Nadal xác nhận tham dự Wimbledon 2022

Đỗ Bài

Thứ sáu, 17/06/2022 19:21 (GMT+7)

Nadal mới đây lên tiếng xác nhận rằng anh sẽ tham dự Wimbledon 2022. Đây là lần đầu tiên tay vượt 14 lần vô địch Roland Garros trở lại giải Grand Slam trên mặt sân cỏ sau 3 năm vắng bóng.

Rafael Nadal vừa tổ chức buổi họp báo để xác nhận việc tham dự Wimbledon 2022. Trước đó, xuất hiện không ít thông tin cho rằng tay vợt số 4 thế giới sẽ bỏ giải đấu sắp tới tại Anh để tập trung điều trị vấn đề về bàn chân.

>>> XEM NGAY: Lịch tennis Wimbledon 2022

Nadal xác nhận tham dự Wimbledon 2022 - Ảnh 2
Nadal tổ chức họp báo để xác nhận việc tham dự Wimbledon 2022

Ý định của tôi là thi đấu tại Wimbledon. Tôi sẽ tới London vào thứ Hai, luyện tập một tuần ở đó và thực hiện một số triển lãm.

Khớp của tôi đã bớt đau nhưng cảm giác thực sự lạ. Hy vọng mọi thứ diễn ra tốt đẹp. Tôi hạnh phúc vì bản thân không bị khập khiễng trong một tuần và điều đó đặc biệt quan trọng”, đương kim vô địch Roland Garros chia sẻ.

Nadal thừa nhận việc đăng quang tại Pháp Mở rộng 2022 đem lại cho anh sự tự tin. Tuy nhiên, Wimbledon là giải đấu mà anh không tham dự kể từ năm 2019.

Thật vui khi trở lại Wimbledon sau 3 năm không tranh tài tại đây. Tôi hy vọng mình có thể trạng tốt khi đến với giải đấu. Việc vô địch Roland Garros mang lại cho tôi sự tự tin nhưng tôi đã không chơi ở Wimbledon trong 3 năm”.

Nadal xác nhận tham dự Wimbledon 2022 - Ảnh 1
Nadal tập luyện trên mặt sân cỏ tại quê nhà Mallorca

Trong sự nghiệp của mình, Rafael Nadal đã 2 lần chinh phục thành công chức vô địch Wimbledon: 2008, 2010. Trận chung kết Wimbledon 2008 với Roger Federer cho tới nay vẫn được xem là một trong những màn so tài vĩ đại nhất lịch sử quần vợt.

Nadal tham dự trận chung kết Wimbledon tới 5 lần trong giai đoạn 2006-2011. Tuy nhiên, anh không thể vào tới tứ kết giải Grand Slam này kể từ 2012 tới 2017. Trong 2 lần gần nhất tranh tài tại giải Grand Slam trên mặt sân cỏ (2018 và 2019), tay vợt 36 tuổi người Tây Ban Nha đều vào tới bán kết.

Wimbledon 2022 sẽ diễn ra từ ngày 27/6 và khép lại vào ngày 10/7 theo giờ địa phương.

TIN LIÊN QUAN

Federer và Djokovic im lặng khi Nadal giành Grand Slam thứ 22

Roland Garros 07/06/2022

Cả Roger Federer và Novak Djokovic đều không có bất kỳ động thái nào trên mạng xã hội sau khi chứng khiến Rafael Nadal vô địch Roland Garros 2022 để giành Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp.

‘Rafael Nadal sẽ thi đấu ở Wimbledon 2022’

Wimbledon 12/06/2022

Đây là phát biểu của Toni Nadal - chú của Rafael Nadal trong buổi phỏng vấn với tennis.com. Ông Toni cho biết chấn thương bàn chân của Rafa đã được cải thiện hơn rất nhiều.

Nadal trở lại tập luyện trên sân cỏ 2 tuần trước Wimbledon

Wimbledon 14/06/2022

2 tuần trước khi Wimbledon 2022 khởi tranh, Rafael Nadal đã bắt đầu tập luyện trên mặt sân cỏ ở quê nhà Tây Ban Nha. Tuy nhiên, khả năng tham dự giải Grand Slam thứ ba trong năm của anh vẫn đang bỏ ngỏ.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bốc thăm phân nhánh Wimbledon 2022: Djokovic và Nadal gặp nhau ở chung kết?

Ở Wimbledon 2022, Novak Djokovic và Rafael Nadal nằm ở hai nhánh bán kết khác nhau. Họ hoàn toàn có thể tạo nên trận “chung kết trong mơ” ở mùa giải này.

Nick Kyrgios bất ngờ rút khỏi Mallorca Open vì chấn thương, nguy cơ lỡ Wimbledon

Ngay trước thềm trận đấu với Roberto Bautista Agut, Nick Kyrgios đã bất ngờ thông báo rút khỏi Mallorca Open 2022 vì chấn thương.

Nadal tập luyện chuẩn bị cho Wimbledon 2022 ngay khi đặt chân đến London

Ngày trở lại Wimbledon của Rafael Nadal đang ngày 1 đến gần khi tay vợt số 4 thế giới đã đặt chân đến London. Anh ngay lập tức ra sân tập làm quen với mặt cỏ để chuẩn bị cho giải Grand Slam thứ 3 trong năm.

Tay vợt người Nga đổi quốc tịch để 'lách luật', Wimbledon bất lực

Natela Dzalamidze, một tay vợt nữ đánh đôi đến từ Nga có một cách lách luật vô cùng hiệu quả để tránh lệnh cấm các VĐV của Nga và Belarus của Wimbledon ở mùa giải 2022.

Wimbledon phá lệ, thay đổi luật sau 145 năm vì Serena Williams

Ở kỳ Wimbledon thứ 145 trong lịch sử, BTC giải sẽ có lần đầu tiên thay đổi luật lệ về sân tập của các VĐV sau tranh cãi về chấn thương của Serena Williams năm 2021.

Naomi Osaka không dự Wimbledon 2022

Tay vợt người Nhật Bản Naomi Osaka xác nhận không tham dự Wimbledon 2022 vì chấn thương.

Giải tennis Wimbledon 2022 khởi tranh khi nào, lịch trình ra sao?

Xem ngày khởi tranh chính xác của giải tennis Wimbledon 2022. Cập nhật lịch trình thi đấu, kế hoạch tổ chức giải Grand Slam Wimbledon 2022 nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nadal, Djokovic và Alcaraz cùng tham dự một giải đấu chạy đà cho Wimbledon 2022

Để có sự chuẩn bị tốt nhất cho Wimbledon 2022, cả Rafael Nadal, Novak Djokovic và Carlos Alcaraz sẽ cùng tham dự giải biểu diễn Giorgio Armani Tennis Classic vào tuần sau.

Tiền thưởng giải tennis Wimbledon 2022 là bao nhiêu?

Các tay vợt tham dự Wimbledon 2022 được thưởng bao nhiêu tiền? Thethao.vn cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất các mức tiền thưởng tại giải tennis Wimbledon 2022.

Serena Williams nhận suất đặc cách dự Wimbledon 2022

Sau 1 năm vắng bóng, Serena Williams sẽ tái xuất ở Wimbledon 2022. Mới đây, The All England Club xác nhận huyền thoại người Mỹ đã nhận được suất đặc cách (wildcard).

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Internacional RS
07:30
Coritiba PR
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Rosario Central
05:00
Gimnasia La Plata
Banfield
05:00
Barracas Central
Boca Juniors
07:30
Union Santa Fe
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Mineros de Zacatecas
09:00
Celaya FC
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Yeoju Sejong
12:00
Yangpyeong
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
FC Namdong
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Pyeongchang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
USA Women Premier League
Vòng
Connecticut Fusion (nữ)
06:10
Connecticut Rush (nữ)
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
FloreatAthena U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Antonio
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising FC
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Adelaide University SC
12:30
Eastern United
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Alexandria Reds
06:00
Virginia Beach City
SC Cleveland
06:00
Pittsburgh Hotspurs
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Eagles
06:00
West Virginia Alliance FC
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
Ocean City Noreasters
06:00
Reading United
Thunder Bay cold
06:00
St. Croix SC
Real Central NJ
06:05
FC Lehigh Valley United
Asheville City
06:30
Tri Cities FC
North Carolina Fusion U23
06:30
Charlotte Independ B
Wichita
07:00
Chicago City SC
Marin FC Legends
09:00
Davis Legacy SC
Portland Timbers U23
09:00
Oly Town FC
Ballard Football Club
09:00
OVF Alliance
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
San Antonio Unido
06:00
Audax Italiano
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Luqueno
06:15
Sportivo San Lorenzo
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Vasco da Gama
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Londrina PR
05:00
Guarani SP
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14