Giải quần vợt VTF Masters 500-1 năm 2022 chính thức khởi tranh: Màn chạy đà cho SEA Games

Thảo Lê

Thứ tư, 27/04/2022 11:53 (GMT+7)

Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 đã chính thức khởi tranh vào hôm qua 26/4. Đây cũng là màn chạy đà cho các tay vợt của ĐT quần vợt Việt Nam cho SEA Games 31.

Sáng qua 26/04, Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 đã chính thức khởi tranh tại Cụm sân tennis Khu liên hợp Thể thao Công An tỉnh Kom Tum, TP Kon Tum, tỉnh Kon Tum. Đây là giải đấu cấp độ cao nhất của Liên đoàn Quần vợt Việt Nam, cũng là giải đấu đầu tiên, khởi động cho mùa giải 2022 hứa hẹn đầy hấp dẫn của quần vợt Việt Nam.

VTF Masters 500-1 năm 2022 quy tụ 140 VĐV đến từ 13 Câu lạc bộ, tỉnh thành trên cả nước: Hà Nội, Kiên Giang, Quân Đội, Bình Dương, Đồng Nai, CLB Quần vợt TPS Thành Phong, Thanh Hoá, Đà Nẵng, Bắc Ninh, Nước sạch Hải Dương, Hưng Thịnh TP Hồ Chí Minh, CLB Hải Đăng Tây Ninh và đơn vị chủ nhà Kon Tum.

Giải quần vợt VTF Masters 500-1 năm 2022 chính thức khởi tranh: Chạy đà cho SEA Games - Ảnh 1
Giải quần vợt VTF Masters 500-1 năm 2022 chính thức khởi tranh tại Kon Tum - Ảnh: VTF

Tại Kon Tum, các VĐV sẽ tranh tài ở 5 nội dung: Đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ, đôi nam nữ. Đây được xem là giải đấu giúp Đội tuyển Quần vợt Việt Nam chuẩn bị cho SEA Games 31. Sự thiếu vắng đáng tiếc nhất là Lý Hoàng Nam khi anh đang du đấu tại Thái Lan.

Về cơ cấu giải thưởng, ngoài điểm thưởng, cúp và huy chương, các VĐV sẽ nhận mức tiền thưởng cao lên đến 500 triệu đồng, cụ thể như sau: Vô địch đơn nam là 70.000.000 VNĐ, Vô địch đơn nữ là 60.000.000 VNĐ, Vô địch đôi nam là 30.000.000 VNĐ; Vô địch đôi nữ là 25.000.000 VNĐ; Vô địch đôi nam nữ là 25.000.000 VNĐ.

Kết thúc ngày thi đấu đầu tiên, không có nhiều bất ngờ xảy ra khi các tay vợt hạt giống đều dễ dàng giành chiến thắng. Tại trận đấu đầu tiên thuộc nội dung đơn nam, tay vợt Nguyễn Tam Đăng (Quân Đội) đã có khởi đầu thuận lợi sau khi hạ gục tay vợt thuộc đơn vị chủ nhà Trần Quang (Kon Tum) với tỷ số 2-1 (6-2, 4-6, 6-4). 

Trong trận đối đầu giữa Trần Quang Trường (CLB Hải Đăng) và Lê Phước Đẳng (Hà Nội), hạt giống số 10 của Quân đội đã có chiến thắng thuận lợi sau 2 set với tỷ số 6-1, 6-1. Hạt giống số 14 thuộc Hưng Thịnh TPHCM – Trương Vinh Hiển đã có chiến thắng chóng vánh với tỷ số 6-0, 6-2 trước người đồng đội Đinh Viết Tuấn Minh. 

Giải quần vợt VTF Masters 500-1 năm 2022 chính thức khởi tranh: Chạy đà cho SEA Games - Ảnh 2
Sophia Huỳnh Trần Ngọc Nhi thắng dễ trận ra quân tại VTF Masters 500-1 - Ảnh: VTF

Tại nội dung đơn nữ, trận đấu đầu tiên ghi nhận cuộc “nội chiến” của Hưng Thịnh – TPHCM giữa 2 tay vợt trẻ là Sophia Huỳnh Trần Ngọc Nhi và Lê Thảo Hân. Sophia đã nhanh chóng vượt qua người đồng đội với tỷ số 6-1 ở cả 2 set đấu. 

Kịch bản tương tự diễn ra tại trận đấu giữa tay vợt Phan Diễm Quỳnh (Becamex Bình Dương) và Cáp Thị Hồng (Thanh Hóa), Cáp Thị Hồng chịu gác vợt trước Phan Diễm Quỳnh sau 2 set ngắn ngủi với tỷ số 0-6, 6-1.

Hôm nay 27/4, giải đấu sẽ bước sang ngày thi đấu thứ hai với các trận đấu Vòng 2 ở nội dung đơn nam và đơn nữ, Vòng 1 của nội dung đôi nam, đôi nữ và đôi nam nữ. Hạt giống số 1 Trịnh Linh Giang (CLB Hải Đăng Tây Ninh) sẽ có trận đấu mở màn gặp người thắng cuộc trong trận nội chiến giữa Ngô Hùng Thuận (Hưng Thịnh TPHCM) với Võ Tuấn Đạt (Hưng Thịnh TPHCM). Hạt giống số 2 Nguyễn Văn Phương (CLB Hải Đăng Tây Ninh) sẽ chạm trán đối thủ Phạm Quốc Vỹ (Becamex Bình Dương), tay vợt vừa giành chiến thắng 6-2,6-0 trước Chu Quốc Anh (Hà Nội).

TIN LIÊN QUAN

Lý Hoàng Nam thắng dễ trận mở màn giải M15 Chiang Rai 3 Thái Lan

Lý Hoàng Nam không gặp nhiều khó khăn trước Thanapet Chanta ở trận mở màn giải M15 Chiangrai 2 (Thái Lan). Tay vợt của Việt Nam giành chiến thắng sau 2 set.

Lý Hoàng Nam dừng bước ở vòng 2 giải M15 Chiang Rai 3 Thái Lan

Ở vòng 2 giải nhà nghề Thái Lan M15 Chiang Rai 3, Lý Hoàng Nam đã không thể vượt qua đối thủ người Nhật Bản Ryota Tanuma.

Giải quần vợt VTF Masters 500-1 năm 2022 khởi tranh trước thềm SEA Games 31

Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 sẽ chính thức khởi tranh vào ngày 26/4 tới đây tại Cụm sân tennis Khu liên hợp Thể thao Công An tỉnh Kon Tum.

Lý Hoàng Nam thắng thần tốc đối thủ người Canada ở vòng 1 M15 Chiang Rai 4

Ở giải M15 thứ ba tại Chiang Rai Thái Lan, Lý Hoàng Nam tiếp tục có khởi đầu thuận lợi khi giành chiến thắng dễ dàng trước tay vợt người Canada Kelsey Stevenson trong ngày ra quân.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lý Hoàng Nam: Tôi giành HCV SEA Games 31 là nhờ Linh Giang loại hết đối thủ mạnh

Tay vợt Lý Hoàng Nam thừa nhận nhờ người đồng hương Trịnh Linh Giang đã làm hết "phần việc khó" đã giúp công cuộc bảo vệ tấm HCV đơn nam SEA Games 31 của anh trở nên dễ thở hơn.

Link xem trực tiếp Lý Hoàng Nam, Trịnh Linh Giang ở bán kết đơn nam Quần vợt SEA Games 31

Linh xem 2 trận bán kết đơn nam môn quần vợt tại SEA Games 31 hôm nay 21/5/2022. Thethao.vn cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất link xem trực tiếp Lý Hoàng Nam và Trịnh Linh Giang thi đấu tại vòng bán kết nội dung đơn nam môn tennis tại SEA Games 2022.

Lịch thi đấu Quần vợt SEA Games 31 hôm nay 21/5: Hoàng Nam, Linh Giang tranh vé chung kết

Lịch thi đấu môn quần vợt SEA Games 31 hôm nay 21/5 với các trận chung kết nội dung đôi nam, chung kết nội dung đôi nữ và bán kết nội dung đơn nam. Thethao.vn cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất lịch trực tiếp 2 trận bán kết đơn nam của Lý Hoàng Nam và Trịnh Linh Giang tại SEA Games 2022.

Thái Lan treo thưởng 700 triệu đồng cho tay vợt soán ngôi Lý Hoàng Nam tại SEA Games 31

Tại SEA Games 31, quần vợt Thái Lan đặt mục tiêu giành 2 HCV. Theo đó, mỗi tấm HCV sẽ được treo thưởng 1 triệu baht, tương đương gần 700 triệu đồng.

Lý Hoàng Nam: Người viết nên lịch sử cho quần vợt Việt Nam

Trong tuổi đời non trẻ của môn quần vợt tại Việt Nam, Lý Hoàng Nam nhanh chóng ghi tên mình vào lịch sử ở tuổi 22, với tấm HCV SEA Games đầu tiên năm 2019.

Văn Phương vô địch, CLB Hải Đăng giành ngôi nhất toàn đoàn VTF Masters 500-1 2022

Tấm HCV nội dung đơn nam của Nguyễn Văn Phương giúp CLB Hải Đăng Tây Ninh giành ngôi nhất toàn đoàn tại VTF Masters 500-1 2022.

Nguyễn Văn Phương, Đào Minh Trang vô địch VTF Masters 500-1 năm 2022

Kết thúc ngày thi đấu cuối cùng, Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 đã xác định xong 2 nhà vô địch ở 2 nội dung đơn nam và đơn nữ là Nguyễn Văn Phương và Đào Minh Trang.

Kon Tum mưa lớn, 2 trận chung kết VTF Masters 500-1 2022 bị hoãn

Giải VTF Masters 500-1 2022 chưa thể kết thúc theo đúng lịch trình do thời tiết mưa lớn. Dụ kiến, trận đấu sẽ được bắt đầu ngay khi trời tạnh mưa.

VTF Masters 500-1 2022 ngày 6: Linh Giang, Văn Phương vuột chức vô địch đôi nam

Ở trận chung kết nội dung đôi nam Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022, cặp đôi Trịnh Linh Giang/Nguyễn Văn Phương của CLB Hải Đăng đã nhận thất bại trước cặp Lã Xuân Hậu/Nguyễn Đắc Tiến của đoàn Hà Nội.

VTF Masters 500-1 năm 2022: Văn Phương và Minh Tuấn gặp nhau ở chung kết đơn nam

Ở vòng bán kết nội dung đơn nam Giải quần vợt VTF Masters 500-1-Sam Ngoc Linh Kon Tum K5 Cup 2022 diễn ra hôm nay, Nguyễn Văn Phương và Phạm Minh Tuấn đều thắng dễ để giành vé vào chung kết.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Giao hữu quốc tế
Czarni Sosnowiec (nữ)
22:30
WKS Slask Wroclaw (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Qatar U23
22:59
Jordan U23
Iraq U23
23:30
Iran U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
01:00
AZ Alkmaar
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Schaffhausen
22:59
Luzern
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Paranaense
05:00
Caracas FC
Libertad
05:00
The Strongest
Boca Juniors
07:00
Deportivo Cali
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Always Ready
Na Uy
Vòng 8
Rosenborg
22:59
Haugesund
Sarpsborg 08
01:00
Molde
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Pachuca
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Chung kết
Odense BK
20:00
Midtjylland
Serie B Italia
Vòng
Monza
01:30
Pisa
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
00:00
Saint Etienne
VĐQG Slovenia
Vòng
Tabor Sezana
22:30
Triglav Gorenjska
Hạng nhất Ba Lan
Vòng
Korona Kielce
22:59
Odra Opole
Arka Gdynia
01:45
Chrobry Glogow
Hạng 2 Nga
Vòng 22
Chernomorets Novorossiysk
22:00
Druzhba Maykop
VĐQG UAE
Vòng 26
Banni Yas
21:15
Ittihad Kalba
Khor Fakkan
21:15
Al Ahli(UAE)
Emirates Club
00:00
Ajman
Al Ain
00:00
Al-Sharjah
VĐQG Venezuela
Vòng 14
CD Hermanos Colmenares
04:15
Zulia FC
Deportivo Lara
06:30
Carabobo FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Angelholms FF
18:00
Lindome GIF
Umea FC
19:30
Taby
Vasalunds IF
20:00
Tegs SK
Gefle IF
21:00
Pitea IF
Atvidabergs
21:00
IK Oddevold
GAIS
21:00
Oskarshamns AIK
Falkenberg
22:00
BK Olympic
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
ASA Aarhus
18:00
Ringkobing
AaB 2
18:00
Kjellerup
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
Akzhayik Oral
17:00
FK Kaspyi Aktau
Maktaaral
17:00
FK Arys
Rwanda
Vòng
Etoile de LEst
21:00
Gorilla FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
Grindavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Tigres Zipaquira
03:00
Fortaleza F.C
Boyaca Chico
06:00
Real Cartagena
Albania Super league
Vòng 36
Egnatia
22:00
KS Dinamo Tirana
KF Laci
22:00
Partizani Tirana
KF Tirana
22:00
KS Perparimi Kukesi
Skenderbeu Korca
22:00
Teuta Durres
Kastrioti Kruje
22:00
Vllaznia Shkoder
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fram Reykjavik
21:00
Leiknir Reykjavik
KA Akureyri
22:59
Reynir Sandgerdi
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Vikingur Reykjavik
Breidablik
02:45
Valur Reykjavik
United Arab Emirates U21
Vòng
Al-Jazira(UAE) U21
21:15
Wasl Dubai U21
Al-Nasr(KSA) U21
21:15
Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Orooba U21
21:15
Al-Dhafra U21
Cúp Nữ Thụy Điển
Chung kết
FC Rosengard (nữ)
22:59
BK Hacken (nữ)
Nigerian Premier League
Vòng 23
Kano Pillars
22:00
Katsina United
Copa Sudamericana
Group
Racing Club
05:15
CA River Plate
FBC Melgar
05:15
Cuiaba
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Union Santa Fe
Oriente Petrolero
07:30
Fluminense RJ
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Fiji cup
Suva FC
10:00
Nasinu FC
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Chicago Dutch Lions
06:00
Chicago Fire Premier
West Chester United
06:30
FC Lehigh Valley United
Louisiana Parish AC
07:00
Little Rock Street
New Mexico U23
07:00
Colorado ISA
Kaw Valley
07:00
Wichita
Barrasso valley
07:30
AC Houston Sur
Park City Red Wolves
08:30
Ogden City SC
Luxembourg National Division
Vòng
Mamer
00:30
Hostert
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
VĐQG Belarus
Vòng 10
FC Minsk
22:00
Arsenal Dzyarzhynsk
Georgia Primera Division
Vòng 16
Torpedo Kutaisi
00:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
IFK Ostersund
16:00
IFK Lulea
Sund IF
18:00
Storfors AIK
Kiruna FF
18:00
Umea FC Academy
Hittarps IK
18:00
Husqvarna
Hoganas BK
18:00
Landvetter IS
BK Astrio
19:00
Savedalens IF
IFK Berga
19:00
Nosaby IF
Eskilsminne IF
19:00
Vastra Frolunda
FC Rosengard
19:00
Osterlen FF
Varbergs GIF FK
19:00
Tolo IF
Bodens BK
19:00
Friska Viljor FC
Karlbergs BK
19:00
Nykopings BIS
IK Sleipner
19:00
Smedby AIS
Assyriska
19:00
Enskede IK
Ariana
19:00
Rappe GOIF
Sandviks IK
20:00
IF Algarna
Mjolby AI FF
20:00
Sifhalla
Kungsangens IF
20:00
Hudiksvalls ABK
Nordvarmland FF
20:00
IK Gauthiod
Kvarnsvedens IK
20:00
Jarfalla
IFK Uppsala
20:00
FC Gute
Gottne IF
21:00
Ytterhogdal IK
Vanersborg FK
21:00
Yxhults IK
Ragsveds IF
21:00
Forsbacka IK
Jordan
Vòng 3
Al Wihdat Amman
02:30
Al Aqaba SC
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Chung kết
Hammarby
20:00
Malmo FF
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Poxyt
17:00
HIFK
KuPs
19:00
Ekenas IF Fotboll
KJP
20:00
SalPa
QLD Division 1
Vòng 9
SWQ Thunder
17:00
Ipswich knights SC
Georgia Division
Vòng 14
Gareji Sagarejo
18:00
FC Shevardeni
Merani Martvili
18:00
WIT Georgia Tbilisi
Spaeri FC
18:00
FC Shukura Kobuleti
Baia Zugdidi
18:00
Samtredia
Dutch Cup(W)
ADO Den Haag (nữ)
19:30
FC Twente Enschede (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
19:30
Ajax Amsterdam (nữ)
Tunisia
Vòng 5
Olympique de Beja
22:00
ES Hamam-Sousse
Club Africain
22:00
US Ben Guerdane
Etoile Metlaoui
22:00
Esperance Sportive Zarzis
U.S.Monastir
22:00
Esperance Sportive de Tunis
Brazil Serie B
Vòng 9
Vasco da Gama
05:00
Brusque FC
Ituano SP
07:30
Nautico (PE)
Algeria U20 Youth League
Vòng
Olympique Medea U21
22:45
US Biskra U21
NA Hussein Dey U21
22:45
RC Arba U21
RC Relizane U21
22:45
CR Belouizdad U21
Paradou AC U21
22:45
USM Alger U21
CS Constantine U21
22:45
HB Chelghoum Laid U21
NC Magra U21
22:45
MC Oran U21
Italia Primavera
Vòng
Napoli U20
19:30
Genoa U20
Cúp Quốc Gia Serbia
Chung kết
Partizan Belgrade
22:59
Crvena Zvezda
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
Vikingur Gotu
21:00
AB Argir
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Middelfart G og
18:00
Brabrand
B93 Copenhagen
18:00
Naestved
HIK Hellerup
18:00
AB Copenhagen
Skive IK
19:00
FA 2000
Thisted FC
19:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Pocheon FC
12:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
22:00
Rapid Wien
Moldova Divizia Nationala
Vòng
CF Sparta Selemet
22:59
Zimbru Chisinau
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK G'ijduvon
20:00
Yangiyer
Turon Nukus
21:00
Shurtan Guzor
WK League
Vòng 11
Suwon FMC (nữ)
14:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
VCK U17 Châu Âu
Quarterfinals
Denmark U17
21:30
Srbija C.Gora U17
spain U17
00:00
Portugal U17
Norway 2.Liga
Vòng 8
Valerenga B
22:00
Tromsdalen
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Ferencvarosi TC (nữ)
22:59
Gyori Dozsa (nữ)
San Marino
Vòng
SP La Fiorita
01:45
Tre Penne
Hạng nhất Na Uy
Vòng 8
Skeid Oslo
22:00
Sandnes Ulf
Fredrikstad
22:59
KFUM Oslo
Mjondalen IF
22:59
Ranheim IL
Bryne
22:59
Stabaek
Stjordals Blink
22:59
Sogndal
Kongsvinger
22:59
Brann
Asane Fotball
22:59
Grorud
Start Kristiansand
22:59
Raufoss
Angola Girabola League
Vòng 30
Kabuscorp do Palanca
21:00
Progresso
CRD Libolo
21:00
Bravos do Maquis
Progresso da Lunda Sul
21:00
Sporting Cabinda
Interclube Luanda
21:00
Petro Atletico de Luanda
Cuando Cubango
21:00
Sporting de Benguela
Primeiro de Agosto
21:00
Sagrada Esperanca
Recreativo Caala
21:30
Academica Do Lobito
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast Knights U23
16:30
Brisbane City U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 18
St. Polten (nữ)
18:00
Neulengbach (nữ)
SKV Altenmarkt (nữ)
19:00
First Vienna (nữ)
Bergheim/Hof (nữ)
19:00
Austria Wien (nữ)
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Sudburgenland (nữ)
Wacker Innsbruck (nữ)
19:00
Vorderland (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Uraedd FK
19:00
Vindbjart
Lillestrom B
21:00
Harstad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
RSV Eintracht
18:30
Greifswalder FC
TUS Mechtersheim
20:00
Eintracht Trier
FC Karbach
20:30
Hertha Wiesbach
Belgian First Amateur Division
Vòng
Eendracht Aalst
00:30
KFC Mandel United
Tubize
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
Nepal C Division
Vòng
Sports Academy Sangha
10:45
Manohara United Club
Denmark Division 3
Vòng
Dalum
18:00
Naesby
Karlslunde IF
18:00
Vanlose
IF Lyseng
18:15
VSK Arhus
Young Boys FD
19:00
KFUM Roskilde
BK Frem
19:00
Roskilde
Herlev IF
19:00
B 73 Slagelse
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Chung kết
Kayserispor
00:45
Sivasspor
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Bolivia Soccer
23:30
Peru Beach Soccer
Argentina Islands Beach Soccer
01:00
Chile Beach Soccer
Brazil Beach Soccer
02:30
Uruguay Beach Soccer
Paraguay Beach Soccer
04:00
Ecuador Beach Soccer
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Mohammedan Dhaka
16:00
Bashundhara Kings
Kosovo Cup
KF Llapi
01:00
KF Drita Gjilan
VĐQG Ai Cập
Vòng 15
EL Masry
23:30
NBE SC
Pyramids FC
02:00
Kokakola Cairo
Holland Ligue 3
Vòng 32
HHC Hardenberg
19:30
ASWH
Noordwijk
19:30
TEC
Kozakken Boys
20:00
Quick Boys
Spakenburg
20:00
Scheveningen
Holland Derde Divisie
Vòng
Hollandia
19:00
GVV Unitas
HSC 21 Brein
19:30
UNA
RKSV Groene Ster
00:00
Blauw Geel
Croatia Cup
Chung kết
Hajduk Split
00:00
Rijeka
Cameroon Elite two
Vòng
AS Fap
21:30
Unisport Bafang

Tin thể thao mới nhất

Nhận định Tennis