Trực tiếp tennis Kyrgios vs Garin, Tứ kết Wimbledon - 21h25 ngày 6/7

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Nick Kyrgios vs Cristian Garin, 20h30 ngày 6/7. Link xem trực tiếp trận Cristian Garin vs Nick Kyrgios thuộc Tứ kết giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thông tin trước trận

Wimbledon 2022 đang ở chặng nước rút. Hiện tại, giải đã xác định xong 2 tay vợt đầu tiên lọt vào vòng bán kết ở mỗi nội dung đơn. Hôm nay 6/7, 2 trận tứ kết còn lại sẽ diễn ra.

Vào khoảng 20h30, Nick Kyrgios vs Cristian Garin sẽ gặp nhau để tranh vé vào tứ kết. Đây cũng là trận đấu rất đáng xem khi Kyrgios đang cho thấy phong độ ấn tượng ở giải đấu năm nay. 

Trực tiếp tennis Kyrgios vs Garin, Tứ kết Wimbledon - 20h30 ngày 6/7 - Ảnh 1
Trực tiếp tennis Kyrgios vs Garin, Tứ kết Wimbledon - 20h30 ngày 6/7

Mùa giải này, Kyrgios đang có thành tích khá tốt với hiệu số thắng bại là 20-6. Sau Úc Mở rộng, tay vợt người Australia lần lượt lọt vào Tứ kết Indian Wells Masters, bán kết ATP Houston, bán kết Stuttgart Open và bán kết Halle Open. Anh vẫn đang trên đường tìm kiếm danh hiệu đầu tiên trong năm. 

Đến Wimbledon, Kyrgios nằm ở nhánh đấu khá khó nhằn. Mặc dù vậy, anh đã vượt qua một loạt thử thách để có mặt ở tứ kết, đáng chú ý nhất trong số này là chiến thắng đầy thuyết phục trước hạt giống số 4 Stefanos Tsitsipas ở vòng 4. Đối thủ tiếp theo của “gã trai hư” sẽ là Cristian Garin. 

Garin hiện đang xếp hạng 43 ATP. Trong năm 2022, tay vợt này có thành tích khá tệ, thắng 16 trận nhưng cũng để thua đến 15. Tuy nhiên, anh lại đang thể hiện tốt ở Wimbledon khi lần lượt vượt qua Elias Ymer, Hugo Grenier, Jenson Brooksby và Alex De Minaur để có mặt ở tứ kết. 

Trong quá khứ, Kyrgios và Garin chưa từng gặp nhau. Liệu cái tên nào sẽ giành vé vào bán kết?

Cristian Garin vs Nick Kyrgios (Tứ kết Wimbledon) - 21h25 ngày 6/7

LINK 1 

LINK 2

>>> Đang cập nhật

Thông tin trận đấu: 

- Giải đấu: Wimbledon - Grand Slam

- Vòng đấu: Tứ kết

- Mặt sân: Cứng 

- Thời gian: khoảng 20h30 ngày 6/7/2022 

- Địa điểm: London, Anh

TIN LIÊN QUAN

Norrie vào bán kết Wimmbledon gặp Djokovic sau màn lội ngược dòng ngoạn mục

Wimbledon 06/07/2022

Cameron Norrie đánh bại David Goffin trong 5 set để lọt vào bán kết Wimmbledon 2022 gặp Novak Djokovic.

Wimbledon 2022 xác định cặp bán kết đơn nữ đầu tiên

Wimbledon 06/07/2022

Tatjana Maria và Ons Jabeur trở thành những tay vợt đầu tiên góp mặt tại bán kết Wimbledon 2022 sau những chiến thắng ở tứ kết.

Kyrgios bị bạn gái cũ tố bạo hành ngay trước thềm tứ kết Wimbledon 2022

Wimbledon 06/07/2022

Trận đấu giữa Nick Kyrgios và Cristian Garin tại tứ kết Wimbledon 2022 vẫn diễn ra dù tay vợt người Australia bị truy tố.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nick Kyrgios: Nếu không gặp Djokovic, tôi sẽ vô địch Wimbledon 2022

Nick Kyrgios khẳng định nếu gặp một đối thủ khác không phải Novak Djokovic trong trận chung kết Wimbledon 2022, anh sẽ trở thành nhà vô địch.

Nick Kyrgios chuẩn bị kiếm bộn tiền nhờ những trò hề tại Wimbledon 2022

Bộ phim tài liệu ghi lại hành trình của Nick Kyrgios tại Wimbledon 2022 chuẩn bị được ra mắt và công chiếu trên nền tảng phim trực tuyến nổi tiếng Netflix. Dự án này hứa hẹn mang về bộn tiền cho 'trai hư' 27 tuổi.

Wimbledon 2022 xác lập kỷ lục về số khán giả đến sân theo dõi

BTC Wimbledon cho biết năm 2022 là giải đấu có nhiều khán giả đến sân nhất trong lịch sử 145 năm của giải đấu, phá vỡ kỷ lục trước đó vào năm 2009.

Roger Federer úp mở chuyện giải nghệ

Tay vợt người Thụy Sĩ nói về khả năng giải nghệ thi đấu chuyên nghiệp sau khi không thi đấu tại Wimbledon 2022.

Novak Djokovic muốn giành 30 danh hiệu Grand Slam trước khi giải nghệ

Chia sẻ trước truyền thông, HLV Bogdan Obradovic, người thầy cũ của Novak Djokovic đã có những tiết lộ bất ngờ về mục tiêu của tay vợt người Serbia.

Djokovic vô địch Wimbledon 2022 đúng dịp kỷ niệm 8 năm ngày cưới

Novak Djokovic đã đạt được 2 cột mốc quan trọng với cá nhân anh trong ngày nâng cao chiếc cúp Wimbledon 2022: Chức vô địch Grand Slam thứ 21 và kỷ niệm 8 năm ngày cưới.

Kyrgios mất gần một nửa tiền kiếm được tại Wimbledon 2022 để nộp phạt

Nick Kyrgios kiếm được khoảng 1,05 triệu bảng nhờ thành tích vào tới trận chung kết Wimbledon. Tuy nhiên, số tiền mà ‘trai hư’ người Australia bỏ ra để nộp phạt cũng không hề nhỏ.

Hành trình vô địch Wimbledon 2022 của Djokovic: Ông Vua ngược dòng

Hành trình vô địch Wimbledon 2022 nội dung đơn nam của Novak Djokovic không hề bằng phẳng. Để lần thứ 7 chinh phục thành công giải Grand Slam duy nhất trên mặt sân cỏ, tay vợt người Serbia thường xuyên phải thực hiện những màn ngược dòng.

Nick Kyrgios: 'Djokovic xuất sắc như một vị thần'

Nick Kyrgios thừa nhận Novak Djokovic là tay vợt thi đấu xuất sắc hơn trong trận chung kết Wimbledon 2022. Anh thậm chí dùng từ ‘vị thần’ để nhấn mạnh tài năng và bản lĩnh của cựu số 1 thế giới.

Vì sao Djokovic rơi xuống hạng 7 ATP dù vô địch Wimbledon 2022?

Novak Djokovic vừa đánh bại Nick Kyrgios để đăng quang ngôi vô địch Wimbledon 2022. Tuy nhiên, tay vợt người Serbia lại không giữ được vị trí của mình và sẽ rơi xuống hạng 7 trên BXH ATP ở lần cập nhật tiếp theo.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
AFC Champions League
1/8 Final
Daegu FC
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Vissel Kobe
18:00
Yokohama Marinos
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Indonesia Super League
Vòng 5
PSIS Semarang
16:00
Persik Kediri
Barito Putera
16:30
Bali United
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Laconi Lian
15:30
Chinland
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SFK 2000 Sarajevo (nữ)
15:00
Birkirkara (nữ)
Valur (nữ)
16:00
FC Hayasa (nữ)
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
16:00
FC Guria Lanchkhuti(nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
16:00
FK Lokomotiv Stara Zagora (nữ)
FK Minsk (nữ)
17:00
Slovacko (nữ)
Benfica (nữ)
17:00
KF Hajvalia (nữ)
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:00
University of Sydney (nữ)
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
19:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
17:59
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
WK League
Vòng 17
Changnyeong (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Gyeongju FC (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Suwon FMC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Nanjing City
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Okean Nakhodka
14:00
Dinamo Vladivostok
FSHM Moscow
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
VIC Premier League
Vòng 25
Green Gully Cavaliers
16:30
Eastern Lions SC
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
North Star
16:30
Taringa Rovers
Komala
16:30
Albany Creek
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis