Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF 2022 mới nhất Tháng 4

Hải Sơn

Thứ năm, 07/04/2022 06:00 (GMT+7)

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF 2022 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật top các tay vợt đơn nam, nữ nằm trên BXH cầu lông BWF trong tháng 4 nhanh và chính xác nhất.

Theo bảng xếp hạng Liên đoàn Cầu lông Thế giới BWF mới được cập nhật, không có quá nhiều xáo trộn xảy ra trong nhóm đầu. Viktor Axelsen vẫn chiếm vị trí số 1 thế giới, xếp sau lần lượt là Kento Momota và Anders Antonsen. Tay vợt Trung Quốc Chen Long được bảo lưu vị trí số 6 do chấn thương, còn Loh Kean Yew vẫn có tên trong top 10.

Bảng xếp hạng cầu lông thế giới BWF mới nhất - Ảnh 1
Momota đang là tay vợt số 2 thế giới

Sự ổn định trong nhóm các tay vợt hàng đầu thế giới được duy trì sau khi kết thúc tháng 3, bởi không còn quá nhiều giải đấu lớn diễn ra trong khoảng thời gian sau đó. Đây là thời điểm để các tay vợt giữ sức trước khi bước vào tranh tài ở Thomas Cup và Uber Cup 2022.

Tương tự nội dung đơn nam, nội dung đơn nữ lại không có quá nhiều xáo trộn. Yamaguchi vẫn giữ vị trí số 2 thế giới những khoảng cách giữa cô và Tai Tzu Ying lúc này chỉ là 51 điểm. Chỉ cần tham gia thêm 1 giải đấu nữa và có thành tích tốt, Yamaguchi sẽ trở lại vị trí số 1 mà cô từng giành được trong quá khứ.

Về phía các tay vợt Việt Nam, thứ hạng của Tiến Minh, Thùy Linh và Vũ Thị Trang gần như không thay đổi sau tuần vừa qua. Lý do bởi trong thời điểm này không có giải cầu lông nhỏ cấp độ khu vực được tổ chức, khiến cơ hội tích lũy điểm của các tay vợt Việt Nam không nhiều.

BẢNG XẾP HẠNG CẦU LÔNG ĐƠN NAM THẾ GIỚI 2022

HẠNG QUỐC GIA TAY VỢT ĐIỂM SỐ GIẢI
1 Đan Mạch Viktor AXELSEN 118579 35
2 Nhật Bản Kento MOMOTA 112210 24
3 Đan Mạch Anders ANTONSEN 98300 34
4 Đài Bắc TH CHOU Tien Chen 93282 35
5 Indonesia Anthony Sinisuka GINTING 87567 32
6 Trung Quốc CHEN Long 84400 18
7 Malaysia LEE Zii Jia 81164 38
8 Indonesia Jonatan CHRISTIE 78047 32
9 Ấn Độ Lakshya SEN 74786 36
10 Singapore LOH Kean Yew 70506 29
11 Hongkong TQ NG Ka Long Angus 70257 34
12 Ấn Độ KIDAMBI Srikanth 69158 39
13 Đan Mạch Rasmus GEMKE 68203 34
14 Nhật Bản Kanta TSUNEYAMA 65485 30
15 Đài Bắc TH WANG Tzu Wei 65042 40
16 Trung Quốc SHI Yu Qi 64941 16
17 Hongkong TQ LEE Cheuk Yiu 63781 33
18 Thái Lan Kunlavut VITIDSARN 60192 33
19 Ấn Độ SAI PRANEETH B. 59276 32
20 Nhật Bản Kenta NISHIMOTO 58243 33
21 Thái Lan Kantaphon WANGCHAROEN 56723 39
22 Đan Mạch Hans-Kristian Solberg VITTINGHUS 56217 30
23 Ấn Độ PRANNOY H. S. 52875 37
24 Indonesia Shesar Hiren RHUSTAVITO 52278 32
25 Trung Quốc LU Guang Zu 51669 25
73 Việt Nam Nguyễn Tiến Minh 28955 18
152 Việt Nam Phạm Cao Cường 15086 9
243 Việt Nam Lê Đức Phát 8810 8
310 Việt Nam Nguyễn Hải Đăng 6000 7
707 Việt Nam Hồ Nguyễn Vinh Quang 1420 3

BẢNG XẾP HẠNG CẦU LÔNG ĐƠN NỮ THẾ GIỚI 2022

HẠNG QUỐC GIA TAY VỢT ĐIỂM SỐ GIẢI
1 Đài Bắc TH TAI Tzu Ying 108800 21
2 Nhật Bản Akane YAMAGUCHI 108749 33
3 Trung Quốc CHEN Yu Fei 102454 22
4 Hàn Quốc AN Seyoung 100253 38
5 Nhật Bản Nozomi OKUHARA 95886 22
6 Tây Ban Nha Carolina MARIN 95800 20
7 Ấn Độ PUSARLA V. Sindhu 90994 36
8 Thái Lan Ratchanok INTANON 86268 33
9 Trung Quốc HE Bing Jiao 80495 25
10 Thái Lan Pornpawee CHOCHUWONG 76254 37
11 Thái Lan Busanan ONGBAMRUNGPHAN 68954 43
12 Canada Michelle LI 68845 33
13 Nhật Bản Sayaka TAKAHASHI 64164 31
14 Đan Mạch Mia BLICHFELDT 62192 25
15 Mỹ Beiwen ZHANG 57700 26
16 Singapore YEO Jia Min 56360 31
17 Trung Quốc WANG Zhi Yi 56195 21
18 Hàn Quốc SUNG Jihyun 54010 24
19 Scotland Kirsty GILMOUR 53720 36
20 Hàn Quốc KIM Gaeun 52598 34
21 Thái Lan Phittayaporn CHAIWAN 52381 30
22 Đan Mạch Line CHRISTOPHERSEN 51275 32
23 Ấn Độ Saina NEHWAL 50457 30
24 Trung Quốc HAN Yue 50406 25
25 Đức Yvonne LI 49933 46
53 Việt Nam Nguyễn Thùy Linh 31506 17
67 Việt Nam Vũ Thị Trang 28555 16
463 Việt Nam Vũ Thị Anh Thư 3040 5

BẢNG XẾP HẠNG CẦU LÔNG ĐÔI NAM THẾ GIỚI 2022

HẠNG QUỐC GIA TAY VỢT ĐIỂM SỐ GIẢI
1
Indonesia
Marcus Fernaldi GIDEON
111827
30
Kevin Sanjaya SUKAMULJO
2
Indonesia
Hendra SETIAWAN
104130
34
Mohammad AHSAN
3
Đài Bắc TH
LEE Yang
100826
38
WANG Chi-Lin
4
Nhật Bản
Takuro HOKI
98432
30
Yugo KOBAYASHI
5
Nhật Bản
Hiroyuki ENDO
84863
20
Yuta WATANABE
6
Nhật Bản
Takeshi KAMURA
84503
21
Keigo SONODA
7
Ấn Độ
Satwiksairaj RANKIREDDY
78118
31
Chirag SHETTY
8
Malaysia
Aaron CHIA
77231
40
SOH Wooi Yik
9
Indonesia
Fajar ALFIAN
76864
33
Muhammad Rian ARDIANTO
10
Đan Mạch
Kim ASTRUP
75634
37
Anders Skaarup RASMUSSEN
11
Malaysia
ONG Yew Sin
71900
38
TEO Ee Yi
12
Hàn Quốc
CHOI SolGyu
69750
26
SEO Seungjae
13
Malaysia
GOH V Shem
63730
26
TAN Wee Kiong
14
Anh
Marcus ELLIS
63304
25
Chris LANGRIDGE
15
Nga
Vladimir IVANOV
62025
37
Ivan SOZONOV
16
Malaysia
GOH Sze Fei
61544
33
Nur IZZUDDIN
17
Đức
Mark LAMSFUSS
61417
40
Marvin SEIDEL
18
Trung Quốc
HE Ji Ting
61060
25
TAN Qiang
19
Anh
Ben LANE
56879
39
Sean VENDY
20
Indonesia
Pramudya KUSUMAWARDANA
54397
24
Yeremia Erich Yoche Yacob RAMBITAN
21
Hàn Quốc
KO Sung Hyun
54100
15
SHIN Baekcheol
22
Indonesia
Muhammad Shohibul FIKRI
53882
26
Bagas MAULANA
23
Nhật Bản
Akira KOGA
52701
26
Taichi SAITO
24
Đài Bắc TH
LU Ching Yao
49680
35
YANG Po Han
25
Indonesia
Leo Rolly CARNANDO
49667
21
Daniel MARTHIN
323
Việt Nam
Đỗ Tuấn Đức
4506
4
Phạm Hồng Nam
352
Việt Nam
Bảo Minh
4020
4
Dương Bảo Đức

BẢNG XẾP HẠNG CẦU LÔNG ĐÔI NỮ THẾ GIỚI 2022

HẠNG QUỐC GIA TAY VỢT ĐIỂM SỐ GIẢI
1
Trung Quốc
CHEN Qing Chen
105758
25
JIA Yi Fan
2
Hàn Quốc
LEE Sohee
102369
31
SHIN Seungchan
3
Hàn Quốc
KIM Soyeong
101982
36
KONG Heeyong
4
Nhật Bản
Yuki FUKUSHIMA
101608
25
Sayaka HIROTA
5
Nhật Bản
Mayu MATSUMOTO
98183
23
Wakana NAGAHARA
6
Indonesia
Greysia POLII
96375
32
Apriyani RAHAYU
7
Nhật Bản
Nami MATSUYAMA
89309
25
Chiharu SHIDA
8
Thái Lan
Jongkolphan KITITHARAKUL
77979
45
Rawinda PRAJONGJAI
9
Bulgaria
Gabriela STOEVA
68000
36
Stefani STOEVA
10
Hàn Quốc
CHANG Ye Na
62940
19
KIM Hyerin
11
Malaysia
CHOW Mei Kuan
60944
26
LEE Meng Yean
12
Anh
Chloe BIRCH
60744
40
Lauren SMITH
13
Malaysia
Pearly TAN
59872
28
THINAAH Muralitharan
14
Trung Quốc
LI Wen Mei
59689
23
ZHENG Yu
15
Hàn Quốc
BAEK Ha Na
59110
17
JUNG Kyung Eun
16
Đan Mạch
Maiken FRUERGAARD
56333
34
Sara THYGESEN
17
Thái Lan
Puttita SUPAJIRAKUL
54830
27
Sapsiree TAERATTANACHAI
18
Hà Lan
Selena PIEK
52824
24
Cheryl SEINEN
19
Trung Quốc
LIU Xuan Xuan
51266
28
XIA Yu Ting
20
Ấn Độ
Ashwini PONNAPPA
50306
38
REDDY N. Sikki
21
Canada
Rachel HONDERICH
49652
35
Kristen TSAI
22
Malaysia
Vivian HOO
48502
24
YAP Cheng Wen
23
Nhật Bản
Rin IWANAGA
47110
14
Kie NAKANISHI
24
Đan Mạch
Amalie MAGELUND
46037
27
Freja RAVN
25
Đức
Linda EFLER
45980
39
Isabel LOHAU
420
Việt Nam
Đinh Thị Phương Hồng
2810
2
Phạm Thị Khanh
906
Việt Nam
Nguyễn Thị Sen
920
1
Trần Thị Phương Thúy

BẢNG XẾP HẠNG CẦU LÔNG ĐÔI NAM NỮ THẾ GIỚI 2022

HẠNG QUỐC GIA TAY VỢT ĐIỂM SỐ GIẢI
1
Thái Lan
Dechapol PUAVARANUKROH
115400
32
Sapsiree TAERATTANACHAI
2
Trung Quốc
ZHENG Si Wei
110802
19
HUANG Ya Qiong
3
Nhật Bản
Yuta WATANABE
107097
29
Arisa HIGASHINO
4
Trung Quốc
WANG Yi Lyu
105817
23
HUANG Dong Ping
5
Indonesia
Praveen JORDAN
93949
34
Melati Daeva OKTAVIANTI
6
Hàn Quốc
SEO Seungjae
80720
22
CHAE YuJung
7
Hongkong TQ
TANG Chun Man
78250
32
TSE Ying Suet
8
Malaysia
CHAN Peng Soon
73320
32
GOH Liu Ying
9
Anh
Marcus ELLIS
71474
39
Lauren SMITH
10
Malaysia
TAN Kian Meng
69190
37
LAI Pei Jing
11
Pháp
Thom GICQUEL
67332
38
Delphine DELRUE
12
Indonesia
Hafiz FAIZAL
66380
32
Gloria Emanuelle WIDJAJA
13
Malaysia
GOH Soon Huat
66282
33
LAI Shevon Jemie
14
Đan Mạch
Mathias CHRISTIANSEN
64493
38
Alexandra BØJE
15
Đức
Mark LAMSFUSS
64074
40
Isabel LOHAU
16
Nhật Bản
Yuki KANEKO
60886
22
Misaki MATSUTOMO
17
Anh
Chris ADCOCK
59002
18
Gabrielle ADCOCK
18
Nga
Rodion ALIMOV
56273
35
Alina DAVLETOVA
19
Hàn Quốc
KO Sung Hyun
56040
17
EOM Hye Won
20
Hà Lan
Robin TABELING
53309
33
Selena PIEK
21
Trung Quốc
HE Ji Ting
52901
17
DU Yue
22
Malaysia
HOO Pang Ron
52203
28
CHEAH Yee See
23
Indonesia
Rinov RIVALDY
51903
32
Pitha Haningtyas MENTARI
24
Thái Lan
Supak JOMKOH
49250
25
Supissara PAEWSAMPRAN
25
Đài Bắc TH
LEE Jhe-Huei
47693
22
HSU Ya Ching
89
Việt Nam
Đỗ Tuấn Đức
19690
10
Phạm Như Thảo
1109
Việt Nam
Nguyễn Văn Việt
920
1
Phạm Thị Khanh
TIN LIÊN QUAN

Thể thức thi đấu giải cầu lông VĐTG World Championships 2021

Cầu lông 11/12/2021

Thể thức thi đấu BWF World Championships 2021 như thế nào? Tìm hiểu thể thức thi đấu giải cầu lông VĐTG trên Thethao.vn

Danh sách VĐV Việt Nam tham dự giải cầu lông BWF World Championships 2021

Cầu lông 11/12/2021

Danh sách VĐV Việt Nam tham dự giải cầu lông BWF World Championships 2021. Thethao.vn cập nhật danh sách vận động viên tham dự giải cầu lông BWF World Championships 2021 nhanh và chính xác nhất.

Kết quả vòng 1 giải cầu lông vô địch thế giới ngày 13/12: Tiến Minh ép đối thủ đánh tới set thứ 3

Cầu lông 13/12/2021

Ở vòng 1 giải cầu lông vô địch thế giới BWF World Championships 2021, tay vợt số 1 Việt Nam Nguyễn Tiến Minh đã không thể làm nên bất ngờ dù đã ép đối thủ đánh tới set thứ 3.

Lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay 14/12: Tai Tzu Ying xuất trận

Cầu lông 14/12/2021

Lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay 14/12. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng 2 giải cầu lông vô địch thế giới hôm nay nhanh và chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 2/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 2/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

Số 2 thế giới Tai Tzu Ying gục ngã ở bán kết giải cầu lông Malaysia Mở rộng

Tay vợt số 4 thế giới Chen Yu Fei đã theo chân đại diện Thái Lan, Ratchanok Intanon vào chung kết giải Malaysia Mở rộng 2022. Cô có vé nhờ thắng lợi hoành tráng trước Tai Tzu Ying, ĐKVĐ Indonesia Mở rộng, ở trận bán kết chiều nay.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 2/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 2/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/7: Bán kết Malaysia Mở rộng 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 2/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 1/7

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 1/7. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

Linda Zetchiri, đối thủ của Thùy Linh ở vòng loại giải cầu lông Singapore Mở rộng là ai?

Linda Zetchiri, 35 tuổi, từng là tay vợt hàng đầu của cầu lông Bulgaria. Cô đã giành khá nhiều danh hiệu từ cấp độ nhỏ đến trung bình.

Thùy Linh thi đấu 2 giải cầu lông Singapore và Đài Loan Mở rộng 2022

Tay vợt Nguyễn Thùy Linh sẽ lên đường xuất ngoại trong thời gian tới. 2 giải đấu tay vợt nữ số 1 Việt Nam chuẩn bị tham gia là Singapore Mở rộng và Đài Loan Mở rộng.

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 1/7

Link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay 1/7. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp cầu lông Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/7: Tứ kết Malaysia Mở rộng 2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 1/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết giải Malaysia Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất.

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 30/6

Kết quả giải cầu lông Malaysia Mở rộng ngày 30/6. Thethao.vn cập nhật kết quả trực tiếp giải cầu lông Malaysia Mở rộng nhanh và chính xác nhất.

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
05:00
Toluca
Chivas Guadalajara
05:05
FC Juarez
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Ceara
05:00
Internacional RS
Santos
05:00
Flamengo
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
USA Women Premier League
Vòng
North Alabama SC (nữ)
06:30
Char Thanou Fagafaga (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Indy Eleven
06:35
Miami FC
Tampa Bay Rowdies
06:35
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:05
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
Magia Futbol Academy
05:00
Miami Beach CF
Erie Commodores
06:05
FC Buffalo
Hartford City FC
06:05
Valeo FC
Richmond Kickers
06:05
North Carolina
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Reading United
06:00
West Chester United
FC Miami City
06:00
The Villages
Tri Cities FC
06:00
South Georgia Tormenta B
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Northern Virginia FC
06:30
Cardinals FC
East Atlanta
06:30
Knoxville troops
Westchester Flames
06:30
Manhattan SC
SC United Bantams
06:30
Tennessee SC
AFC Ann Arbor
06:30
Lansing City
Peachtree City
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana