Xem lại Billiard Marco Zanetti vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 10h00 ngày 27/5

Hứa Lâm

Thứ sáu, 27/05/2022 08:00 (GMT+7)

Xem lại Billiard Marco Zanetti vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 10h00 ngày 27/5. Link xem trực tiếp World Cup 3C Ho Chi Minh City 2022 nhanh nhất.

Ngày 27/5, vòng chung kết World Cup 3C Ho Chi Minh City 2022 sẽ chính thức khởi tranh với các trận đấu hấp dẫn ở vòng bảng. 32 tay cơ xuất sắc nhất được chia làm 8 bảng, thi đấu vòng tròn 1 lượt tính điểm xếp hạng. 2 tay cơ đứng đầu mỗi bảng sẽ giành vé vào vòng loại trực tiếp.

Trực tiếp Billiard Marco Zanetti vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 10h00 ngày 27/5 - Ảnh 1
Nguyễn Đức Anh Chiến được kỳ vọng tạo ra bất ngờ tại World Cup 3C 2022

Việt Nam có tổng cộng 6 tay cơ tham dự vòng chung kết, bao gồm Trần Quyết Chiến (hạt giống), Nguyễn Đức Anh Chiến, Nguyễn Trần Nguyễn Đức Anh Chiến (đặc cách), Đào Văn Ly, Nguyễn Quốc Nguyện, Nguyễn Ngọc Trị (đấu sơ loại). 

Nguyễn Đức Chiến khá đen đủi khi rơi vào bảng B cùng tay cơ hạng 2 thế giới hiện tại, Marco Zanetti. Lão tướng người Italia có bề dày thành tích và kho tàng kinh nghiệm đáng kinh ngạc. Ông bắt đầu chơi Billiard từ năm 7 tuổi và nổi lên từ những năm 1980 của thế kỷ trước.

Theo thống kê của Kozoom, Marco Zanetti đã 63 giải đấu lọt vào top 3 tay cơ xuất sắc nhất. Tay cơ 60 tuổi này cũng có tổng cộng 730 trận đấu chính thức sau 293 giải đấu lớn. Trên bảng xếp hạng của UMB mới nhất, Marco Zanetti có 381 điểm, chỉ kém Jaspers và hơn Nguyễn Đức Anh Chiến 13 bậc.

Mặc dù vậy, với lợi thế sân nhà và sự cổ vũ nhiệt tình từ người hâm mộ tại TP Hồ Chí Minh, Anh Chiến hoàn toàn có thể tạo ra bất ngờ. Trong các giải đấu gần đây, Anh Chiến cho thấy sự tiến bộ rất nhanh, đặc biệt khi anh liên tục được cọ sát với Trần Quyết Chiến.

Trận đấu giữa Marco Zanetti vs Nguyễn Đức Anh Chiến sẽ được bình luận trực tiếp trên Billiard Vietnam, mời các bạn đón xem.

Link xem trực tiếp Billiard Marco Zanetti vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 10h00 ngày 27/5

LINK 1 - LINK 2 

TIN LIÊN QUAN

Efren Reyes thua cách biệt Quyết Chiến, chính thức chia tay SEA Games 31

Huyền thoại Billards không thể tạo bất ngờ trước cơ thủ carom số 3 thế giới, qua đó chính thức kết thúc hành trình tại SEA Games 31.

Quyết Chiến thắng Anh Chiến, giành HCV thứ 2 cho ĐT Billiard Việt Nam tại SEA Games 31

Trần Quyết Chiến đã vượt qua Nguyễn Đức Anh Chiến để giành Huy chương vàng nội dung Carom 3 băng. Đây là HCV thứ hai của ĐT Billiard Sports Việt Nam tại SEA Games 31.

Lịch thi đấu Carom 3 băng TP.HCM World Cup 2022 mới nhất hôm nay

Billiard 26/05/2022

Lịch thi đấu Billiards Carom 3 băng TP.HCM World Cup 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 chính xác nhất trên thethao.vn.

Trực tiếp Billiard Trần Quyết Chiến vs Thanh Tự, 10h00 ngày 27/5

Billiard 27/05/2022

Trực tiếp Billiard Trần Quyết Chiến vs Thanh Tự, 10h00 ngày 27/5. Link xem trực tiếp World Cup 3C Ho Chi Minh City 2022 nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 27/6: Chờ trận chung kết ‘kinh điển’

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 27/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 7 có Frederic Caudron, Biron Uymaz thi đấu.

Lịch thi đấu PBA Championship 2022 ngày 27/6: Frederic Caudron thi đấu lúc mấy giờ?

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 27/6. Hôm nay diễn ra các trận tứ kết giải nam và chung kêt giải nữ

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 26/6: Hữu Bình, Trường An xuống nhánh thua

Các trận đấu thuộc vòng bảng APlus Cup of Pool 2022 không có nhiều kết quả bất ngờ khi các tay cơ được đánh giá cao đều giành chiến thắng.

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 26/6: Sruong Pheavy vô địch, Caudron vào bán kết

Sruong Pheavy đánh bại Lee Mi Rae để vô địch LPBA Championship 2022/23 chặng 1, trong khi Caudron, Zapata lọt vào vòng bán kết giải nam.

Sruong Pheavy đánh bại Lee Mi Rae, vô địch PBA Championship 2022 chặng 1

Tay cơ người Campuchia thể hiện phong độ xuất sắc để đánh bại Lee Mi Rae trong trận chung kết PBA Championship 2022/23 chặng 1.

TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 26/6: Lee Mi Rae đánh chung kết

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 26/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 6 có Lee Mi Rae, Frederic Caudron thi đấu.

Lịch thi đấu PBA Championship 2022 ngày 26/6: Lee Mi Rae đánh chung kết lúc mấy giờ?

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 26/6. Hôm nay diễn ra các trận tứ kết giải nam và chung kêt giải nữ

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 25/6: Chí Dũng, Quốc Hoàng, Thành Kiên thắng trận

Các trận đấu thuộc vòng bảng APlus Cup of Pool 2022 không có nhiều kết quả bất ngờ khi các tay cơ được đánh giá cao đều giành chiến thắng.

Kết quả PBA Championship 2022 ngày 25/6: Lee Mi Rae vào chung kết

Tất cả các tay vợt ưa thích của làng Billiards Việt Nam Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm bị loại ở vòng 16 giải nam, trong khi Lee Mi Rae và Sroung Pheavy vào chung kết giải nữ.

Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm dừng bước ở vòng 16 PBA Championship 2022

Hai tay cơ người Việt Nam không thể lọt vào tứ kết khi để thua cùng tỷ số 0-3 trước các đối thủ đến từ Tây Ban Nha tại PBA Championship 2022.

AFC Cup
Vòng bảng
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Kenya Super League
Vòng
Mara Sugar FC
19:00
Fortune Sacco
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
18:00
Da Grande SC
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá