Trực tiếp tennis Nadal vs Kecmanovic - Vòng 2 Madrid Open, 21h00 ngày 4/5

Tiểu Lam

Thứ tư, 04/05/2022 17:09 (GMT+7)

Trực tiếp tennis Vòng 2 nội dung đơn nam Madrid Open 2022 giữa Rafael Nadal vs Miomir Kecmanovic, 21h00 ngày 4/5. Link xem trực tiếp trận Miomir Kecmanovic vs Rafael Nadal thuộc giải Madrid Open 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thông tin trước trận

Madrid Open 2022 hiện đang là tâm điểm của làng banh nỉ thế giới. Đây là giải Masters 1000 trên mặt sân đất nện được tổ chức tại Tây Ban Nha. Đây cũng là giải đấu đầu tiên trong năm 2022 có sự góp mặt của cả Rafael Nadal và Novak Djokovic.

Hôm nay 4/5, Madrid Open 2022 sẽ bước vào ngày thi đấu thứ 5. Theo đó, ở nội dung đơn nam là các trận đấu thuộc Vòng 2, với tâm điểm là màn so tài giữa Rafael Nadal và Miomir Kecmanovic. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào khoảng 21h00 tối nay.

Trực tiếp tennis Nadal vs Kecmanovic - Vòng 2 Madrid Open, 21h00 ngày 4/5 - Ảnh 1
Trực tiếp tennis Nadal vs Kecmanovic - Vòng 2 Madrid Open, 21h00 ngày 4/5

Nadal có khởi đầu năm 2022 gần như hoàn hảo khi có hiệu số thắng bại là 20-1. Trong đó, anh giành được 3 danh hiệu gồm Melbourne Summer Set 1, Úc Mở rộng và Mexican Open. Đến Indian Wells, ông vua sân đất nện chỉ nhận thất bại ở trận chung kết. 

Sau giải đấu này, Nadal không may dính chấn thương và phải ngồi ngoài 6 tuần. Tuy nhiên, anh đã kịp trở lại để thi đấu ở mặt sân đất nện sở trường. Madrid Open sẽ là thử thách đầu tiên.

Bên kia chiến tuyến, Kecmanovic đang xếp hạng 32 thế giới. Mùa giải này, tay vợt người Serbia có phong độ khá tốt với thành tích thắng bại là 23-9. Trong 6 giải đấu gần nhất, anh có 5 lần vào đến tứ kết và 1 lần vào bán kết.

Trong quá khứ, Nadal vs Kecmanovic mới chỉ gặp nhau 1 lần duy nhất, với chiến thắng thuộc về ông vua sân đất nện.

Link xem trực tiếp trận Miomir Kecmanovic vs Rafael Nadal - 21h00 ngày 4/5

LINK 1 

LINK 2

>>> Đang cập nhật

Thông tin trận đấu: 

- Giải đấu: Madrid Open - Masters 1000

- Vòng đấu: Vòng 2

- Mặt sân: Đất nện

- Thời gian: khoảng 21h00 ngày 4/5/2022 

- Địa điểm: Madrid, Tây Ban Nha

- Trực tiếp trên kênh: K+SPORT2

TIN LIÊN QUAN

‘Tiểu Nadal’ Alcaraz hạ Tsitsipas sau 2 set, vào tứ kết Miami Open 2022

ATP Tour 30/03/2022

Carlos Alcaraz đang cho thấy sự trưởng thành vượt bậc khi vừa đánh bại đàn anh Stefanos Tsitsipas để giành vé vào vòng Tứ kết Miami Open 2022.

Rafael Nadal trở lại sân tập, sẵn sàng cho Pháp Mở rộng

Roland Garros 30/03/2022

Rafael Nadal đang đẩy nhanh tiến độ trở lại để sẵn sàng cho giải Pháp Mở rộng. Tay vợt người Tây Ban Nha vừa để lộ những hình ảnh mới nhất cho thấy anh đã có thể tập hồi phục.

Nadal xác nhận tái xuất ở Madrid Open 2022

ATP Tour 27/04/2022

Rafael Nadal sẽ trở lại thi đấu sau khi đã bình phục chấn thương xương sườn. Như vậy, tay vợt số 4 thế giới sẽ tái xuất tại Madrid Open, giải đấu bắt đầu từ ngày 1 tháng 5.

Bốc thăm Madrid Open 2022: Nadal, Djokovic và Alcaraz chung nhánh

ATP Tour 30/04/2022

Theo kết quả bốc thăm Madrid Masters 2022, cả 3 cái tên đáng chú ý là Novak Djokovic, Rafael Nadal và Carlos Alcaraz đều nằm chung nhánh. Trong khi đó, Andy Murray và Dominic Thiem sẽ chạm trán nhau ngay ở vòng 1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022, ltđ Pháp Mở rộng hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

Tiền thưởng giải tennis Roland Garros 2022 là bao nhiêu?

Roland Garros 3 giờ trước

Các tay vợt tham dự Roland Garros 2022 được thưởng bao nhiêu tiền? Thethao.vn cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất các mức tiền thưởng tại giải tennis Pháp Mở rộng 2022.

Bảng xếp hạng quần vợt nam thế giới 2022 mới nhất, BXH ATP tennis: Carlos Alcaraz thăng tiến mạnh mẽ

Bảng xếp hạng tennis nam thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật BXH ATP quần vợt nam thế giới năm 2022. Xếp hạng 100 tay vợt nam xuất sắc nhất thế giới hiện nay, tài năng trẻ Carlos Alcaraz thăng tiến mạnh mẽ sau chức vô địch Madrid Open.

Swiatek đánh bại Jabeur, bảo vệ thành công ngôi vô địch Rome Masters

Iga Swiatek đã không gặp bất cứ khó khăn nào trước Ons Jabeur ở trận chung kết Rome Masters 2022 để giành chức vô địch.

Kết quả tennis chung kết Rome Masters 2022: Lần thứ 6 của Djokovic

Kết quả Tennis 2 ngày trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 15/5 với tâm điểm là các trận đấu tại chung kết nội dung đơn nam và đơn nữ Rome Masters 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Italian Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Djokovic vô địch Rome Masters, ẵm danh hiệu đầu tiên trong năm 2022

ATP Tour 2 ngày trước

Novak Djokovic đã đánh bại Stefanos Tsitsipas trong trận chung kết Rome Masters 2022 để đăng quang ngôi vô địch. Đây cũng là danh hiệu đầu tiên trong năm nay của tay vợt số 1 thế giới.

Kết quả tennis Rome Masters 2022, kq Italian Open hôm nay mới nhất

Kết quả Tennis 2 ngày trước

Kết quả tennis Rome Masters 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả theo ngày giải Masters 1000 - Italian Open 2022 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp tennis Rome Masters 2022 hôm nay mới nhất

Link xem trực tiếp tennis Rome Masters 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link trực tuyến giải quần vợt Italian Open 2022 - Masters 1000 nhanh nhất và chính xác nhất.

Trực tiếp tennis Djokovic vs Tsitsipas - Chung kết Rome Masters, 21h00 ngày 15/5

Trực tiếp tennis Chung kết nội dung đơn nam Rome Masters 2022 giữa Novak Djokovic vs Stefanos Tsitsipas, 21h00 ngày 15/5. Link xem trực tiếp trận Stefanos Tsitsipas vs Novak Djokovic thuộc giải Rome Masters 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Chung kết Rome Masters: Djokovic chạm trán Tsitsipas

Kết quả Tennis 3 ngày trước

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 15/5 với tâm điểm là 2 trận chung kết Rome Masters 2022. Xem lịch thi đấu tennis của Novak Djokovic tại Italian Open trong ngày nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C2 Châu âu
Chung kết
Eintracht Frankfurt
02:00
Glasgow Rangers
Hàn Quốc
Vòng 13
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeju United
Pohang Steelers
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Gangwon FC
17:30
FC Seoul
Seongnam FC
17:30
Suwon City
J-League 1
Vòng 11
Vissel Kobe
17:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
17:30
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Adelaide United
16:05
Melbourne City
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
17:00
Tampines Rovers FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Riffa
22:00
CD Arabe Unido
Bashundhara Kings
22:00
Maziya
Al-Seeb
22:00
Jableh SC
Teshrin SC
22:00
Hilal AL Quds
Shbab Alkhaleel
02:00
Dhufar
Al-Ansar (LIB)
02:00
Al Kuwait SC
Al-Nejmeh
02:00
East Riffa
Giao Hữu ĐTQG
Iran U16
20:00
Afghanistan U16
Tajikistan U16
22:59
Uzbekistan U16
Copa Libertadores
Vòng bảng
Palmeiras
05:00
Club Sport Emelec
Atletico Paranaense
05:00
Libertad
Nacional Montevideo
05:00
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
07:00
Olimpia Asuncion
Deportivo Tachira
07:00
Independiente Petrolero
Deportes Tolima
07:00
America MG
Alianza Lima
09:00
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Tigres UANL
Serie B Italia
Vòng
Brescia
00:00
Monza
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 15
Omiya Ardija
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
23:45
Heracles Almelo
Hạng 2 Nga
Vòng 27
Dinamo Barnaul
18:30
Nosta Novotroitsk
Irtysh 1946 Omsk
20:00
FK Orenburg-2
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 16
Ansan Greeners FC
17:30
Chungnam Asan
Bucheon FC 1995
17:30
Gyeongnam FC
Hạng 4 Anh
Vòng
Northampton Town
01:45
Mansfield Town
Malaysia
Vòng 10
Terengganu
19:15
Kuala Lumpur
Sabah
19:15
Pahang
Melaka
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Pahang
Pulau Pinang
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
MISC-MIFA
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
06:00
Detroit City
Birmingham Legion
07:00
Las Vegas Lights
Memphis 901
07:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Sacramento Republic FC
Indoor foot invitational tournament
Myanmar Futsal
16:00
Viet Nam Futsal
Botola 2
Vòng 28
Renaissance Zmamra
22:59
Maghrib Association Tetouan
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
Guayaquil SC
03:00
Manta FC
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Latvian Higher League
Vòng 14
Riga FC
22:00
BFC Daugavpils
Super Nova
22:00
FK Spartaks Jurmala
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
06:00
Orlando Pride (nữ)
Racing Louisville (nữ)
06:30
San Diego Wave (nữ)
Portland Thorns FC (nữ)
09:00
Washington Spirit (nữ)
Ghana Premier
Vòng 29
Berekum Chelsea
22:00
Medeama SC
Karela United FC
22:00
Great Olympics
King Faisal
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Accra Lions
Copa Sudamericana
Vòng bảng
Inti Gas Deportes
05:15
Everton CD
CA River Plate
05:15
Cuiaba
Racing Club
07:30
FBC Melgar
Santos
07:30
Union La Calera
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Defensa Y Justicia
Faroe Islands Cup
Quarter Final
HB Torshavn
21:00
AB Argir
TB/FCS/Royn
21:00
07 Vestur Sorvagur
KI Klaksvik
21:00
IF Fuglafjordur
B36 Torshavn
21:00
Vikingur Gotu
U19 Đan Mạch
Vòng 26
Esbjerg U19
00:30
Odense BK U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence
06:30
Northern Colorado
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Hvidovre IF
23:30
Fredericia
Nykobing FC
23:30
AC Horsens
Esbjerg
23:30
Fremad Amager
Helsingor
23:30
Lyngby
WAUS WD1
Vòng
NTC Football West (nữ)
18:30
Balcatta (nữ)
Romania Liga 1 Women
Vòng
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
America SP (Youth)
01:00
Tanabi SP (Youth)
Assisense SP U20
01:00
Aracatuba SP Youth
Catanduva/SP Youth
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Independente SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
XV de Jau (Youth)
Paulista (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
CA Metropolitano U20
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Noroeste (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Sharjah SP Youth
01:00
Salto SP Youth
SKA Brasil Youth
01:00
OSTO youth team
CA Taquaritinga SP U20
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Votuporanguense (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
Andradina SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
India Senior League
Vòng
Indian Bank
15:45
Chennai Customs
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 6
Forsbacka IK
00:00
Sandvikens AIK FK
Asarums IF FK
00:00
Kristianstads FF
Cúp FA Thái Lan
Semi Final
BEC Tero Sasana
18:00
Nakhon Ratchasima
Suphanburi FC
19:00
Buriram United
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 22
CR Belouizdad
22:00
ES Setif
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Viking U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Independiente Luque
03:00
Atletico Colegiales
Rubio nu
03:00
River Plate (PAR)
Sportivo Iteno
03:00
2 de Mayo PJC
Tunisia
Vòng 3
Olympique de Beja
21:00
Etoile Metlaoui
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive Zarzis
Club Africain
22:00
ES du Sahel
Brazil Serie B
Vòng 8
CRB AL
07:30
Londrina PR
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RPS Lions
22:30
KJP
EIF Academy
22:30
BK-46 Karis Karjaa
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 36
Hajer
23:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
23:10
AL-jeel
Al-Ameade
23:20
Al-Jabalain
Al-Orubah
23:45
Al-Akhdoud
Najran SC
01:00
Bisha FC
Turkey A2 League U19
Vòng
Istanbulspor U19
16:00
Altinordu U19
Gaokaerlishibang U19
16:00
Denizlispor U19
Italy Serie D
Vòng 1
Carbonia
21:00
Vis Artena
Cassino
21:00
Insieme Formia
Cynthiabalonga
21:00
ASD Lanusei
ASD Muravera
21:00
Gladiator
Team Nuova Florida
21:00
Aprilia
AS Ostia Mare
21:00
Atletico Uri
Real Monterotondo
21:00
Giugliano
Sassari Torres
21:00
USD Latte Dolce
ASD San Luca
21:00
Santa Maria
Arzachena
21:00
Afragolese 1944
Audace Cerignola
21:00
FB Brindisi 1912
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Mid Ulster (nữ)
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Linfield (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
VIFK
22:59
GBK Kokkola
Australia Queensland Woman Cup
Logan Lightning (nữ)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Mitchelton (nữ)
16:00
Brisbane Olympic (nữ)
Nữ Estonia
Vòng 1
Saku Sporting (nữ)
22:00
Tammeka Tartu (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 29
CRD Libolo
21:30
Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sagrada Esperanca
U19 Hungary
Vòng 12
Kecskemeti TE U19
18:00
NergihasaU19
Gyori ETO U19
19:00
Puskas Akademia FehervarU19
Belgian First Amateur Division
Vòng 4
RFC de Liege
01:00
Dessel Sport
Royal Knokke
01:00
FCV Dender EH
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
Junkeren
22:00
Mjolner
Skjetten Fotball
22:59
Ullensaker/Kisa IL
Finnsnes
22:59
Tromsdalen
Brumunddal
22:59
Strommen
Pors Grenland
22:59
FK Arendal
Traff
22:59
Vard Haugesund
Os Turn Fotball
22:59
Asane Fotball
Bremnes IL
22:59
Oygarden FK
Voss
22:59
Brann
Rade
22:59
Fredrikstad
SK Herd
22:59
Molde
Ullern FC
22:59
Asker
SK Trygg Lade
22:59
Levanger FK
Baerum SK
22:59
Kvik Halden
Orkla
22:59
Stjordals Blink
Bossekop
23:00
Alta
Nordstrand
23:30
Frigg
Lokomotiv Oslo
00:00
Eidsvold Turn
Harstad
00:00
Senja
Gjovik Lyn
00:30
Raufoss
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 8
Orgryte
00:00
Trelleborgs FF
Utsiktens BK
00:00
Landskrona BoIS
Skovde AIK
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Jonkopings Sodra IF
Vô địch nữ Iceland
Vòng 5
Trottur Reykjavik (nữ)
00:30
Thor KA Akureyri (nữ)
Breidablik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Stjarnan (nữ)
Australia FFA Cup
Qual.
West Canberra Wanderers
15:30
OConnor Knights
Edgeworth Eagles FC
15:30
Weston Workers FC
Maitland
16:00
Lambton Jarvis
Whittlesea United
16:00
Upfield SC
St George City FA
16:00
Dulwich Hill SC
Adamstown Rosebuds FC
16:00
Lake Macquarie
Bentleigh greens
16:30
St Albans Saints
Blacktown City Demons
16:45
Sutherland Sharks
Mongolia Premier League
Vòng 11
BCH Lions
15:00
FC Ulaanbaatar
Khovd
18:00
Selenge Press
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 4
FC Gifu
17:00
Gainare Tottori
Estonia Champions League
Vòng 14
Flora Paide
21:30
Trans Narva
Vaprus Parnu
22:00
Tallinna JK Legion
Nomme JK Kalju
23:30
Levadia Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Goncalense
01:00
CFRJ Marica RJ
Bangladesh Premier League
Vòng 16
Bashundhara Kings
16:00
Chittagong Abahani
Botola Pro 1
Vòng 23
Maghreb Fez
00:15
Wydad Casablanca
Uzbek League
Vòng 9
Kuruvchi Kokand Qoqon
18:45
Pakhtakor
Termez Surkhon
18:45
Sogdiana Jizak
Southeast Asian Games football Women
Semi Final
Thái Lan (nữ)
15:30
Philippines (nữ)
Vietnam (nữ)
19:00
Myanmar (nữ)
Brasileiro, Serie C
Vòng 6
Campinense
04:00
Ypiranga(RS)
Vitoria BA
06:30
Botafogo PB
VĐQG Ai Cập
Vòng 19
NBE SC
01:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 29
NK Siroki Brijeg
22:59
FK Tuzla City
FK Zeljeznicar
22:59
Borac Banja Luka
Cúp Quốc Gia Séc
Chung kết
Synot Slovacko
22:00
Sparta Praha
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản
Vòng bảng
Gamba Osaka
17:00
Kashima Antlers
Shimizu S-Pulse
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Oita Trinita
17:00
Cerezo Osaka
Consadole Sapporo
17:00
Sagan Tosu
FC Tokyo
17:00
Avispa Fukuoka
Tokushima Vortis
17:00
Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol
17:00
Kyoto Sanga
Shonan Bellmare
17:00
Jubilo Iwata
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Philadelphia Union
06:30
Inter Miami
DC United
06:30
New York City FC
New York Red Bulls
06:30
Chicago Fire
FC Cincinnati
06:30
Toronto FC
Minnesota United FC
07:00
LA Galaxy
Houston Dynamo
07:30
Seattle Sounders
FC Kansas City
07:30
Colorado Rapids
Nashville
07:30
Montreal Impact
Vancouver Whitecaps
09:00
FC Dallas
San Jose Earthquakes
09:30
Portland Timbers
Los Angeles FC
09:30
Austin FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis