Trực tiếp tennis Tsitsipas vs Schwartzman - Vòng bảng ATP Cup, 15h00 ngày 3/1

Quang Vũ

Quang Vũ

Phóng viên Tennis

Thứ hai, 03/01/2022 09:05 (GMT+7)

Trực tiếp giải ATP Cup 2022 trận vòng bảng giữa Stefanos Tsitsipas vs Diego Schwartzman, 15h00 ngày 3/1. Link xem trực tiếp trận Stefanos Tsitsipas vs Diego Schwartzman tại giải ATP Cup 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thông tin trước trận

Diễn biến của ngày thi đấu thứ 3 ATP Cup 2022 chứng kiến cuộc so tài giữa Stefanos Tsitsipas của tuyển Hy Lạp và Diego Schwartzman của tuyển Argentina. Đây là trận đấu bản lề quyết định kết cục của bảng đấu có sự góp mặt của Hy Lạp, Argentina, Georgia và Ba Lan.

Trực tiếp tennis Tsitsipas vs Schwartzman - Vòng bảng ATP Cup, 15h00 ngày 3/1 - Ảnh 1

Ở trận đấu trong ngày thi đấu đầu tiên gặp Hubert Hurkacz, Tsitsipas đã rút lui vì vấn đề liên quan đến chấn thương khuỷu tay. Anh gặp phải chấn thương và đã phẫu thuật thành công từ hồi tháng 11 năm ngoái. Tsitsipas phát biểu rằng anh rút lui vì không muốn nhận rủi ro với chấn thương và chắc chắn có thể tham gia giải Úc Mở rộng sắp tới.

Tuy nhiên, Tsitsipas vẫn trở lại trong trận đấu đôi cặp cùng Michail Pervolarakis sau đó và đánh bại cặp đôi của tuyển Ba Lan Hubert Hurkacz và Jan Zielinski với tỉ số 2-1. Việc thiêu vắng đi tay vợt xuất sắc nhất của mình khiến Tuyển Hy Lạp gặp bất lợi ở những trận đấu đơn.

Ở phía Argentina, Diego Schwartzman đã có ngày thì đấu đầu tiên chói sáng khi đánh bại Nikolov Basilashvili chỉ trong 2 set với tỉ số áp đảo 6-1, 6-2. Hiện tuyển Argentina đang đứng đầu bảng D với thành tích bất bại sau ngày thi đấu đầu tiên.

Schwartzman đang có phong độ cao với tỉ lệ thắng lên đến 78% trong lần giao bóng đầu tiên và giành chiến thắng 5/9 cơ hội giành break. Tay vợt thứ 13 thế giới ít khi mắc sai lầm không đáng có. Anh đang được trông chờ sẽ tiếp tục giữ thể hiện tốt trong trận đấu sắp tới với Tsitsipas. Với việc Tsitsipas đã lộ rõ việc giữ sức cho Úc Mở rộng, nhiều khả năng đây sẽ là chiến thắng dễ dàng cho Schwartzman nếu anh chơi đúng phong độ.

Link xem trực tiếp trận Stefanos Tsitsipas và Diego Schwartzman

LINK XEM

>> Đang cập nhật

Thông tin trận đấu Stefanos Tsitsipas vs Diego Schwartzman

Thời gian: 15h00 3/1/2022

Giải đấu: ATP Cup 2022

Vòng bảng

Địa điểm: Sydney, Úc

Mặt sân: Cứng

TIN LIÊN QUAN

Danh sách các tay vợt tham dự giải tennis ATP Cup 2022

Danh sách các tay vợt thuộc 16 đội tuyển quần vợt tham dự ATP Cup 2022 mới nhất. Xem cập nhật mới nhất danh sách tham dự giải quần vợt đồng đội nam 2022 hôm nay.

Hàng loạt tay vợt rút lui khỏi ATP Cup 2022

ATP Tour 31/12/2021

Giải đấu đầu tiên của mùa giải 2022 - ATP Cup sắp sửa khởi tranh. Tuy nhiên, giải đấu lại liên tiếp phải đón nhận tin buồn khi rất nhiều tay vợt lần lượt rút lui vì các lý do khác nhau.

Tsitsipas rút khỏi trận mở màn ATP Cup 2022 với Hurkacz

ATP Tour 02/01/2022

Stefanos Tsitsipas nói chấn thương khuỷu tay tái phát là nguyên nhân khiến anh phải rút lui trong trận đấu mở màn ATP Cup 2022 diễn ra giữa Hy Lạp và Ba Lan.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp tennis Alcaraz vs Sinner, Vòng 4 Wimbledon - 21h50 ngày 3/7

Wimbledon 3 giờ trước

Trực tiếp tennis Vòng 4 nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Carlos Alcaraz vs Jannik Sinner, 21h50 ngày 3/7. Link xem trực tiếp trận Jannik Sinner vs Carlos Alcaraz thuộc giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Roger Federer bảnh bao khi xuất hiện tại Wimbledon 2022

Wimbledon 3 giờ trước

Huyền thoại làng tennis Roger Federer bảnh bao khi xuất hiện tại Wimbledon 2022, lần tổ chức giải đấu đầu tiên mà anh vắng mặt sau 23 năm vì chấn thương.

Link xem trực tiếp tennis Wimbledon 2022 Đơn nam nữ hôm nay mới nhất

Wimbledon 5 giờ trước

Link trực tiếp tennis Wimbledon 2022 hôm nay nội dung đơn nam và đơn nữ. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần vợt Grand Slam - Wimbledon 2022 chính xác nhất.

Trực tiếp tennis Djokovic vs Van Rijthoven - Vòng 4 Wimbledon, 23h00 ngày 3/7

Wimbledon 7 giờ trước

Trực tiếp tennis Vòng 4 nội dung đơn nam Wimbledon 2022 giữa Novak Djokovic vs Tim van Rijthoven, 23h00 ngày 3/7. Link xem trực tiếp trận Tim van Rijthoven vs Novak Djokovic thuộc giải Wimbledon 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định tennis Alcaraz vs Sinner, Vòng 4 Wimbledon - 21h00 ngày 3/7

Nhận định Tennis 11 giờ trước

Nhận định tennis Vòng 4 nội dung đơn nam Wimbledon 2022, trận Carlos Alcaraz vs Jannik Sinner, 21h00 ngày 3/7. Dự đoán kết quả tennis trận Sinner vs Alcaraz tại Vòng 4 Wimbledon 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

Nadal xin lỗi Sonego trong phòng thay đồ sau màn cãi vã ở vòng 3 Wimbledon 2022

Wimbledon 11 giờ trước

Rafael Nadal đã xin lỗi cả cá nhân lẫn công khai Lorenzo Sonego vì vấn đề mà anh gặp phải với tay vợt người Ý ở trận so tài tại vòng 3 Wimbledon.

Tsitsipas thua ngược Kyrgios, dừng chân ở vòng 3 Wimbledon 2022

Wimbledon 14 giờ trước

Nick Kyrgios tiến vào vòng 4 tại Wimbledon lần đầu tiên kể từ năm 2016 sau chiến thắng kịch tính 6-7 (2), 6-4, 6-3, 7-6 (7) trước hạt giống số 4 Stefanos Tsitsipas.

Lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7: Djokovic gặp Rijthoven, Alcaraz đấu Sinner

Lịch thi đấu tennis 16 giờ trước

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 3/7 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng 4 đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem lịch tennis giải Grand Slam Wimbledon 2022 trong ngày của Novak Djokovic nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả tennis ngày 2/7: Tsitsipas, Swiatek dừng bước ở vòng 3 Wimbledon

Kết quả Tennis 16 giờ trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 2/7 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 3 nội dung đơn nam và đơn nữ Wimbledon 2022. Xem tỷ số các trận đấu tại giải Grand Slam - Wimbledon 2022 mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Nadal thắng dễ Sonego, vào vòng 4 Wimbledon 2022

Wimbledon 17 giờ trước

Rafael Nadal không gặp khó khăn nào để vượt qua Lorenzo Sonego ở vòng 3 Wimbledon 2022 sau 3 set đấu.

V-League
Vòng 5
Viettel FC
19:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Vietnam U19
15:00
Philippines U19
Myanmar U19
17:00
U19 Thái Lan
Indonesia U19
20:00
Brunei Darussalam U19
Giao hữu quốc tế
Radomlje
22:30
Slask Wroclaw
Bulgaria U20
22:59
North Macedonia U20
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Universitaea Cluj
23:00
NK Aluminij
Montenegro U20
00:00
CroatiaU20
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Randers FC
19:00
Vendsyssel
Aris Thessaloniki
20:00
KAA Gent
Khimki
21:00
Veles
Mornar
22:59
Zvi Jerzy Da
CSKA Moscow
00:00
FK Nizhny Novgorod
Leyton Orient
00:30
West Brom
Giao Hữu ĐTQG
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
Bolivia U17
04:00
Paraguay U17
Colombia U17
07:00
Dominican Republic U17
Mexico (nữ)
09:00
Jamaica (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
IFK Goteborg
00:00
Degerfors IF
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Pachuca
09:00
Queretaro FC
Trung Quốc
Vòng 8
Wuhan FC
14:30
Guangzhou Evergrande
Shanghai Port
16:30
Hebei FC
Chengdu Better City FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Brazil
Vòng 15
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
Bragantino
06:00
Botafogo RJ
VĐQG Chile
Vòng 16
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
05:00
Patronato Parana
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Rosario Central
Independiente
07:30
CA Platense
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
IR Reykjavik
02:15
KFR Aegir
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Myanmar Professional League
Vòng 2
Mawyawadi
15:30
Ispe FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Diego loyalty
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
Phần Lan
Vòng 12
HIFK
22:00
Ilves Tampere
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Athletic FC United U21
20:00
Dalkurd FF U21
Jonkopings Sodra U21
05:00
Varbergs BoIS U21
IFK Goteborg U21
05:00
Norrby IF(U21)
Utsiktens BK U21
05:00
Orgryte U21
Mexico U20
Vòng 1
Pachuca U20
00:00
Queretaro U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
USA Women
Vòng 7
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City
17:30
Werribee City
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Transinvest
22:30
Vilnius FK Zalgiris C
Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe
19:30
Faizkand
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
16:30
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:30
Dinamo Brest Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
Nigeria (nữ)
03:00
South Africa (nữ)
Burundi (nữ)
03:00
Botswana (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Dnepr Mogilev
22:00
FC Minsk
FC Torpedo Zhodino
00:00
Slutsksakhar Slutsk
USL W-League Women
Vòng
Indy Eleven (nữ)
00:00
Kalamazoo FC (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
River Plate (PAR)
04:00
Martin Ledesma
Sportivo San Lorenzo
06:15
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 16
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Giải trẻ Peru
Vòng
Sport Chavelines Juniors Reserves
22:59
Atletico Grau Reserves
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Elva
22:59
FC Nomme United
Kohtla Jarve JK Jarve
22:59
Parnu JK
Flora Tallinn II
22:59
Viljandi Tulevik
Halliu football College
22:59
Paide Linnameeskond B
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
00:00
CA Serranense U20
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
WK League
Vòng 16
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Stade Malien de Bamako
22:59
USC Kita
Ecuador Cup
CD Vargas Torres
00:00
Deportivo Aampetra
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
07:00
Orense SC
European Women
Vòng bảng
France (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Qingdao Zhongneng
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zibo Cuju F.C.
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Beijing BeiKong
Norway 2.Liga
Vòng 13
Kvik Halden
22:59
Odd Grenland 2
BRA D4
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
EC Prospera
01:00
Juventus SC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
KuPS (Youth)
22:30
KaPa
GrIFK Kauniainen
22:30
Vantaa
MuSa
22:30
Klubi 04 Helsinki
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
19:00
Latvia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
22:00
Latvia (nữ) U19
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
San Luis Quillota
05:00
Cobreloa
Universidad de Concepcion
07:30
Melipilla
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
Brann
22:59
Bryne
Kongsvinger
22:59
Ranheim IL
Stjordals Blink
22:59
Start Kristiansand
Fredrikstad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Raufoss
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Singapore (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Thái Lan (nữ)
Belarus Pershaya Liga
Vòng 10
Shakhter Soligorsk II
22:30
Lokomotiv Gomel
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
22:30
Aalesund FK B
Viking B
22:59
Brodd
IL Hodd B
23:30
Molde B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico El Vigia
03:00
Titanes FC
Academia Rey
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
Fundacion AIFI
04:00
Libertador FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF
00:00
Norrby IF
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Boston River
02:00
Defensor Sporting Montevideo
CA Penarol
03:00
Rentistas
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
Nacional Montevideo
03:00
CS Cerrito
CA River Plate
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
Liverpool URU
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
CA Penarol
04:00
Centro Atletico Fenix
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Leandro N Alem
01:30
Victoriano Arenas
Real Pilar
01:30
Puerto Nuevo
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
Ferrocarril Midland
05:00
Liniers
General Lamadrid
01:30
Argentino de Merlo
Deportivo Espanol
01:30
Excursionistas
Argentine Division 2
Vòng 22
Gimnasia Mendoza
00:45
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:00
Ferrol Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
San Martin San Juan
01:30
Sacachispas
Flandria
01:30
Deportivo Moron
Santa Marina Tandil
02:00
Tristan Suarez
Chaco For Ever
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes
02:00
Deportivo Maipu
Atletico Atlanta
03:00
Instituto
Atletico Rafaela
04:30
San Martin Tucuman
Villa Dalmine
01:00
Alvarado Mar del Plata
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VĐQG Paraguay
Vòng 22
12 de Octubre
03:00
General Caballero
Guarani CA
05:15
Olimpia Asuncion
Gambia GFA League
Vòng
Banjul United
23:10
Steve Biko
Real Banjul
01:00
Falcons FC
Jamaica Premier League
Vòng
Cavalier FC
03:00
Waterhouse FC
Dunbeholden FC
05:30
Harbour View FC
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tartu Kalev
22:59
Laanemaa Haapsalu
Tabasalu Charma
22:59
Nomme JK Kalju II
Tallinna JK Legion B
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Latvia 2 LIga
Vòng
Babites SK
22:59
FK Beitar
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Macae
00:45
Friburguense RJ
Egypt League Cup
Bán kết
Kokakola Cairo
02:30
Enppi
Bangladesh Premier League
Vòng 18
Swadhinata KS
17:00
Bangladesh Police Club
Rahmatganj MFS
17:00
Muktijoddha SKC
Botola Pro 1
Vòng 30
RCOZ Oued Zem
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
SCCM Chabab Mohamedia
00:00
MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Olympique de Safi
00:00
Club Salmi
Wydad Casablanca
00:00
Union Touarga Sport Rabat
Iceland
Vòng 11
Keflavik
02:15
Fram Reykjavik
KA Akureyri
01:00
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Akranes
Hafnarfjordur
02:15
Stjarnan Gardabaer
BRA SPC
Vòng 1
Portuguesa Desportos
02:00
Ah so Santa SP
Uzbek League
Vòng 5
Metallurg Bekobod
21:00
Pakhtakor
Nasaf Qarshi
22:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 13
Mirassol
02:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
Remo Belem (PA)
03:00
SC Paysandu Para
Campinense
04:00
Botafogo SP
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO
06:00
ABC RN
BSWCP
Spain Beach Soccer (nữ)
23:45
Portugal Beach (nữ)
Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport
00:00
Eding Sport FC
Eding Sport FC
00:00
Coton Sport
Panthere Sportive du Nde
00:30
Yafoot FC
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
USA (nữ)
06:00
Haiti (nữ)
Baltic Cup
U17 Matches
Paraguay U17
04:00
Dominican Republic U17
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
EC Vitoria U23
01:00
Parana PR/U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
New York City FC
04:00
Atlanta United
Columbus Crew
06:30
Philadelphia Union
New England Revolution
06:30
FC Cincinnati
Minnesota United FC
07:00
Real Salt Lake
FC Kansas City
07:00
New York Red Bulls
Houston Dynamo
07:30
Charlotte FC
Nashville
07:30
Portland Timbers
San Jose Earthquakes
08:00
Chicago Fire
Orlando City
06:00
DC United
FC Dallas
08:00
Inter Miami
Colorado Rapids
08:00
Austin FC
LA Galaxy
09:30
Montreal Impact

Tin thể thao mới nhất