KẾT QUẢ billiard Mã Minh Cẩm 3-1 Kwak Ji Hun – PBA Championship 2022

Hữu Vượng

Thứ tư, 22/06/2022 12:31 (GMT+7)

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Mã Minh Cẩm vs Kwak Ji Hun, thuộc vòng 128 PBA Championship 2022 ngày 22/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

Khởi đầu trận đấu bằng lượt cơ 2 điểm, nhưng nhập cuộc chậm chạp ở nhiều lượt cơ kế tiếp khiến Minh Cẩm bị dẫn trước rất sâu 3-13 và mất game đầu tiên sau 10 lượt cơ cùng tỉ số 3-15.

Trở lại trận đấu với set 2, Minh Cẩm thật sự mới nhập cuộc ở lượt cơ thứ 3 với series 8 tạo tỉ số dẫn trước 9-4, tưởng như sẽ là một game đấu dễ dàng cho tay cơ Việt Nam, nhưng thật khó hiểu ở nửa cuối game đấu này khi cả hai tay cơ thường xuyên bỏ lỡ cơ hội, và nếu như Ji-hun tận dụng cơ hội tốt hơn thì mọi chuyện rất phức tạp, nhưng không, Minh Cẩm thực hiện setpoint thành công đưa tỉ số trận đấu về 1-1

Set bản lề thứ 3 diễn ra với rất nhiều tình huống bank-shot, Mã Minh Cẩm là người thực hiện tốt hơn và có cách biệt 7-0 sau 5 lượt cơ, không có nhiều bất ngờ xảy ra series 6 điểm tại lượt cơ thứ 7 khép lại set 3 với điểm số 15-4. 2 game thắng liên tiếp giúp Minh Cẩm có lợi thế bước vào set 4,set cuối cùng.

Cảm giác thi đấu hưng phấn tại set đấu cuối cùng giúp Minh Cẩm có cách biệt điểm số 4-1 ở lượt cơ thứ 3, duy trì 8-3 ở lượt cơ thứ 5,  Ji-hun có series 5 điểm rất kịp thời để cân bằng thế trận, tốc độ bỗng tăng nhanh và nghẹt thở, người về đích là tay cơ Việt Nam, Mã Minh Cẩm.

 

Diễn biến

15:02

Minh Cẩm thắng chung cuộc

 

Với 3 lần đánh bi gãy liên tiếp, Mã Minh Cẩm kết thúc trận đấu với tỷ số 15-9 ở ván 4.

15:02

Minh Cẩm liên tục dẫn trước ở ván 4

Sau khi dẫn 5-1, Minh Cẩm tiếp tục dẫn 9-5 và 11-9 ở ván 4

14:17

Minh Cẩm thắng ván 3 khá dễ dàng

Cơ thủ người Việt Nam giành liên tiếp 6 điểm để thắng 15-4 sau 7 lượt cơ.

14:13

Minh Cẩm chật vật thắng ván 2

Dù thi đấu lỗi và bỏ lỡ 1 set point nhưng cuối cùng Minh Cẩm vẫn thắng với tỷ số 15-13.

14:03

Mã Minh Cẩm dẫn sâu ở ván 2

Anh dẫn 11-3 ở ván 2 nhưng chưa thành công trong 2 lần đánh gần nhất

14:03

Ji Hon thắng ván đầu

Chiến thắng khá áp đảo với tỷ số 15-3

13:31

Khó khăn

Cả 2 nhập cuộc khó khăn ở ván 1. Tuy nhiên, Kwak Ji Hun dẫn trước 7-2 sau 9 lượt cơ.

Thông tin

Mã Minh Cẩm là tay cơ nổi tiếng ở Việt Nam và có mặt tại PBA Tour từ những ngày đầu. Anh được đánh giá cao khi thi đấu trong đội Alphas năm 2019 và những năm sau đó. Ở khía cạnh đánh đơn, Minh Cẩm cũng thi đấu xuất sắc, từng tiến sâu ở các giải Tour.

Mã Minh Cẩm là tay cơ già dặn kinh nghiệm nhưng thích nghi rất tốt với những luật chơi mới. Anh có lối chơi sáng tạo, sẵn sàng thử thách những thế bi khó. Điều đó tạo ra sự hào hứng cho khán giả và giới chuyên môn. Tại PBA, anh từng thắng Caudron nhiều lần, khiến khán giả vô cùng thích thú.

TRỰC TIẾP billiard Mã Minh Cẩm vs Kwak Ji Hun, 13h30 ngày 22/6 – PBA Championship 2022 - Ảnh 1
TRỰC TIẾP billiard Mã Minh Cẩm vs Kwak Ji Hun, 13h30 ngày 22/6 – PBA Championship 2022 

Trong khi đó, Kwak Ji Hun là tay cơ mới, không có thành tích tại PBA các năm trước. Do đó, anh không được đánh giá quá cao tại PBA năm nay. Dù vậy, các tay cơ Hàn Quốc đã quen thuộc với luật thi đấu tại PBA.

Giải PBA (nam) và LPBA (nữ) Championship 2022 khởi tranh ngày 20/6 và đang thi đấu ở vòng ngoàia. Sẽ có tổng cộng 128 tay cơ ở giải nam tranh giải thưởng cao nhất lên tới 200 triệu won (3,75 tỷ đồng). Ở giải nữ, số lượng tay cơ tham gia là 140.

Các trận đấu đầu tiên sẽ diễn ra lúc 11h00 ngày 22/6. PBA Championship 2022 sẽ được trực tiếp trên các kênh của Thethao.vn, GGLive, Billiards Việt Nam trên lãnh thổ Việt Nam.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả PBA Tour ngày 21/6: Quốc Nguyện rời giải đáng tiếc, Caudron thắng áp đảo

Billiard 3 ngày trước

Kết quả PBA Tour – PBA Championship ngày 21/6: Cơ thủ Việt Nam Nguyễn Quốc Nguyện để thua đáng tiếc ở trận đấu đầu tiên, trong khi siêu sao Caudron thắng dễ để lọt vào vòng 64.

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 22/6: Ngô Đình Nại bị loại

Billiard 3 ngày trước

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 22/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 2 có Phương Linh, Minh Cẩm, Đình Nại thi đấu.

KẾT QUẢ billiard Nguyễn Huỳnh Phương Linh 3-1 Lee Wan Se – PBA Championship 2022

Billiard 3 ngày trước

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Lee Wan Se, thuộc vòng 128 PBA Championship 2022 ngày 22/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu PBA Championship 2022 ngày 25/6: Phương Linh, Minh Cẩm đánh cùng giờ

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 25/6. Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm, Lee Mi Rae, Kim Ga Yong đều thi đấu trong ngày hôm nay.

Link xem trực tiếp billiard APlus Cup of Pool 2022

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp APlus Cup of Pool 2022 hôm nay. Giải APlus Cup of Pool 2022 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

Kết quả PBA Championship 2022 ngày 24/6: Hai tay cơ Việt Nam đi tiếp, 4 ‘nữ thần’ đại chiến

Tất cả các tay vợt ưa thích của làng Billiards Việt Nam đều giành chiến thắng trong ngày 24/6 dù có những khó khăn nhất định.

Mã Minh Cẩm ‘hủy diệt’ đối thủ, tiến sâu tại PBA Championship 2022

Giành chiến thắng 3-0 trước Kim Dong Suk, Mã Minh Cẩm tiến tới vòng 1/16 tại PBA Championship 2022 - PBA Tour 1 2022/23.

Lịch thi đấu APlus Cup of Pool 2022: Lương Chí Dũng, Dương Quốc Hoàng đánh mấy giờ?

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu APlus Cup of Pool 2022. Giờ thi đấu của các tay cơ nổi bật như Lương Chí Dũng, Dương Quốc Hoàng được cập nhật chính xác nhất.

Cận cảnh dàn trang thiết bị xịn xò 'đẳng cấp thế giới' của APlus Cup of Pool 2022

Giải APlus Cup of Pool 2022 sở hữu trang thiết bị đắt tiền, được sử dụng tại các giải thi đấu quốc tế môn Billiards cho các trận đấu.

Đặng Thành Kiên, Dương Quốc Hoàng tham dự giải Pool có giải thưởng lớn nhất Việt Nam - APlus Cup of Pool 2022

Các tay cơ xuất sắc nhất Việt Nam tham dự giải APlus Cup of Pool 2022 với tổng giá trị giải thưởng lên tới hàng tỷ đồng.

KẾT QUẢ Billiards Mã Minh Cẩm vs Kim Dong Suk, 18h30 ngày 24/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Mã Minh Cẩm vs Kim Dong Suk, thuộc vòng 32 PBA Championship 2022 ngày 24/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

Nguyễn Huỳnh Phương Linh lọt vào vòng 16 PBA Championship 2022 sau 5 ván đấu căng thẳng

Nguyễn Huỳnh Phương Linh thắng Park Han Ki với tỷ số 3-2 sau 5 ván đấu tại vòng 32 PBA Championship 2022. Tay cơ người Việt Nam thể hiện sự bình tĩnh trong những đường bi quyết định.

KẾT QUẢ Billiards Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Park Han Ki, 11h00 ngày 24/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Park Han Ki, thuộc vòng 32 PBA Championship 2022 ngày 24/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Las Vegas Lights
09:35
Phoenix Rising FC
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Taichung Blue Whale (nữ)
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taipei Xiongzan (nữ)
Hualien (nữ)
15:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Yemen U16
22:00
Oman U16
Jordan U16
01:00
Iraq U16
Latvia Cup
Vòng 3
Salaspils
22:00
Augsdaugava
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 14
HB Torshavn
22:59
KI Klaksvik
NSI Runavik
22:59
Vikingur Gotu
Kazakhstan Division 1
Vòng 9
Tarlan
17:00
Astana B
Okzhetpes
18:00
FK Igilik
Lashyn Karatau
19:00
Bulat Temirtau
Ekibastuzets
19:00
Yassy Turkistan
Kairat Academy
19:00
Kaisar Kyzylorda
Baikonur
20:30
Akademiya Ontustik
Nhật Bản Football League
Vòng 13
Run Mel Aomori
11:00
Kochi United
Honda Lock SC
11:00
FC Tiamo Hirakata
Yokogawa Musashino
13:00
Honda FC
Mio Biwako Shiga
11:00
Osaka FC
Maruyasu Industries
11:00
Veertien Kuwana
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 18
Dangjin Citizen
14:00
Ulsan Citizens
Pocheon FC
15:00
Paju Citizen FC
Cheongju Jikji
17:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 2
Tallinna FC Levadia B
19:00
Kohtla Jarve JK Jarve
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Jorge Wilstermann
02:00
Atletico Palmaflor Vinto
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari FC
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
VĐQG Peru
Vòng 18
Sporting Cristal
03:30
Alianza Atletico Sullana
Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoffs
ABM Galaxy
10:00
Rue Rue FC
Central Coast
11:00
Solomon Warriors FC
Australia Victoria State League
Vòng
North Sunshine Eagles
12:00