Trực tiếp tennis Djokovic vs Nadal - Tứ kết Roland Garros, 1h45 ngày 1/6

Tiểu Lam

Thứ tư, 01/06/2022 01:30 (GMT+7)

Trực tiếp tennis Tứ kết nội dung đơn nam Roland Garros 2022 giữa Novak Djokovic vs Rafael Nadal, 01h45 ngày 1/6. Link xem trực tiếp trận Rafael Nadal vs Novak Djokovic thuộc giải Roland Garros 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Thông tin trước trận

Roland Garros 2022 hiện đang là tâm điểm của làng banh nỉ thế giới. Đây là giải Grand Slam thứ hai trong năm trên mặt sân đất nện, được tổ chức tại Paris, Pháp. 

Hôm nay, Roland Garros 2022 sẽ bước vào ngày thi đấu thứ chín. Theo đó, tâm điểm ở nội dung đơn nam là trận Tứ kết giữa Novak Djokovic và Rafael Nadal. Hai tay vợt sẽ gặp nhau vào khoảng 1h45 rạng sáng ngày 1/6/2022.

Trực tiếp tennis Djokovic vs Nadal - Tứ kết Roland Garros, 1hh45 ngày 1/6 - Ảnh 1
Trực tiếp tennis Djokovic vs Nadal - Tứ kết Roland Garros, 1hh45 ngày 1/6 - Ảnh 1

Giai đoạn đầu mùa giải 2022 có rất nhiều trắc trở với Djokovic. Do không tiêm phòng COVID-19, tay vợt số 1 thế giới phải bỏ lỡ một loạt giải đấu. Sau đó, anh cũng không có thành tích tốt tại các giải như Dubai Championship hay Monte Carlo Masters.

Tuy nhiên, ở thời điểm hiện tại, Djokovic đã lấy lại phong độ tốt nhất. Bằng chứng là việc anh lần lượt lọt vào chung kết Serbia Open, bán kết Madrid Masters và vô địch Rome Masters để có bước chạy đà hoàn hảo cho Roland Garros. Trên đất Pháp, ngôi sao người Serbia cũng thể hiện phong độ hủy diệt khi giành vé vào tứ kết mà không để thua một set nào. 

Bên kia chiến tuyến, Nadal có khởi đầu mùa giải 2022 không thể hoàn hảo hơn khi giành chức vô địch Úc Mở rộng. Đây cũng là danh hiệu Grand Slam thứ 21 trong sự nghiệp của Rafa, giúp anh đi vào lịch sử quần vợt thế giới. Ngay sau đó, tay vợt người Tây Ban Nha tiếp tục vô địch Mexican Open và vào đến chung kết Indian Wells Masters.

Sau giải đấu này, mùa giải của Nadal bị gián đoạn bởi chấn thương. Điều đó ít nhiều ảnh hưởng đến phong độ của tay vợt người Tây Ban Nha. Tuy nhiên, anh vẫn đang chiến đấu mạnh mẽ trên đất Pháp, mới nhất là chiến thắng đầy kịch tính sau 5 set trước Felix Auger Aliassime ở vòng 4 Roland Garros.

Trong quá khứ, Djokovic và Nadal đã gặp nhau tổng cộng 58 lần. Trong đó, Nole thắng 30 và thua 28. Ở trận Tứ kết tối nay, tay vợt số 1 thế giới đang được đánh giá cao hơn bởi có lợi thế về thể lực và cả phong độ. Tuy nhiên, bất kỳ kịch bản nào cũng có thể xảy ra. 

Link xem trực tiếp trận Rafael Nadal vs Novak Djokovic - 1h45 ngày 1/6

LINK 1

LINK 2

>>> Đang cập nhật

Thông tin trận đấu: 

- Giải đấu: Roland Garros - Grand Slam

- Vòng đấu: Tứ kết

- Mặt sân: Đất nện

- Thời gian: khoảng 01h45 ngày 1/6/2022 

- Địa điểm: Paris, Pháp

- Trực tiếp kênh: ON Sports

TIN LIÊN QUAN

Lịch sử đối đầu Nadal vs Djokovic trước tứ kết Roland Garros 2022: Ưu thế thuộc về Nole

Roland Garros 31/05/2022

Lịch sử đối đầu Nadal vs Djokovic trước tứ kết Roland Garros 2022. Cập nhật thành tích đối đầu của Rafael Nadal và Novak Djokovic chính xác nhất trên thethao.vn.

Lịch sử đối đầu Zverev vs Alcaraz trước tứ kết Roland Garros 2022: Thời cơ của Alcaraz

Roland Garros 31/05/2022

Lịch sử đối đầu Zverev vs Alcaraz trước tứ kết Roland Garros 2022. Cập nhật thành tích đối đầu của Alexander Zverev vs Carlos Alcaraz chính xác nhất trên thethao.vn.

Xem trực tiếp tứ kết Roland Garros 2022 - Nadal vs Djokovic ở đâu, trên kênh nào?

Roland Garros 31/05/2022

Xem trực tiếp tứ kết Roland Garros 2022 - Nadal vs Djokovic ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link trực tuyến tứ kết quần vợt Pháp Mở rộng Nadal vs Djokovic nhanh nhất và chính xác nhất.

Nhận định tennis Djokovic vs Nadal - Tứ kết Roland Garros, 01h45 ngày 1/6

Nhận định tennis trận Tứ kết nội dung đơn nam Roland Garros 2022 - Rafael Nadal vs Novak Djokovic, 1h45 ngày 1/6. Dự đoán kết quả tennis trận Nadal vs Djokovic nhanh và chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nadal: Nếu Djokovic giành 23 Grand Slam, tôi sẽ chẳng khó chịu dù chỉ 1%

Trong buổi phỏng vấn mới đây với CNN, Rafael Nadal khẳng định anh sẽ chẳng bận tâm nếu kỷ lục 22 Grand Slam của anh bị phá bởi kình địch Novak Djokovic.

Federer và Djokovic im lặng khi Nadal giành Grand Slam thứ 22

Cả Roger Federer và Novak Djokovic đều không có bất kỳ động thái nào trên mạng xã hội sau khi chứng khiến Rafael Nadal vô địch Roland Garros 2022 để giành Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp.

Casper Ruud: Tôi sẽ kể cho con cháu về trận chung kết Roland Garros với Nadal

Casper Ruud bảo rằng anh sẽ kể cho con cháu mình nghe về trận chung kết Roland Garros 2022 với Rafael Nadal. Đây là khoảnh khắc đáng tự hào nhất kể từ khi tay vợt người Na Uy thi đấu tennis chuyên nghiệp.

Hành trình vô địch Roland Garros 2022 của Nadal: Bước ngoặt mang tên Djokovic

Hành trình vô địch Roland Garros 2022 của Rafael không hề bằng phẳng. Chiến thắng trước Novak Djokovic được xem là bước ngoặt của hành trình ấy.

Nadal: Tôi chưa bao giờ tin mình có thể thi đấu tại Roland Garros ở tuổi 36

Sau khi đăng quang tại Roland Garros 2022, Rafael Nadal đã có những chia sẻ vô cùng xúc động. Tay vợt người Tây Ban Nha cho biết trước đây, anh chưa bao giờ nghĩ mình có thể tham dự giải đấu ở tuổi 36.

Nadal lập hàng loạt kỷ lục sau chức vô địch Roland Garros 2022

Vô địch Roland Garros 2022, Rafael Nadal đã chính thức bỏ túi danh hiệu Grand Slam thứ 22 trong sự nghiệp. Bên cạnh đó, ông vua sân đất nện còn lập nhiều thành tích đáng nể khác.

Nadal dễ dàng hạ Ruud sau 3 set, vô địch Roland Garros lần thứ mười bốn

Trận chung kết Roland Garros 2022 đã diễn ra với thế trận một chiều, khi Rafael Nadal giành chiến thắng áp đảo trước Casper Ruud. Ông vua sân đất nện đã chính thức bỏ túi chức vô địch Pháp Mở rộng thứ 14 trong sự nghiệp, cũng là danh hiệu Grand Slam thứ 22.

Trực tiếp tennis Nadal vs Ruud - Chung kết Roland Garros, 20h00 ngày 5/6

Trực tiếp tennis Chung kết nội dung đơn nam Roland Garros 2022 giữa Rafael Nadal vs Casper Ruud, 20h00 ngày 5/6. Link xem trực tiếp trận Rafael Nadal vs Casper Ruud thuộc chung kết Pháp Mở rộng 2022 cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất trên thethao.vn.

Link xem trực tiếp tennis Roland Garros 2022 đơn nam nữ mới nhất hôm nay

Link trực tiếp tennis Roland Garros 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật link trực tuyến giải quần vợt Pháp Mở rộng - Grand Slam 2022 nhanh nhất và chính xác nhất.

Khi nào Djokovic chính thức mất ngôi số 1 ATP thế giới?

Novak Djokovic sẽ chính thức mất ngôi số 1 bảng xếp hạng ATP thế giới một tuần sau Roland Garros 2022. Tuy nhiên, không một tay vợt nào nằm trong Big 3 sẽ cạnh tranh top 2.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
Botev Vratsa
22:45
Spartak Pleven
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
Slavoj Trebisov
22:59
Tatran Presov
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
RCO Agde
22:59
Kozarmisleny SE
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
KF Drita Gjilan
22:59
Vlazrimi Struga
Wolfsberger AC
22:59
Hansa Rostock
Lugano U21
22:59
Bellinzona
Sarajevo
23:00
Backa Topola
Maribor
23:30
Partizani Tirana
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Sarajevo
23:30
FK Backa Topola
FC Monheim
23:35
VfL Bochum
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
FC Blau Weiss Linz
00:00
Sparta Praha B
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Schalke 04 (Youth)
00:00
FC Iserlohn
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Fc Remscheid
00:05
Viktoria koln
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Young Africans FC
23:30
FC Wagadou
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
PK-37 Iisalmi
RPS Lions
22:59
STPS
FC Kuusysi
23:30
JäPS/47
FC Melody
00:00
PP-70
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Sotra
22:59
Haugesund
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ES Bafing
00:00
LYS Sassandra
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Argentina Reserve League
Vòng
Temperley Reserves
00:00
Defensores de Belgrano Reserves
Villa Dalmine Reserves
00:00
Sacachispas Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact