Trực tiếp tennis Medvedev vs Kecmanovic, Bán kết Los Cabos Open - 08h30 ngày 6/8

Trực tiếp tennis Bán kết nội dung đơn nam Los Cabos Open 2022 giữa Daniil Medvedev vs Miomir Kecmanovic, 08h30 ngày 6/8. Link xem trực tiếp trận Kecmanovic vs Medvedev cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thông tin trước trận

Ngày 29/8 tới đây, giải Grand Slam cuối cùng trong năm là US Open sẽ chính thức khởi tranh. Lúc này, các tay vợt đang tham gia các giải chạy đà trên mặt sân cứng. 

Trong tuần này, ngoài giải ATP 500 Citi Open tại Washington (Mỹ), ATP Tour còn có giải Los Cabos Open. Đây là giải ATP 250 được tổ chức tại Mexico. Cái tên đáng chú ý nhất dự giải là số 1 thế giới Daniil Medvedev. 

Trực tiếp tennis Medvedev vs Kecmanovic, Bán kết Los Cabos Open - 08h30 ngày 6/8 - Ảnh 1
Trực tiếp tennis Medvedev vs Kecmanovic, Bán kết Los Cabos Open - 08h30 ngày 6/8

Los Cabos Open 2022 là giải sân cứng đầu tiên Medvedev tham dự kể từ sau Miami Open.  Ở Wimbledon vừa qua, anh không được tham dự. Nguyên nhân là bởi giải Grand Slam tại Anh ra lệnh cấm các tay vợt Nga và Ukraina.

Đến Mexico, do được xếp hạng hạt giống số 1, Medvedev được miễn thi đấu vòng 1. Sau đó, anh đã lần lượt vượt qua Rinky Hijikata và Ricardas Berankis một cách dễ dàng, qua đó chính thức có mặt ở vòng bán kết. Tại đây, số 1 thế giới sẽ chạm trán hạt giống 4 Miomir Kecmanovic vào khoảng 8h30 sáng 6/8.

Kecmanovic đang xếp hạng 38 thế giới. Mùa giải này, hiệu số của tay vợt người Serbia đang là 29-15. Một số thành tích nổi bật của anh là lọt vào bán kết Munich Open và tứ kết các giải Miami Open, Indian Wells Masters cùng ATP Rio. 

Trước lần chạm trán này, Kecmanovic và Medvedev mới chỉ gặp nhau 1 lần tại vòng 3 Pháp Mở rộng năm nay. Kết quả, Medvedev đã giành chiến thắng dễ dàng sau 3 set. Với phong độ như hiện tại, tay vợt người Nga được dự đoán sẽ đánh bại Kecmanovic để có mặt ở chung kết.

Link xem trực tiếp trận Kecmanovic vs Medvedev (Bán kết đơn nam Los Cabos Open - 08h30 hôm nay 6/8

LINK 1 

LINK 2

>>> Đang cập nhật

Thông tin trận đấu: Daniil Medvedev vs Miomir Kecmanovic

- Giải đấu: Los Cabos Open

- Hạng mục: ATP 250

- Vòng đấu: Bán kết đơn nam

- Mặt sân: Cứng

- Thời gian: 08h30 ngày 6/8/2022 

- Địa điểm: Mexico

TIN LIÊN QUAN

Naomi Osaka bị loại ngay tại vòng 2 Los Cabos Open sau trận thua Coco Gauff

Naomi Osaka vừa có trận thua chóng vánh trước tay vợt trẻ Coco Gauff, qua đó dừng bước ngay tại vòng 2 Los Cabos Open 2022.

Medvedev tranh vé chung kết Los Cabos Open 2022 với Kecmanovic

ATP Tour 5 ngày trước

Trên mặt sân cứng sở trường, Daniil Medvedev đang thể hiện phong độ vô cùng ấn tượng khi giành vé vào vòng bán kết giải Los Cabos Open 2022.

Nhận định tennis Medvedev vs Kecmanovic, Bán kết Los Cabos Open - 08h30 ngày 6/8

Nhận định Tennis 5 ngày trước

Nhận định tennis trận Bán kết nội dung đơn nam Los Cabos Open 2022, trận Daniil Medvedev vs Miomir Kecmanovic, 08h30 ngày 6/8. Dự đoán kết quả tennis trận Kecmanovic vs Medvedev tại Bán kết Los Cabos Open 2022 nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Alcaraz thua sốc ở trận ra quân Rogers Cup 2022

ATP Tour 13 phút trước

Ở trận ra quân thuộc vòng 2 Rogers Cup 2022, Carlos Alcaraz đã để thua ngược Tommy Paul và phải dừng bước sớm.

Số 1 thế giới Medvedev thua ngược Kyrgios, bị loại khỏi Rogers Cup ngay từ vòng 2

ATP Tour 46 phút trước

Ở trận đấu tâm điểm thuộc vòng 2 Rogers Cup 2022, Nick Kyrgios đã có màn lội ngược dòng ấn tượng trước số 1 thế giới Daniil Medvedev để có mặt ở vòng 3.

Link xem trực tiếp tennis Canada Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất

ATP Tour 2 giờ trước

Link trực tiếp tennis Rogers Cup 2022 hôm nay. Cập nhật link xem trực tuyến giải quần vợt Canada Masters - Canadian Open 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Trực tiếp tennis đồng đội Việt Nam vs Jordan, vòng loại Davis Cup 2022 hôm nay

Tennis Việt Nam 17 giờ trước

Trực tiếp các trận tennis thuộc nội dung đồng đội nam giữa Việt Nam vs Jordan diễn ra hôm nay 10/8. Link xem trực tiếp trận tennis giữa ĐT tennis Việt Nam vs Jordan thuộc khuôn khổ vòng loại Davis Cup 2022 cập nhật nhanh và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis ngày 10/8: Rogers Cup ngày 3 - Tâm điểm Medvedev vs Kyrgios

Lịch thi đấu tennis 18 giờ trước

Cập nhật Lịch thi đấu tennis đêm 10/8 và sáng 11/8 với tâm điểm là trận đấu thuộc vòng 2 Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cùng thethao.vn.

Kết quả tennis hôm nay 10/8: Kyrgios vào vòng 2 Rogers Cup, Murray dừng bước

Kết quả Tennis 18 giờ trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 10/8 với tâm điểm là các trận đấu thuộc vòng 1 nội dung đơn nam, đơn nữ Rogers Cup 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis trong ngày tại giải Masters 1000 - Canada Mở rộng cùng thethao.vn.

Lịch thi đấu tennis Rogers Cup 2022, ltđ Canada Mở rộng hôm nay

Lịch thi đấu tennis 21 giờ trước

Lịch thi đấu tennis Canada Mở rộng 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Canada Masters - Rogers Cup 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Kết quả tennis Rogers Cup 2022, ltđ Canada Mở rộng hôm nay

Kết quả Tennis 21 giờ trước

Kết quả tennis Rogers Cup 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả theo ngày giải quần vợt Canada Masters - Canada Mở rộng 2022 nội dung đơn nam và đơn nữ chính xác nhất.

Serena Williams giải nghệ sau US Open 2022?

US Open 1 ngày trước

Serena Williams giải nghệ sau US Open 2022? Trong câu chuyện chủ đề cho tạp chí Vogue, cô em nhà Williams cho biết cô đang “hướng tới việc rời xa khỏi quần vợt để hướng tới những điều quan trọng khác”.

Xem trực tiếp tennis Rogers Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào?

ATP Tour 1 ngày trước

Giải tennis Rogers Cup 2022 được phát sóng trực tiếp trên kênh nào? Lịch trực tiếp giải quần vợt Masters 1000 - Canada Mở rộng 2022 cập nhật nhanh nhất trên thethao.vn.

Cúp C2 Châu âu
Qual.3
HJK Helsinki
22:59
Maribor
Synot Slovacko
00:00
Fenerbahce
FC Zurich
00:00
Linfield FC
F91 Dudelange
01:00
Malmo FF
Slovan Bratislava
01:30
Olympiakos Piraeus
Partizan Belgrade
02:00
AEK Larnaca
Cúp C3
Qual.3
Kyzylzhar Petropavlovsk
20:30
APOEL Nicosia
Tobol Kostanai
21:00
HSK Zrinjski Mostar
Rakow Czestochowa
22:59
Spartak Trnava
CFR Cluj
00:00
Shakhter Soligorsk
FC Twente Enschede
00:00
Cukaricki Stankom
Hapoel Beer Sheva
00:00
Lugano
Djurgardens
00:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Konyaspor
00:00
Vaduz
Basel
00:00
Brondby IF
CS Petrocub
00:00
Fehervar Videoton
Royal Antwerp
00:30
Lillestrom
CS Universitatea Craiova
00:30
Zorya
FC Steaua Bucuresti
00:30
Dunajska Streda
Panathinaikos
00:30
Slavia Praha
Istanbul BB
00:45
Breidablik
Hibernians FC
01:00
Rigas Futbola skola
Anderlecht
01:00
Flora Paide
FK Shkendija 79
01:00
AIK Solna
Aris Thessaloniki
01:00
Maccabi Tel Aviv
Sligo Rovers
01:00
Viking
KI Klaksvik
01:00
KF Ballkani
Levski Sofia
01:00
Hamrun Spartans
Rapid Wien
01:30
FC Neftci Baku
Lech Poznan
01:30
Vikingur Reykjavik
St. Patricks Athletic
01:45
CSKA Sofia
Gil Vicente
02:00
Riga FC
Young Boys
02:00
KuPs
Varda SE
02:00
Molde
AZ Alkmaar
02:00
Dundee United
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
West Brom
02:00
Sheffield United
Trung Quốc
Vòng 12
Hebei FC
19:00
Tianjin Tigers
VĐQG Mexico
Vòng 8
Queretaro FC
09:00
Atletico San Luis
Giao hữu quốc tế
MLS All-Stars
07:45
Mexico All Stars
Parana PR/U23
01:00
Criciuma U23
Copa Libertadores
Quarterfinals
Palmeiras
07:30
Atletico Mineiro
Talleres Cordoba
07:30
Velez Sarsfield
Estudiantes La Plata
07:30
Atletico Paranaense
VĐQG Chile
Vòng 22
Univ Catolica
07:15
O.Higgins
VĐQG Argentina
Vòng 13
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Atletico Tucuman
07:30
Central Cordoba SDE
Colon de Santa Fe
07:30
Arsenal de Sarandi
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
LKS Nieciecza
22:59
Chrobry Glogow
Chojniczanka Chojnice
22:59
Stal Rzeszow
Ruch Chorzow
01:30
Gornik Leczna
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo Metropolitano
01:00
Estudiantes Merida FC
Portuguesa FC
01:00
Deportivo Lara
Academia Puerto Cabello
01:00
Mineros de Guayana
Zulia FC
01:00
Monagas SC
Aragua FC
01:00
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
01:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
01:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo La Guaira
01:00
Caracas FC
Universidad Central de Venezuela
03:00
Portuguesa FC
Zulia FC
03:00
Aragua FC
Carabobo FC
03:00
Deportivo Metropolitano
Caracas FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Deportivo La Guaira
Deportivo Lara
03:00
Deportivo Tachira
Mineros de Guayana
03:00
Zamora Barinas
Monagas SC
03:00
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Cimarrones de Sonora
09:05
Leones Negros
Club Chivas Tapatio
05:00
Monterrey B
CF Atlante
07:05
Monarcas Morelia
Correcaminos UAT
09:00
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Haninge
00:00
Hammarby TFF
Orebro Syrianska IF
00:00
Motala AIF FK
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 5
Polonia Warszawa
00:30
Znicz Pruszkow
Myanmar Professional League
Vòng 7
Ispe FC
15:30
Chinland
Australia U20
Vòng 7
Sorrento F.C. U20
18:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
San Antonio
08:05
Loudoun United
San Diego loyalty
09:00
Monterey Bay FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 14
Grindavik (nữ)
01:00
Fjolnir (nữ)
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Chacaritas SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Kordrengir
01:00
Hafnarfjordur
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Monterrey (nữ)
07:00
Aguilas de Leon (nữ)
Club America (nữ)
07:00
Club Necaxa (nữ)
Mexico U20
Vòng 8
Queretaro U20
21:00
San Luis U20
USA Women
Vòng 8
Washington Spirit (nữ)
07:30
Portland Thorns FC (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Internacional RS
05:15
FBC Melgar
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:15
Manly Utd (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 4
Antigua GFC
09:00
CSD Municipal
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 4
Hillerod Fodbold
22:59
Herfolge Boldklub Koge
Argentina Torneo C
Atletico Carcarana
07:05
Argentino De Firmat
Qatar
Vòng 2
Al-Ahli Doha
21:30
Al Duhail
Al-Arabi SC
23:40
Al Rayyan
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
Viljandi Tulevik
22:59
vandra vaprus lelle
Jordan
Vòng 14
Al Hussein Irbid
22:00
Maan
Moghayer Al Sarhan
00:30
AL Salt
Primera Division de Honduras
Vòng 3
CD Motagua
08:00
CD Vida
CD Victoria
08:00
Lobos UPNFM
Honduras Progreso
08:15
Olancho FC
Marathon
09:00
CD Olimpia
Georgia Division
Vòng 19
FC Merani Tbilisi
18:00
Spaeri FC
WIT Georgia Tbilisi
18:00
Samtredia
Brazil Serie B
Vòng 23
Criciuma
07:30
Guarani SP
U21 Nga
Vòng 6
Fakel Youth
21:00
Chertanovo Moscow Youth
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
JJK/2
22:59
FC Jyvaskyla Blackbird
Esse IK
22:59
VPS Vaasa-J
SIF
22:59
VPV Pallo-Veikot
TP-T
22:59
TKT Tampere
Atlantis II
22:59
FC POHU
NouLa
00:00
LPS Helsinki
HIFK 2
00:00
Ponnistajat
Herto
00:15
Toolon Taisto
Guatemala D2
Vòng
CD Zacapa
09:00
San Benito FC
Quiche FC
09:00
Nueva Concepcion
Sacachispas GT
09:00
Chimaltenango FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Boca Juniors
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Bolivar
07:15
Club Guabira
Universitario De Vinto
05:00
Aurora
Universitario de Sucre
07:15
Nacional Potosi
Turkmenistan
Vòng 3
Kopetdag Asgabat
20:00
Nebitchi
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
(Nikao Sokattak FC
10:00
Auckland City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
CD Juventud
03:00
Tacuary
Fulgencio Yegros
05:30
General Caballero
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
GBK Kokkola
22:30
VIFK
Chile Primera B
Vòng 24
Puerto Montt
07:00
Cobreloa
Panama
Vòng 4
Costa Del Este
08:30
Plaza Amador
Hạng 4 Nauy
Vòng
Mjondalen IF B
19:00
Tromso B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Costa Rica (nữ) U20
09:00
Australia (nữ) U20
Ghana (nữ) U20
00:00
USA (nữ) U20
Japan (nữ) U20
03:00
Netherlands (nữ) U20
France (nữ) U20
06:00
Nigeria (nữ) U20
Canada (nữ) U20
09:00
Korea Rep (nữ) U20
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SF Hamborn 07
00:30
Schwarz-Weiss Essen
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Tromsdalen
22:59
Bryne
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Deportivo Maldonado
01:00
CS Cerrito
Wanderers FC
05:00
Centro Atletico Fenix
Armenia Premier League
Vòng 3
Ararat Yerevan
22:59
FC Avan Academy
Nicaragua Apertura league
Vòng 5
Jalapa
09:00
Diriangen
UNAN Managua
09:00
Juventus Managua
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 25
Green Gully Cavaliers U20
11:00
Eastern Lions U20
South Melbourne U20
11:00
Dandenong City U20
Melbourne Knights U20
11:00
Altona Magic U21
Hume City U20
11:00
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
11:00
Oakleigh Cannons U20
Heidelberg United U20
11:00
Avondale FC U20
Bentleigh greens U20
11:00
Port Melbourne Sharks SC U20
Uzbek League
Vòng 15
Dinamo Samarqand
21:00
Sogdiana Jizak
Olympic FK Tashkent
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Navbahor Namangan
22:00
Termez Surkhon
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
AD Guanacasteca
04:00
Guadalupe FC
Puntarenas
08:00
AD Grecia
Perez Zeledon
08:00
Cartagines Deportiva SA
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ismaily
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Parana PR/U23
01:00
EC Vitoria U23
Gremio RS U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Ponte Preta U23
Bragantino PA U23
01:00
Vila Nova GO U23
Fluminense U23
01:00
Nautico U23
Sport Recife U23
01:00
Botafogo U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Fortaleza U23
01:00
Paysandu PA U23
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Juventud
03:00
Rampla Juniors FC
Uruguay Montevideo
03:00
Racing Club Montevideo

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis