Phương Linh lọt vào vòng 32 PBA Championship 2022 sau loạt 'đấu súng'

Hữu Vượng

Thứ sáu, 24/06/2022 01:12 (GMT+7)

Nguyễn Huỳnh Phương Linh vượt qua đối thủ Jeung Jae Kwon với tỷ số 1-0 ở lượt đấu súng sau khi hòa 2-2, qua đó lọt vào vòng 32 PBA Championship 2022.

Nguyễn Huỳnh Phương Linh p. 2-2 Jeung Jae Kwon (15-5, 11-15, 13-15, 15-12, 1-0 p.)

Bước vào trận đấu vòng 64 với nhiều câu hỏi của người hâm mộ, liệu Phương Linh có thể hiện tốt như vòng trước hay không? Cơ thủ trẻ có đủ bản lĩnh và may mắn để tiến sâu hơn giải đấu không?

Set đầu tiên Phương Linh thi đấu rất tốt, tuy bankshot không thành công tại lượt đề pa và để đối thủ dẫn trước 5-0 tại lượt cơ đầu, nhưng Phương Linh tấn công rất hay và đi liền một mạch 15 điểm khi Jae-kwon Jeung có 3 lượt cơ liên tiếp đánh hỏng, 15-5, Phương Linh có ván đầu.

Phương Linh lọt vào vòng 32 PBA Championship 2022 sau loạt 'đấu súng' - Ảnh 1
Phương Linh lọt vào vòng 32 PBA Championship 2022 sau loạt 'đấu súng' - Ảnh PBA

Bước sang game thứ 2, mọi chuyện diễn biến hệt như game đầu tiên, chỉ đổi vai diễn, Phương Linh dẫn 5-0 và để thua 11-15, Jae-kwon Jeung bỏ lỡ 2 set-point nhưng vẫn kịp kết thúc với điểm số 15-11, quân bình tỉ số 1-1.

Set đấu bản lề thứ 3 là cuộc tranh chấp không ngừng nghỉ, Phương Linh dẫn trước 8-2, Jae-kwon Jeung bùng nổ ghi series 8 dẫn ngược 10-8, tiếp tục là 11-10 rồi 13-10 cho Phương Linh, Jae-kwon Jeung là người thi đấu tốt hơn khi lượt cơ thứ 10 anh có 2 pha bankshot tạo series 5 và thắng luôn set đấu, 2-1 cho tay cơ Hàn Quốc.

Phương Linh buộc phải thắng set thứ 4 để bước vào đấu súng, thế nhưng đâu đó xuất hiện sự mất bình tĩnh của cả hai cơ thủ, sau  5 lượt cơ tỉ số là 3-5, giằng co đến lượt cơ thứ 11 thì Jae-kwon Jeung có seri 3, Phương Linh trả lại series 4, điểm số 8-8

Bỏ lỡ tới 2 set point và không thể đau tim hơn tại set point thứ 3 Phương Linh đã ghi điểm, tỉ số là 2-2. 

Lượt đấu súng quá thuận lợi cho Phương Linh khi Jae-kwon Jeung mất bình tĩnh và phớt cơ, trước đó Phương Linh chủ động nhường quyền thực hiện lượt đề pa cho đối thủ, Phương Linh đã quyết định đúng, và ra phát cơ cuối thành công. 

Một chiến thắng quá đau tim đối với người hâm mộ, quá vỡ òa.

TIN LIÊN QUAN

KẾT QUẢ Billiards Mã Minh Cẩm vs Jang Nam Guk, 14h00 ngày 23/6

Billiard 3 ngày trước

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Mã Minh Cẩm vs Jang Nam Guk, thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 ngày 23/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

Mã Minh Cẩm ‘hủy diệt’ đối thủ chủ nhà, giành vé dự vòng 32 PBA Championship 2022

Billiard 3 ngày trước

Tay cơ Mã Minh Cẩm phục thù thành công cho người đồng đội Ngô Đình Nại khi thắng trắng Jang Nam Guk với tỷ số 3-0 ở trận đấu thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 chiều 23/6.

KẾT QUẢ Billiards Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Jeung Jae Kwon, 18h30 ngày 23/6

Billiard 3 ngày trước

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Jeung Jae Kwon, thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 ngày 23/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 26/6: Hữu Bình, Trường An xuống nhánh thua

Các trận đấu thuộc vòng bảng APlus Cup of Pool 2022 không có nhiều kết quả bất ngờ khi các tay cơ được đánh giá cao đều giành chiến thắng.

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 26/6: Sruong Pheavy vô địch, Caudron vào bán kết

Sruong Pheavy đánh bại Lee Mi Rae để vô địch LPBA Championship 2022/23 chặng 1, trong khi Caudron, Zapata lọt vào vòng bán kết giải nam.

Sruong Pheavy đánh bại Lee Mi Rae, vô địch PBA Championship 2022 chặng 1

Tay cơ người Campuchia thể hiện phong độ xuất sắc để đánh bại Lee Mi Rae trong trận chung kết PBA Championship 2022/23 chặng 1.

TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 26/6: Lee Mi Rae đánh chung kết

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 26/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 6 có Lee Mi Rae, Frederic Caudron thi đấu.

Lịch thi đấu PBA Championship 2022 ngày 26/6: Lee Mi Rae đánh chung kết lúc mấy giờ?

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu Billiard PBA Championship ngày 26/6. Hôm nay diễn ra các trận tứ kết giải nam và chung kêt giải nữ

Kết quả APlus Cup of Pool 2022 ngày 25/6: Chí Dũng, Quốc Hoàng, Thành Kiên thắng trận

Các trận đấu thuộc vòng bảng APlus Cup of Pool 2022 không có nhiều kết quả bất ngờ khi các tay cơ được đánh giá cao đều giành chiến thắng.

Kết quả PBA Championship 2022 ngày 25/6: Lee Mi Rae vào chung kết

Tất cả các tay vợt ưa thích của làng Billiards Việt Nam Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm bị loại ở vòng 16 giải nam, trong khi Lee Mi Rae và Sroung Pheavy vào chung kết giải nữ.

Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm dừng bước ở vòng 16 PBA Championship 2022

Hai tay cơ người Việt Nam không thể lọt vào tứ kết khi để thua cùng tỷ số 0-3 trước các đối thủ đến từ Tây Ban Nha tại PBA Championship 2022.

KẾT QUẢ Billiards Mã Minh Cẩm vs David Zapata, 12h30 ngày 25/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Mã Minh Cẩm vs David Zapata, thuộc vòng 16 PBA Championship 2022 ngày 24/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Billiards Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs David Martinez, 12h30 ngày 25/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs David Martinez, thuộc vòng 16 PBA Championship 2022 ngày 25/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
00:00
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
Uruguay (nữ)
01:00
Bolivia (nữ)
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
Na Uy
Vòng 11
Valerenga
01:00
Odd Grenland
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Paisley Athletic (nữ)
04:00
New Jersey Copa (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Brazil Catarinense Division 2
Vòng
Blumenau EC
01:00
Caravaggio FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Juazeiro BA
00:45
Jacobinense EC
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
Riga FC
00:00
FK Valmiera
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Chile Primera D
Vòng
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
Miami AC
05:00
Caledonia SC
VĐQG Belarus
Vòng 12
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Slavia Mozyr
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
U16 Tây Á
Vòng bảng
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Marcilio Dias SC
01:00
EC Prospera
Perolas Negras
01:00
Nova Iguacu
Globo
01:00
Afogados da Ingazeira FC
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Senegal FA Cup
Casamance
01:00
Etoile Lusitana
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Deportivo Camioneros
01:00
Club Circulo Deportivo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
CF Rio de Janeiro
00:45
EC Resende
EC Vera Cruz RJ
00:45
Brasileirinho RJ
SE Paraty RJ
00:45
Belford Roxo RJ
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
San Pedro FC
01:00
SOL FC Abobo
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Gambia GFA League
Vòng
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil national youth (U20) Football Championship
Operario AM U20
00:00
Comercial MS (Youth)
Ypiranga/RS U20
01:00
SERC Brasil U20
Propria U20
01:00
Rosario SE U20
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
EC Pelotas(RS)
01:00
Tres Passos RS
Santa Cruz FC
01:00
Esportivo RS
Gloria RS
01:00
CE Lajeadense
Hạng 2 Uruguay
Vòng
Mar de Fondo
01:00
Salus
CA Atenas
01:00
Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC
01:00
Miramar Misiones FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Los Angeles FC
02:00
New York Red Bulls
Philadelphia Union
05:00
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá