommel
02:00
Lierse
Belgium Women's Premier League
Vòng 16
Charleroi (nữ)
02:00
KAA Gent Ladies (nữ)
Anderlecht (nữ)
02:00
White Star Bruxelles (w)
Racing Genk (nữ)
02:30
Oud Heverlee Leuven (nữ)
Qatar B
Vòng
Al Bidda SC
22:00
Al Nasa(QAT)
Mexico Liga TDP
Vòng
CD Novillos Neza
00:00
CD Muxes
CD Halcones de Rayon
04:00
Club Carsaf
R-Reyes FC
05:00
Cuervos de Silver Soccer
Malta First Division League
Vòng 14
Mgarr United FC
22:59
Qrendi
Lija Athletic
03:00
Naxxar Lions
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TuS Osdorf
01:30
SC Victoria Hamburg
Hamm United
01:30
HSV Barmbek Uhlenhorst
Cúp QG Pháp
1/8 Final
Nantes
03:00
Stade Brestois
Palestine
Vòng
Hilal AL Quds
20:00
Shbab Alkhaleel
Thagafi Tulkarem
20:00
Islami Kalkelea
Markz Balata
22:59
Al Birah
Liga de Elite
Vòng 3
Cheng Fung
20:00
CD Monte Carlo
Zambia Super League
Vòng
ZESCO United Ndola
18:00
Indeni FC
Forest Rangers
20:00
Power Dynamos
Ấn Độ Super League
Vòng 15
Jamshedpur FC
21:00
FC Goa
Hạng nhì UAE
Vòng
Al Mooj
20:00
Baynounah SC
Al Ittifaq Dubai
23:30
Al-Hilal United FC
Welsh Premier League
Vòng 21
Bala Town F.C.
02:45
Newtown AFC
Caernarfon
02:45
The New Saints
Haverfordwest County
02:45
Pen-y-Bont FC
Aberystwyth Town
03:00
Newi Cefn Druids
Egypt League Cup
Vòng bảng
Ghazl El Mahallah
19:30
Pharco
Enppi
19:30
Talaea EI-Gaish
Ceramica Cleopatra FC
22:00
Zamalek
Hạng nhất UAE
Vòng 17
Al Bataeh
20:10
Ahli Al-Fujirah
Al-Rams
20:10
Dabba Al-Fujairah
Al Taawon
20:10
Al-Hamriyah
City Club
20:15
Gulf Heroes FC
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
Vòng
Real Union de Tenerife B (nữ)
22:59
CD Achaman Santa Lucia (nữ)
Tanzania Cup
Azam
20:00
Transit Camp
England U23 1.Liga
Vòng 11
Charlton U23
20:00
Queens Park Rangers U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 25
Ballymena United
02:45
Cliftonville
Thái Lan x
Vòng 24
Khonkaen United
18:00
Suphanburi FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá