Những tay vợt vắng mặt tại Wimbledon 2022: Federer lỗi hẹn

Đỗ Bài

Thứ ba, 07/06/2022 11:37 (GMT+7)

Wimbledon 2022 nhiều khả năng chứng kiến sự vắng mặt của những 'tượng đài' như Roger Federer, Rafael Nadal hay Serrena Williams. Daniil Medvedev cũng không thể tranh tài vì lý do chính trị.

8/20 Grand Salam mà Roger Federer giành được tới từ các giải Wimbledon. ‘Tàu tốc hành’ thống trị giai đoạn 2003-2007 và là tay vợt vĩ đại nhất lịch sử giải đấu. Rafael Nadal cũng 2 lần chinh phục thành công giải Grand Slam duy nhất trên mặt sân cỏ (2008 và 2010). Trận chung kết Wimbledon 2008 giữa Nadal và Federer thậm chí được xem là một trong những màn so tài hay nhất mọi thời đại (Nadal thắng với tỷ số 3-2).

Những tay vợt vắng mặt tại Wimbledon 2022: Có cả Federer, Medvedev và Serena Williams - Ảnh 1
Federer chưa thể tiếp tục hành trình chinh phục giải Wimbledon lần thứ 9 trong sự nghiệp

Serena William cũng 7 lần vô địch Wimbledon. Thành tích của cô em nhà William chỉ xếp sau Martina Navratilova (9 lần đăng quang) trong kỷ nguyên Mở.

Tuy nhiên, chấn thương trở thành kẻ thù mong muốn của cả 3 tay vợt vĩ đại nói trên. Federer và Serena Williams chắc chắn không tham dự Wimbledon 2022 vì vấn đề đầu gối. Khả năng thi đấu của Nadal tại giải đấu diễn ra tại London này vẫn còn bỏ ngỏ. Thethao.vn sẽ thông tin thêm về trường hợp của Nadal khi ông Vua sân đất nện lên tiếng xác nhận.

Alexander Zverev cũng sẽ lỡ hẹn với Wimbledon năm nay. Tay vợt người Đức gặp phải vấn đề ở vùng gót chân trong trận bán kết Roland Garros 2022. Zverev mô tả đây là ‘một chấn thương nghiêm trọng’ nên khả năng anh tham dự giải đấu này không cao.

Những tay vợt vắng mặt tại Wimbledon 2022: Có cả Federer, Medvedev và Serena Williams - Ảnh 2
Nadal có thể lỡ hẹn với Wimbledon 2022

Bên cạnh những trường hợp vắng mặt vì chấn thương, Wimbledon 2022 còn chứng kiến việc các tay vợt bị cấm bởi lý do chính trị. Ban tổ chức cấm các tay vợt của Nga và Belarus tranh tài. Vì vậy, Daniil Medvedev hay Victoria Azarenka chắc chắn không thể tham dự sự kiện này.

NHỮNG TAY VỢT CHẮC CHẮN KHÔNG THAM DỰ WIMBLEDON 2022

- Nam: Daniil Medvedev, Andrey Rublev, Roger Federer, Karen Khachanov, Aslan Karatsev

- Nữ: Serena Williams, Venus Williams, Aryna Sabalenka, Victoria Azarenka, Anastasia Pavlyuchenkova, Daria Kasatkina, Liudmila Samsonova, Veronika Kudermetova

NHỮNG TAY VỢT BỎ NGỎ KHẢ NĂNG THAM DỰ WIMBLEDON 2022

- Nam: Alexander Zverev, Rafael Nadal

- Nữ: Naomi Osaka

TIN LIÊN QUAN

Roger Federer rớt xuống thứ hạng thấp nhất ATP kể từ năm 2000

Do dính chấn thương dài ngày khiến không thể thi đấu để tích đủ số điểm cần thiết, Roger Federer đã tụt xuống thứ 26, thứ hạng thấp nhất của anh trên BXH ATP kể từ năm 2000 đến nay.

Federer tích cực tập phục hồi, khả năng dự Wimbledon 2022 vẫn bỏ ngỏ

Wimbledon 12/04/2022

Trên trang cá nhân, Roger Federer vừa đăng tải hình ảnh anh tích cực tập phục hồi sau ca phẫu thuật đầu gối. Tuy nhiên, khả năng “Tàu tốc hành” tham dự Wimbledon 2022 vẫn còn bỏ ngỏ.

Federer và Djokovic im lặng khi Nadal giành Grand Slam thứ 22

Roland Garros 07/06/2022

Cả Roger Federer và Novak Djokovic đều không có bất kỳ động thái nào trên mạng xã hội sau khi chứng khiến Rafael Nadal vô địch Roland Garros 2022 để giành Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Ons Jabeur làm nên lịch sử khi giành vé vào chung kết Wimbledon 2022

Ons Jabeur làm nên lịch sử khi đánh bại Tatjana Maria, trở thành tay vợt nữ Ả Rập đầu tiên giành vé vào chung kết Wimbledon 2022.

Link xem trực tiếp tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Link trực tiếp tennis Wimbledon 2022 hôm nay nội dung đơn nam và đơn nữ. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần vợt Grand Slam - Wimbledon 2022 chính xác nhất.

Trực tiếp bán kết đơn nữ Wimbledon hôm nay 7/7: Jabeur vs Maria, Rybakina vs Halep

Trực tiếp tennis vòng Bán kết nội dung đơn nữ Wimbledon 2022 hôm nay 7/7/2022, gồm hai trận Ons Jabeur vs Tatjana Maria và Simona Halep vs Elena Rybakina. Link xem trực tiếp 2 trận Bán kết đơn nữ giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nadal: Tôi chưa biết mình có thể dự trận bán kết Wimbledon với Kyrgios hay không

Sau khi đánh bại Taylor Fritz ở tứ kết Wimbledon 2022, Rafael Nadal thừa nhận anh đã dính chấn thương cơ bụng và chưa dám chắc có thể tham dự trận bán kết với Nick Kyrgios.

Simona Halep tiến gần chức vô địch Wimbledon thứ hai

Simona Halep vừa có trận thắng tương đối dễ dàng trước Amanda Anisimova để chính thức ghi tên mình vào vòng bán kết Wimbledon 2022. Cựu số 1 thế giới đang ở rất gần chức vô địch tại London.

Nadal ngược dòng hạ Fritz sau loạt super tie-break, gặp Kyrgios ở bán kết Wimbledon

Rafael Nadal vừa có màn lội ngược dòng nghẹt thở trước Taylor Fritz khi giành chiến thắng trên loạt super tie-break. Ông vua sân đất nện đã chính thức có mặt ở bán kết Wimbledon 2022 và sẽ chạm trán Nick Kyrgios.

Nick Kyrgios lần đầu tiên giành vé vào bán kết Wimbledon

Đánh bại Cristian Garin sau 3 set, Nick Kyrgios đã chính thức giành vé vào vòng bán kết Wimbledon 2022.

Trực tiếp tennis Kyrgios vs Garin, Tứ kết Wimbledon - 21h25 ngày 6/7

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Nick Kyrgios vs Cristian Garin, 20h30 ngày 6/7. Link xem trực tiếp trận Cristian Garin vs Nick Kyrgios thuộc Tứ kết giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Trực tiếp tennis Nadal vs Fritz, Tứ kết Wimbledon - 21h00 ngày 6/7

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Rafael Nadal vs Taylor Fritz, 21h30 ngày 6/7. Link xem trực tiếp trận Taylor Fritz vs Rafael Nadal thuộc Tứ kết giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Kyrgios bị bạn gái cũ tố bạo hành ngay trước thềm tứ kết Wimbledon 2022

Trận đấu giữa Nick Kyrgios và Cristian Garin tại tứ kết Wimbledon 2022 vẫn diễn ra dù tay vợt người Australia bị truy tố.

V-League
Vòng 6
Sông Lam Nghệ An
18:00
TP.HCM FC
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Myanmar U19
15:00
Vietnam U19
U19 Thái Lan
17:00
Brunei Darussalam U19
Philippines U19
20:00
Indonesia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Spain (nữ)
22:59
Finland (nữ)
Germany (nữ)
02:00
Denmark (nữ)
Hàn Quốc
Vòng 21
Jeju United
17:30
Seongnam FC
Gangwon FC
17:30
Gimcheon Sangmu
Giao hữu quốc tế
FC Voluntari
22:59
Karmiotissa Polemidion
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
Zvi Jerzy Da
22:59
Jedinstvo Bijelo Polje
Rostov FK
22:59
FK Forte Taganrog
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Unterhaching
23:30
SV Pullach
Rotherham United
23:45
Fleetwood Town
Tus Marienborn
00:00
Gonsenheim
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Charleroi
16:00
Seraing United
Khimki
16:00
FK Sochi
Widzew lodz
16:30
Stal Rzeszow
KVSK Lommel
17:00
Westerlo
Leyton Orient
17:00
Peterborough United
Aarhus AGF
19:00
Sonderjyske
Oostende
19:00
KMSK Deinze
SV Ried
19:30
SV Horn
SC Freiburg (Youth)
20:00
Stuttgarter Kickers
VfL Osnabruck
21:00
Rot-Weiss Ahlen
Sochaux
21:00
UNFP
Lens
21:00
Valenciennes
Alania Vladikavkaz
21:00
SKA Khabarovsk
KP Calisia Kalisz
21:00
Slask Wroclaw II
SK Vorwarts Steyr
21:30
Motherwell
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
Varda SE
SG Essen-Schonebeck (nữ)
22:00
Zwolle (nữ)
Nurnberg
22:30
Arsenal
SSV Ulm 1846
22:30
Pforzheim
FC Koln
22:59
Austria Lustenau
Servette
22:59
West Ham United
ZFC Meuselwitz
22:59
FC Kaan-Marienborn
FC Viktoria Plzen
22:59
Sint-Truidense
Rheindorf Altach
22:59
Winterthur
SC Verl
23:30
Heracles Almelo
SC Paderborn 07
23:30
VfL Bochum
SC Furstenfeld
23:30
Sturm Graz (Youth)
Nottingham Forest
23:30
Coventry City
Neusiedl
00:00
FAC Team Fur Wien
SKU Amstetten
00:00
Wiener SC
SSV Jeddeloh
00:00
Kickers Emden
Casa Pia AC
00:00
Sheffield United
Vitesse Arnhem
00:00
Westerlo
SC Heerenveen
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
Energie Cottbus
00:00
Hertha Berlin
Zwaluwen
00:00
Den Bosch
FC Schotz
00:30
Aarau
PEC Zwolle
00:30
FC Emmenbrucke
SC Mannsdorf
00:30
Austria Wien (Youth)
York City
01:00
Middlesbrough
Harrogate Town
01:00
Sheffield Wednesday
Taunton Town
01:45
Exeter City
Aveley
01:45
Dagenham Redbridge
Cúp C3
Qual.1
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 6
Đồng Tâm Long An
17:00
Đắk Lắk
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng 2
Mazatlan FC
07:00
Tigres UANL
Puebla
09:05
Santos Laguna
Club Tijuana
09:05
FC Juarez
Trung Quốc
Vòng 9
Chengdu Better City FC
15:30
Tianjin Tigers
Wuhan three town
16:30
Wuhan FC
Guangzhou Evergrande
18:30
Shanghai Port
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Finn Harps
Drogheda United
01:45
Dundalk
VĐQG Chile
Vòng 17
O.Higgins
07:30
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng 1
Botev Plovdiv
22:30
FC Hebar Pazardzhik
Septemvri Sofia
01:00
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 7
Rosario Central
06:00
Sarmiento Junin
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Monagas SC
04:00
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Celaya FC
05:00
Pumas Tabasco
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
UMF Njardvik
01:00
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Throttur Reykjavik
KF Fjallabyggdar
02:15
HotturHuginn
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Vikingur Olafsvik
Korea League 4
Vòng 22
Geoje Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Pyeongchang FC
12:00
Goyang FC
Chungju Citizen
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonbuk Hyundai Motors II)
12:00
Yangpyeong
Daegu FC II
12:00
Jeonju Citizen FC
Goyang KH FC)
12:00
Jinju Citizen
Daejeon Hana Citizen II
12:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
12:00
Seoul United
Gangwon II
12:00
Pyeongtaek Citizen
Canadian Premier League
Vòng 7
York 9 FC
06:30
Forge FC
Finland Ykkonen Women
Vòng
TKT (nữ)
00:00
Kaarinan Pojat (nữ)
Serbia
Vòng 1
FK Vozdovac Beograd
01:00
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 18
Croydon Kings
12:00
Sturt Lions
Australia U20
Vòng 16
Stirling Macedonia U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Armadale SC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Pires U20
12:00
Balcatta U20
FloreatAthena U20
12:00
Cockburn City U20
Bayswater U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Inglewood United U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Ismaily
22:59
Enppi
Conmebol-Sudamericano Women
Vòng bảng
Bolivia (nữ)
04:00
Ecuador (nữ)
Colombia (nữ)
07:00
Paraguay (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
FFSA PL
Vòng 18
Adelaide Victory
11:30
Poet Adelarde Pirates
Fulham United FC
11:30
Para Hills Knlghts SC
NSW Premier League
Vòng 19
Ted Reiter Mountain City Rovers
16:00
Wollongong Wolves
Manly United
12:00
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
10:45
Sydney FC U20
Vô địch Mexico nữ
Vòng 1
Club America (nữ)
05:00
Toluca (nữ)
Mexico U20
Vòng 2
Puebla U20
21:00
Santos Laguna U20
Mazatlan U20
22:00
Tigres UANL U20
Club Tijuana U20
05:45
FC Juarez U20
USA Women
Vòng 7
Orlando Pride (nữ)
06:00
Houston Dash (nữ)
Racing Louisville (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 17
Moreland Zebras
17:30
Kingston City
Brunswick City
12:00
FC Bulleen Lions
Werribee City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Moreland City
Langwarrin
12:00
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Charlotte Independence
06:00
Richmond Kickers
Australian cloth
Vòng 16
University of Queensland
17:30
Toowong
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:30
Subiaco AFC (nữ)
Fremantle City FC (nữ)
18:30
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 15
Albirex Niigata FC
18:45
Tanjong Pagar Utd
Young Lions
18:45
Geylang United FC
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Selangor
20:00
Kuala Lumpur
Primera Division de Ecuador
Vòng 1
Universidad Catolica
07:00
Mushuc Runa
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
Morocco (nữ)
03:00
Senegal (nữ)
Burkina Faso (nữ)
03:00
Uganda (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Blackstones
03:00
Blackwatch Rush
Flint City Bucks
06:00
AFC Ann Arbor
Kalamazoo
06:00
Midwest United
Lansing City
06:00
Oakland County FC
Tobacco Road
06:00
North Carolina FC U23
Tri Cities FC
06:00
Dalton Red Wolves SC
South Georgia Tormenta B
06:30
SC United Bantams
Wichita
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Salt City
08:30
Flatirons Rush
Marin FC Legends
09:00
Central Valley Fuego II
San Francisco City
09:00
Ventura County Fusion
Belarus Womens Premier League
Vòng 13
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
20:00
Smorgon (nữ)
Dinamo Brest (nữ)
20:00
FC Gomel (nữ)
FK Minsk (nữ)
20:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:00
ABFF U19 (nữ)
VĐQG Belarus
Vòng 14
FK Isloch Minsk
22:00
FK Vitebsk
Slavia Mozyr
00:00
FC Belshina Babruisk
Jordan
Vòng 10
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
QLD Division 1
Vòng 17
Southside Eagles
17:30
Brisbane Strikers
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
FC Zhetysu Taldykorgan
19:00
Lokomotiv Astana
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Arys
Kaisar Kyzylorda
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
FK Atyrau
Hạng 2 Paraguay
Vòng 16
Rubio nu
04:00
Martin Ledesma
3 De Febrero
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Vila Nova
05:00
Bahia
Gremio (RS)
07:30
Nautico (PE)
Iceland Women 2 Deild
Vòng
Alftanes (nữ)
02:15
KA Asvellir Woman
Ireland First Division
Vòng 24
Salthill Devon Galway
01:45
Cobh Ramblers
Athlone Town
01:45
Bray Wanderers
Treaty United
01:45
Longford Town
Waterford United
01:45
Wexford (Youth)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VPV Pallo-Veikot
22:59
VPS Vaasa-J
Puiu
22:59
FC Viikingit E
Herto
00:00
MPS
LePa
00:05
GrIFK Reservi
Atlantis II
00:15
ToTe
FC Kirkkonummi
22:00
FC Finnkurd
Poxyt
22:15
FC Espoo
RiPS
22:30
TiPS
FC POHU
22:30
Valtti
JäPS/47
22:59
TuPS
FC Kontu
23:15
HIFK 2
EBK
00:00
EPS Reservi
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 20
Mokpo City
17:00
Changwon City
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
22:59
Real Bamako
Ngoại hạng Sudan
Vòng 25
Wad Nobawi
21:00
Amal Atbara
Hay Al-Arab
21:00
Al Merreikh
Ahli Al Khartoum
21:00
Kober Khartoum
Hay Al Wadi
00:15
Al Shorta Al Qadarif
Hilal Alsahel
00:15
Al Ahly Shendi
Khartoum Al Watani
00:15
Al-Ahly Merowe
Hilal O Baye
00:15
Tuti SC Khartoum
Hilal El Fasher
00:15
Al-Hilal Omdurman
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Altona City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Nanjing City
Zibo Cuju F.C.
15:00
Nantong Zhiyun
Sichuan Jiuniu
18:30
Heilongjiang Lava Spring
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
FFSA NTC Girls (nữ)
15:45
West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Adelaide University (nữ)
West Adelaide (nữ)
17:45
Salisbury Inter (nữ)
Metropolis United (nữ)
10:45
Modbury Vista (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Talento y Vida
00:00
Molino Viejo
QLD Premier League
Vòng 17
Brisbane Roar (Youth)
17:30
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 19
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Morning
Union San Felipe
05:00
CD Copiapo S.A.
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Australia (nữ)
15:00
Indonesia (nữ)
Malaysia (nữ)
18:00
Philippines (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Albion FC
01:00
Torque
Plaza Colonia
05:00
CA River Plate
Argentine Division 2
Vòng 23
Nueva Chicago
04:10
Belgrano
Ferrol Carril Oeste
06:10
Gimnasia Mendoza
TAS Premier League
Vòng 13
Devonport City
11:15
Riverside Olympic
Glenorchy Knights FC
11:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
11:30
Launceston City
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
United Victory
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Malawi
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Mauritius
VIC Premier League
Vòng 21
Melbourne Knights
16:30
Green Gully Cavaliers
Bentleigh greens
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Oakleigh Cannons
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 21
Bentleigh greens U20
11:00
Eastern Lions U20
Avondale FC U20
11:00
Oakleigh Cannons U20
South Melbourne U20
11:00
Dandenong Thunder U20
Dandenong City U20
11:00
Altona Magic U21
Melbourne Knights U20
11:00
Green Gully Cavaliers U20
Port Melbourne Sharks SC U20
11:00
Heidelberg United U20
St. Albans Saints U20
11:00
Hume City U20
VĐQG Nga nữ
Vòng 16
Lokomotiv Moscow (nữ)
00:00
Zenit St Petersburg (nữ)
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Sheikh Jamal
17:00
Saif Sporting Club
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Broadbeach United
17:05
Palm Beach
VIC Women’s Premier League