Kento Momota sa sút phong độ hay Lee Zii Jia quá xuất sắc?

Tại tứ kết Toàn Anh mở rộng, Lee Zii Jia đã có chiến thắng 2-0 đầy bất ngờ trước Kento Momota.

Ngày hôm qua, tại lượt trận tứ kết giải cầu lông Toàn Anh mở rộng 2021 đã chứng kiến một bất ngờ vô cùng lớn ở nội dung đơn nam, khi hạt giống số 6 của giải đấu Lee Zii Jia đã giành chiến thắng 2-0 trước tay vợt số 1 thế giới Kento Momota.

Chiến thắng của tay vợt người Malaysia những gây nên sự bất ngờ cho những khán giả theo dõi mà còn khiến cho nhiều nhà phân tích cảm thấy ngỡ ngàng trước kết quả ấy.

Giải đầu này đánh giấu đánh giấu sự trở lại của Momota sau một thời gian dài nghỉ thi đấu do những ảnh hưởng của dịch bệnh Covid-19.

Với việc không thể tham gia những giải đấu quốc tế diễn ra vào đầu năm nay đã ảnh hưởng khá lớn tới phong độ thi đấu của tay vợt người Nhật. 

Trong tứ kết hôm qua, hình ảnh của Momota hoàn toàn "xa lạ" đối với khán giả khi những bước di chuyển của anh không còn được nhanh nhẹn như thời gian thi đấu trước, hơn nữa gần như tay vợt người Nhật bị đặt vào thế thủ trong phần lớn thời gian thi đấu. 

Ngay từ vòng đầu tiên cho đến trận đấu ngày hôm qua trước Lee Zii Jia, cảm giác cầu của Momota đang không được tốt khi những cú đánh cầu lỗi xuất hiện nhiều hơn dẫn tới nhiều pha mất điểm không đáng có. Tuy nhiên, không thể phủ nhận rằng đối thủ của anh cũng đã chơi quá hay.

Có thể thấy rõ ràng những pha Smash cũng như cách xử lý cầu trên lưới trở đang thành vũ khí sắc bén của Lee Zii Jia bởi chúng thường xuyên làm khó được tay vợt số 1 thế giới.

Mặc dù trước đó sự hoài nghi về phong độ ở thời điểm hiện tại của tay vợt người Malaysia khiến không những ban huấn luyện mà còn cả những khán giả yêu mến Zii Jia cảm thấy lo lắng. 

Nhưng có lẽ khoảng thời gian sau trận bán kết Thụy Sỹ mở rộng vừa qua đã cho anh rất nhiều kinh nghiệm cũng như có thêm động lực để anh có được kết quả ngày hôm nay.

Đây chắc chắn sẽ là chiến thắng cực ki đáng nhớ của anh tại giải Toàn Anh mở rộng năm nay bởi ít nhất trong khoảng 1 năm gần đây, rất ít tay vợt có thể vượt qua được Momota.

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu cầu lông giải Toàn Anh mở rộng (All England) hôm nay 19/3: Màn đọ sức của những nhà Vô địch

Cầu lông 19/03/2021

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 19/3. Lịch thi đấu cầu lông mới nhất tại thethao.vn. Cập nhật lịch thi đấu mới nhất. Lịch thi đấu giải Toàn Anh mở rộng.

Trực tiếp cầu lông Yonex Toàn Anh mở rộng 2021 19/3: Những ngôi sao hội ngộ

Cầu lông 19/03/2021

Link xem trực tiếp Giải cầu lông Yonex Toàn Anh mở rộng ngày 19/3. Xem trực tiếp cầu lông tại thethao.vn. Cập nhật link trực tiếp cầu lông.

Lịch thi đấu cầu lông giải Toàn Anh mở rộng (All England) hôm nay 20/3: Cuộc nội chiến Đan Mạch

Cầu lông 20/03/2021

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 20/3. Lịch thi đấu cầu lông mới nhất tại thethao.vn. Cập nhật lịch thi đấu mới nhất. Lịch thi đấu giải Toàn Anh mở rộng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả giải vô địch cầu lông quốc gia: Tiến Minh thua sát nút người đàn em kém 15 tuổi

Trận chung kết đơn nam giải vô địch cầu lông quốc gia 2021 đã thuộc về tay vợt đoàn Quân đội là Lê Đức Phát. Anh đánh bại người đàn anh Nguyễn Tiến Minh sau 3 set đấu căng thẳng.

Kết quả giải vô địch cầu lông quốc gia: Thùy Linh đánh bại Vũ Thị Trang, giành HCV đơn nữ

Huy chương vàng nội dung đơn nữ giải vô địch cầu lông quốc gia 2021 đã thuộc về tay vợt Nguyễn Thùy Linh. Cô đánh bại người đàn chị Vũ Thị Trang sau 2 set chóng vánh với tỷ số 21-7, 21-15.

Link xem trực tiếp bán kết cầu lông Tour Finals: Axelsen - Sen, Sindhu - Yamaguchi

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals hôm nay ngày 04/12. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp bán kết giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả ngày 3 giải cầu lông BWF World Tour Finals: Lee Zii Jia, Yamaguchi toàn thắng vòng bảng

Những hạt giống hàng đầu tại giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 đã khẳng định sức mạnh trong ngày thi đấu hôm nay bằng hàng loạt chiến thắng ấn tượng.

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals 03/12: Lee Zii Jia - Kidambi, Yamaguchi - Ongbamrungphan

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals hôm nay ngày 03/12. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả ngày 2 giải cầu lông BWF World Tour Finals: Axelsen chắc ngôi nhất bảng

Ngày thi đấu thứ 2 của giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 đã xác định được nhiều cái tên sớm lọt vào bán kết sau 2 trận toàn thắng.

Vittinghus: Tôi và Tiến Minh sẽ tạo nên cặp đấu 'già' nhất lịch sử cầu lông thế giới!

Tay vợt Đan Mạch Hans-Kristian Vittinghus tỏ ra khá thích thú khi lá thăm đưa anh chạm trán Nguyễn Tiến Minh ở giải cầu lông BWF World Championship 2021.

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals 02/12: Axelsen - Sen, Yamaguchi - An Se Young

Link xem trực tiếp cầu lông World Tour Finals hôm nay ngày 02/12. Thethao.vn cập nhật kênh xem trực tiếp giải cầu lông BWF World Tour Finals 2021 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả ngày 1 giải cầu lông BWF World Tour Finals: Momota bỏ cuộc sau 2 đường cầu

Bất ngờ đã diễn ra ngay trong ngày đầu tiên của giải cầu lông BWF World Tour Finals, khi cựu số 1 thế giới Kento Momota phải sớm rời cuộc chơi vì chấn thương.

Lịch thi đấu Vô địch cầu lông cá nhân quốc gia 2021 hôm nay

Lịch thi đấu giải vô địch cầu lông cá nhân quốc gia 2021 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng tường thuật trực tiếp giải cầu lông cá nhân 2021 nhanh và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 3
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Tanzania Prisons
Indonesia Super League
Vòng 15
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Botswana FA Cup
Gaborone United
20:45
Galaxy
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Sanat-Naft
19:30
Peykan
Esteghlal Tehran
19:50
Persepolis
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Impessa FC
19:15
Nyagatare FC
Mukura
20:00
Etoile de LEst
AS Kigali
20:25
Musanze FC
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Burundi League
Vòng 15
Vitalo
20:00
Top Junior
Aigle Noir
20:00
Athletico Olympic
Musongati FC
20:00
Bujumbura City
Kayanza Utd
20:00
Flambeau de LEst
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
22:59
Egypt
Palestine
02:00
Saudi Arabia
England Conference
Vòng 19
Solihull Moors
22:00
Woking
Aldershot Town
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00
Torquay United
Barnet
22:00
Maidenhead United
Bromley
22:00
Wealdstone FC
Chesterfield
22:00
Notts County
Dagenham Redbridge
22:00
Grimsby Town
Dover Athletic
22:00
Wrexham
Halifax Town
22:00
Kings Lynn
Botola 2
Vòng 11
Kawkab de Marrakech
21:30
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat
21:30
Olympique Dcheira
ASS Association Sportive de Sa
21:30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 14
Al-Shabab (Youth)
19:15
Al-Orubah Youths
Al Raed U20
19:25
Al-Fath (Youth)
Al Wehda (Youth)
19:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
20:50
Al-Taawon Youths
Ohud Medina Youths
22:25
Al-Jeel Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportivo Pereira
05:30
Atletico Junior Barranquilla
Deportivo Cali
08:00
Atletico Nacional Medellin
French Championnat Amateur
Vòng 13
Monaco B
22:00
Jura Sud Foot
Epinal
22:00
ASM Belfortaine
Hyeres
22:59
Marignane Gignac
Lens B
22:59
Bobigny A.C.
Metz B
22:59
Auxerre B
Entente Sannois
22:59
Sainte Genevieve Sports
Schiltigheim
22:59
Stade Reims II
Granville
00:00
Lorient B
Avenir Sportif Beziers
00:00
Colomiers
Louhans-Cuiseaux
00:00
Lyonnais II
Romorantin
00:00
Blois
Bourges
00:00
CHAMALIERES
St. Maur Lusi
00:00
Haguenau
Lyon Duchere
00:00
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
FC Rouen
00:00
St Pryve St Hilaire
Martigues
00:00
Aubagne
Versailles 78
00:00
Saint Malo
Vitre
00:00
Plabennec
Saint-Priest
00:00
Frejus St-Raphael
GFA Rumilly Vallieres
00:00
Chasselay M.D. Azergues
Chartres FC
00:00
Caen II
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Poissy As
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:00
Montpellier B
Trelissac
00:00
Canet Roussillon
Saint Quentin
00:00
Beauvais
Angers II
00:00
Les Herbiers
GRACES
00:00
Toulon
Fleury Merogis U.S.
00:00
Gobelins
Vannes
00:30
Guingamp B
Yzeure AS
00:30
FC Nantes B
Mont-de-Marsan
00:30
Andrezieux
Albania Super league
Vòng 11
Kastrioti Kruje
19:45
KS Perparimi Kukesi
Egnatia
19:45
KF Tirana
Partizani Tirana
22:45
Skenderbeu Korca
Italian Youth League B
Vòng 11
Cittadella U20
20:30
Brescia U20
Frosinone U20
20:30
Sha LAN U19
Pisa U19
20:30
Perugia U20
Reggiana U20
20:30
Alessandria U19
Udinese U20
20:30
US Cremonese U20
Ternana u20
20:30
Cesena U20
Malta Premier League
Vòng 11
Mosta FC
20:00
Gudja United
Valletta FC
22:00
Birkirkara FC
Sirens
00:00
Gzira United
Croatia 3.Division
Vòng
NK Lucko
19:30
NK Vrapce
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
03:00
Argentino de Quilmes
Canuelas FC
03:00
CA Fenix Pilar
Talleres Rem de Escalada
07:10
Villa San Carlos
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 19
Knockbreda
21:00
Institute FC
Queen's University
21:00
Loughgall FC
Dergview FC
22:00
HW Welders
Ballinamallard United
22:00
Ards FC
HW Welders
22:00
Dergview FC
HW Welders
22:00
Dergview FC
Ghana Premier
Vòng 6
Accra Lions
22:00
Techiman City
Aduana Stars
22:00
WAFA
Elmina Sharks
01:00
Karela United FC
Israel B League
Vòng 13
Hapoel Bnei Arrara Ara
19:30
MS Tseirey Taybe
Hapoel Bnei Lod
01:30
Sport Club Dimona
Faroe Islands Cup
Chung kết
NSI Runavik
22:59
B36 Torshavn
U19 Đan Mạch
Vòng 1
Odense BK U19
19:30
Sonderjyske U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 18
Nykobing FC
20:00
Vendsyssel
Cyprus 1 Division
Vòng 12
Doxa Katokopias
22:00
AEK Larnaca
Anorthosis Famagusta FC
00:00
PAEEK
Tanzania First Division
Vòng
Ndanda FC
20:00
Green Warriors
Pamba SC
20:00
JKT Tanzania
Fountain Gate FC
20:00
DTB FC
African Sports
20:00
Gwambina FC
African Lyon
20:00
Pan African
Burkina Faso League
Vòng
ASF Bobo
22:30
US Forces Armees
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
Saham
19:40
Sohar Club
Nizwa Club
19:40
Muscat
Al-Nahda Muscat
19:45
Al-Suwaiq
Luxembourg National Division
Vòng 14