Trực tiếp tennis Djokovic vs Alcaraz - Bán kết Madrid Open, 21h00 ngày 7/5

Tiểu Lam

Thứ bảy, 07/05/2022 17:51 (GMT+7)

Trực tiếp tennis Bán kết nội dung đơn nam Madrid Open 2022 giữa Novak Djokovic vs Carlos Alcaraz, 21h00 ngày 7/5. Link xem trực tiếp trận Carlos Alcaraz vs Novak Djokovic thuộc giải Madrid Madrid Masters 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thông tin trước trận

Madrid Open 2022 là giải Masters 1000 trên mặt sân đất nện được tổ chức tại Tây Ban Nha. Đây cũng là giải đấu đầu tiên trong năm 2022 có sự góp mặt của cả Djokovic và Nadal.

Hôm nay 7/5, Madrid Open 2022 sẽ bước vào ngày thi đấu thứ 9 với các trận đấu thuộc vòng Bán kết nội dung đơn nam. Vào lúc 21h00, trận Bán kết 1 giữa Novak Djokovic và Carlos Alcaraz sẽ diễn ra. 

Trực tiếp tennis Djokovic vs Alcaraz - Bán kết Madrid Open, 21h00 ngày 7/5 - Ảnh 1

Trong năm 2022, Djokovic đang gặp rất nhiều khó khăn. Do chưa tiêm phòng COVID-19, tay vợt số 1 thế giới phải bỏ lỡ một loạt giải đấu, đáng chú ý nhất là Úc Mở rộng hồi đầu năm và 2 giải Masters 1000 tại Mỹ. Trước khi lọt vào đến chung kết Serbia Open, anh đã dự 2 giải Dubai Championship và Monte Carlo Masters và đều phải dừng bước sớm.

Đến Madrid Open, Djokovic đang gặp khá nhiều điều thuận lợi. Sau khi dễ dàng vượt qua Gael Monfils tại vòng 2, tay vợt số 1 thế giới được vào thẳng vòng Bán kết mà không cần thi đấu do Andy Murray đã bất ngờ xin rút lui ở vòng 3. Đến Tứ kết, anh cũng không mất nhiều thời gian để loại Hubert Hurkacz

Về phía Alcaraz, tay vợt này đang “làm mưa làm gió” ở làng banh nỉ. Trong năm 2022, Alcaraz đã giành 3 chức vô địch dù mới chỉ ở độ tuổi 18 là Rio Open, Miami Open và mới nhất là Barcelona Open. Mới đây anh vừa đánh bại Rafael Nadal ở vòng tứ kết để đi tiếp.

Thử thách tiếp theo của Alcaraz sẽ là Djokovic, tay vợt số 1 thế giới. Trong quá khứ, 2 người vẫn chưa từng gặp nhau. Đây sẽ là thuốc thử hạng nặng dành cho “Tiểu Nadal”.

Link xem trực tiếp trận Carlos Alcaraz vs Novak Djokovic - 21h00 ngày 7/5

LINK 1

LINK 2

>>> Đang cập nhật

Thông tin trận đấu: 

- Giải đấu: Madrid Open - Masters 1000

- Vòng đấu: Bán kết

- Mặt sân: Đất nện

- Thời gian: 21h00 ngày 7/5/2022 

- Địa điểm: Madrid, Tây Ban Nha

- Trực tiếp trên kênh: K+SPORT2

TIN LIÊN QUAN

Murray bất ngờ bỏ cuộc, Djokovic vào thẳng tứ kết Madrid Open 2022

ATP Tour 05/05/2022

Trận đấu đáng chú ý nhất vòng 3 Madrid Open 2022 giữa Novak Djokovic và Andy Murray đã bị hủy do tay vợt người Scotland bỏ cuộc.

Djokovic thắng dễ Hurkacz, vào bán kết Madrid Open

ATP Tour 07/05/2022

Tay vợt số 1 thế giới Novak Djokovic không gặp nhiều khó khăn để vượt qua Hubert Hurkacz ở tứ kết Madrid Open 2022.

Nadal thua ‘tâm phục khẩu phục’ Alcaraz, lỡ hẹn với Djokovic ở bán kết Madrid Open

ATP Tour 07/05/2022

Rafael Nadal đã không thể vượt qua Carlos Alcaraz tại tứ kết Madrid Open 2022, qua đó lỡ hẹn với Djokovic ở bán kết.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả bốc thăm Pháp Mở rộng 2022: Djokovic, Nadal và Alcaraz lại chung nhánh

Roland Garros 19 giờ trước

Những lá thăm may rủi một lần nữa lại đưa cả Novak Djokovic, Rafael Nadal và Carlos Alcaraz nằm cùng nhánh đấu tại Pháp Mở rộng 2022. Nhiều người cho rằng đây là kết quả bốc thăm “thảm họa”.

Kết quả tennis Roland Garros 2022, kq Pháp Mở rộng hôm nay mới nhất

Kết quả Tennis 19 giờ trước

Kết quả tennis Roland Garros hôm nay mới nhất 2022. Thethao.vn cập nhật kết quả theo ngày giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022, ltđ Pháp Mở rộng hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu tennis 19 giờ trước

Lịch thi đấu tennis Roland Garros 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải Grand Slam - Pháp Mở rộng 2022 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp tennis Roland Garros 2022 đơn nam nữ mới nhất hôm nay

Roland Garros 1 ngày trước

Link trực tiếp tennis Roland Garros 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link trực tuyến giải quần vợt Pháp Mở rộng - Grand Slam 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Tiền thưởng giải tennis Roland Garros 2022 là bao nhiêu?

Roland Garros 2 ngày trước

Các tay vợt tham dự Roland Garros 2022 được thưởng bao nhiêu tiền? Thethao.vn cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất các mức tiền thưởng tại giải tennis Pháp Mở rộng 2022.

Bảng xếp hạng quần vợt nam thế giới 2022 mới nhất, BXH ATP tennis: Carlos Alcaraz thăng tiến mạnh mẽ

Bảng xếp hạng tennis nam thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật BXH ATP quần vợt nam thế giới năm 2022. Xếp hạng 100 tay vợt nam xuất sắc nhất thế giới hiện nay, tài năng trẻ Carlos Alcaraz thăng tiến mạnh mẽ sau chức vô địch Madrid Open.

Swiatek đánh bại Jabeur, bảo vệ thành công ngôi vô địch Rome Masters

Iga Swiatek đã không gặp bất cứ khó khăn nào trước Ons Jabeur ở trận chung kết Rome Masters 2022 để giành chức vô địch.

Kết quả tennis chung kết Rome Masters 2022: Lần thứ 6 của Djokovic

Kết quả Tennis 5 ngày trước

Cập nhật kết quả tennis ngày 15/5 với tâm điểm là các trận đấu tại chung kết nội dung đơn nam và đơn nữ Rome Masters 2022. Xem tỷ số các trận đấu tennis tại giải Italian Open mới nhất trong ngày cùng thethao.vn.

Djokovic vô địch Rome Masters, ẵm danh hiệu đầu tiên trong năm 2022

ATP Tour 5 ngày trước

Novak Djokovic đã đánh bại Stefanos Tsitsipas trong trận chung kết Rome Masters 2022 để đăng quang ngôi vô địch. Đây cũng là danh hiệu đầu tiên trong năm nay của tay vợt số 1 thế giới.

Kết quả tennis Rome Masters 2022, kq Italian Open hôm nay mới nhất

Kết quả Tennis 5 ngày trước

Kết quả tennis Rome Masters 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả theo ngày giải Masters 1000 - Italian Open 2022 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Valencia
22:30
Celta Vigo
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
Genoa
22:15
Bologna
Lazio
01:45
Verona
Atalanta
01:45
Empoli
Fiorentina
01:45
Juventus
Ligue 1
Vòng 38
Stade Brestois
02:00
Bordeaux
Lille
02:00
Rennes
Reims
02:00
Nice
Nantes
02:00
Saint Etienne
Marseille
02:00
Strasbourg
Lorient
02:00
Troyes
Angers
02:00
Montpellier
PSG
02:00
Metz
Lens
02:00
Monaco
Clermont
02:00
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 14
FC Seoul
14:30
Seongnam FC
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Gimcheon Sangmu
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
FC Tokyo
13:00
Kashiwa Reysol
Shonan Bellmare
13:00
Vissel Kobe
Sagan Tosu
15:00
Kawasaki Frontale
Urawa Red Diamonds
15:00
Kashima Antlers
Avispa Fukuoka
17:00
Yokohama Marinos
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne Victory
14:15
Western United FC
Melbourne City
11:05
Adelaide United
AFC Cup
Vòng bảng
PSM Makassar
17:00
Visakha FC
Mohun Bagan(Ind)
18:00
Bashundhara Kings
CD Arabe Unido
22:00
Shbab Alkhaleel
Maziya
22:00
Gokulam Kerala FC
Al Kuwait SC
22:00
Al-Seeb
Hilal AL Quds
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
02:00
Al-Riffa
Jableh SC
02:00
Al-Ansar (LIB)
East Riffa
02:00
Teshrin SC
Giao hữu quốc tế
Maritimo B
22:59
Paredes
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
AIK Solna
20:00
IK Sirius FK
Helsingborg
22:30
IFK Varnamo
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 36
Aarau
01:15
Vaduz
Neuchatel Xamax
01:15
FC Wil 1900
Kriens
01:15
Winterthur
Thun
01:15
Yverdon
Stade Ouchy
01:15
Schaffhausen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Sivasspor
20:00
Kayserispor
Altay Spor Kulubu
20:00
Kasimpasa
Yeni Malatyaspor
22:59
Fenerbahce
Besiktas JK
22:59
Konyaspor
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Fukui United
11:00
Doshisha University
Kagoshima United
11:00
Giravanz Kitakyushu
Jobu University
11:00
Fuji University FC
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Toin University Of Yokohama
11:00
Rissho University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City FC
Mio Biwako Shiga
11:00
International Pacific University
Nara Club
11:00
Honda FC
Suzuka unlimited
11:00
Bundey thuns kakogawa
Tsukuba University
11:00
Urayasu SC
Vanraure Hachinohe FC
11:00
Niigata University
Fukuyama City FC
11:00
Celeste Tokushima
Brew Kashima
11:00
Kochi United
Cúp Quốc Gia Đức
Chung kết
SC Freiburg
01:00
RB Leipzig
Ba Lan
Vòng 34
Wisla Plock
22:30
Stal Mielec
Lech Poznan
22:30
Zaglebie Lubin
Legia Warszawa
22:30
Cracovia Krakow
Piast Gliwice
22:30
Radomiak Radom
Pogon Szczecin
22:30
LKS Nieciecza
Rakow Czestochowa
22:30
Lechia Gdansk
Slask Wroclaw
22:30
Gornik Zabrze
Wisla Krakow
22:30
Warta Poznan
Gornik Leczna
22:30
Jagiellonia Bialystok
Na Uy
Vòng 7
Sandefjord
21:00
Lillestrom
Molde
22:59
Kristiansund BK
VĐQG Mexico
Vòng
Tigres UANL
08:00
Atlas
Nga
Vòng 30
FC Krasnodar
21:00
Terek Grozny
Arsenal Tula
21:00
Ural Sverdlovsk Oblast
Dynamo Moscow
21:00
FK Sochi
FK Nizhny Novgorod
21:00
Zenit St. Petersburg
Khimki
21:00
Spartak Moscow
Krylya Sovetov
21:00
Lokomotiv Moscow
CSKA Moscow
21:00
Rostov FK
Rubin Kazan
21:00
FC Ufa
VĐQG Slovakia
Vòng 10
Slovan Bratislava
22:00
MSK Zilina
MFK Ruzomberok
22:00
SKF Sered
Tatran LM
22:00
Zlate Moravce
Trencin
22:00
Michalovce
Sokol Dolna Zdana
22:00
FK Senica
Spartak Trnava
22:00
Dunajska Streda
VĐQG Bỉ
Vòng 6
KAA Gent
01:45
Charleroi
Mechelen
01:45
Racing Genk
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Rijeka
20:00
Hrvatski dragovoljac
HNK Gorica
22:05
ZNK Osijek
Dinamo Zagreb
01:00
Hajduk Split
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Pisa
22:59
Benevento
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Fuenlabrada
01:00
Sporting Gijon
FC Cartagena
01:00
SD Amorebieta
Malaga
01:00
Burgos CF
SD Huesca
01:00
Real Sociedad B
Ibiza Eivissa
03:00
Valladolid
Girona
03:00
Mirandes
Las Palmas
03:00
Real Oviedo
Eibar
03:00
Tenerife
Ponferradina
03:00
Leganes
Almeria
03:00
AD Alcorcon
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
GD Chaves
02:00
Moreirense
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
Mito Hollyhock
14:00
Grulla Morioka
Fagiano Okayama
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
17:00
Ventforet Kofu
Machida Zelvia
12:00
Thespa Kusatsu
Renofa Yamaguchi
12:00
V-Varen Nagasaki
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
FC Eindhoven
21:30
ADO Den Haag
Heracles Almelo
01:00
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng 36
Radomlje
20:00
Domzale
NK Aluminij
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
Concordia Chiajna
19:30
Chindia Targoviste
Universitaea Cluj
00:30
Dinamo Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 7
Flamengo
02:30
Goias
Atletico Clube Goianiense
02:30
Coritiba PR
Santos
04:30
Ceara
Juventude
05:00
Palmeiras
America MG
07:00
Botafogo RJ
Cuiaba
07:00
Internacional RS
Đan Mạch
Vòng 10
Aarhus AGF
22:00
Nordsjaelland
Vejle
22:00
Odense BK
Sonderjyske
22:00
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
Audax Italiano
02:00
Univ Catolica
CSD Antofagasta
02:00
Everton CD
Universidad de Chile
04:30
Huachipato
Union La Calera
07:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
Pirin Blagoevgrad
23:15
Botev Vratsa
Tsarsko Selo
23:15
Lokomotiv Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 8
FK Chita
13:00
Khimik Dzerzhinsk
SY Sakhalinsk
14:00
Saturn Moscow
Dinamo Barnaul
17:00
FK Orenburg-2
FK Kolomna
17:00
FK Kaluga
Kvant Obninsk
18:00
Arsenal Tula II
FK Znamya Noginsk
18:00
FK Fakel Voronezh Youth
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Nosta Novotroitsk
FC Lada Togliatti
20:00
FK Spartak Tuymazy
Tyumen
20:00
Amkar Perm
Zvezda Perm
20:00
FK Zenit Izhevsk
Volga Ulyanovsk
21:00
Torpedo Miass
SKA Khabarovsk II
12:00
Dinamo Vladivostok
VĐQG UAE
Vòng 25
Al-Sharjah
21:15
Emirates Club
Al Nasr Dubai
21:15
Al-Dhafra
Al Oruba (UAE)
21:15
Al-Wasl
Al-Jazira(UAE)
00:00
Al Wehda(UAE)
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 17
Daejeon Citizen
14:00
Bucheon FC 1995
Jeonnam Dragons
16:30
Ansan Greeners FC
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Universidad Central de Venezuela
02:00
Deportivo Lara
Zulia FC
04:15
Caracas FC
Mineros de Guayana
06:30
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Genclerbirligi
20:00
Umraniyespor
Keciorengucu
20:00
Ankaragucu
Bursaspor
22:59
Menemen Belediye Spor
Kocaelispor
22:59
Adanaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Qviding FIF
17:00
Falkenberg
IK Oddevold
18:00
Tvaakers IF
Motala AIF FK
18:00
Umea FC
Orebro Syrianska IF
21:00
Haninge
Pitea IF
21:00
Sandvikens IF
Karlstad BK
21:00
Sollentuna United
Ljungskile
21:00
Lunds BK
Oskarshamns AIK
21:00
BK Olympic
Vanersborgs IF
21:00
IFK Malmo FK
Vasalunds IF
21:00
Hammarby TFF
FC Trollhattan
21:00
Atvidabergs
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Haukar Hafnarfjordur
21:00
KF Fjallabyggdar
Vikingur Olafsvik
21:00
UMF Njardvik
Hạng 2 Romania
Vòng
SR Brasov
16:30
FC Timisoara
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 34
Radunia Stezyca
22:00
GKS Belchatow
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Indjija
22:30
FK Radnicki Sremska Mitrovica
Mladost Novi Sad
22:30
IMT Novi Beograd
FK Zeleznicar Pancevo
22:30
FK Zarkovo
Habitpharm Javor
22:30
FK Loznica
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Drava
22:00
NK Rogaska
Krsko Posavlje
22:00
NK Brezice
Triglav Gorenjska
22:59
MNK FC Ljubljana
NK Rudar Velenje
01:00
ND Gorica
Ethiopia Premier League
Vòng
Adama City
14:00
Sebeta City
Arba Minch
17:00
Wolaita Dicha
Fasil Kenema
20:00
Kedus Giorgis
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
FC Sydvest
23:30
Tarup Paarup IF
BK Avarta
23:30
Frederikssund IK
KFUM
00:00
Ringsted
Holbaek
00:00
Tarnby FF
B 1913 Odense
00:00
Marienlyst
Vejgaard B
00:00
AaB 2
Ringkobing
00:15
Fuglebakken
GVI
17:00
B1908
Ledoje-Smorum Fodbold
18:00
Skovshoved
Odder IGF
19:00
ASA Aarhus
AB Tarnby
19:00
Koge Nord FC
Bulgaria B PFG
Vòng 38
Etar
20:45
FC Dobrudzha
Marek Dupnitza
20:45
Strumska Slava
PFK Montana
20:45
Spartak Varna
Septemvri Simitli
20:45
FC Hebar Pazardzhik
FC Sozopol
20:45
Litex Lovech
Sportist Svoge
20:45
CSKA 1948 Sofia II
Botev Plovdiv II
20:45
FC Maritsa 1921
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Polisi Tanzania FC
18:00
Biashara United FC
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
13:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Chuncheon Citizen
13:00
Chungju Citizen
FC Namdong
13:00
Geoje Citizen
Daegu FC II
14:00
Seoul United
Gangwon II
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Yangpyeong
12:00
Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Weston Pud(nữ)
13:00
Dare southwest Queensland (nữ)
Logan Lightning (nữ)
14:00
Mitchelton (nữ)
Souths United SC (nữ)
15:00
Gold Coast city (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 12
FC Kairat Almaty
20:00
FC Shakhtyor Karagandy
FK Atyrau
20:00
Lokomotiv Astana
FK Arys
22:00
FK Aktobe Lento
Ordabasy
22:00
FK Aksu
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Cavalry FC
02:30
Valour
England Conference North Division
Vòng
York City
21:00
Boston United
Latvia Division 2
Vòng 7
Olaine
19:00
Valmieras FK II
Salaspils
20:00
Riga FC II
Saldus SS/Leevon
21:00
Tukums-2000 II
Skanstes SK
22:59
Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL
Vòng 29
Rudes
22:30
Radnik Sesvete
NK Solin
22:30
HNK Cibalia
NK Jarun
22:30
NK Osijek II
NK Opatija
02:00
NK Dubrava Zagreb
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bursa Niluferspor AS
00:00
Tarsus Idman Yurdu
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Adelaide Comets FC
12:30
Croydon Kings
Campbelltown City SC
12:30
Cumberland United FC
Adelaide Panthers
12:30
Metrostars SC
White City Woodville
12:30
Sturt Lions
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide City FC
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Charleston Battery
06:00
Miami FC
Indy Eleven
06:00
New York Red Bulls B
Detroit City
06:30
Atlanta United FC II
Louisville City FC
06:30
Monterey Bay FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds
Tulsa Roughneck
07:30
Hartford Athletic
Rio Grande Valley
07:30
San Diego loyalty
San Antonio
07:30
Colorado Springs Switchbacks FC
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Oakland Roots
09:00
Los Angeles Galaxy II
Orange County Blues FC
09:00
El Paso Locomotive FC
Cúp nữ Châu Âu
Chung kết
Barcelona (nữ)
00:00
Lyon (nữ)
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
17:00
Medkila (nữ)
Amazon Grimstad (nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)