Lịch thi đấu Quyết Chiến vs Efren Reyes nội dung carom 3 băng SEA Games 31

Trung Nguyên

Thứ sáu, 13/05/2022 22:11 (GMT+7)

Efren Manalang Reyes, hay còn gọi Efren “Bata” Reyes là tay cơ huyền thoại người Philippines. Ông được giới hâm mộ đánh giá là nhà vô địch vĩ đại nhất mọi thời đại của bộ môn pool, chắc hẳn khi đề cập tới tay cơ pool chuyên nghiệp lại thi đấu carom 3 băng sẽ làm cho nhiều người thắc mắc.

Thật vậy, đoàn Philippines đã chọn “nhà ảo thuật" Bata Reyes thi đấu nội dung carom 3 băng bởi ở đất nước vạn đảo này, có lẽ chỉ ông là người đủ tài tranh đấu. Bata Reyes tuy đã nghỉ thi đấu pool chuyên nghiệp, nhưng trong quá khứ du đấu của ông, chúng ta đã từng bắt gặp Reyes phân tài cao thấp ở bàn nỉ không lỗ cùng tay cơ 3-Cushion đỉnh cao Torbjörn Blomdahl_cũng là người bạn của Reyes.

Trận chiến carom 3 băng của tay cơ đứng đầu Việt Nam, Trần Quyết Chiến và ông vua pool Efren Manalang Reyes tại SEA games 31  - Ảnh 1
Bata Reyes trong một trận đấu 3 băng.

Bata Reyes được mệnh danh là “nhà ảo thuật" bởi ông có lối đánh phóng khoáng và ngẫu hứng, không hề nao núng trước những thế giấu bi trong bộ môn pool, đã biết bao lần ông đã làm cho khán giả phải ngã mũ trầm trồ bởi những pha xử lý a băng không tưởng, hay biểu diễn dắt bi cuối cùng vào lỗ sau khi chạy chính xác nhiều vòng quanh bàn. Những pha trình diễn ngoạn mục ấy không phải là điều vô lý, bởi ông không phải tay mơ trong bộ môn 3-Cushion.

Lượt bốc thăm chia bảng may rủi ngày hôm nay đã đưa ông đến với tay cơ hạng 3 thế giới Trần Quyết Chiến sẽ diễn ra vào lúc :

18h00 ngày 19/05/2022

Sở đoản 3 băng của Bata Reyes sẽ gặp một thử thách không thể lớn hơn tại SEA games 31.

Phân nhánh nội dung billiards 3 băng nam tại SEA Games 31

Lịch thi đấu Quyết Chiến - Efren Reyes nội dung carom 3 băng SEA Games 31 - Ảnh 3
Lịch thi đấu Quyết Chiến vs Efren Reyes nội dung carom 3 băng SEA Games 31

Về phần tay cơ nước chủ nhà Việt Nam, Trần Quyết Chiến là một cái tên hết sức được yêu thích, anh là tay cơ có đẳng cấp vượt xa tầm khu vực, với vị thế số 3 thế giới và luôn thể hiện phong độ xuất sắc tại các giải world cup gần đây. 

Trần Quyết Chiến đến với SEA games 31 không ngoài mục tiêu nào khác là mang về tấm huy chương vàng cho mình, danh hiệu anh vẫn còn thiếu trong bộ sưu tập.

Vòng đấu loại trực tiếp này sẽ nhanh chóng kết thúc bởi nội dung thi đấu carom 3 băng chỉ gồm 8 cơ thủ của các quốc gia Thái Lan, Malaysia, Philippines và nước chủ nhà Việt Nam. Nhánh bên kia bảng đấu chúng ta có Nguyễn Đức Anh Chiến, tay cơ hiện đang xếp hạng 15 thế giới chạm trán Francisco Dela Cruz cũng thuộc đoàn Philppines.

Bộ môn thi đấu carom 3 băng tại SEA games 31 sẽ khó có bất ngờ xảy ra, trận chung kết được dự đoán sẽ là cuộc chiến nội bộ của 2 tay cơ nước chủ nhà Việt Nam, nhưng dù sao đi nữa, sự góp mặt của tay cơ quá đỗi nổi tiếng Efren Bata Reyes đã làm cho người hâm mộ vô cùng thích thú, dù đẳng cấp chuyên môn của ông có phần thua thiệt, nhưng sự cổ vũ của khán giả nước chủ nhà dành cho ông là rất lớn. Một nét đẹp trong văn hoá thể thao billiard.

TIN LIÊN QUAN

Trần Quyết Chiến : Hành trình đi vào lịch sử Billiards Việt Nam

Billiard 06/05/2022

Trần Quyết Chiến sinh năm 1983 tại Hà Tĩnh, lớn lên ở Cà Mau nhưng TP.HCM lại là mảnh đất “lành” giúp Trần Quyết Chiến có được sự nghiệp huy hoàng như ngày hôm nay.

Nguyễn Đức Anh Chiến được ví như “Viên Kim Cương” sáng giá của làng Billiards Châu Á

Billiard 06/05/2022

Anh Chiến quê ở xã Hải Chánh, huyện Hải Lăng, tỉnh Quảng Trị. Năm lên 9 tuổi, anh theo gia đình vào Đà Lạt định cư, lập nghiệp. Ngày đó, nhà bác ruột có câu lạc bộ (CLB) Billiards nên hễ rảnh rỗi Anh Chiến lại chơi Billiards cùng các anh. Năng khiếu Billiards của Anh Chiến sớm bộc lộ nhưng gia đình vẫn muốn hướng anh theo sự nghiệp học hành. Năm 2006, Anh Chiến tốt nghiệp đại học chuyên ngành kỹ thuật cơ khí tại TP. Hồ Chí Minh nhưng lại phải xin việc làm trái ngành nghề được đào tạo.

ĐT Billiards Thái Lan đặt mục tiêu giành 2 HCV tại SEA Games 31

Billiard 5 ngày trước

ĐT Billiards Thái Lan, dẫn đầu bởi cựu cơ thủ số 3 thế giới James Wattana, hạ quyết tâm giành được từ 1-2 HCV trong tổng số 10 bộ huy chương của SEA Games 31.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

PBA Team League công bố danh sách thành viên của 8 đội mùa giải 2022

PBA Team League công bố danh sách thành viên của 8 đội mùa giải 2022. Mùa giải thi đấu mới của PBA Team League sắp khởi tranh, quá trình chiêu mộ thành viên cho các đội gần như đã hoàn thành.

Top 5 cơ thủ nam kiếm được tiền nhiều nhất tại PBA từ trước đến nay

Hệ thống giải đấu PBA Tour được tổ chức tại Hàn Quốc. Được xem là đấu trường carom 3 băng chuyên nghiệp quốc tế có tiền thưởng lớn nhất thế giới hiện nay. PBA Tour có 3 giải đấu chính gồm PBA Tour (dành cho nam). LPBA Tour (dành cho nữ) và PBA Team League (giải đồng đội).

ĐT Billiards Thái Lan đặt mục tiêu giành 2 HCV tại SEA Games 31

ĐT Billiards Thái Lan, dẫn đầu bởi cựu cơ thủ số 3 thế giới James Wattana, hạ quyết tâm giành được từ 1-2 HCV trong tổng số 10 bộ huy chương của SEA Games 31.

Số phận của Mã Minh Cẩm, Nguyễn Huỳnh Phương Linh vẫn còn bỏ ngỏ tại PBA Team League

Theo nguồn tin từ PBA, Shinhan Investment Alphas chính thức giải tán ở mùa giải thứ 3, đội sẽ thay thế cho vị trí Alphas chính là Hana Card.

Tin nóng về PBA Teamleague - Kasidokostas trở lại

PBA Team league sắp bước vào mùa giải thi đấu tiếp theo, thông tin mới nhất cho thấy sẽ có thay đổi chấn động trong danh sách các đội hình tham dự.

Daniel Sánchez: Tay Cơ 3 Băng Xuất Sắc Nhất Lịch Sử Tây Ban Nha

Với danh hiệu vô địch quốc gia 3C lần thứ 20 vào tháng sáu năm ngoái, Daniel Sánchez đã củng cố tên tuổi của mình thành một tượng đài rất khó để có thể thay thế ở xứ sở bò tót trong vài thập niên tới. Tại đấu trường thế giới, bộ sưu tập thành tích của ông thậm chí còn đáng nể hơn với 15 lần đứng trên bục cao nhất (UMB).

Hoàng tử UMB lên ngôi vua tại PBA

Nếu như Roger Federer với Logo RF trứ danh là vận động viên kiếm được nhiều tiền nhất trong làng banh nỉ, thì Frédéric Caudron sở hữu Logo FC cũng là tay cơ kiếm được nhiều tiền nhất trên bàn nỉ 3-Cushion.

Những điều chưa biết về thế giới Billiards 3C

Hai giải đấu này có lẽ đã quá quen thuộc với giới hâm mộ 3C trong và ngoài nước , tuy nhiên có nhiều bạn đọc và những người hâm mộ vẫn chưa hiểu rõ về hai giải đấu này, nay người viết xin phép tóm tắt lại để mọi người có thể hiểu được rõ hơn về hai giải đấu này.

Nguyễn Đức Anh Chiến được ví như “Viên Kim Cương” sáng giá của làng Billiards Châu Á

Anh Chiến quê ở xã Hải Chánh, huyện Hải Lăng, tỉnh Quảng Trị. Năm lên 9 tuổi, anh theo gia đình vào Đà Lạt định cư, lập nghiệp. Ngày đó, nhà bác ruột có câu lạc bộ (CLB) Billiards nên hễ rảnh rỗi Anh Chiến lại chơi Billiards cùng các anh. Năng khiếu Billiards của Anh Chiến sớm bộc lộ nhưng gia đình vẫn muốn hướng anh theo sự nghiệp học hành. Năm 2006, Anh Chiến tốt nghiệp đại học chuyên ngành kỹ thuật cơ khí tại TP. Hồ Chí Minh nhưng lại phải xin việc làm trái ngành nghề được đào tạo.

Trần Quyết Chiến : Hành trình đi vào lịch sử Billiards Việt Nam

Trần Quyết Chiến sinh năm 1983 tại Hà Tĩnh, lớn lên ở Cà Mau nhưng TP.HCM lại là mảnh đất “lành” giúp Trần Quyết Chiến có được sự nghiệp huy hoàng như ngày hôm nay.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C2 Châu âu
Chung kết
Eintracht Frankfurt
02:00
Glasgow Rangers
Hàn Quốc
Vòng 13
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeju United
Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
FC Seoul
Seongnam FC
17:30
Suwon City
J-League 1
Vòng 11
Vissel Kobe
17:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
17:30
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Adelaide United
16:05
Melbourne City
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
17:00
Tampines Rovers FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Riffa
22:00
CD Arabe Unido
Bashundhara Kings
22:00
Maziya
Al-Seeb
22:00
Jableh SC
Teshrin SC
22:00
Hilal AL Quds
Shbab Alkhaleel
02:00
Dhufar
Al-Ansar (LIB)
02:00
Al Kuwait SC
Al-Nejmeh
02:00
East Riffa
Giao hữu quốc tế
Toluca
07:50
Bayer Leverkusen
Giao Hữu ĐTQG
Iran U16
20:00
Afghanistan U16
Tajikistan U16
22:59
Uzbekistan U16
Copa Libertadores
Vòng bảng
Flamengo
07:30
Univ Catolica
Sporting Cristal
07:30
Talleres Cordoba
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Palmeiras
05:00
Club Sport Emelec
Atletico Paranaense
05:00
Libertad
Nacional Montevideo
05:00
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
07:00
Olimpia Asuncion
Deportivo Tachira
07:00
Independiente Petrolero
Deportes Tolima
07:00
America MG
Alianza Lima
09:00
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Tigres UANL
Serie B Italia
Vòng
Brescia
00:00
Monza
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 15
Omiya Ardija
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
23:45
Heracles Almelo
Hạng 2 Nga
Vòng 27
Dinamo Barnaul
18:30
Nosta Novotroitsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Orenburg-2
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Ansan Greeners FC
17:30
Chungnam Asan
Bucheon FC 1995
17:30
Gyeongnam FC
Hạng 4 Anh
Vòng
Northampton Town
01:45
Mansfield Town
Malaysia
Vòng 10
Terengganu
19:15
Kuala Lumpur
Sabah
19:15
Pahang
Melaka
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Pahang
Pulau Pinang
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
MISC-MIFA
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
06:00
Detroit City
Birmingham Legion
07:00
Las Vegas Lights
Memphis 901
07:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Sacramento Republic FC
Colombia Copa Premier
Vòng 2
Fortaleza F.C
07:40
Bogota FC
Botola 2
Vòng 28
Renaissance Zmamra
22:59
Maghrib Association Tetouan
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD El Nacional
07:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
03:00
Manta FC
CD Independiente Juniors
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Latvian Higher League
Vòng 14
Riga FC
22:00
BFC Daugavpils
Super Nova
22:00
FK Spartaks Jurmala
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:05
Portland Thorns FC (nữ)
North Carolina (nữ)
06:00
Orlando Pride (nữ)
Racing Louisville (nữ)
06:30
San Diego Wave (nữ)
Portland Thorns FC (nữ)
09:00
Washington Spirit (nữ)
Ghana Premier
Vòng 29
Berekum Chelsea
22:00
Medeama SC
Karela United FC
22:00
Great Olympics
King Faisal
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Accra Lions
Copa Sudamericana
Group
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Oriente Petrolero
Atletico Clube Goianiense
07:30
CSD Antofagasta
9 de Octubre
07:30
Guairena
Inti Gas Deportes
05:15
Everton CD
CA River Plate
05:15
Cuiaba
Racing Club
07:30
FBC Melgar
Santos
07:30
Union La Calera
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Defensa Y Justicia
Faroe Islands Cup
Quarter Final
HB Torshavn
21:00
AB Argir
TB/FCS/Royn
21:00
07 Vestur Sorvagur
KI Klaksvik
21:00
IF Fuglafjordur
B36 Torshavn
21:00
Vikingur Gotu
U19 Đan Mạch
Vòng 26
Esbjerg U19
00:30
Odense BK U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
South Georgia Tormenta B
06:30
East Atlanta
Dalton Red Wolves SC
06:30
Southern Soccer Academy Kings
Charlotte Independence
06:30
Northern Colorado
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Hvidovre IF
23:30
Fredericia
Nykobing FC
23:30
AC Horsens
Esbjerg
23:30
Fremad Amager
Helsingor
23:30
Lyngby
WAUS WD1
Vòng
NTC Football West (nữ)
18:30
Balcatta (nữ)
Romania Liga 1 Women
Vòng
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
America SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Assisense SP U20
01:00
Aracatuba SP Youth
Catanduva/SP Youth
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Independente SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
XV de Jau (Youth)
Paulista (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
CA Metropolitano U20
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Noroeste (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Sharjah SP Youth
01:00
Salto SP Youth
SKA Brasil Youth
01:00
OSTO youth team
CA Taquaritinga SP U20
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Votuporanguense (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
Andradina SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 6
Forsbacka IK
00:00
Sandvikens AIK FK
Asarums IF FK
00:00
Kristianstads FF
Cúp FA Thái Lan
Semi Final
BEC Tero Sasana
18:00
Nakhon Ratchasima
Suphanburi FC
19:00
Buriram United
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
CR Belouizdad
22:00
ES Setif
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Viking U19
CFU Club Championship
Atletico Vega Real
07:00
Waterhouse FC
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
03:00
Sportivo San Lorenzo
Independiente Luque
03:00
Atletico Colegiales
Martin Ledesma
03:00
Sol de America Pastoreo
Rubio nu
03:00
River Plate (PAR)
Sportivo Iteno
03:00
2 de Mayo PJC
3 De Febrero
03:00
Guarani de Trinidad
Atyra FC
03:00
Sportivo Luqueno
Tunisia
Vòng 3
Olympique de Beja
21:00
Etoile Metlaoui
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive Zarzis
Club Africain
22:00
ES du Sahel
Brazil Serie B
Vòng 8
Gremio Novorizontin
07:30
Sport Club Recife PE
CRB AL
07:30
Londrina PR
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RPS Lions
22:30
KJP
EIF Academy
22:30
BK-46 Karis Karjaa
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Hajer
23:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
23:10
AL-jeel
Al-Ameade
23:20
Al-Jabalain
Al-Orubah
23:45
Al-Akhdoud
Najran SC
01:00
Bisha FC
Turkey A2 League U19
Vòng
Istanbulspor U19
16:00
Altinordu U19
Italy Serie D
Vòng 1
Carbonia
21:00
Vis Artena
Cassino
21:00
Insieme Formia
Cynthiabalonga
21:00
ASD Lanusei
ASD Muravera
21:00
Gladiator
Team Nuova Florida
21:00
Aprilia
AS Ostia Mare
21:00
Atletico Uri
Real Monterotondo
21:00
Giugliano
Sassari Torres
21:00
USD Latte Dolce
ASD San Luca
21:00
Santa Maria
Arzachena
21:00
Afragolese 1944
Audace Cerignola
21:00
FB Brindisi 1912
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Mid Ulster (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
VIFK
22:59
GBK Kokkola
Australia Queensland Woman Cup
Logan Lightning (nữ)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Mitchelton (nữ)
16:00
Brisbane Olympic (nữ)
Nữ Estonia
Vòng 1
Saku Sporting (nữ)
22:00
Tammeka Tartu (nữ)
Chile Primera B
Vòng 15
Deportes Santa Cruz
07:30
San Luis Quillota
Angola Girabola League
Vòng 29
CRD Libolo
21:30
Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sagrada Esperanca
U19 Hungary
Vòng 12
Kecskemeti TE U19
18:00
NergihasaU19
Gyori ETO U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Belgian First Amateur Division
Vòng 4
RFC de Liege
01:00
Dessel Sport
Royal Knokke
01:00
FCV Dender EH
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Junkeren
22:00
Mjolner
Skjetten Fotball
22:59
Ullensaker/Kisa IL
Finnsnes
22:59
Tromsdalen
Brumunddal
22:59
Strommen
Pors Grenland
22:59
FK Arendal
Traff
22:59
Vard Haugesund
Os Turn Fotball
22:59
Asane Fotball
Bremnes IL
22:59
Oygarden FK
Voss
22:59
Brann
Rade
22:59
Fredrikstad
SK Herd
22:59
Molde
Ullern FC
22:59
Asker
SK Trygg Lade
22:59
Levanger FK
Baerum SK
22:59
Kvik Halden
Orkla
22:59
Stjordals Blink
Bossekop
23:00
Alta
Nordstrand
23:30
Frigg
Lokomotiv Oslo
00:00
Eidsvold Turn
Harstad
00:00
Senja
Gjovik Lyn
00:30
Raufoss
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Orgryte
00:00
Trelleborgs FF
Utsiktens BK
00:00
Landskrona BoIS
Skovde AIK
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Jonkopings Sodra IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Trottur Reykjavik (nữ)
00:30
Thor KA Akureyri (nữ)
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Stjarnan (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
Edgeworth Eagles FC
15:30
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Whittlesea United
16:00
Upfield SC
Adamstown Rosebuds FC
16:00
Lake Macquarie
Valentine
16:00
Broadmeadow Magic
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bentleigh greens
16:30
St Albans Saints
Blacktown City Demons
16:45
Sutherland Sharks
Mongolia Premier League
Vòng 11
Khangarid Klub
12:00
Erchim
BCH Lions
15:00
FC Ulaanbaatar
Khovd
18:00
Selenge Press
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 4
FC Gifu
17:00
Gainare Tottori
Estonia Champions League
Vòng 14
Flora Paide
21:30
Trans Narva
Vaprus Parnu
22:00
Tallinna JK Legion
Nomme JK Kalju
23:30
Levadia Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Goncalense
01:00
CFRJ Marica RJ
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Bashundhara Kings
16:00
Chittagong Abahani
Botola Pro 1
Vòng 23
Maghreb Fez
00:15
Wydad Casablanca
Uzbek League
Vòng 9
Kuruvchi Kokand Qoqon
18:45
Pakhtakor
Termez Surkhon
18:45
Sogdiana Jizak
Southeast Asian Games football Women
Semi Final
Thái Lan (nữ)
16:00
Philippines (nữ)
Vietnam (nữ)
19:00
Myanmar (nữ)
Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Campinense
04:00
Ypiranga(RS)
Vitoria BA
06:30
Botafogo PB
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
NBE SC
01:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 29
NK Siroki Brijeg
22:59
FK Tuzla City
FK Zeljeznicar
22:59
Borac Banja Luka
Cúp Quốc Gia Séc
Chung kết
Synot Slovacko
22:00
Sparta Praha
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng bảng
Gamba Osaka
17:00
Kashima Antlers
Shimizu S-Pulse
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Oita Trinita
17:00
Cerezo Osaka
Consadole Sapporo
17:00
Sagan Tosu
FC Tokyo
17:00
Avispa Fukuoka
Tokushima Vortis
17:00
Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol
17:00
Kyoto Sanga
Shonan Bellmare
17:00
Jubilo Iwata
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Philadelphia Union
06:30
Inter Miami
DC United
06:30
New York City FC
New York Red Bulls
06:30
Chicago Fire
FC Cincinnati
06:30
Toronto FC
Minnesota United FC
07:00
LA Galaxy
Houston Dynamo
07:30
Seattle Sounders
FC Kansas City
07:30
Colorado Rapids
Nashville
07:30
Montreal Impact
Vancouver Whitecaps
09:00
FC Dallas
San Jose Earthquakes
09:30
Portland Timbers
Los Angeles FC
09:30
Austin FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá